ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องลูกปลา  (อ่าน 823 ครั้ง)

kao

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านน้องลูกปลา
« เมื่อ: 02 ตุลาคม 2017, 00:22:44 »

บอกก่อนว่าขึ้นงานกับน้องเกือบเดือน เพิ่งว่างมาเขียนการบ้านนี่แหละ จริงก็กะจะไปลองน้องใหม่ พอดีวันนั้นมีน้องใหม่มาพอดี ก็เลยลองน้องใหม่ซะ แต่ก็ใจดีแนะนำน้องใหม่ให้ คือน้องลูกปลา
ครั้งแรกที่เห็นน้องดูเด็กมากๆ เพราะ ตัวเล็กกำลังดี ผิวขาว หน้าตาน่ารัก น้องก็พาผมขึ้นห้องน้องคุยดีเลย มีอาการประหม่านิดหน่อยเพราะน้องพึ่งมางานวันแรด ผมก็ตื่นเต้น เข้าห้องแล้วน้องกับผมก็บต่างคนต่างถอด แล้วเจอกันในห้องน้ำ ผมถามน้องว่าได้ความว่าน้องมือใหม่กับงานนี้เหมือนกัน เลยยังไม่รู้ขั้นตอนอะไรมาก ผมกับน้องก็เอาบน้ำด้วยกัน  น้องอาบน้ำล้างตัวถูสบู่ให้ ผมก็เปลี่ยนมาอาบน้ำให้น้องบ้าง มือผมมันดันซุกซนไปเกาไฟหน้าของน้อง ตัดฉากมาที่เตียงนอน น้องด้ทำการนวดน้ำมันให้โดยใช้ร่างกายของน้องในนวดจะบีบน้ำมันใส่ร่างกายน้องมานวดให้  ผมเลยจูบซอกคอ ข้างหน้าน้องบิดไปมา แลดูดีมากเลย เพราะดูธรรมชาติมาก  น้องตอบโต้โดยจับน้องชายผมให้มันเฉี่ยวไปเฉี่ยวมากับน้องสาวเธอ มือก็รูดขึ้นลงแบบไม่คล่องนัก แต่อารมณ์ตอนนั้นช่างมันเถอะ สัมผัสอื่นทั้งรูป เสียง สัมผัส มันเร้าอารมณ์ผมจนจะแตกซ่าน
สรุป
หน้าตา 7/10 หน้ารักประมาณหนึ่ง คือสมวัยเด็กสาวนะ
รูปร่าง   7/10  ทุกอย่างเดิมๆหมด อาจจะไม่ถูกใจคนชอบไฟหน้าเน้นๆ
อารมณ์ร่วม 8/10 มาแบบธรรมชาติๆไม่มีปรุงแต่ง ไหลไปตามอารมณ์เลย
GF       8/10    รู้สึกเหมือนมีแฟนเด็ก

bluent

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: การบ้านน้องลูกปลา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2017, 09:27:25 »

pongz
ชัดเจนดีครับ
แม้ไม่ใช่ยอดนักรักแต่ก็ปักใจในรักแท้แค่หนึ่งคน