ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านฟารีส  (อ่าน 1135 ครั้ง)

kao

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านฟารีส
« เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2017, 23:45:31 »

ใกล้สิ้นเดือนก็เล็งอยู่สัก2-3คนวันนี้เลยไปร้านเล็งไว้น้องวีต้าและเด็กใหม่อีก2คนแต่มาผิดวันสักน้องวีต้าไม่สบายเลยขอให้PRแนะนำน่อย บอกว่าน้องคนนี้เก่งตัวเล็กงานนัว งานบิ้วได้นPRเลยจัดมาเป็นน้องฟารีส ผมและน้องเดินขึ้นห้อง และต่างคนต่างถอดเสื้อไปห้องน้ำน้องเริ่มอาบน้ำให้สะอาดทั่วร่างกายดีและจะได้นัวงานแบบมีอารมณ์ แล้วน้องก็พามาที่เตียงนอนคว่ำน้องเริ่มนวดตัววนไป น้องตัวเล็กแต่แรงดีนวดจนรุ้สึกว่าผ่อนคลายนวดมาซักพักน้องให้เราพลิมาด้านหน้า
น้องก็เริ่มบรรเลงต่อเรื่อยๆทั้งลูบไล้ และลงมาไซร้คอเลียหัวนม
มือก็เล่นน้องชายเราอยู่ตลอด ผมก็เริ่มจู่โจมน้องโดยไซ้คอน้องและเรื่อยลงมาที่ไฟหน้าเล่นไฟหน้าน้องซักพักและไหลลงมาที่เรื่อยๆน้องนี่มีอารมณ์ร่วมมาก หลังจากจู่โจมน้องสักพักใหญ่น้องก็เริ่มบุกโจมตีผมทุกทิศและน้องชายผมเรื่อยๆจนผมทนไม่ไหวก็ต้องพ่ายน้องไป mbvc pongz

หน้าตา 7/10
รูปร่าง  8/10
GF    8/10
อารมณ์ร่วม 10/10
งานนวด     :  8/10
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กุมภาพันธ์ 2018, 19:16:27 โดย redspa »