ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องไอซ์ สุดสวย  (อ่าน 1235 ครั้ง)

Zejuro

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้าน น้องไอซ์ สุดสวย
« เมื่อ: 27 ธันวาคม 2017, 23:31:35 »

วันนี้ฝนตกพรำๆทั้งวัน  .,mn บรรยากาศน่าเสียตัวมากๆๆๆ พอดีขับผ่านเรดสปา เลยแวะเข้าไปดูสักหน่อย เพราะได้ข่าวว่า
ร้านเปลี่ยนน้องๆเซทใหม่ สวยๆทั้งนั้น บรรยากาศแบบนี่้เราก็พลาดไม่ได้ ต้องแวะเข้าไปเยี่ยม สวรรค์ของเรา  lowwww
วันนี้พอเข้าไปที่ร้าน มีน้องๆอยู่ 6 คน หน้าใหม่ล้วนๆ และ สวยทุกคนจริงๆ ตามคำโฆษณา  eta03 และด้วยบรรยากาศเยี่ยงนี้
เราก็เลือกน้องไอซ์ ที่ผมคิดว่าสวยที่สุดในทั้ง 6 คนวันนี้  kjhg น้องไอซ์นี่มาใหม่สดๆซิงๆเลย ผ่านงานมาไม่เยอะด้วย และสวยมากๆ
แถมน้องไอซ์ พูดคุยเป็นกันเองมากด้วย ทั้งๆที่ตอนแรกน้องดูจะขี้อายมาก พอขึ้นถึงห้อง น้องไอซ์ก็บริการทุกอย่างให้  เขินนนนนน ตั้งแต่
เริ่มมาถอดเสื้อผ้าให้  jljhl จนถึงพาเข้าไปในห้องน้ำ โดยนอกจากน้องไอซ์จะสวยสุดๆแล้ว หุ่นยังดีมากๆเลยด้วย  pongz หน้าอกเต่งตึง
หัวนมตั้งเต้า ผิวสีน้ำผึ้ง ตาคม หน้าเรียว สวยมากจนบรรยายไม่ถูกเลยทีเดียว  hgjhg โดยหลังจากที่น้องไอซ์ถอดเสื้อผ้าให้ผมแล้ว
ผมก็ถอดให้น้องเขาบ้าง โดยระหว่างถอดผมก็ลูบไล้เล้าโลมน้องไปเรื่อยๆ น้องก็ไม่มีขัดขืน แถมจะอายนิดๆด้วยซ้ำ  เขินนนนนน
หลังจากที่เราถอดเสื้อผ้าเสร็จกันทั้งคู่แล้ว ก็พากันเข้าไปในห้องน้ำ และน้องไอซ์ก็บรรจงอาบน้ำให้ผม  pongz โดยน้องไอซ์ทำความสะอาดให้ผม
ทุกซอกทุกมุมเลยทีเดียว  เขินนนนนน สะอาดเอี่ยมเลยทีเดียวตั้งแต่ในห้องน้ำพอน้องอาบน้ำให้ผมเสร็จ น้องก็เริ่มอาบน้ำให้ตัวเองบ้าง
ผมก็ไม่รอช้าช่วยน้องไอซ์ทำความสะอาดเช่นเดียวกัน  lowwww โดยผมก็ทำความสะอาดให้น้องไอซ์ทุกซอกทุกมุมเช่นเดียวกัน
หลังจากผมทำความสะอาดให้น้องไอซ์จนผมพอใจแล้ว เราก็พากันมาที่เตียงนอน โดยน้องให้ผมเริ่มจากนอนคว่ำก่อน และน้องก็เริ่มบอดี้ให้
น้องก็นวดไปตามตัวผม และไซร้ไปที่ซอกคอ หลังหู แถมยังใช้หน้าอกมานวดให้ผมด้วย โดยฝีมือการนวดของน้องไอซ์ทำให้ผมฟินสุดๆ  pongz
ผมก็ปล่อยให้น้องไอซ์บอดี้ให้ผมไปสักพัก จนน้องให้ผมนอนหงาย  eta03 และน้องก็เริ่มบอดี้ให้ต่อ โดยหลังจากนอนหงายนี่
น้องบอดี้ให้จนฟินสุดๆเลยทีเดียว โดยน้องบอดี้ให้ แถมไซรืซอกคอ ไซร้หัวนม แถมด้วยเรากอดรัดฟัดเหวี่ยงกัน เป็นระยะๆ ในระหว่างที่น้องบอดี้ให้  jljhl
โดยระหว่างที่น้องบิดี้ให้ ผมก็ใช้มือผมขยำที่หน้าอกน้องและดูดเลียหัวนมให้น้องด้วยในบางครั้ง jljhl จนทุดท้ายน้องก็ให้ผมเป็นฝ่ายรุกบ้าง
ผมก็ไม่รอช้า หลังจากพลิกตัวให้น้องนอนหงายแล้ว ผมก็เริ่มบรรเลงเพลงรักกับน้องไอซ์ทันที โดยน้องไอซ์มีอารมณ์ร่วมด้วยตลอดเวลา  dgd
โดยผมค่อยๆดูดเลีย และชิมน้องไอซ์ไปเรื่อยๆ เลียให้ก้อนน้ำแข็งค่อยละลายไปทีละน้อย โดยดูดนมน้องไอซ์ซึ่งใหญ่พอดีมือ และเต่งตึงมาก  hgjhg
และไซร้ซอกคอน้องไอซ์เบาๆ เลียไปจนถึงติ่งหูน้อง และลงมาจูบน้องไอซ์ โดยน้องก็ไม่ยอมแพ้ ตอบสนองผมตลอดเวลา โดยที่ผมฟัดส่วนบนของน้อง
อยู่สักพักและค่อยๆไล่ต่ำลงไปเรื่อยๆ จูบเลียไปที่ท้องน้อยของน้อง จนสุดท้ายก็แหวกขาน้องออก และได้ลิ้มชิมรสน้องสาวของก้อนน้ำแข็งก้อนนี้  pongz
บอกเลยว่าตลอดเวลาที่ผมดูดเลียก้อนน้ำแข็งก้อนนี้ น้องมีการตอบสนองตลอดเวลา มีอารมณ์ร่วมด้วยสุดๆ ได้ฟีลมากๆ  dgd โดยผมก็ทำการดูดเลีย
ก้อนน้ำแข็งก้อนนี้จนน้องเริื่มละลาย มีน้ำออกมาจนฉ่ำเลยทีเดียว จนสุดท้ายน้องทนไม่ไหว กลับมาเป็นฝ่ายรุกผมคืนบ้าง  dgd โดยหลังจากที่ผม
ได้ลิ้มชิมรสสาวของน้องน้ำแจ็งจนเต็มอิ่มแล้ว น้องก็ให้ผมนอนหงาน และเริ่มโค้กลับผมโดฃยรอบนี้น้องโต้กลับรุนแรงกว่ารอบแรกมาก  ttu
โดยตลอดเวลาที่น้องเป็นฝ่ายโต้กลับ น้องทำผมเสียวสุดๆตลอดเวลา จนสุดท้าย  เขินนนนนน ผมก็ไม่สามารถหลุดพ้นจากฝีมือของน้องไอซ์ไปได้
โดยน้องไอซ์บรรเลงเพลงจนผมต้องเป็นฝ่ายพ่ายให้กับน้องไป แบบเสียวสุดๆเลยทีเดียว  eta03 โดยตลอดเวลาที่น้องบรรเลงเพลงรักให้
ทำให้ผมฟินสุดๆตลอดเวลา บอกเลย ไม่เคยติดใจใครเท่าน้องน้ำแข็งคนนี้มาก่อน  เขินนนนนน รับรองว่าต้องไปซ้ำแน่นอน  eta03

สรุปคะแนน

หน้าตา        10/10    (สวยมากๆ)
รูปร่าง         10/10    (หุ่นดีมากๆ)
อารมณ์ร่วม   10/10    (น้องมีอารมณ์ร่วมด้วยตลอดเวลา)
ลีลา           10/10    (ฝีมือบรรเลงเพลงรักของน้องนี่สุดๆ)

คะแนนรวม    10/10    (รับรองว่าคนนี้สุดๆจริงๆ ห้ามพลาด)