ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องกุ๊กกิ๊ก ฟันเหล็กเด็กแนวตรงสเปคสุดๆ  (อ่าน 1188 ครั้ง)

Panu789

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

การบ้าน น้องกุ๊กกิ๊ก ฟันเหล็กเด็กแนวตรงสเปคสุดๆ mbvc

ต้องขออกตัวก่อนเลยว่าผมเป็นคนชอบผู้หญิงที่ดัดฟันอยู่แล้ว เช็คจากข้อมูลในไลน์
แล้วไม่รอช้าครับขับรถมาร้านอย่างไว มาถึงก็ ทักทายกับพี่ Pr กันสักพักผมก็
ขอดูรูปก่อนเลยครับ เช็คหน้าหน่อย น้องหน้าสวย เลยครับ
PR เชียร์ครับงานดีได้หมดไม่หวงตัว ก็เลยเรียกน้องออกมาดู
ตัวจริงโอเคเลยครับ ก็ถือว่า ตรงสเปค ฟันเหล็กเด็กแนว
ไม่รอช้า จ่ายค่าเสียหาย พี่PR ก็ไปเรียกน้อง รอไม่นาน
น้องก็มาเชิญถึงโซฟา ตัดภาพมาที่ห้อง น้องก็คุยน่ารักดีครับ
มานั่งใกล้ๆผมอดใจไม่ไหว ขอนัวก่อนเลยล้ะกัน สำรวจไปเรื่อย
น้องก็ค่อยๆถอดเสื้อผ้าผมออกทีล้ะชิ้น ผมก็ไม่รอช้าครับ
เราสองคน ค่อยปลด แกะ กันจนหมดทั้งตัว คลำๆไปก็เจอแต่ของดีๆ ครับ
ขนาดพอดีมือ เนื้อตัวดี งานฟิวแฟนดีสุดๆซักพักน้องก็บอก ไปอาบน้ำกันค่ะพี่
 มาในห้องน้ำน้องอาบได้สะอาดดีครับ ก็ทุกซอกทุกมุม อาบเสร็จก็มาต่อที่เตียงครับ
น้องก็ให้นอนคว่ำ มาค่ะเดี๊ยวหนูนวดหลังให้ก่อน งานนวด ก็โอเคครับ สบายๆ
 จากนั้นก็ให้นอนหงายครับ จังหวะนี้ผมขอเป็นฝ่ายลุกบ้างก็ตามเสต็ปครับ
ถ้าท่านไหนยังไม่เคยลอง จูบน้องที่ดัดฟันต้องลองครับฟินสุดๆ
จากนั้นก็เรียกได้ว่าทุกซอกทุกมุม ครับ สวมบทเป็นช่างทาสีน้องดิ้นเสียว
เสียงครางๆเบาๆได้อารมณ์สุด เสียงน้อง ก็ดังขึ้นมา หนูจะเสร็จแล้วค่ะพี่ มือก็กดหัวผมสุดๆ
ไม่ทันขาดคำน้องก็ พ่ายผมไป 1 น้ำ  จากนั้นน้องก็มาเป็นฝ่ายลุกบ้างทำได้ดีเลยครับ
สปาลิ้นทั้งตัว มือก็ จับไมค์ ได้นุ่มนวล เสียงคราง ยังมาเรื่อยๆ จนผม พ่ายให้น้องไป
ในที่สุด เรานอนพักกันแปปนึง นอนก็ ชวนไปอาบน้ำอีกรอบก็เหมือนเดิมครับ
จุดติดง่ายมากนัวส์กันในห้องน้ำอีกพักนึงก็ออกมาใส่เสื้อผ้า
มีมา ติดกระดุมให้ผมด้วย หอมแก้ม 1 ที มาหาบ่อยๆนะคะ ผมนี้ แถบจะต่อเวลาอีกรอบเลยครับ
ถูกใจ สุดๆ  ทอนกันเหลือๆครับงานนี้ ฟินมากก
สรุปเลยล้ะกันครับ
หน้าตา ตรงสปคดัดฟัน      ให้   10  ครับ
เนื้อตัวเนียน โอเค  ไฟหน้า ให้   9    ครับ
งานอาบน้ำ                       ให้   10  ครับ
งานนวด                           ให้  8   ครับ
ฟิวร่วม                             ให้ 10 ไปเลยครับ
 น้องจะให้อะไรไม่ให้อะไรก็ขึ้นอยู่ที่ตัวพี่ๆ นะครับ ทำตัวน่ารักกับน้อง  น้องก็จะน่ารักกับเราด้วยครับ
 fdgdfdf

[/b]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 กันยายน 2018, 21:37:45 โดย redspa »

redspa

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *

ขอบคุณการบ้านดีๆ จากคุณ PANU789 ครับ  hgjhg hgjhg hgjhg dsgjsd

Panu789

• ว๊องแมน
  • *

pongz ไว้จะแวะไปใช้บริการใหม่ครับ