ผู้เขียน หัวข้อ: หวานละมุ่น ชวนหลงไหล ดั่งผลไม้ต้องห้าม น้องลูกหว้า  (อ่าน 3610 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3

รีวิวฉบับนี้ บอกก่อนเลยว่า ไม่อยากจะเขียนรีวิวแนะนำเลยละครับ เพราะ....อยากจะแอบเก็บไว้ลับๆไว้ชิมคนเดียว jljhl แต่ไม่ได้ๆครับ มีน้องดีๆน่ารักๆแบบนี้ ยังไงก็ต้องมาแบ่งปันละครับ จากใจเลยนะครับ ช่วยถนอมๆน้องกันหน่อยนะครับ น้องไรเดียงสาแบบสุดๆ อย่างกะผ้าขาว ที่รอให้พวกท่านทั้งหลาย มาวาดลาดลายบรรจง บรรเลง งานศิลป์ ให้เป็นภาพที่สวยงาม ttu น้องที่กล่าวถึงอยู่นี้คือ "น้องลูกหว้า" ครับ หวานๆใสๆ
วิ๊งๆ ยิ้มทีใจละลาย เหมือนโลกทั้งใบเป็นสีชมพู อยู่ด้วยแล้วสดชื่นดีต่อใจ จนนักล่านางฟ้าแบบผมนี้ เกือบจะเผลอปันใจเลยละครับ ตระกูล ชื่อขึ้นต้นด้วย ลูก นี้ไม่ธรรมดา ทั้งลูกอินทร์ ลูกหว้า สมชื่อบ้านมิสดินแดนสนธยาจริงๆ ครับ

เดี๋ยวมาต่อครับ fdgdfdf

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 กุมภาพันธ์ 2018, 09:41:13 โดย Miss Spa »

mmppp

• X5 Club
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
" สตินำ ปัญหาไม่เกิด "

City Hunter

• V.I.P.
  • *

รอกันนานไหมเอ๋ย 555 โทษทีครับ พอดีงานยุ่งๆเลยไม่ว่างมาต่อให้ โอเคร มาเข้าเรื่องกันเลย มีเสียงกระซิบมาว่าน้องคนนี้น่ารักสุดๆเลยพี่ ใหม่มากๆชื่อยังไม่ได้ตั้งเลย หืม.. ใหม่แกะกล่องเลยนะแบบนี้ จองเลยครับ หน้าตาก็ไม่เห็น มารอลุ้นที่ร้านเอาละกัน ttu มานั่งรอน้อง ก้มหน้าลุ้นด้วยความตื่นเต้น Pr บอกว่าน้องมาแล้วค่ะพี่ เงยหน้ามาเท่านั้นแหละครับ ..... พูดไม่ออกเลย น้องน่ารักแบบสุดๆ ใสวิ๊งๆ ไม่คิดเลยว่าจะเจอน้องน่ารักๆใสๆแบบนี้ ในวงการ นกป ยิ้มหวานๆละลายใจที่ส่งมาให้นี้ เห็นละหลงเลยครับ ผมโดนน้องสติลหัวใจ ไปอีกแล้ว น้องทำอะไรก็ดูดีไปหมดครับ ก้มมาหยิบรองเท้าให้ พาเดินควงแขนขึ้น ไปที่เรือนหอ คุยเล่นกันประสาแฟนจ๋า มุงมิ๊งน่ารักมาก จนลืมไปเลยว่ามาขึ้นงานกะน้อง fdgdfdf

คุยเล่นๆจีบไปจีบมา เพื่อแก้เขิล เมื่อเราสองเริ่มจะคุ้นเคยกันแล้ว แอบกระซิบ ข้อเสนอจากปีศาจ ทีแรกเหมือนจะไม่รับ แต่สุดท้ายน้องก็สมยอมแต่โดยดี jljhl น้องค่อยๆถอดเสื้อผ้าออกทีละชิ้นๆ โอ้ย ขาว เนียน ใสมากๆ ผมนี้ยืนดูเพลินๆเลยละครับ แต่จุดพีค มันอยู่ที่ตอนน้อง ปลดบราเท่านั้นแหละ โห้~ .... จุกสีชมพูอ่อนๆ เล็กมากๆ สวยบาดตาบาดใจจริงๆครับ เป็นจุกสวยที่สุดตั้งแต่ได้เคยเจอมาเลยก็ว่าได้ เห็นแล้วดีต่อใจมากๆ อดใจไม่ไหว เลยต้องดึงน้องลูกหว้า มากอด มาชื่นชมแบบแนบชิด กลิ่นกายสาววัยแรกรุ่น นี้หอมฟุ้งติดจมูก นัวกันเบาๆอุ่นครื่องกันก่อน จะชวนกันไปอาบน้ำ

งานอาบน้ำน้องลูกหว้านี้ถือว่า มือใหม่แบบสุดๆครับ เลยเทรนการอาบน้ำให้พอสมควร น้องตั้งใจที่จะเรียนรู้มากครับ หัวไวแล้วก็ทำได้ดีทีเดียว มือน้องนุ่มมากๆ ล้วง รูด สไลท์ด้วงน้อยแแบเบามือนิ่มนวล เสียวมากๆเลยละครับ ผมแซวเลยว่านี้ มือใหม่จริงปะเนี้ย อิอิ น้องมีอาการเขิลอายได้น่ารักมากครับ สลับกันอาบไปมา นัวๆสนุกนานมีความสุขจริงๆ fdgdfdf

ตัวหอมๆกันแล้ว จูงมือกันพาไปเลือกของเล่นกัน อิอิ ห๊ะ..น้องหยิบ Red Edition eta20 น้องบอกหนูชอบสีแดง จะถูกจะแพงของแดงไว้ก่อน หืม.... ผมเลยจัดให้ บรรจงใส่พันธนาการ ข้อมือข้อเท้า เปลี่ยนจากสาวน้อยวัยใส วัยแรกแย้ม ให้กลายเป็น ทาสสวาทในทันตา ผิวขาวๆตัดกับสีแดง มันช่างสวยงามกระตุ้น อารมณ์แบบสุดๆ จับปลามาเพื่อท่านๆทั้งหลายให้ ได้รับชมกันให้เลือดเกาเดาไหลเล่นๆ eta04 ดูน้องโพสท่าไปเรื่อย ผมเริ่มจะร้อนรน อดใจไม่ไหว เพราะน้องลูกหว้า ช่างยั่วยวนชวนหลงไหลเหลือเกิน หน้ามืดปีศาจเข้าครอบงำ ไม่จงไม่จับแล้วปลา ลุยกันเลย น้องเปิดเกมส์ก่อน เข้ามานัวเนียรุกเร้าแบบ เด็กๆใสๆ ดีเหมือนกันได้ฟิลที่แตกต่างดีครับ นัวไปนัวมาผมชักร้อนๆ อารมณ์มันได้เพราะฟิลลิ่งมันมา หวานๆฟุ้งๆ จนด้วงน้อยเริ่มตื่นมาดูโลก ผมจับน้องกดลง โจมตีไปที่ซอกคอเบาๆ ลากลิ้นมาชิมนมชมพูอ่อนๆใสๆ หืม หวานละมุนนุ่มลิ้นดีเหลือเกิน ลากลิ้นไต่ลงมาชมความงดงามที่ปากถ้ำ ตวัดไปทีเดียว อ๊ะ! น้องบอกว่าหนูเพิ่งหมด ประจำเดือนมา ยังไม่มั่นใจ ผมเลยอดชิมเบย ได้แต่มองตาปริ๊บๆ เสียดายน้ำตาแทบเล็ด uilo ช่างทาสีตกงานอีกแล้ววัน

น้องโจมตีกลับผมอีกรอบ แต่ครั้งนี้ทำไม น้องรุกหนักจังแหะ นัวไปนัวมาเผลอแป๊บเดียว น้องลูกหว้าลงไปเล่นกะด้วงน้อยผมละ หืม...สปาลิ้น เล่นกะพวกสวรรค์ ได้พริ้วมากๆ ผมถามอีกครั้งเลยว่า มือใหม่จริงปะเนี้ย น้องยิ้มๆแล้ว กลืนด้วงน้อยผมไปทั้งลำ scary โดนแล้วโดนน้องเล่นผมแล้ว ดูดๆเลียๆแบบนี้ ขึ้นสุด ลงสุดโคนแบบนี้ ใครจะเชื่อละครับ ว่าหน้าหวานๆน่ารักสวยใสๆแบบนี้ จะสเปรย์ได้เทพมาก ด้วงน้อยผมนี้แทบจะละเบิด เห็นท่าจะไม่ดีละ จัดการพลิกเกมส์ จับน้องกดลง แล้วจับด้วงน้อยเข้าที่ประจำการ มุดไปที่ช่องแคบมะละกา หืม..ไอ้ร้อนความอุ่นนี้มัน ฟินสุดๆ ด้วงน้อยผมวันนี้คึกคักเป็นพิเศษ ค่อยๆมุดๆลงไปช้าๆทางแคบมากๆ ด้วงน้อยขยับแทบไม่ได้ ขุดเจาะกันอยู่พักนึง เริ่มจะเข้าที่เข้าทาง จัดการเดินหน้าเต็มกำลัง เสียงขุดเจาะดังสนั่นหวั่นไหว สีหน้าน้องลูกหว้านี้เห็นแล้วสยิวกิ้วมากๆ หน้าแดงๆมีเลือดฝาด จุกชมพูนี้ชูชัน เสียงครางเบาๆ เคลือๆ ซี๊ดซ๊าด
 บ่งบอกถึงอาการที่เสียวซ่านอยู่ภายใน พร้อมที่จะปะทุระเบิดออกมา ผมเองก็จะไม่ไหวเช่นกัน มันทั้งฟิตทั้งฟิน เกินจะบรรญากล่าวออกมาได้หมด สุดท้ายน้ำเขื่อนก็แตกทะลักออกมา แบบไม่เหลือเลยแม้แต่หยดเดียว นอนกอดกันแบบฟินๆทั้งสองฝ่าย อยากจะบอกว่า happy สุดๆเลยครับ พากันไปอาน้ำให้สดชื่นเนื้อตัวหอมๆ กอดและคิสเบาๆ ก่อนลาจาก.

สุดท้ายนี้ ผมขอให้ช่วยกันถนอมๆน้องลูหว้ากันหน่อยนะครับ งานน้องเป็นงานน้องใหม่อาจมีอะไรตกหล่นไปบ้าง แต่น้องมีความตั้งใจมากๆครับ น้องชอบแนวนุ่มนวลนะครับ ฝากน้องลูกหว้าให้ท่านทั้งหลายมาช่วยกันดูแล เอ็นดู แล้วน้องจะ ดูแลเอ็น
 ท่านๆเป็นการตอบแทนครับ  jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2017, 18:57:44 โดย City Hunter »

Tigercry

• แอบหื่น

ไม่ทันท่าน Cuty Hunter สักที อ่านการบ้านแล้วอิจฉาท่านมากมาย สงสัยคิวน้องยาวแน่นอนครับ

City Hunter

• V.I.P.
  • *

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ  pongz

น้องใสๆใหม่ๆแบบนี้ ผมละคิดถึง ท่าน drjj เลยครับ อยู่ไหนๆรีบมาชิมน้องลูกหว้า เลยครับท่าน  jljhl

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 กรกฎาคม 2017, 18:58:13 โดย City Hunter »

manyou

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

mbvc ขอบคุณการบ้านท่าน Ciyt Hunter มากครับ ได้เห็นปลาสวยๆอีกแล้วครับ

Tigercry

• แอบหื่น

When can I see you ?  uilo piuyty wq

พี่เสือ

• ว๊องแมน
  • *

หวานละมุนแบบนี้ผมนี่ถึงกับอิจฉาท่านCHทีเดียวครับผม

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

วันนี้ขอมารีวิวน้องลูกหว้า แจมท่าน City hunter คืนมั่ง   jljhl jljhl
    ฮือฮากันอย่างลับๆ กับช้างเผือกเชือกใหม่ มากำเนิด ที่  Miss spa แหล่งรวมดาว  เอ๊ะยังไง . jljhl jljhl....ถูกท่านนักสืบป้ายยาไว้เยอะ   eta22 eta22 ก้อขอตามไปดูสักหน่อย  ว่าจะเหมือนที่คุยกันไว้ไหม ...... หลังจากรอคอยกันเป็นอาทิตย์  เจอตัวจิงน้องแล้วแล้ว   eta20 eta20   ผมคิดถึง พี่ดาวมินขำ และ วงคาวบอย..... .,mn .,mn

eta03 eta03
ไม่ทันระวังเลยเดินตกหลุมมา รักเธอแล้วนะ ซวยละวะทำไงดี
 ไม่มีคู่มือบอกทำอย่างนั้นนะ ควรทำอย่างนี้นะ ซวยแล้วเนี่ยทำไงดี

อยากจะเดินเข้าไปบอกรักเธอ แต่แค่นั่งเพื่อนยังหาว่าเพ้อ
 ควรทำอย่างไรในเมื่อใจมีแต่ ทะเอออ๊ะเออ อ๊ะเออ อ๊ะเออ

* รูปไม่หล่อมีสิทธิ์ไหมครับ ถ้าอยากจะนัดเธอเป็นแฟน
       พ่อไม่รวยมีสิทธิ์ไหมครับ ถ้าอยากจะขอควงแขน ในสถานะแฟนของเธอ

ซุปตาเกาหลียังต้องชิดซ้ายอ่ะ เนตไอดอลหลบไป เธอสวยสะดุดในปถพี
 เกิดมาไม่เคยเจอใครที่ไหนอ่ะ โดนใจอย่างนี้ เสี่ยงตายก็พร้อมจะยอมพลี

เมื่อความรักที่มีมันล้นใจ อกสามศอกคงไม่พอจะใส่ไว้
 คงต้องเสี่ยงถามเธอตรง ๆ ให้รู้ ป้ะไป ป้ะไป ป้ะไป ป้ะไป   jljhl jljhl   mbvc mbvc 

อารมส์ชั่วโมงนั้นมันเหมือนผมกลับไปเป็นนักศึกษามหาลัยอีกครั้ง ที่นั่งกินข้าวในโรงอาหารแล้วเจอสาวมหาลัยสวยระดับดาวเดินผ่าน  เป็นได้แค่หมาเห่าเครื่องบิน ไม่กล้าแม้แต่จะคิดไปจีบ  แค่มองตามก้อสุขใจแล้ว  ..ละแล้วเหมือนฝันที่เป็นจิง เมื่อได้มาน้องลูกหว้า   น้องเป้นคนที่มีเสน่ห์มาก สวย ใส ยิ้มน่ารัก เหมือนเกิด มาเพื่อ Born to be the Star . ไม่รู้หลุดมาได้ยังไง   แค่ได้เห็นน้องแก้ผ้าก้อคุ้มค่าคอร์สแล้ว นี่ยังได้ไกล้ชิดได้สัมผัส แบบแนบเนิ้อ ได้นอนกอดน้องอีก ถ้ามันเป้นความฝัน ผมก้อไม่อยากตื่นขึ้นมาเลย  งานน้องก้อใสๆ  ตามใจ ไม่หวงตัว ฟิวส์แฟนจีบเด็ก   ผมนี่ถึงกับเพ้อหาน้องเลยทีเดียว ทุกวันนี้ยังคิดถึงหน้าน้อง รอยยิ้ม น้อง น้ำเสียงน้อง ....ผมนี่ชักอาการหนักครับ เอาเป้นว่า มายืนยันอีก หนึ่งเสียงครับ ว่าน้องลูกหว้า สวยจิง งานดี จิง น้องคือสิ่งที่ผมตามหามานาน ผมยกให้เป้น ที่สุดของช้างเผือกแห่งปีเลยครับ   ไม่อยากให้พลาดกันเลยจิงๆ  น้องเกรดระดับนี้ไม่ใช่จะมีแค่ตังค์อย่างเดียวแล้วจะเจอได้ ...สำหรับผม ถ้าน้องมาเช้า...ไปเช้า...มาสาย...ไปสาย ...มาบ่าย  ยอมเสี่ยงตายแหกคุก ........
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 สิงหาคม 2017, 13:11:14 โดย drjj »

พี่เสือ

• ว๊องแมน
  • *

ด้วยความเคารพนะครับท่านdrjj ผมไม่เคยเห็นท่านออกอาการถึงขนาดนี้ ผมขอวินิจฉัยว่าท่านเป็นโรค"เพ้อรุนแรงแบบเฉียบพลัน(Acute severe falling in love) ทางเดียวที่จะแก้ไขได้ก็คือเจอน้องลูกหว้าอีกครั้งหนึ่งครับ  jljhl jljhl

thuynaja

• **

นมเล็กไปนิด

MaskedRiderBB

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th

สุดยอดเลยฮับ

Enjoy35

• **

ก.ไก่

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-4
Re: หวานละมุ่น ชวนหลงไหล ดั่งผลไม้ต้องห้าม น้องลูกหว้า
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2018, 21:09:02 »

สงสัยท่าน City Hunter จะฟินสุดขีด jljhl