-->

ผู้เขียน หัวข้อ: บริจาคเลือด 53 (เท่าที่ผมมีครับ ใครมีเพิ่มให้ด้วยครับ)  (อ่าน 2750 ครั้ง)

prince

• บุคคลทั่วไป

เริ่มด้วยผู้กล้าคนแรก

มอบดอกไม้แทนใจ (ผู้ใหญ่ของเวปเค้าดีกานแล้ว)

ทำบุญปลอยปลา เด๋วตารูจาปล่อยปลากรอบด้วย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เมษายน 2010, 22:36:26 โดย prince »

albatross

......ยังจะมีติดมารูปนึงอยู่นะ......

faifai

ว่าแต่คัยเปนคัยบาง

man69

เขิน ม่ายยยยยยยยยยยยยยยบอก

faifai

ชิๆๆๆ เดวเดาเอาเองก้อได้คะ ต้องดูหน้าตากะการพูด

kittiwan

ชิๆๆๆ เดวเดาเอาเองก้อได้คะ ต้องดูหน้าตากะการพูด
จ้างก็เดาไม่ถูก อยากรู้ต้องไปเองจ๊ะ  ;khhg

notear

โชคดีที่ไม่มีรูปเรา เดด

akiko

ไม่มีรูปเหมือนไม่ได้ไปอ่ะ    /jhtdc

num18

ถ้ามีงานแบบนี้ผมยินดีไปด้วยครับ  1ถุงใหญ่ ก่อนเที่ยงครับ กรุ๊ป เอ

dokbua

เขิน เขิน เขิน เขิน