-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มิตติ่ง 10 ยอดคนทะลุ 50 คนไปละ ช้าหมดอดได้ไป เน้อครับ  (อ่าน 6986 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป

ouiy  นะแอบมาบอก  เดียวจะหาว่าไม่บอกกัน

1ideal

เปิดจองที่ไม่กี่วันทะลุ  50 ซะแล๊นนนนนนนนนนน ttu ttu ttu

smallworm

ผู้ชายเยอะแระ...ต่อไปรับเฉพาะสาวๆ ได้มะคับ / smallworm

man69

dgd สมาชิกสามัญเตรียมพร้อมให้ดีนะครับ  ;kljj งานดีๆมีปีละหน  ouiy พลาดงวดนี้เจอกันปีหน้าเลยนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบ

Keijikung

6 ดาว แตก

roonaldo

น้ำแตกก่อน

chefbb

รีบๆ  สมัครนะครับผมงานดีๆ แบบนี้มีปีละครั้งเดียวเท่านั้น   ช้าหมดอดไป เสียดาย รออีกทีปีหน้านะครับผม    6 ดาวแตกแน่ๆ  งานนี้มีดีกว่าที่คิดไว้นะครับ

asset

hssd มีบัตรผีขายหน้างานมะ......

j007

มีๆ เดวผมเอาบัตรผีมาขายหน้างานดีก่า up ราคา รวยๆๆๆ..... jljhl

Yoshi

อยากไปๆ

joe191

อยากไปด้วยคน

BASICC

ขอ ทราบ ลายละ เอียด ได้ใหม ครับ ทางPM ก็ได้ เห็นแต่โฆษณา ว่า 6/11/2010 ขอบพระคุณมากครับ

LP777

รายละเอียดดูตรงไหนครับ เดด

rm

จัดไป 1 ที่...ไม่รู้จะไปลงชื่อที่ไหนอ่า

mbodang

อยากไปครับต้องทามยางไงครับ

Makettingmanager

uiloเสียดายทีไม่เป็นร้านเราแต่ก็อยากไปร่วมงานด้วยนะครับที่สตาร์ซิกใช่ป่าวครับ dsgjsd

j007

uiloเสียดายทีไม่เป็นร้านเราแต่ก็อยากไปร่วมงานด้วยนะครับที่สตาร์ซิกใช่ป่าวครับ dsgjsd

ก็กว่า ราคา พี่จะตกลงกะผม เลยวันประชุมไปหล่ะ แล้วผมจะเอาอารายให้เขาโหวตหล่ะครับ
รอไว้โอกาสหน้าหล่ะกัน  ss

gosty

วันงานน้ำแตก

asset

วันงานน้ำแตก

แตกจิงปะละแก.....เอาน้องที่ pm มาให้ฉันดิวันนั่นนะ.... jljhl

kalamung

อยากไปจังแต่อยู่ไกล เดด

jalica

อย่างผม จะมีสิทธิได้ไปใหม เนี่ย ครับบ lkkjjh

bigworm

mbvc  อยากไปจัง แต่เชียงใหม่นี่ยากแหะ  hgjhg

jalica

เค้า รับ ทั้งหมดกี่คนหรอครับ ใครแอบรู้แอบบอกที  jljhl

niparatpotter

อยากไปจังเลย  fdgdfdf

Keijikung

ใกล้เต็มแล้วครับ รีบๆหน่อยย

blend_man17

เดี๋ยวเย็นนี้โอนแน่นอน 09876

pitiosis

หัวข้อรายละเอียดหายไปไหนแล้วอะคับ  อยากจะจองซัก 1 ที

xclub

อยากไปด้วยมีรายละเอียดป่าว pm บอกบ้างคับ ghfg ghfg ghfg ghfg ghfg

tum216233

มีลายละเอียดมั้ยครับทำยังไงจะได้ไปมั้งเนี่ย

9inch

Re: มิตติ่ง 10 ยอดคนทะลุ 50 คนไปละ ช้าหมดอดได้ไป เน้อครับ
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 15:17:51 »

pongzครั้งที่11เตรียมตัวแล้วครับขอจัดให้1ดอก.. เฮย1ใบครับอิอิ kjhg

i_ja

อยากไปต้องทำไงครับ..

superjame

เด็ดครับ