-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อ่านกันแล้วช่วย คอมเม้นต์ด้วยเน้อจะได้มีกำลังใจโพสจ้า  (อ่าน 1521 ครั้ง)

chon

• บุคคลทั่วไป

คอมเมนต์สักคนละนิดละหน่อย จะได้รู้ว่าถูกใจไม่ถูกใจแค่ไหน หรืออยากได้หัวข้ออะไรจะได้ไปสืบเสาะหามาให้ เล่นอ่านกันอย่างเดวอะ ไม่รู้ว่าชอบไม่ชอบไงบ้าง ช่วยหน่อยเน้อ หุหุ

kobmoi

แม่นใจ๋ดีแต๊ๆ  ครับ.....
เอาแบบนี้แระ..หมู่เฮาจะได้ฮู้เรื่องที่หลากหลายพ่อง..
...ดีแล้วครับทั่น chon ... 8) ::) :-[

mammos69

อ่านของท่านมีความรู้ขึ้นเยอะ ตอนนี้ท่านวัยทองก็น่าอ่านนะท่าน ส่งมาให้อ่านเยอะ มีไหมครับวิธีเอาใจเมีย ผมจะเอาไปฝากท่านZIZUครับ ???