-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูดวงกลางปีถึงปลายปีด้วยตำราใหม่กว่าเดิมอีกแล้ว  (อ่าน 810 ครั้ง)

bbgatoonjj

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

ตอนนี้มีหลายคนเรียกร้องเข้ามาว่าอยากรู้เรื่องที่อยากรู้ว่าในช่วงนี้จะเป็นไงชีวิต มากกว่าอยากรู้ปัญหา ก็เลยเอาดิได้ ขอมาจัดไป

ช่วงนี้เราจะดูดวงแบบดวงช่วงนี้กลางปีถึงปลายปีกันว่ามีอะไรหวือหวามากซึ่งออกตัวนะครับการดูแบบนี้เป็นการดูแบบขั้นสูงต้องพบปะหน้าตาเท่านั้นถึงจะแม่น แต่ผมก็อยากลองพิสูจน์ดูว่า ถ้าผ่านคอมพ์เนี้ยจะเป็นไงบ้าง ใครพร้อมจะเป็นผู้ทดลองก็มาลองกันนะครับ

โดยจะบอกว่าเดือน มิย.ระวังเรื่องนี้ กค.อาจได้ลาภ สค........  อะไรประมาณนี้นะครับ

Juzzmanjubu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดีครับ เจ้าเก่า ขอลองครับ เกิดวันจันทร์ ที่ 5 เมษายน 2514 ครับ ขอบพระคุณล่วงหน้า ครับ