-->

ผู้เขียน หัวข้อ: __________น้องเกรซ__________นางฟ้าแห่ง อาโออิ-ปากเกร็ด ฟินกว่าเมีย ก็เกรซนี่อ่ะ  (อ่าน 3756 ครั้ง)

nuy_aa@

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ครึ้มฟ้าครึมฝนก็เกิดอารมณ์เปลี่ยนขึ้นมา  พรรคพวกก็แนะนำมาให้ว่า
ตอนนี้ร้านนี้กำลังปั้นใหม่  พีอาร์เค้าหาเด็กแจ่มๆมาลงที่ร้านใหม่ยกเซ็ต
ราคาเซฟมาก  1500  บาทแตกได้ไม่อั้น!!
รออะไรล่ะ !!! จัดปายยย......

นัดจอง...น้องเกรซ.. เสร็จสรรพก็เข้ามา น้องออกมาโชว์ตัวก่อน
โอ้นมครับๆ นมตูมมาก  แต่ไม่รู้สิ... น้องดูมี servicemimd จนรู้สึกได้
บางที่ที่ไป ก็จะมีรังสีแปลกๆ งานหล่นแบบเดาถูก

น้องต้อนรับคล้องแขนพาขึ้นสวรรค์ ณ ตรงนี้เซอร์วิสดีมากคับ ผมไม่เขินด้วย
คุยหยอกเย้ากันตลอด พอเข้าห้องเท่านั้นแหละ  น้องเปลี่ยนเป็นเสือสาว เริ่มถอดเสื้อให้ผม
น้องเกรซอาบน้ำให้ด้วยนะคะ  น้องบิ้วให้ในห้องน้ำ มีอารมณ์ร่วมดีมากกกกก
ทำเอาของผมตั้งตรงมาก  เนื้อนุ่มๆของน้องเกรซสัมผัสกับตัว นมลูบไล้นมชนนม OHHH
ไม่ไหวๆ ล้างตัวเสร็จก็ถึงขั้นตอน B2B แค่นึกอีกก็เสียวอีก

น้องเกรซเริ่มจากนวดหลัง คลึงให้ตามสเต็ป นวดใช้ได้คับ คุยกันถูกคอ Feelling แบบแฟน
เหมือนอยู่กะกิ๊กอะไรประมาณนั้นคับ  นวดไปคุยไปผ่อนคลายๆ แต่ของผมก็ตั้งตลอด น้องเอานม
มาบอดี้ให้ผมจนผมต้องพลิกตัวมากอดน้องทั้งตัว น้องไม่มีงอแงคับ ฟิวGFได้มั่กๆๆ
นัวกันไปหลายยกกก
ตรงนี้ XXXXXXXXXXXXXXXXXX ข้ามไปคับ อิอิ

ประทับใจมากๆ ฟิวแฟนจริงๆ ชิมปากน้องดูดดื่มฟินมากกก
// ตรงนี้ต้อง ปล นิดนึงคับ ว่าการที่น้องจะจูบปากนั้น เป็นสิทธิ์ของน้องนะคับ
ถ้าเป็นเรา อีกฝ่ายไม่สะอาด ปากเหม็น ดูดบุหรี เราก็จะอยากทำให้ใช่มั้ยคับ
เพราะเป็นออฟชั่นนอกเหนือจากมาตรฐาน เป็นความCLICKส่วนตัว
ดังนั้น//ถ้าอยากได้ของแถมแบบผม  ก็รักษาความสะอาด และสุภาพกับน้องนะคับ
ไม่มีใครบังคับกันได้คับ  ถ้าสุภาพและสะอาดก็จะได้ฟินได้แถมนะคับ

น้องเกรซถือว่าการบริการ ไม่หวงตัว ไม่งอแงได้ใจ อาบน้ำล้างตัวให้อีกแหน่ะ
นวดต่อให้อีกเวลายังไม่หมด น้องบอกพี่เสียตังมาแล้ว อยากให้คุ้มค่า
แบบนี้ต้องมีซ้ำอีกแน่นอน!!!
ใครตามลายแทงน้องเกรซมา รักษาน้องด้วยนะคับ อย่ารุนแรงมากนะคับ อิอิ
จิงๆ อยากเก็บเทอร์ไว้คนเดียว  แต่ก็อยากแชร์ประสบการณ์ดีๆ น้องจะได้กำลังใจนะคับ

สรุปความฟิน
GF ฟิวแฟน 10/10
นวด 8/10
xxx  100/10

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

Enjoy35

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00

looking_forsome

• ว๊องแมน
  • *

ร้าน นกป. ได้ระดับ3ด้วยหรอครับ