-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีตติ้งครั้งหน้า อยากให้จัดช่วยเหลือผู้ป่วยเอดส์แบบนี้บ้าง ๕๕๕  (อ่าน 1440 ครั้ง)

มอมอ๑๙๗๓

• ถ้าเรามีของดีลูกค้าจะตามมาเอง
  • กรรมการเวป
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
    • ตามติดชีวิตมอมอ

ญี่ปุ่นจัด บีบนมการกุศล หาเงินช่วยผู้ป่วยเอดส์

การหาเงินการกุศลทำได้หลากหลายวิธี แต่สำหรับ โครงการ STOP!AIDS ได้สร้างความฮือฮาด้วยการ จัดบีบหน้าอกเพื่อการกุศล ซึ่งเป็นส่วนในงาน Erotica will Save the World ที่จัดขึ้นเมื่อวันที่ 25 – 26 ส.ค. ที่ผ่านมา  สร้างความตระหนักถึงภัยของเอดส์ การดูแลผู้ป่วยรวมทั้งการป้องกันเชื้อเอดส์ด้วย

นับว่าเป็นวิธีที่เรียกความสนใจ และทำเงินบริจาคได้เป็นอย่างดี มีผู้สนใจเข้าร่วมกิจกรมไม่น้อย
โดยกติกา ผู้เข้าร่วมกิจกรรมบีบหน้าอกต้องมีอายุตั้งแต่ 18 ปีขึ้นไป
1.เข้าแถว
2. บริจาคเงินใส่กล่องแล้ว
3. ล้างมือด้วยเจลทำความสะอาด
4. ใช้มือทั้ง 2 ข้าง บีบหน้าอกของสาวๆ ได้ ข้างละ 2 ครั้ง
หากยังไม่จุใจ ผู้จัดงานแนะนำว่าก็ให้วนกลับไปเริ่มทำตั้งแต่ข้อ 1ใหม่

จะมีสาวไหนเสียสละแบบนี้บ้างไหมหนอ เขินนนนนน ;khhg kjhg
https://s.lazada.co.th/s.OqDJq?cc
เชิญชม รวมลิงค์ โพสภาพเซ็กซี่ ชอบกดไลค์ให้ด้วย
http://www.facebook.com/pages/Mormor-1973CMX/139564422777496?sk=wall

don

• กรรมการเวป
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

eta04น่าสนใจมาครับว่าแต่จะหาสาวไหนมาครับ

Asherk

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

deadend

• เด็กทะลึ่ง

eta04 eta04 eta04สะอาด ปลอยภัย ไร้เอดส์

henhunter

• *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

เห็นด้วยอีกเสียงครับ กิจกรรมดีๆแบบนี้ต้องสนับสนุน hgjhg

ta4860

• *

เป็นการทำบุญที่ได้ประโยชน์เต็มมือ

manop

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

คงต้องรอต่อแถวยาวเลย

Wisnee

• แอบจิต
  • **

hgjhg hgjhg hgjhg  เป็นความคิดที่ดี pongz pongz
Post by See Belief Oneself (SBO)

ragcrown

• *
  • Country: th

หาสาวอ่ะยากครับ แต่สาวสอง คงไม่ยาก 555+
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"