-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ดื่มน้ำส้มที่ธัญญา ช้างคลาน  (อ่าน 1428 ครั้ง)

Carisma

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
ดื่มน้ำส้มที่ธัญญา ช้างคลาน
« เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2015, 03:55:11 »

หลังจากได้ไปลองทั้งน้องดาว พี่น้ำหวานแล้ว ขาดอีก 1 คนที่ยังไม่ได้ลองคือน้องน้ำส้ม สส. วัยกระเตาะ เมื่อวานเลยโทรไปจองกับพี่น้ำหวาน หลังจากพลาดกับน้องเค้าหลายครั้ง ไม่ได้เจอตัวเป็นๆ จึงโทรไปจองเวลา พอจะถึงเวลาจึงควบมอไซค์ตะบึงไปร้านอย่างไม่รีรอ พอถึงร้านเจอพี่น้ำหวาน แล้วพี่น้ำหวานก็บอกว่าให้ขึ้นไปชั้น 4 พอไปถึงชั้น 4 งง เล็กน้อยว่าชั้น 4มันมีห้องหรือเปล่า เพราะปกติจะขึ้นแค่ชั้น 3 จึงเดินลงมาชั้น 3 ตามหาห้องน้องน้ำส้ม ซักพักน้องก็เดินลงมาแบบเงียบๆ ผมแทบจะตกใจ เพราะนึกว่าชั้น 4 ไม่มีคน จึงขึ้นไปกับน้องที่ชั้น 4 พอไปถึงห้องถอดเสื้อผ้าตามระเบียบ น้องมาในชุดสีแดงสั้นๆดูน่ารัดดี แล้วน้องก็บรรเลงการนวด แต่พอนวดไปนวดมามือผมไม่อยู่สุขจับของน้องเค้าแบบเมามัน  eta07 จนกระทั่งน้องเอามือตัวน้องเองมาจับไข่ เท่านั้นแหล่ะไอ้น้องชายตัวดีผงาดขึ้นมาจนต้องหงายขึ้นมา แล้วผมก็บอกน้องไปว่าถอดเสื้อออกเหอะ แล้วพอถอดออกมา โอ้ ไฟหน้าใหญ่พอดี scary แถมกลมบ๊อก ฟิตด้วย เลยถามราคาสินสอดว่าเท่าไหร่ น้องบอก 2 k ผมบอก 1.5 k ได้ไหมน้องบอกไม่ได้ก็เลยต้องยอมที่ราคา 2 k แล้วน้องก็บรรจงใส่ CD แล้วเสปร์ยแบบมืออาชีพจนผมเสียวไปทั้งตัว  ghjk แต่น้องบอกให้นิ่งๆใว้เดี๋ยวน้องจะทำให้ แต่ผมไม่ยอมจึงเข้าไปในถ้ำน้อง ซึ่งหนึบดีแถมลีลาน้องเค้าเด็ดจริงๆ แต่เสียดายผมดันเสร็จเร็วๆ จึงแพแตกอย่างง่ายดาย eta07 แล้วก็จ่ายค่าเสียหายไป 2k ทิป 1 แดง

v

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ดื่มน้ำส้มที่ธัญญา ช้างคลาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2015, 10:47:43 »

2kนี่คือรวมค่านวดแล้วใช่ไหมครับ(ราคาเกินงบไปหน่อย)
 ขอบคุณครับสำหรับการบ้าน

Carisma

• **
Re: ดื่มน้ำส้มที่ธัญญา ช้างคลาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2015, 14:40:52 »

2k นี่รวมนวดครับ ราคาแพงไปแต่คุ้มครับ

newlancer

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2015, 15:07:20 »

หน้าอึดอีกสีกหน่อย รับรองคุ้มกับ 2k ที่เสียไปแน่ครับ

หมูอยู่ตึก

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2015, 15:56:01 »

เราดีใจด้วยนะ

Carisma

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2015, 21:08:44 »

ร่างกายไม่ฟิตครับ  eta07 เซงนิดๆ ตอนนี้เลยต้องฟิตร่างกายไปฟิตเนส จะได้ฟิตๆ  kjhg

rapee

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2015, 16:41:34 »

lowwww ต้องซ้อมรักษาความฟิตครับ จะได้ไม่แพ้ง่ายๆ อิอิ

manop

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2015, 13:14:13 »

เดียวลอกการบ้านเสร็จมาบอกครับ อิอิ ว่างละ

Carisma

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2015, 17:26:20 »

สนับสนุนน้องเค้าเยอะๆครับ แต่ถ้าให้ดีโทรจองจะดีที่สุด  แล้วถ้าเจอน้องเค้าก็จัดเต็มนะครับ  lowwww

manop

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2015, 00:38:35 »

รวมนวด 2 k ผมว่าไม่แพงนะครับ บอกเลย เด็กอ่าง บางคน บิวอารมณ์ได้ไม่เท่านี้นะครับ งานอาบน้ำก็ใช่ย่อยครับ ถ้ามีอ่างด้วยนี้ หุหุ ไม่อยากจะคิดเลยครับ

Carisma

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2015, 03:13:42 »

2k นี่บางคนอาจว่าแพงไปหรือยังไงไม่ทราบนะครับ แต่สำหรับผมทั้งน้องน้ำส้มน้องดาว 2 k นี่จะว่าแพงไปหรือถูกไปก็แล้วแต่คนครับ แต่สำหรับผมว่าราคา ok ครับ ไม่เหมือนอีกที่หลัง ม.พายัพนั่นเรียกมาทีหน้าแทบมืด 3 k