-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านนอก list คนชอบ สส ข้ามได้นะครับ  (อ่าน 1544 ครั้ง)

hatmar

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
ร้านนอก list คนชอบ สส ข้ามได้นะครับ
« เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2015, 03:23:26 »

การบ้านนานแล้ว เพิ่งได้เขียน เมื่อซักปลายเดือนที่แล้ว  เมื่อยเนื้อเเมื่อยตัว ซัก บ่าย สอง ว่าจะไปตามหาช้างแดง แถวแสงตะวันเก่า ชับรถผ่านร้านหนึ่ง ขวามือ ซึ่งเคย ลองนานแล้ว ก็เลย  เอาว๊ะ นวดมันร้านนี้แหล่ะ รู้สึกชื่อร้าน  1 000 000  นา หรือ ลานนาไม่แน่ใจ    แวะเข้าไป  บอก  นวดน้ำมัน 1 ชม. ครับ
     เค้าก็จัด หมอมาตามคิว หมอเป็น ชาวภาคกลาง อายุ เข้าเลข สี่แล้ว หมอชื่อ อักษรนำ ก่อนล.ลิง  สระ หลังสระอา ตัวสะกด หลัง ธ.ธง ไม่อ้วนแต่มีหน้าท้องนิสหน่อย   
 เราก็เข้าไปตามนอนรอตามสเต็บ  ปกติเราจะนอนเอาผ้าขนหนูปิดตูดไว้นอนรอ   หมอมาถึงบอก เอาออกเรย 
เห่ย...ไรเนี่ย  ว๊าวๆๆๆ  เห็น ด้านมืดเราหมด  แล้วก็ลงมือนวดไป 
หมอนวดดี ลื่นมือ เบาๆๆเหมือนลอยอยู่บนปุยเมฆ   เราก็เคริ้มละ จะหลับมิหลับเหล่ หมอก็มาคลึงตูดเรา มันหายเมื่อยเป็นปลดทิ้ง เรยแม่เจ้า มี   กดเบาๆ  ทำให้มะเขือเปาะเราถูกกระตุ้นกดติดกับเบาะรองนอนเป็นจังหวะ กลายเป็นฟักเขียว  แต่ซักพักพอมานดหลังก็กลายเป็นมะเขื่อเปาะอีกรอบ เราก็แบบว่า เฮ้อดีๆๆ ตื่นไรนักหนา  55+
แล้วก็มาสเต็ป ด้านหน้า   พลิกกลัยบมา เราก็เขินๆๆสิ มะเคยนวด  นผบ. แบบงี้เรย  ไม่มีผ้าขนหนูบังมีแต่ขนคนที่โชว์อยู่  จะรอดมํียเนี่ยมะเขือเปาะพ่อ  หมอก็เงียบเราก็เงียบ  เดทแอร์  เงียบกันไปพักนุง หมอมานวดไล่ต้อนขาท่อนล่างมาจนถึงขาท่อนบน  เอามือลูบถึงมะเขือเปาะ เปล่าๆๆที่มัน ผงกหัวงึ๊กๆงั๊กๆ   ตอนนี้มันเลือดคลั่งใหญ่แว้ว บอกไงก็ไม่ฟัง มองตากับปั๊บ บอกเอาไงดีอ่ะครับ มันหยากกระแด่วกระดุ๊กกระดิ๊กแล้วอ่ะครับ 
ตกลงกันที่ ระดับ 1 ราคาโจร (ครึ่งพัน)
เปิดให้ดู ดอกบัวแกเฉยเรย ถามเราว่าสวยมั๊ยๆๆ
หน้ามืดอ่ะครับ ไม่รู้สวยป่าว อ้าปากได้ก็งับเหยื่อเรย โอ่ย มัน..เอิ่ม ..เอิ่ม นุ่มลิ้นม๊ากกกกก ได้แต่บอก    ...อวยอั๊บๆ
มือซ้ายอยู่ม่ายสุขแล้วครับล้วงเข้าไปในถ้ำแห่งนั้น มันเปียกแฉะไปด้วยตาน้ำ เสียงอื้อ้าอื้ออ้า มาไรๆๆล่ะ เราก็งับไปสลับซ้ายขวา หมอก็กระตุ๊กๆๆๆๆๆ คันซักของเรา  จนแบบว่ามันต้องงุ้มปลายเท้าอ่ะครับ กระแสไหลทะลักออกมา นมตรามะลิขาวข้นหวานมัน เอนโดฟินพุ่งเข้าสมอง ถอนหายใจเฮือก หมอเช็ดทุกอย่างให้เราเรียบร้อบ  ยิ้มปลายตะเข็บมุมปาก

หน้าตา   7  จมูกน่าจะไปทำมา โดยรวมกลางๆๆบ้านๆ ครับ
รูปร่าง    6  มีอายุแล้วก็เงี่ยอ่ะครับ 
ไฟหน้า   8  นุ่มมือ
หลอดไฟ 8  นุ่มลิ้น
ช่วงล่าง  7  ตอดนิ้วครับ
ลีลา      -   ยังไม่ได้ระดับสามงดออกความเห็นครับ
GF       9   อัทธยาศัยดีครับ พูดเพราะ  อารมดี เข้าใจชีวิต
ค่าใช้จ่าย    300+500 (ค่านวด+สินน้ำใจระดับหนึ่ง)

ปล. ต่างคนต่างกรรมต่างวาระเทศะ  ใครว่าไงไม่รู้ ผมว่าทอนมาอาจไม่เย๊อะแต่ทอน หายเมื่อยหายเพลียสุขสมปลอดภัย

soso7

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0
Re: ร้านนอก list คนชอบ สส ข้ามได้นะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2015, 06:10:03 »

เยี่ยมครับ

rapee

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ร้านนอก list คนชอบ สส ข้ามได้นะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2015, 14:27:43 »

เขินนนนนน ขอบคุณครับ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2015, 11:50:01 »

อยากไป แต่ว่า ร้านอยู่ตรงไหนครับ

หมูอยู่ตึก

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2015, 10:43:16 »

ดีใจด้วย

49bluesky

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2015, 11:37:17 »

"ไม่รู้สวยป่าว อ้าปากได้ก็งับเหยื่อเรย"   55555555  kjhg
การบ้านสุดยอดจริงๆครับ
ขอลายแทงๆ

newlancer

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2015, 11:36:56 »

ขอลายแทงด้วย

hatmar

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2015, 10:46:26 »

มาจาก ไนบาซ่า เลี้ยวขวาแยกแสงตะวันมาทางทิศตะวันตก ดูร้านทางด้านซ้านดีๆ ก่อนจะสามแยก ครับ เท่านั้น

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2015, 14:48:23 »

ช่วงนี้ ย้ายบ้านกันหมด eta08
สุคุง คนเดิมครับ

wattana1426

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2015, 14:20:54 »

dsgjsd แล้วจะตามไปลอกการบ้านสักครั้ง  pongz

hatmar

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2015, 17:55:54 »

มีเทพ ท่านให้ ความกระจ่างได้บ้างครับ  ว่าเค้าย้ายร้านหนีกันทำไม

Carisma

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2015, 20:34:21 »

ที่ย้ายร้านกันปิดร้านกันชั่วคราว อาทิตยืที่แล้วมันมี ปราบปรามการค้ามนุษยืมันมาลงเชียงใหม่ เลยทำให้ร้านต้องระวังตัวนิด แต่เห็นว่าช่วงนี้กลับมาปกติแล้ว แต่น้องถ้าจะกังวลนิดว่าเราเป็นสายหรือเปล่า แค่นั้นแหล่ะครับ