-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติแนะนำ ร้านอาหารเปิดใหม่ครับ "ร้านน้องฟลุ๊ค สาขาใหม่หลัง ม.พายัพ"  (อ่าน 6487 ครั้ง)

XXX-Seed

• บุคคลทั่วไป

kjhgfร้านน้องฟลุ๊ค  สาขาใหม่หลังม.พายัพ เชียงใหม่  uhgv

อาหารอร่อย รสชาติถูกปาก ราคาไม่แพง  นรี
บริการอาหารพื้นเมือง,อาหารไทย,ปลาเผา,ของย่าง พร้อมน้ำจิ้มรสเด็ด บริการอาหารกล่องส่งถึงบ้าน จัดเลี้ยงสัมมนาลดพิเศษ
อาหารจานเดียวมื้อเที่ยง ราคาเริ่มต้นเพียง 29.-

เมนูเด็ด น้ำพริกอ่อง กุ้งฝอยลอยแพ แกงส้มปลาช่อนทอด ของย่าง
เปิดบริการแล้ว 

ฉลองเปิดร้านใหม่  uhb

เปิดเหล้า 100PP และ BENMORE 299.- ฟรี mixer 6 ขวด
เบียร์ช้าง 3 ขวด 99.- เบียร์ลีโอ 3 ขวด 109.-"

สำรองโต๊ะได้ที่ 089-557-8238 , 086-198-0880 เปิดบริการตั้งแต่ 11 โมงเช้า ถึงเที่ยงคืน

จากแยกศาลเด็กไปดอยสะเก็ด เลี้ยวขวาสี่แยกวงแหวน รอบกลาง 500ม.อยู่ซ้ายมือ เยื้องกาดอุ๊ยตา

รับประกันความอร่อย นรี

suphap

ฟลุ๊ค 1 หรือ ฟลุ๊ค 2 คับ ที่มาเปิดใหม่เนี้ย

XXX-Seed

เป็นสาขาเปิดใหม่ครับ หลังม.พายัพครับ ชาวCMXSeed  ลดพิเศษ10% ค่าอาหารนะครับ

โปรตามรายละเอียดข้างบนครับ gjgj

don

เป็นสาขาเปิดใหม่ครับ หลังม.พายัพครับ ชาวCMXSeed  ลดพิเศษ10% ค่าอาหารนะครับ

โปรตามรายละเอียดข้างบนครับ gjgj
;kljj  ลดจริงหรือเปล่า ถ้าจริงเดี่ยวผมจะไปถ่ายรูปเลยเอา อิอิ  ช่วยโฆษณาเต็มที่เลย  รอบคำตอบเตรียมกล้องไปถ่าย อิอิ oi8u7

khon kae

มีที่กินเหล้าตอนกลางวันเพิ่มแหมตี้แล้ว

hanong

??? น้องฟลุ๊ก 9 เปิดใหม่ ถนนมหิดลฝั่งตรงข้ามเชียงใหม่แลนด์ kjhgf

XXX-Seed

;kljj  ลดจริงหรือเปล่า ถ้าจริงเดี่ยวผมจะไปถ่ายรูปเลยเอา อิอิ  ช่วยโฆษณาเต็มที่เลย  รอบคำตอบเตรียมกล้องไปถ่าย อิอิ oi8u7

ลดจริงๆครับ มาถ่ายลงโฆษณาให้ด้วยครับ ขอโทษด้วยนะครับที่ตอบช้า

tullayut

komatsu

ไปมาแว้ววครับ ขอร้านช่วยปรับปรุงเรื่องแดดเพราะหลังคามันเป็นผ้าใบใสขุ่น  :-Xและก็เรื่องเพิ่มต้นไม้จะดีมากมากครับ 890
อาหารอร่อยแล้ว โดยเฉพาะกบผัดเผ็ด สัง 2 จานเลย :-[

ปรับปรุงแก้ไขแล้วช่วยแจ้งด้วยนะครับ oi8u7

khon kae

ไปมาแล้วครับ คอนเฟิมอาหารอร่อย
แนะนำ กุ้งกระเบื้อง&ปลาสามรสครับ
ตอนบ่ายๆร้อนนิดๆครับ

virgin_killer

ได้แหล่งเพิ่มอีก 1 ที่ สำหรับชาว cmxseed ..

kaka123

vrc

น้องฟลุ๊ค 9 ก็น่าไปนั่งครับ ไม่แพง ๆ  9876

lady

เวลาไปขอยากันยุงด้วยนะ ยุงเยอะมักมัก
 /jhtdc

chefbb

fds ตาลายครับท่าน ตกลงตอนนี้มีกี่ร้านฟลุ๊คกันครับ  เพื่อนชอบไปฟลุ็ค 1 แต่เวลากลับขับรถไกลมาก เนื่องจากอยู่้ในเวียง แหะ แหะ แล้วจะแวะไปอุดหนุน

kolokoso_k

อีกหนึ่งร้านแนะนำ...ว่าแต่ว่าร้านน้องฟลุ๊คเนี่ยมันมีกี่สาขาครับ แล้วแต่ละสาขาเจ้าของเดี่ยวกันไหม ljhg

gosty

vbnn จิงน้องฟลุ๊ค เยอะมากๆๆๆๆๆๆๆ งงไปหมด

nokkapoot

จะไปที่ไหนดีเนี่ยเรา งง เหมือนกัน สงสัยต้องอยู่แถวคันคลอง เพราะไกลกว่านั้นเป็นหลง  uhgv uhgv

mana

เท่าที่รู้ มีที่เดียว ส่วนที่เพิ่มมาเป็นฟลุกเหมือนกันแต่คนละเจ้าของ

kainguang

ทุกที ไปแต่น้องฟลุ๊กตรง คลองชล ก่อน สนาม 700ปี
มีอีกฟากเมือง ละค่อยแวะไปลอง etewt

cubeebuc

roonaldo

sleepypop

ร้านหลังพายัพ ตอนนี้มีโปร ไรมั่งครับ พอดีเป็นทางกลับบ้าน นี่ก็หนาวแล้วจะได้แวะ