-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ผ่านไปเห็น Society เปิดใหม่สาวนั่งเต็มหน้าร้าน  (อ่าน 2366 ครั้ง)

Alaster

• บุคคลทั่วไป

ตามหัวข้อครับผม วันนี้จะพาสาวๆไปเล่นพลุ (บอกไฟ) ผมไปเห็นว่าร้าน Society มันเปิดใหม่อีกแล้ว ( คูเมืองด้านใน เลยสวยบวกหาดมาหน่อย อ่ะครับ) เห็นมีสาวๆนั่งเต็มหน้าร้านเลยครับ
บ่ฮู้ว่าเป็นแนวไหน มีไผ่ได้ไปอ่ะยังครับ (ถ้าบ่มีคนนั่งข้างๆ ก็จะจอดถามแล้ว อิอิ)

Boing 777-200 ER

แหะ แหะ นาสนก้าบลูกเพ่ ผ่านไปเห็นนั่งล่อตะเข้อยู่หน้าร้านเป็นแถวเรยยย

Redblue87

บรรยากาศดีน้องเอาใจเก่งไม่แพงอย่างที่ดิด  ลองไปดูก่อนครับ มี คาราโอ สนุ๊กเกอร์ นั่งฟังเพลง

popcorn4202

ผมไม่เคยเห็นสาวๆ หน้าร้านเลยครับ อาจเป็นเพราะผมผ่านไปช่วง 2-3 ทุ่มด้วยมั้งครับเลยไม่เห็น

Alaster

อย่างนี้ต้องไปแทงงงงงงงงงงงงงงงง สนุ๊ก

tak2000

Re: วันนี้ผ่านไปเห็น Society เปิดใหม่สาวนั่งเต็มหน้าร้าน
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2009, 12:32:16 »

อยากรู้ด้วยคนครับ..เห็นสาวๆน่ารักหลายคนเลยครับ

ATAATA

Re: วันนี้ผ่านไปเห็น Society เปิดใหม่สาวนั่งเต็มหน้าร้าน
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 11:50:23 »

9876 เชียงใหม่มีที่ดีๆเยอะเลยนะครับเนี่ย

Metaligus

ผมก็เห็นมานานแล้วเหมือนกัน

ตกลงเป็นแนวไหนเหรอครับ

อยากรู้จริงๆ

killdeathnote

fds

รอข้อมูลด้วยคนค๊าบบบบบ

อาตี๋

ใครไปแล้วมั่งครับ รอข้อมูลเหมือนกันครับ

kornxxx

ผมก็ผ่านไปบ่อยๆ

แต่ก้ไม่รู้ว่ามันแนวไหน เพราะว่ามีสาวๆมานั่งหน้าร้านเต็มเลย

j007

ขอข้อมูล เรื่องราคา กะ สถานที่ตั้ง ก็ดีนะครับ
 uhgv

tak2000

สรุปแล้วไม่มีใครไปเลยเหรอครับ...ไว้คราวหน้าผมมา ชม.  อาสาเองครับ..แหะแหะ

golffykung

ไม่มีผู้กล้าไปมาเลยหรอ ghdf

J_A_C_K

อยากรู้เหมือนกันครับว่าเป็นแนวไหนอ่ะ

soc32

ชื่อนี้กลับมาเปิดใหม่เหรอ  เคยไปเที่ยวตั้งแต่สมัยเรียน ประมาณ เกือบ 10 ปีแล้วมั้ง

malnw

จาไปสำรวจดู pongz

kornxxx

มีคนมาตอบเยอะเลย แต่ไม่มีใครเป็นหนูทดลองไปบ้างเลยเหรอ

อย่าเก็บไว้คนเดียวซิ ผมก็อยากรู้ว่ามันเป็นแนวไหน คาราโอเกะ หรือ ร้านนั่งกิน+แดนซ์