-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมแชร์ประสบการณ์ตื่นเต้น กะคนข้างบ้าน  (อ่าน 3965 ครั้ง)

davidsgigoozaa

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ตามหัวข้อครับ วีรกรรม สุดๆแต่ละท่าน เป็นอย่างไรบ้างครับ dgd
จอมกระบี่เดียวดาย

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ร่วมแชร์ประสบการณ์ตื่นเต้น กะคนข้างบ้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 16:53:28 »

scaryเสียวโดนตาม รีบส่งนะท่าน eta20

• V.I.P.
  • *
Re: ร่วมแชร์ประสบการณ์ตื่นเต้น กะคนข้างบ้าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 17:43:44 »

ghjkไม่ใช่เรื่องของผมนะครับ แต่เป็นเรื่องเพื่อนของผม เหอเหอเหอ เรื่องเกิดสมัยเรียนครับ เพื่อนผมกะผมก็ขาล่าสาวๆ ตัวผมโสด แต่เพื่อนผมมันคบสาวอยู่คนนึง แต่อายุเยอะกว่าปีนึง คนนี้เรียน พา..เชียงราย ครับ ก็คบกันกินตับกันตลอด  ljhgf

แต่มีอยู่คืนนึงกลางดึก ไอ้เพื่อนตัวดีของผมมันมาเคาะประตูหน้าห้องผม หลายตูมใหญ่จนคนทั้งหอตื่น (หอมี10กว่าห้องครับ รู้จักกันหมด)

dsgjsdมันใส่ชุดชาวนามาหาผมครับ ชุดกรรมกรนี่แหล่ะ ผมสงสัย เลยถามไปมันบอกว่าโดนไล่ตีมา พวกผมเลยกะจะเอาคืน เพราะหอมันอยู่ไม่ไกล แต่มันก็ห้าม ผมเลยไม่รู้จะทำไง ก็เลยไม่เอาคืน ปล่อยคืนนั้นผ่านไป

มาทีหลังมันมาเฉลยด้วยความเจ็บใจ ปนอาย คนที่มันคบอยู่ มีผัวแล้ว พกปืน วันนั้นมันกำลังฟีชเจอรริ่งกันอยู่พอดี ด๊อกกี้ ชัดๆ ผัวเค้าเคาะประตู แต่ไม่ยอมเปิดจน โดนพังประตูเข้ามา เหอเหอเหอ

เพื่อนผมอาศัยความไววิ่งไปปิดไฟแล้ว กระโดดหนีออกไปทางหลังบ้านและเดิน หนีไปตามท้องร่อง โดยที่เปลือยกายล่อนจ้อน  scary พอจะออกถนนใหญ่ มันเลยไปขโมย เสื้อผ้าชาวนาแถวนั้นมาใส่ เลยรอดมาได้อย่างหวุดหวิด  ghjk เหอเหอเหอ

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 18:35:54 »

อันนี้คงไม่ใช่ประสบการณ์ตื่นเต้นแล้วครับ เป็นเรื่องจริงผ่านจอ  kjhg
ส่วนประสบการณ์ที่กำลังจะมาเล่าเป็นสาวนักศึกษาข้างห้อง ตอนนี้กำลังทำโปรเจคอยู่ครับเดี๋ยวมีดีอะไรจะมาเล่า  eta30
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2013, 18:38:54 »

อั่ยย่ะ pongz

heroyui

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2013, 21:01:03 »

ฮ่า ฮา ๆ... ชอบวีรกรมชาวนา ครับ  pongz

golf@cm

• กอล์ฟ-Cmu
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2013, 03:13:21 »

อันนี้คงไม่ใช่ประสบการณ์ตื่นเต้นแล้วครับ เป็นเรื่องจริงผ่านจอ  kjhg
ส่วนประสบการณ์ที่กำลังจะมาเล่าเป็นสาวนักศึกษาข้างห้อง ตอนนี้กำลังทำโปรเจคอยู่ครับเดี๋ยวมีดีอะไรจะมาเล่า  eta30

ขอปูเสื่อรอนะคับเผื่อเอาไว้เป็นกรณีศึกษา กำลังแอบมองอยู่เหมือนกัน mbvc
แค่อกหัก เราคงไม่เลิกที่จะรัก…ใครสักคน

Nutchanon

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 มีนาคม 2013, 20:23:10 »

เรื่องจริงผ่านจอจริงๆครับท่าน ghjk

TJ453

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 เมษายน 2013, 14:26:06 »

ตรงจุดเกิดเหตุ  kjhg kjhg

DATA123

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 เมษายน 2013, 16:12:32 »

555+ เอาน่าอย่่าน้อยก็ได้กำไร eta04

cmclub55

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 25 เมษายน 2013, 15:11:20 »

ต้องขอขอบคุณชาวนา ttu

bisnews

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 เมษายน 2013, 05:14:04 »

lkkjjh วิ่งสึดตีนอะครับ ถ้าเจอแบบนี้

romeochan

• *
    • I, console gamer
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2013, 11:55:01 »

เรื่องชุดชาวนาตลกมากฮะ  ttu

mosegu

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2013, 00:01:35 »

scary เป็นผมคงแปลงร่างเป็นชาวนาไม่ทันแน่ๆ

num18

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2013, 21:58:56 »

ผมเคยครับตรงข้ามบ้านผมเป็นผู้หญิงคนหนึ่งน่ารักมาก ถามไปถามมาอายุเท่ากันด้วย ยี่สิบปลายๆ ชอบตีแบดมินตันด้วยกันบ่อยๆ ตอนนั้นผมและสาวคนนั้นยังไม่มีแฟน ชอบทำกับข้าวไปนั่งกินบ้านสาวบ่อยๆ บางวันสาวก็มากินบ้านผมด้วย วันหนึ่งผมเมามาก และเข้าบ้านตอนตีสี่ เพื่อนผมขับรถมาส่ง ด้วยความเมา และปวดฉี่อั้นไม่ไหว ผมเปิดประตูลงรถมาฉี่ใส่ต้นไม้ที่หน้าบ้าน ซึ่งมันตรงกับหน้าต่างห้องนอนพอดี พอผมฉี่ไปสักพัก ผมก็มองเข้าไปที่หน้าต่าห้องนอนของผม  เห็นเงาตะคุ่มๆ อยู่ ทันใดนั้นคนในห้องก็เปิดไฟ แล้วเปิดหน้าต่างมาดู  ผมสงสัย บ้านผมทำไมผู้หญิงบ้านตรงข้ามมาอยู่ได้ยังไง ผมก็เลยหันไปมองข้างหลังผม ตาก็พยายามจ้องบ้านเลขที่ เห้ย.. ซิบหาย จะอั้นต่อก็ไม่ไหว บ้านผมอยู่ฝั่งโน้น มองดูบ้านเลขที่ เอ้านี่มันบ้านผู้หญิงนี่ฟ่า ...หลังจากนั้นมาเธอก็ไม่ตีแบดมินตันกับผมอีกเลย และยามที่ผมมาจอดรถยนต์ หรือให้เพื่อนมาส่งดึกเธอก็จะยืนมองที่หน้าต่างห้องนอนแทบทุกครั้ง ประมาณว่า อย่ามาฉี่หน้าบ้านหนูนะ จนกระทั่งเธอและผมต่างก็มีแฟน  piuyty

ta4860

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2013, 16:19:51 »

ชอบเรื่องชุดชาวนา 5555

eversene

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2013, 19:29:09 »

วีรกรรมชาวนา นี่เสี่ยงต่อโดนไข้โป้งนะ อิอิ