-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำ ในการชวนสาวเกะ ไปซั่ม.....  (อ่าน 1018 ครั้ง)

คำปัน

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ขอคำแนะนำ ในการชวนสาวเกะ ไปซั่ม.....
« เมื่อ: 19 ธันวาคม 2013, 16:49:39 »

อยากมีประสพการณ์ใหม่ๆ บ้าง

ไปนั่งร้านหลายครั้งแล้ว บางทีนัวไปซักพัก ก็ลองชวนไปข้างนอกดู น้องบอกว่าไม่ไป ประมาณนี้

แลยรู้สึกว่ายังอ่อนด้ยกับทางสายนี้ เลยลองเข้ามาขอคำแนะนำในห้องนี้ ยินดีรับฟังทุกคำแนะนำ

ปล.สำหรับร้าน อื่นๆที่ไม่ใช่ 99 หรือ 10 / 20 ครับ

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: ขอคำแนะนำ ในการชวนสาวเกะ ไปซั่ม.....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2013, 09:05:01 »

ผมว่าอาจจะยังไม่ถึงใจน้องเค๊าครับ คงต้องเปย์มาก ๆ หน่อยอ่ะครับ ถ้าหน้าตาและคารมไม่ดี

หมูอยู่ตึก

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ขอคำแนะนำ ในการชวนสาวเกะ ไปซั่ม.....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2013, 17:10:36 »

เราว่า นาย ควรมีน้องแบบ ว่าขาประจำ นะ  ไปติดๆ กันสัก 3  วัน ไปเฝ้าน้องเขา
 แต่ต้องเลือก ที่เขาพอมีใจกะเรานะ แบบที่มีผัวรออยู่ที่หอ ไม่เอา
  แล้วนาย จะได้ น้ำแตกสมใจ  นายเปลี่ยนไปเรื่อย ๆ หรือ นานไปที่ ไม่ได้เอาหรอก เชื่อเราสิ

golf@cm

• กอล์ฟ-Cmu
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2013, 01:26:34 »

เข้ามาเก็บข้อมูลคับ fdgdfdf
แค่อกหัก เราคงไม่เลิกที่จะรัก…ใครสักคน

wang

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2013, 02:00:43 »

เราว่า นาย ควรมีน้องแบบ ว่าขาประจำ นะ  ไปติดๆ กันสัก 3  วัน ไปเฝ้าน้องเขา
 แต่ต้องเลือก ที่เขาพอมีใจกะเรานะ แบบที่มีผัวรออยู่ที่หอ ไม่เอา
  แล้วนาย จะได้ น้ำแตกสมใจ  นายเปลี่ยนไปเรื่อย ๆ หรือ นานไปที่ ไม่ได้เอาหรอก เชื่อเราสิ

.........เจ๋งมากคับท่าน.......like pongz pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ธันวาคม 2013, 02:02:38 โดย wang »

คำปัน

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2013, 10:00:07 »

ขอบคุณที่แนะนำครับ....

romeochan

• *
    • I, console gamer
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2013, 12:56:12 »

รอจดเทคนิคเทพครับ อิอิ

judohigh

• Country: 00
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2013, 14:02:03 »

อืมๆๆๆๆๆ

ragcrown

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2013, 14:14:11 »

ส่วนใหญ่ผมจะไปหาน้องเค้าบ่อยๆหน่อย เปนช่วงๆอ่ะครับ จีบพอเป็นพิธี อย่าออกตัวแรง เดี๋ยวเรื่องถึง ผบ. ไปแวะจิบๆเบียร์สักแปปถ้าวันไหนไม่ว่างจริงๆ วันไหนว่างก็นั่งยาวหน่อย ไม่ได้เทพนะครับ แต่ทุกครั้งไม่เสียค่าใช้จ่ายอะไร นอกจากค่าเบียร์และกับแกล้มที่ร้านเท่านั้นเอง อาจคงเพราะไม่ได้คุยเรื่องราคา มาแบบเปนแฟนเลย  kjhg
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

manop

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2013, 22:50:19 »

สเต็ป ท่านเจมส์ สุดยอดครับ

sukung

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 01 มกราคม 2014, 14:56:02 »

คารวะป๋าอย่างแรง eta08
สุคุง คนเดิมครับ

fanta500

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02 มกราคม 2014, 19:24:06 »

ดู สัญญาณ ตอบรับ จิคับ

ง่ายๆ เวลา นั่งด้วยกัน ถ้าน้องให้ เรามากกว่าที่ให้ คนอื่น ก้ มี แวว คับ

ผม เคย นั่งๆ อยู่ ดีๆ น้อง ก้ คว้ามือผมให้ ล้วง น้องสาว

ตามรอยป๋าไปครับอิอิ

ผมก้ เขี่ยจนเยิ้ม เรยได้ พาออก ข้างนอกเรย เปน ภาระ จิงๆ อิอิ

หรือ บางคน ก้ จูบเรา เอาลิ้นมาพันลิ้นเราเรย แบบนี้ ได้กินตับแน่นอน

แต่กว่า จะมาถึงตรงนี้ ก้ ต้อง หมั่นมาเฝ้าน้องบ่อยๆ นะงับ

จัดการให้จบทีละคน อย่าเปลี่ยนคนบ่อยๆ จะไม่ได้ ใคร เรย คับ
เขินนนนนน