-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเห็นมีการบ้านพวกที่ ทาสีสด 69 หรืออมสดนี่ ไม่กลัวโรคหรอครับ  (อ่าน 2229 ครั้ง)

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8

พวกท่านก็ใช้ร่วมกับท่านอื่นในนี้ตังหลายคน มั่นใจหรอครับว่า

ทาสีสด หรืออะไรพวกนี้ จะไม่ติดโรค

shadowchin

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ปูเสื่อครับ เรื่องทาสีให้หมอนี่ กล้าทำกันจริงๆเหรอ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

ขอตอบในฐานะนายกสมาคมช่างทาสีภาคเหนือนะครับ

โดยส่วนตัว ผมเน้นทาที่ปุ่มครับ ไม่กล้าลงไปสัมผัสส่วนอื่นนะครับ
จากที่เคยทราบมา เชื้อ HIV จะเข้าได้ทางบาดแผลในปาก แต่แผลต้องถึงขั้นเลือดซึมๆ เลยนะครับ
ไม่ได้ติดง่ายๆ ขนาดนั้น และส่วนนั้นของผู้หญิงสะอาดกว่าปากเราอีกนะครับ ในกรณีที่น้องปลอดภัย
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

shadowchin

• แอบหื่น

ขอตอบในฐานะนายกสมาคมช่างทาสีภาคเหนือนะครับ

โดยส่วนตัว ผมเน้นทาที่ปุ่มครับ ไม่กล้าลงไปสัมผัสส่วนอื่นนะครับ
จากที่เคยทราบมา เชื้อ HIV จะเข้าได้ทางบาดแผลในปาก แต่แผลต้องถึงขั้นเลือดซึมๆ เลยนะครับ
ไม่ได้ติดง่ายๆ ขนาดนั้น และส่วนนั้นของผู้หญิงสะอาดกว่าปากเราอีกนะครับ ในกรณีที่น้องปลอดภัย

แล้วในกรณีที่น้องไม่ปลอดภัยล่ะครับ ยังไม่นับเรื่องโรคอื่นๆนะครับ เริม รา โดยส่วนตัวผมไม่กล้านะ ใจมันคอยเผลอคิดอยู่เรื่อยว่า วันนี้น้องรับมากี่ประตูแล้ว ของใครผ่านไปแล้ววันนี้กี่อัน มันแหยงๆไปเลยครับ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

ไม่ได้ทาทุกคนครับ ก่อนทาจะสำรวจสภาพก่อน
และจะทาเฉพาะที่ผมได้เป็นคนแรกของวันนั้น
และอย่างที่บอกแต่ทีแรก เน้นปุ่มอย่างเดว 55
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มกราคม 2015, 22:01:27 โดย เฒ่าใจแตก »
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ขอยกนิ้วโป้ง pongzให้พี่เฒ่าครับ (นายกสมาคมช่างทาสีภาคเหนือ) อ่านคอมเม้นพี่เฒ่าแล้วถึงกับฮาแตก ชอบคำว่า"นายกสมาคมช่างทาสีภาคเหนือจริงๆ" kjhg kjhg kjhg
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

สมทวย คงควรทอย

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เป็นห่วงทุกท่านนะครับ ยังไงปลอดภัยไว้ก็ดีครับ แต่ส่วนตัวผมไม่กล้า แม้จะอยากทาจนเเทบขาดใจก็ตามครับผม^^

ZoDiaC

• แอบหื่น

นั่นซิครับ อยากถามนานละ แต่ไม่กล้า  เขินนนนนน

beekinhoi

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ใช่ครับ เริมน่าห่วงกว่าเอดส์

frog11

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

บังเอิญผมเป็นช่างไฟครับ....สาวๆ คนไหน มีปัญหาเรื่องไฟหน้า หลอดไฟ ปรึกษาได้ครับ.. .,mn .,mn

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *

ใช่ครับ เริมน่าห่วงกว่าเอดส์
เริมจะติดได้ต้องมีอาการครับ ตุ่มออกและเริ่มเป็นแผลแตก

sameekal

• เด็กหัดเสียว
  • **

ผมเน้นเหมือนท่านผู้เฒ่าครับ คนแรกของหมอ
ส่วนตัวก็กลัว ๆ เหมือนกัน แต่ก็สำรวจดูก่อนว่าควรทาหรือเปล่า
และเน้นเฉพาะปุ่มเช่นเดียวกันครับ

ปล.แต่ตอนหน้ามืดมันลืมไปหมดละคับว่าควรกังวลอะไรบ้าง  ljhgf

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8

ยังไงก็ระวังแล้วกันนะครับ อมสด เลียสด ทาสี 69 มีหลายโรคที่สามารถติดได้นะครับ

ท่านลองคิดสิครับว่า น้องๆที่ท่านทาสีแม้จะแค่ปุ่ม แต่ ร่องนั้นผ่านการใช้งานมากี่คน แล้วน้องเค้าไป ซร๊วบ กับแฟนหรือสามี กี่ครั้ง

ตรวจโรคกันหรือเปล่า ............ ระวังแล้วกันครับ play save

49bluesky

• **

ชื่นชมในความกล้าหาญของ จขกท ครับ

ยกตัวอย่างป้าก้อย อ่านการบ้านแล้วขึ้นเลย แต่ไม่กล้าครับ

navaracnx

• ว๊องแมน
  • *

ในฐานะผมเป็นสมาชิกช่างทาสีแห่งภาคเหนือ ผมทามาแล้วนับสิบปีไม่เคยติดโรคสักครั้งเดียว ผมตรวจเลือดทุกปี เพราะผู้บัญชาการส่วนตัวอยู่ทำงานในสายชุดขาว ผมรู้..หลายท่านชอบแต่ไม่กล้าจะบอก ไม่กล้าจะลองกับผู้หญิงรับงาน เพราะกลัวจะติดเชื้อ HIV เริม หรือเชื้อต่างๆ ท่านคิดถูกครับ ในนั้นมันมีสารพัดเชื้อที่เรามองไม่เห็น การเจริญเติบโต การกระจาย การแพร่ ของเชื้อแต่ละตัวแตกต่างกัน ซึ่งเราก็ไม่รู้เช่นกัน แต่ผมจะดูปัจจัยหลายๆอย่างประกอบ เพราะผมมักขนาด ตั้งแต่สมัยวัยรุ่นผ่านมายันวัยใกล้สี่สิบแฟนทุกคน เด็กในสังกัด ผมวินิจฉัยทุกคนทุกวัยด้วยความใกล้ชิด
-สำรวจตัวเองก่อนตามคำเกจิแนะนำ ถ้ามีแผลในปากควรจะงดกิจกรรมทาสี
-ถ้าเป็นหมอนวดแผนโบราณ หน้าตารูปร่างถูกใจใช่เลย อดใจไว้ก่อน สำรวจกลิ่นตัว ถ้ามีกลื่นเหงื่อไคล ควรงดกิจกาม ถ้าหมอมีเวลาเตรียมตัวมากเขาจะอาบน้ำทำความสะอาดก่อนขึ้นนวด และมักจะใช้พวกแลคตาสิดทำความสะอาดนาผืนน้อย กลิ่นมันจะติดอยู่ผมจะคุ้นกลิ่นพวกนี้มาก ผมเชื่อว่า90%ของผู้หญิงที่ดูแลตัวเอง มักจะใช้ตอนอาบน้ำเสมอ
-สอบถามคิวหมอ ถ้าคิวต่อคิวเวลาเตรียมมีน้อย เต็มที่ก็สบู่ฟอก แต่ต้องดูหน้างานเป็นหลัก สำรวจด้วยตา ด้วยจมูก ให้แน่ใจที่สุดก่อนที่ท่านจะสะบัดปลายลิ้น
-วิธีการทาสี แน่นอนครับว่าต้องแตกต่างในการบรรเลง ถ้าเป็นแม่บ้านของเราซดอย่างหลู้ หีบอย่างน้ำก๋วยเตี๋ยวได้เต็มที่ ส่วนบทบรรเลงสำหรับหมอ ผมจะเน้นลูบคลำ คลึง แหก แซะ สะกิด ช่วงก่อนจะเล่นผมจะใช้เจลหล่อลื่นนำ Safeไว้ก่อน ถ้าหมอมีสนามสวย เนินงาม เมล็ดพันธ์โดดเด่น ก็จะแหกผึ่งอากาศสักแป๊บระหว่างนั้นก็เอานิ้วคลึง จากนั้นค่อยใช้ลิ้นตวัดเล่นไปมา แต่ผมเล่นไม่นานนะ เอาพอหายอยาก และงดกลยุทธ์ลิ้นแยงกวัดตวัดอย่างเด็ดขาด
-อุปกรณ์เสริมที่ผมพกประจำ
1.น้ำยาฆ่าเชื้อแบบพ่นในช่องปาก คามิโลซาน/มายบาซิน ร้อยกว่าบาท
2.เจลหล่อลื่น ถุงยาง เจลล้างมือ

"ศิลปะการทาสี มันก็ต้องทาสีอย่างมีศิลปะ"

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *

ในฐานะผมเป็นสมาชิกช่างทาสีแห่งภาคเหนือ ผมทามาแล้วนับสิบปีไม่เคยติดโรคสักครั้งเดียว ผมตรวจเลือดทุกปี เพราะผู้บัญชาการส่วนตัวอยู่ทำงานในสายชุดขาว ผมรู้..หลายท่านชอบแต่ไม่กล้าจะบอก ไม่กล้าจะลองกับผู้หญิงรับงาน เพราะกลัวจะติดเชื้อ HIV เริม หรือเชื้อต่างๆ ท่านคิดถูกครับ ในนั้นมันมีสารพัดเชื้อที่เรามองไม่เห็น การเจริญเติบโต การกระจาย การแพร่ ของเชื้อแต่ละตัวแตกต่างกัน ซึ่งเราก็ไม่รู้เช่นกัน แต่ผมจะดูปัจจัยหลายๆอย่างประกอบ เพราะผมมักขนาด ตั้งแต่สมัยวัยรุ่นผ่านมายันวัยใกล้สี่สิบแฟนทุกคน เด็กในสังกัด ผมวินิจฉัยทุกคนทุกวัยด้วยความใกล้ชิด
-สำรวจตัวเองก่อนตามคำเกจิแนะนำ ถ้ามีแผลในปากควรจะงดกิจกรรมทาสี
-ถ้าเป็นหมอนวดแผนโบราณ หน้าตารูปร่างถูกใจใช่เลย อดใจไว้ก่อน สำรวจกลิ่นตัว ถ้ามีกลื่นเหงื่อไคล ควรงดกิจกาม ถ้าหมอมีเวลาเตรียมตัวมากเขาจะอาบน้ำทำความสะอาดก่อนขึ้นนวด และมักจะใช้พวกแลคตาสิดทำความสะอาดนาผืนน้อย กลิ่นมันจะติดอยู่ผมจะคุ้นกลิ่นพวกนี้มาก ผมเชื่อว่า90%ของผู้หญิงที่ดูแลตัวเอง มักจะใช้ตอนอาบน้ำเสมอ
-สอบถามคิวหมอ ถ้าคิวต่อคิวเวลาเตรียมมีน้อย เต็มที่ก็สบู่ฟอก แต่ต้องดูหน้างานเป็นหลัก สำรวจด้วยตา ด้วยจมูก ให้แน่ใจที่สุดก่อนที่ท่านจะสะบัดปลายลิ้น
-วิธีการทาสี แน่นอนครับว่าต้องแตกต่างในการบรรเลง ถ้าเป็นแม่บ้านของเราซดอย่างหลู้ หีบอย่างน้ำก๋วยเตี๋ยวได้เต็มที่ ส่วนบทบรรเลงสำหรับหมอ ผมจะเน้นลูบคลำ คลึง แหก แซะ สะกิด ช่วงก่อนจะเล่นผมจะใช้เจลหล่อลื่นนำ Safeไว้ก่อน ถ้าหมอมีสนามสวย เนินงาม เมล็ดพันธ์โดดเด่น ก็จะแหกผึ่งอากาศสักแป๊บระหว่างนั้นก็เอานิ้วคลึง จากนั้นค่อยใช้ลิ้นตวัดเล่นไปมา แต่ผมเล่นไม่นานนะ เอาพอหายอยาก และงดกลยุทธ์ลิ้นแยงกวัดตวัดอย่างเด็ดขาด
1.น้ำยาฆ่าเชื้อแบบพ่นในช่องปาก คามิโลซาน/มายบาซิน ร้อยกว่าบาท
2.เจลหล่อลื่น ถุงยาง เจลล้างมือ

"ศิลปะการทาสี มันก็ต้องทาสีอย่างมีศิลปะ"
ตำแหน่งนายกฯ คนต่อไปผมยกให้เลย  kjhg kjhg kjhg

navaracnx

• ว๊องแมน
  • *

ขอบคุณครับพี่เฒ่าใจแตก...ผมแค่เล่าประสบการณ์ให้ฟัง แถมช่วงปีที่ผ่านมาผมไม่ได้ไปออกตะลุยสำรวจอย่างแต่ก่อน ร้านใหม่ๆก็ไม่ได้ไป อ่านกระทู้ของนักสำรวจก็อิจฉา ก็ผบ.ประจำการคนใหม่ เข้มมาก ได้จังหวะก็อาศัยเก็บกินของเก่า ไม่ต้องเสียเวลาลุ้นหล่นหรือทอน รีบมารีบใส่..ปิดเกมส์

handnew

• V.I.P.
  • *

ได้ข้อมูลขนาดนี้ ช่างทาสีค่อยสบายใจ  hgjhg hgjhg hgjhg

mintada9

• กรรมการเวป
  • *

ที่เคยเห็นอีกอย่างมันจะเป็นเหมือนแผ่นฟิล์มใสๆใช้แปะตรงนั้นแล้วเราทาสีได้เลย เห็นใน BLV นะถ้าจำไม่ผิด

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

คำเตือน  : การทาสีมีความเสี่ยง.... โปรด ใช้ พิจารญาณในการทา ....
เข้าใจสมาคมช่างทาสีทั้งหลายครับ ที่เปิ้นว่า ... ของมันมั้ก... มันอดบ่อได๋..ขอซักกำเตอะ.... jljhl jljhl แต่ ขอยกกระทู้ ท่าน shotgunman มาเป็นเคสเตือนใจครับ  http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=86436.0
และกระทู้ดีๆในเวปของเรา http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=53778.0ก้ออยากให้ท่านสมาชิกทุกท่าน  เที่ยวแบบมีสติ .....เราอดไม่ได้...แต่เราลดความเสี่ยงมันได้ .....อะไรที่ไม่แน่ใจ ....งด ดีกว่าครับ  แต่ ถ้าชัวแล้ว ผมก้อ ยาวไป ยาวไป นะ .... fdgdfdf fdgdfdf 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มกราคม 2015, 12:19:39 โดย drjj »

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ดูแลตัวเองครับ กรุณาอย่ากล้าจนเกินงาม

kindek

• *

ท่านnavaracnx นี่ที่สุดของมืออาชีพเลยครับ

Mazzard

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3

ghjk  ไม่กล้าทาครับ อย่างมากก็ รอบๆ ส่วนปุ่ม ก็เอามือถูเอา (ทาน้ำมันก่อนด้วย)

SIX999

• *

mbvc การทาสีมันเป็นอะไรที่เร้าใจนะ ถ้าน้องเขาชอบหรือกล้าๆกลัว โดยเฉพาะสาย นกป.
ทำให้ยิ่งอยากทาสี แล้วอารมณ์หรืออาการที่น้องถูกทาสีแล้ว บางครั้งมันทำให้
เราฟินได้โดยไม่รู้ตัว ซึ่งความสะอาดนี่ สาย นกป.นี่สะอาดมากที่สุดแล้ว  hgjhg

manop

• แตกหนุ่ม

ดูหมอเป็นหลักครับ ของสวยให้ให้ทาก็จบ อิอิ ให้ทา แต่ของไม่สวยก็ยังไงอยู่ ครับ

arkarades

• **

แปรงฟันเช้าเย็นเลือดออกตามไรฟันทุกวัน คงต้องเลี่ยงไว้บ้างละครับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

dgd dgd การจะทาสีให้ใครนั้นต้องดูเป็นคนๆไป ไม่ใช่ว่าเห็นหน้าสวยแล้วทาสี ถ้าไม่ล้างมาก่อน

อันนี้เจอหมีแน่นอน โดยเฉพาะเส้นข้างที่บอกอาบน้ำมาแล้ว แต่กลับกัน ที่ร้าน นผบ.น้องบอกไปเอา

แป๊บหนึ่ง คือเธอออกไปล้างมา ทาสีก็ไม่มีกลิ่น อย่างเด็กร้าน นกป.กะ ออน.จะพิถีพิถันในการล้างตรงนั้น

รับรองกลิ่นหมีไม่มีเลย  ฉะนั้นเด็กร้าน นกป.และเด็กออน เหมาะกับการทาสีพอๆกัน แต่อยากจะถามว่า

" ใครกล้าทาสีป้าก้อยบ้าง"
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *

dgd dgd การจะทาสีให้ใครนั้นต้องดูเป็นคนๆไป ไม่ใช่ว่าเห็นหน้าสวยแล้วทาสี ถ้าไม่ล้างมาก่อน

อันนี้เจอหมีแน่นอน โดยเฉพาะเส้นข้างที่บอกอาบน้ำมาแล้ว แต่กลับกัน ที่ร้าน นผบ.น้องบอกไปเอา

แป๊บหนึ่ง คือเธอออกไปล้างมา ทาสีก็ไม่มีกลิ่น อย่างเด็กร้าน นกป.กะ ออน.จะพิถีพิถันในการล้างตรงนั้น

รับรองกลิ่นหมีไม่มีเลย  ฉะนั้นเด็กร้าน นกป.และเด็กออน เหมาะกับการทาสีพอๆกัน แต่อยากจะถามว่า

พี่ pol แน่ๆ คนนึงละ jljhl jljhl

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

พี่ pol แน่ๆ คนนึงละ jljhl jljhl
          ที่ไม่ได้ทา  เพราะป้าอายุเกิน พื้นผิวที่จะทาหมดสภาพ  red001
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

blitz

• เด็กทะลึ่ง

เวลาประเมิณโอกาศติดโรค  เขาจะแบ่งตาม level 
           เช่น ระดับ  สาม มีโอกาศ ติดเชื้อสูง แปลว่าสอดใส่ ไม่ใส่ถุง  ก็ยังมีโอกาศที่จะไม่ติดเชื้อ(แต่ใครจะอยากเสี่ยง)
                 ระดับสอง  ทาสี  มีความเสี่ยง ปานกลาง
                  จูบปากธรรมดาไม่ติด  จูบปากดูดดื่มปากเป็นแผล ความเสี่ยงน้อยมากๆ(แต่เวลาเที่ยวกลับไม่ค่อยยอมให้จูบกัน  เพราะไรก็ไม่รู้ ทั้งที่ปลอดภัย)

คิดง่ายๆว่าเริม หูด ติดได้ โรคอื่นๆก็ติดได้  ถ้าจะปลอดภัยสูงสุด ก็ต้อง งดกิจกาม  ถ้าปลอดภัยมากก็ต้องป้องกัน โดยแผ่นยางอนามัย ครับ ล้างหน้าแปรงฟัน ล้างน้ำยา  บางทียิ่งเพิ่มโอกาศติดเชื้อ  เพราะทำให้เกิดแผลจากการระคายเคือง อย่าเชื่อแต่ที่เขาเล่าว่า สิบปีผมยังอยู่  เราต้องศึกษาและรับความเสี่ยงเอง ว่าพร้อมจะเสี่ยงแค่ไหนครับ

kobmoi

• V.I.P.
  • *

เออ...มันเสี่ยงแต๊ๆเน๊อะ...

winsat2015

• แอบจิต
  • **

เซฟๆไว้ก็ดีนะครับ อย่าให้อารมณ์พาไปมาก  dsgjsd dsgjsd dsgjsd

Nu-me

• *

มันคือความชอบแบบฝังจิตฝังใจของหลายๆคน ในขณะที่คนที่ชอบลงลิ้นแต่ไม่ถึงกะเข้าวิญญาณก็มีเยอะ พวกแรกก็คิดว่าปลอดภัยมากพอ มีโอกาสเล็กน้อยที่จะถูกหวยก็ยอม แต่พวกหลังไม่ได้มักจนเข้าเส้นอยู่แล้ว จึงเลี่ยงไป ผมเองอยู่ในกลุ่มหลังครับ แต่ก็ไม่คิดต่อว่าท่านที่เป็นช่างทาสีอาชีพแต่อย่างใด ก็คนเรามันชอบต่างกันอะ

sukung

• V.I.P.
  • *

เหอๆๆไม่ทันสักที fdgdfdf
สุคุง คนเดิมครับ

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ouiy แวะเข้ามาเก็บเกี่ยวประสบกามด้วยคนครับ ปกติ ของแบบนี้มันก็อดใจไว้ยากจริง ๆ