-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านไปนวดต่างจังหวัด ยักษ์กลับมาแล้ว มาเล่าเรื่องการออกล่าอนานิคมที่ยะลา  (อ่าน 728 ครั้ง)

Yak Yai Jai Dee

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

กราบสวัสดีครับเหล่าสหายศึกพี่น้องร่วมอุดมการเดียวกัน ยักษ์กลับมาแล้วครับไม่แน่ใจว่าลืมกันไปหมดแล้วหรือยัง แต่ไม่เป็นไรครับมาฟังเรื่องเล่าของยักษ์ดีกว่า
ปล.เตือนก่อนนะไม่ชอบคำหยาบคายสมัยพ่อขุนข้ามกระทู้นี้ไปเลย ยักษ์อยากเล่าประสบการณ์จริงๆจากความรู้สึกความทรงจำจริงๆ และถ่ายทอดออกมาให้เพื่อนๆพี่น้องทราบแค่นั้นเองเพราะฉนั้นใครอ่านต่อต้องรับได้และห้ามด่านะจ๊ะ

• แอบหื่น

เหตุการณ์เกิดขึ้นเมื่อ 4 มีนาคม 2559 นะครับมีการเพิ่มเติมบางส่วนที่เป็นน้ำๆเพื่อให้การเล่าเรื่องเป็นไปอย่างลื่นไหลแต่เหตุณ์การที่บู้กับน้องนั้นเป็นเรื่องจริงทั้งหมด คราวนี้ยักษ์ได้ไปทำธุระอยู่ต่างจังหวัดไกลถึงใต้สุดเมืองสยามนั่นคือจังหวัดยะลาครับแต่อยู่ในอำเภอเมืองไม่มีเหตุการณ์อะไรให้น่ากลัว และอยู่ห่างไกล ผบ.ทบ. ก็เข้าทางของยักษ์ คว้ากระบองคู่ใจออกล่าอนานิคมอีกครั้งหลังจากใช้งานแค่เอาไว้กำหราบ ผบ.ทบ.อย่างเดียว

ออกมาจากโรงแรมที่พักก็ตรงไปหาเด็กยกกระเป๋าประจำโรงแรมเพื่อให้ชี้เป้าแหล่งชัยภูมิของศัตรูประจำถิ่นได้ข้อมลูมาให้ศึกษามากมายมีทั้งเส้นข้าง นวดแผนโบราณ อ่าง โดยเฉพาะเส้นข้างส่งให้ถึงห้องในโรงแรมเลยแต่ราคาหนักเอาเรื่องถึง2500 บาท นี่ยังไม่รวมทิปทั้งน้องทิปทั้งเด็กยกกระเป๋าเลยตัดสินใจไปนวดดีกว่า

แล้วก็ตัดสินใจไปร้านนวดแผนโบราณแถวๆนั้นมีอยู่2-3ร้านขออนุญาตไม่เอ่ยชื่อร้านนะครับเพราะข้างในร้านไม่ค่อยสะอาด เด็กในร้านก็น้อยไม่ค่อยตรงสเป็ค ก็คอตกเดินทางกลับมาที่โรงแรมลืมบอกไปยักษ์พักอยู่โรงแรมปาร์ควิว

หลังจากกลับมานอนเล่นจนประมาน21:00น. ยักษ์ก็ลงมาทานข้าว พระเจ้า......ถนนเงียบมากแทบจะไม่มีรถผ่านเลยแม้ตามข้างทางร้านขายของจะยังคงเปิดไฟขายของกันอยู่ ดูสถานการณ์แล้วไม่น่าจะดีเท่าไรจึงหาร้านข้าวข้างๆโรงแรมทานเอาแล้วกัน

• แอบหื่น

ขณะที่ยักษ์นั่งทานข้าวกำลังจะอิ่มก็มีผู้ชายคนนึงเดินเข้ามาทัก ยักษ์จึงหันหน้าขึ้นมามองไม่คุ้นหน้าแต่จำเสื้อผ้าที่ใส่ได้ว่าเป็นเครื่องแบบเด็กยกกระเป๋าของโรงแรมแต่เป็นคนละคนกันกับที่ยักษ์ถามลายแทงเมื่อบ่าย
เด็กยกกระเป๋า:เป็นไงบ้างพี่ได้รึยังวันนี้
ยักษ์:ได้อะไรครับ
เด็กยกกระเป๋า:สาวๆ ไงพี่
ยักษ์: ยังเลยครับไปร้านนวดมาไม่ค่อยถูกใจ
เด็กยกเป๋า:คืนนี้พี่ยังสนใจอยู่ม่าย(สำเนียงภาษาใต้)
ยักษ์:สนนะแต่ให้เอาที่เพื่อนน้องเสนอมาผมคงไม่เอาเพราะไม่สู้ราคา
เด็กยกกระเป๋า:(เงียบไปพักนึง) เอางี้พี่ออกไปล่ากับผมมั้ยผับแถวนี้หาได้ไม่ยากไม่ต้องเสียเงินด้วยผมหาแหล่มๆให้พี่จ่ายแค่ค่าเหล้าเบียร์นิดหน่อยถือว่าเลี้ยงน้องๆ
ยักษ์:อ่าคงไม่ไหวหรอกครับผมมันมีอายุเยอะแล้วให้ไปเที่ยวผับคงไม่สะดวก(ในใจคิดอยู่ว่ามาแนวหลอกแดกกรูแน่ กรูรู้กรูเรียนมา)

เด็กยกกระเป๋านิ่งไปอีกพักนึงสุดท้ายแล้วก็ถอนหายใจออกมายาวๆครั้งนึงแล้วหยิบโทรศัพท์ออกมาโทรใกล้ๆผมด้วยสำเนียงภาษาใต้ ยักษ์จึงเลิกสนใจต่อก้มหน้าก้มตากินข้าวต่อให้หมดจนกระทั่งเด็กยกกระเป๋าทักยักษ์มาอีกครั้ง
เด็กยกกระเป๋า:พี่ๆ ถ้าหน้าตาแบบนี้พี่สนมั้ยเป็นไทยพุทธ สะอาด ใต้แท้ๆ ไม่มีรอยสักรับงานไม่บ่อย
ยักษ์(เหลือบตาขึ้นมามองอีกครั้ง ในใจเริ่มรำคาญแล้ว):ไหนครับมีรูปหรอ
เด็กยกกระเป๋า:นี่พี่รูปนี้เลยไม่ผ่านแอป ผมรับรองตรงปกมีรูปให้ดูอยู่2-3รูป

ยักษ์รับมือถือของเด็กยกกระเป๋ามาดูรูปอยู่พักนึง เป็นหญิงสาวถ่ายเต็มตัวผิวค่อนข้างจะคล้ำหุ่นพอไปได้ ยักษ์เลื่อนไปดูรูปต่อไปรูปที่สองถ่ายจากข้างหลัง โอววววว....มีก้นด้วยว่ะน่าสน จากนั้นก็เลื่อนมาดูรูปสุดท้ายเป็นรูปถ่ายหน้าตรง หน้าตาก็โอเคนะ(ถูกชักจูงด้วยก้นไปเรียบร้อยแล้ว)แต่ถ้าต้องจ่าย2500บาท++แบบนี้เก็บเงินมาขึ้นน้องส้มร้านธัญภาดีกว่า

ยักษ์:ก็หน้าสนนะครับแต่บอกตรงๆราคา2500บาท++แบบนี้ผมเที่ยวที่จังหวัดที่ผมอยู่มีทอนเงินคืนด้วยซ้ำ
เด็กยกกระเป๋า:ม่ายผรื่อนิ(ไม่เป็นไร)คนนี้พี่คุยราคาเองถ้าพี่ถูกใจผมขอพี่แค่500บาทพอฝากมากับเธอได้เลยพี่จะลองคุยกับเธอม่าย

ยักษ์เริ่มสนใจขึ้นมาทันทีคุยราคาเอง ไม่ถูกใจก็ไม่ต้องเอาจึงพยักหน้ารับไป เด็กยกกระเป๋าจึงบอกให้ยักษ์ไปรอที่ห้องเค้าจะไปพาผู้หญิงคนนั้นมาให้ไปคุยราคากันหน้าห้องเลยชอบก็ให้ยักษ์ลากเข้าห้องไปไม่ชอบก็ปล่อยกลับ

• แอบหื่น

ยักษ์ก็ขึ้นมารออยู่ที่ห้องอย่างไม่คาดหวังอะไรมากเพราะไม่ได้เสียอะไรอยู่แล้วได้ก็กำไร จนเวลาผ่านไปราวๆ22:00น. ยักษ์ก็ได้ยินเสียงเคาะห้องจึงรีบออกไปเปิดห้องดู กลายเป็พนักงานเสริฟอาหาร "ข้าวผัดทะเลที่สั่งมาแล้วค่ะ" เธอยืนยิ้มให้พร้อมยื่นจานข้าวส่งให้ผม
ยักษ์:เอ่อ....ไม่ได้สั่งนะครับคงผิดห้องแล้วครับ
พนักงาน:.....(ก็ขอโทษผมแล้วจากไป)
ในใจยักษ์ก็คิดนะว่าถ้าเป็นเธอคนนี้ยักษ์ยักษ์ก็โอเคนะ uilo

ผ่านไปอีกไม่ถึงนาทีเสียงเคาะประตูก็ดังขึ้นอีกครั้งคราวนี้คงใช่แน่ๆ ยักษ์จึงรีบเปิดประตูออกไปต้อนรับอีกครั้ง สัมผัสแรกที่ยักษ์ได้รับคือกลิ่นหอมบางๆติดจมูกจากร่างกายผู้หญิงที่อยู่หน้าห้องนี่ยังไม่เห็นหน้าเลยนะ พอเห็นหน้าแค่นั้นล่ะสวยกว่าในรูปเยอะจนเป็นคนละคนถูกใจใช่เลยมากแต่ก็หวั่นใจอดถามไม่ได้ "น้องมาหาใครหรือครับ"
น้อง:พี่ข้างล่างส่งน้องมาให้มาคุยกับพี่เรื่องนวดนอกสถาที่น่ะค่ะ
ยักษ์ยืน งง อยู่แป๊บนึง:ใช่เด็กยกกระเป๋าข้างล่างรึเปล่าครับ
น้อง:ค่ะ
ยักษ์:แต่น้องไม่ใช่คนในรูปที่ผมดูนี่ครับ
น้องยืนหน้าเสียอยู่หน้าห้องทำท่าเหมือนจะร้องไห้:พี่คนนั้นเค้าท้องเสียมาไม่ได้ "ให้หนูแทนได้มั้ยคะ" แบบนี้สินะที่เรียกสวรรค์ลิขิต ให้ยักษ์เกิดมาแล้วต้องมาเจอกับศัตรูแบบนี้บุพเพชัดๆ จะรออะไรล่ะ
ยักษ์:น้องครับด้วยความเต็มใจเลยครับ น้องเข้ามาในห้องก่อนเลยครับ

ยักษ์เดินนำน้องเข้ามาในห้องพักน้องก็เดินเข้ามาอย่างว่าง่ายๆ พร้อมหิ้วตระกร้าเข้ามาด้วย1ใบ
น้อง:พี่อาบน้ำแล้วหรือยัง
ยักษ์:อาบมาสักพักแล้วครับ
น้อง:งั้นพี่เปลี่ยนชุดเลยค่ะ
พร้อมกับยื่นชุดนวดมาให้ยักษ์ ยักษ์ก็รับมาอย่าง งงๆ จากนั้นน้องก็หยิบนู่นหยิบนี่ออกมา2-3ขวด
น้อง:พี่จะนวดไทยหรือนวดน้ำมันคะ
ยักษ์คิดในใจนวดอะไรก็ได้ที่มีไต่ระดับ:นวดไทยแล้วกันครับ
น้องเก็บขวดเข้าตระกร้าทำหน้าเสียดาย:งั้นพี่ไปเปลี่ยนชุดแล้วมานอนคว่ำที่เตียงเลยค่ะ

• แอบหื่น

ยักษ์คิดในใจอะไรหว่าที่นี่ต้องทำขนาดนี้เลยรึไม่เห็นเหมือนที่ธัญภาเลยแต่ก็ชั่งมัน เข้าเมืองตาหลิ่วต้องหลิ่วตาตามเลยเดินเข้าไปเปลี่ยนชุดในห้องน้ำ จากนั้นก็มานอนคว่ำ

น้อง:ลืมบอกพี่ไปค่านวดนองสถานที่ ชั่วโมงละ300 บาทนะคะเอากี่ชั่วโมงดี
ยักษ์:เอาเรื่อยๆก็2ชั่วโมงแล้วกันครับ

จากนั้นน้องก็เริ่มนวดน้องนวดดีมากๆ เล่นเอายักษ์เคลิ้มเลยผ่านไปสักพักกลัวจะหลับก่อนยักษ์เลยถามไปตรงๆเลยว่าไต่ระดับเท่าไร แต่คำตอบที่ได้ทำเอาใจสลาย"ไม่มีการไต่ระดับค่ะ"อย่างหนักแน่นไม่เปิดช่องให้ต่อรอง เสมือนเสียงฟ้าผ่าลงมากลางใจของยักษ์ สวรรค์ไยท่านอำมหิตเช่นนี้ ทำเอายักษ์แอบน้ำตาตกในอดเลย ในใจนึกแค้นเด็กยกกระเป๋า คุณมรึงมาหลอกยักษ์ตัวน้อยๆทำไม lkkjjh

จากนั้นน้องก็พยายามชวนยักษ์คุยไปเรื่อย ยักษ์ก็ได้แต่ตอบเธอไปอย่างเศร้าสร้อยจนสักพักน้องก็ให้ผมนอนหงายและนวดต่ออีกสักพัก
น้อง:พี่ๆ เป็นxxxxxxจริงๆหรอ ไม่ใช่ตำรวจใช่มั้ย
ยักษ์:ครับผมไม่ได้เป็นตำรวจหรอกครับ ทำไมหรอกลัวผมมาล่อซื้อรึไง
น้อง:ใช่ดิพี่ เพื่อนน้องโดนไปหลายคนแล้ว
ยักษ์:โหที่นี่โหดจัง
น้อง:น้องกลัวพี่เป็นตำรวจเพราะไม่คุ้นหน้าพี่เลยใจคอไม่ค่อยดี
ยักษ์:น้องจะกลัวอะไรล่ะก็น้องไม่ได้รับงานไต่ระดับนี่
น้อง:ค่ะน้องไม่ได้รับงานไต่ระดับแต่น้องมีคอสพิเศษจะเสนอพี่ว่าสนมั้ยซึ่งน้องมั่นใจว่าพี่สนแน่ๆ
จากนั้นน้องก็คว้าหมับไปที่กระบอกของยักษ์และลูบคลำมันอย่างรวดเร็วโดยที่ยักษ์ไม่ทันตั้งตัว
ยักษ์:เฮ้ย!!!!!!

• แอบหื่น

ตอนนี้ศัตรูเปิดเผยตัวตนแล้วพร้อมกับเข้าจู่โจมใส่ยักษ์อย่างไม่ทันตั้งตัว วิชานางดูแก่กล้ามากทำเอายักษ์อยู่ไม่ติด
น้อง:อ่าา......ไม่ได้xวยมาหลายวันแล้ว วันนี้ขอเถอะ
จากนั้นน้องก็กลายร่างเป็นปีศาจ!!!!! ดึงถลกกางเกงที่ยักษ์ใส่นวดลงพร้อมดึงกางเกงในของยักษ์ออกด้วยความชำนาญอยางรวดเร็ว ยักษ์ตกใจ ยักษ์ตั้งตัวไม่ทัน ยักษ์เป็นอารายทำไมไม่มีแรง

น้องที่อยู่ในชุดเสื้อยืดกางเกงเหมือนยักษ์คือกางเกงที่ให้ใส่นวด กระโจนเข้าใส่กระบองน้อยของยักษ์อย่างไม่เกรงใจ น้องปั่นกระบองน้อยของยักษ์ด้วย2มืออย่างรวดเร็ว นึกภาพตามนะครับปั่นๆๆ เหมือนคนถูมือทั้งสองข้างกันเวลาหนาวแต่มีน้องนิ่มมากๆ ก้นของยักษ์นี่ยกตามความเสียวเลย

น้องปั่นได้สักพักก็เงยหน้าขึ้นมาถามว่า "เปื่อยนะคะพี่" สำหรับยักษ์น่ะก็โอเคอยู่แล้วเวลานี้ไม่ได้สนอะไรเท่าไร แล้วจากนั้นเธอก็สำแดงเดชอีกครั้งเธอใส่CDด้วยปากลึกสุดโคนเอามือรูดซ้ำเพื่อความแน่ใจว่าสวมจนสุดจากนั้นกระบองก็กลายเป็นไอติมที่น้อง "ทั้งดูดทั้งเลีย" เสียงดังเพราะสะเนาะหู "บ๊วบๆๆ แผลบๆๆ"สลับกันไปมาบางครั้งก็อมจนมิดแท่งแล้วดูดจนสุด สร้างความเสียวให้ยักษ์จนใกล้จะเสร็จแล้ว แต่ไม่ได้การยังไม่เห็นของน้องเลย
ยักษ์:น้องครับพี่ขอสัมผัสตัวน้องบ้างได้มั้ย
น้องเงยหน้าขึ้นมาอย่างอารมณ์เสีย:อยากจะจับก็จับ จะทำอะไรก็ตามใจอยากมาขัดจังหวะสิ

จากนั้นน้องก็ก้มหน้าลงไปเล่นกับกระบองน้อยของยักษ์ต่อไปเสมือนมันเป็นของเธอเองและก็กลัวเรามาแย่งไป แต่เธอก็ยังใจดีถอดเสือยืดออกให้ตัวนึงเห็นเสื้อในสีม่วงขาวสภาพใหม่สวยงามพร้อมกับสองเต้า ไฟหน้าขนาดค่อนไปทางใหญ่แต่ผมกะไซส์ไม่ถูก(ไม่ค่อยผ่านสาวๆมาก)
น้อง:ถอดต่อเองแล้วกันนะที่เหลือ.
จากนั้นเธอก็ขยับตัวจากหว่างขามาที่ข้างตัวให้พอมือซ้ายของยักษ์สามารถเอื้อมถึงเธอได้ และเธอเปลี่ยนท่าการเล่นกระบองของยักษ์เป็น "ชักๆดูดๆ" โอแม่เจ้าเวลาเป็นเงินเป็นทองรึไงเนี่ย roister

• แอบหื่น

ยักษ์พยายามแกะกางเกงของเธอออกอย่างทุลักทุเล ขณะที่ยักษ์กำลังใช้ความพยายามแกะอยู่นั้น สาบานเลยเถอะยักษ์เห็นเธอมองมาด้วยหางตาแอบยิ้ม เป็นการยิ้มเยาะประมานว่าเราเป็นล่ะอ่อนหัดเที่ยว โหยหยามกันมากนักอย่างนี้ต้องเจอแบบนี้

ยักษ์ละมือจากการพยายามแกะกางเกงเธอออกเปลี่ยนเป็นเอามือซ้ายเอื้อมขึ้นไปใต้คอเธอบริเวณเส้นกลางหลังจากนั้นใช้ปลายนิ้วลากลงมาเบาๆตามแนวเส้นสันหลังของเธอเบาๆ ขึ้นลง2รอบเท่านั้นเห็นผล เธอสะดุ้งครับ สะดุ้งสุดตัวลุกขึ้นมานั่งเลย
น้อง:แกล้งหนูทำไม
ยักษ์:ก็มาแกล้งเค้าก่อน
น้อง:ไม่ได้แกล้งนี่อารมณ์แบบนี้จริงๆ ไม่ได้เอากับใครมาจะครบ2เดือนแล้วกลัวโดนล่อซื้อรายได้ก็ขาดไปเยอะนานๆจะเจอคนที่ไว้ใจได้สักที
ยักษ์:โอเคงั้นเรามาเริ่มกันใหม่ แต่เค้ารู้สึกว่าเธอเปลี่ยนไปมั้ยตอนได้ของนี่ไม่เข้ากับอิมเมจใสๆก่อนหน้านี้เลย
น้อง:น้องขอโทษค่ะน้องลืมตัวเพราะน้องชอบแบบหยาบๆนิดนึงติดมาจากแฟนเก่าที่เลิกกันมานานแล้วเวลาอารมณ์มันได้จริงๆก็หลุดบ้าง พี่ไม่โกดน้องนะ
ยักษ์:เอาตามน้องชอบก็ได้นะพี่ว่าแปลกดีอยากลองเหมือนกัน แต่คงไม่เผลอกัดของเค้านะ
น้อง:ได้จริงๆนะคะจะได้เลิกแอ๊ป
ยักษ์:จัดไปอย่าให้เสีย
น้อง:งั้นวันนี้พี่เป็นผัวน้องแล้วกันนะคะ มานี่ มรึงเอาxวยมรึงมาซะดีๆ
ไอ้หยาน้องกลายร่างขั้นต่อไปแล้ว ก่อนจะเสียโอกาสก็รีบดึงกางเกงน้องออกก่อนจนได้

ยักษ์:งั้นเมียจ๋าตามสบายเลยนะอยากทำไรก็ทำไปแต่ขยับก้นมาใกล้ๆ กรูนิดนึง

น้องขยับตามอย่างว่าง่ายและเริ่มปั่นกระบองของยักษ์ที่หดลงไปแล้วใหม่ ยักษ์ที่ได้พักช่วงแล้วก็สามารถไปต่อบนสังเวียนได้อีกครั้งก็ยังใช้วิธีเดิมคือการลากปลายนิ้วแต่คราวนี้เป็นรอบๆก้นของเธอแทน ก้นขาวที่ถูกปกคลุมไปด้วยกางเกงในลายลูกไม้สีม่วงออกของเธอส่ายไปมากับจังหวะการลากนิ้วของยักษ์ พร้อมเสียงครางออกมาเป็นระยะๆจนกระบองของยักษ์แข็งขึ้นอีกครั้ง

น้องหยิบซีดีอันใหม่มาสวมด้วยมือแล้วดูดมันต่อ ส่วนยักษ์ก็ไม่น้อยหน้าลากนิ้วไปมาระหว่างร่องก้นกับน้องสาวของเธอเบาๆ พอให้น้องเสียว จนสามาถสัมพัสได้ถึงธารน้ำที่ไหลออกมาอย่างช้าๆจนเริ่มแฉะกางเกงในตัวน้อยของเธอ ตอนนี้เธอหยุดการกระทำลงแล้วมือเธอกำกระบองของผมแน่นแต่หน้าซบลงมาตรงข้างๆกระบองและหายใจแรงๆถี่"ฮืดฮาดๆ"

น้อง:มรึงๆกรูเสียวจะแตกอยู่แล้วเลิกเล่นกะเกงในกรูซักที
ยักษ์:อ้าวเล่นอย่างอื่นได้ด้วยหรอเห็นไม่ถอดให้(ยักษ์แกล้งเธอ)
น้อง:อย่ามาลีลาดิ กรูแกะให้ก็ได้
แล้วน้องก็ยืนขึ้นที่ข้างเตียงจะแกะบลาตัวนั้นออก ยักษ์ที่รอจังหวะนี้อยู่แล้วรีบยืนตามประกบน้องอย่างรวดเร็วจากทางด้านหลังแล้วกระซิบข้างหูน้องเบาๆว่า"จากนี้พี่นำเองนะจ๊ะ"

ยักษ์เอาปากขบติ่งหูน้องเบาๆอย่างไม่ให้เธอตั้งตัวเธอสะดุ้งอีกแล้ว ยักษ์ล๊อคตัวเธอไว้ด้วยการกอดแน่นๆให้ร่างกายได้สัมผัสตัวเธอให้ได้มากที่สุดจากนั้นก็เปลี่ยนเป็นเอามือทั้งสองข้างวางบนบราสีม่วงตัวนั้นอย่างเต็มมือ
น้อง:แกะมันออกเถอะจับข้างในดีกว่า
ยักษ์:เค้าบอกแล้วไงเค้านำเอง.....เมียจ๋า
แล้วก็เป่าหูเธอไปอีก1ครั้งตอนนี้เธออ่นไปตามตัวยักษ์แล้วเสร็จโจร .,mn

• แอบหื่น

ตอนนี้ยักษ์กระชับพื้นที่ได้แล้วจะเริ่มล่าอนานิคมแล้วนะฮ่าๆๆๆๆๆ  kjhg ยักษ์คิดในใจจากนั้นก็เริ่มลูปคลำนวดเฟ้นเบาๆ หน้าอกของเธอผ่านบลาตัวนั้นตามวิชาที่ฝึกกับ ผบ.ทบ. มาเสร็จยักษ์ทุกครั้งล่ะ สเต็ปออกอาวุธ ลูบ คลำ นวด ล้วงหัวxม บี้หัวxมนอกบรา แอบดึงน้อยๆ เอานิ้วคลึงรอบๆ นอกบลา ล้วงนิ้วเข้าไปเขี่ยให้มันแข็งตัว แล้วกลับมา ลูบ คลำ....วนลูปไปพลางสังเกตุอาการน้องที่เงียบไปแล้วแต่มีการหายใจถี่ๆมาแทน คงได้เวลาย้ายที่แล้วสินะ eta03

ขณะที่น้องกำลังเผลอมือข้างซ้ายที่เป็นข้างถนัดของยักษ์ก็ละออกจากหน้าอกข้างซ้ายของเธอเปลี่ยนเป็นการลูบไล้สัมผัสเริ่มจากฐานหน้าอกแล้วเลื่อนลงมายังท้องลูปๆวนๆไปเปลี่ยนเป็นกอดด้วยมือซ้ายบ้างเพื่อให้เธอรับสัมผัสจากนั้นก็เลื่อนลงมาที่ท้องน้อยและเลื่อนลงไปที่ขาหนีบ แวะไปลูบคลำน้องสาวของเธอแป๊บนึง จากนั้นก็บุกไปเล่นที่ขาหนีบแล้วต้นขาด้านในด้วยปลายนิ้วลากไปมาเบาๆสะกิดน้องสาวเธอขณะข้ามฝั่งซ้ายขวาพอให้เธอเสียว

น้อง:มรึ...ง ๆ กรูม....ไม่ ไหว.....แล้ว เxดที เxดกรูที อร้าาาา น้องพยามพูดและครางออกมา
ยักษ์:พยายามอีกนิดนะที่รัก เค้ากำลังสนุก  dgd

ยักษ์เปลี่ยนเป็นเอามือซ้ายขยับแยกขาเธอที่หนีบกันออกแล้ววางมือสัมผัสกับน้องสาวของเธอผ่านกางเกงในตัวจิ๋วแล้วลูบมันขึ้นลงบ้าง หมุนเป็นวงกลมบ้างไปสักพักเบาๆแล้วค่อยเร่งความเร็วขึ้น
น้อง:อร้าๆๆๆ เกงใน....เกงในมันสีเม็ด มันสีเม็ดแxด อร้าาาาา เสียวๆๆ เxดกรู...เxดกรูซักที

ยักษ์ได้ยินดังนั้นก็เปลี่ยนเป็นล้วงเข้าไปในกางเกงในของเธอเพื่อเช็คในร่องว่าเปียกเหมือนข้างนอกรึเปล่าพร้อมมั้ยสำหรับศึกสุดท้าย อ่า....เธอน่าจะพร้อมนานแล้ว เปียกออกมาถึงขนน้อยๆที่อยู่ภายนอกเลยด้วยซ้ำ

ยักษ์ดึงกางเกงในเธอลงไปกองกับพื้นแต่พอเงยหน้าขึ้นมาเธอก็ถอดบราแล้วโยนลงพื้นเรียบร้อยแล้ว เรายืนอยู่ทั้งคู่เธอที่ยังหันหลังให้อยู่ถอยหลังมาชนกับอกผมเอื้อมมือมาล๊อคหลังของยักษ์ไว้ไม่ให้หนีแล้วเริ่มเอาก้นถูกระบองน้อยของยักษ์แล้วก็เริ่มเร่งความเร็วขึ้นแต่ทว่า เชี่ยแล้ว!!!!กระบองยักษ์ทนก้นแน่นๆของเธอไม่ไหวแพ้แตกครับ ยังไม่ได้เxดเลย  wq

• แอบหื่น

ยักษ์ตกใจ น้องตกใจ น้องหันมาดูที่ถุงยางเห็นน้ำขาวๆเต็มถุง แน่ะล่ะผมได้ได้จัดให้ ผบ.ทบ.มาสักอาทิตย์ได้แล้วแถมมาเจอน้องสดๆแน่นๆแบบนี้อีก ไม่ออกหมดแบบนี้ก็บ้าแล้ว uilo

น้องมองนิ่งๆไม่พูดอะไรสักครู่หนึ่งก็เอาทิชชู่ม่ดึงถุงออกให้ตลอดเวลาที่น้องกระทำให้ยักษ์ ยักษ์มองอยู่ตลอดเห็นน้องน้ำตาไหล โอวว...พระเจ้ายักษ์ทำอะไรลงไป ขณะที่กำลังรู้สึกผิดน้องก็เปลี่ยนไป
น้อง:พี่ทำอย่างนี้กับหนูได้ยังไง
ยักษ์:ผมขอโทษผมไม่คิดว่าจะเป็นแบบนี้ปกติก็ไม่เคยเป็นแบบนี้ออกจะนานจนไม่เสร็จด้วยซ้ำ
น้อง:น้องไม่ยอมหรอกนะ
ยักษ์:ผมขอโทษครับ ผมคงต่อไม่ไหวปกติแค่น้ำเดียวผมก็จบแล้วผมไม่ค่อยได้เบิ้ลหรอกครับผมไม่แข็งแรง
น้อง:งั้นมรึงเจอกรู...กรูไม่เชื่อหรอกว่าจะทำให้มรึงคึกอีกไม่ได้.  eta20

จากนั้นก็เกิดเหตุการณ์ขึ้นอีกครั้ง กระบองที่อ่อนปวกเปียกของยักษ์ถูกดูดเข้าไปในหลุมดำ แต่เอ๊ะ CD มันเต็มไปแล้วนี้น้องถอดออกไปแล้ว งั้น "สด" สินะ แม่เจ้า.....

ต้องขอโทษน้องด้วยนะครับที่เปรียบเทียบแบบนี้แต่ยักษ์กลัวคนอ่านมองภาพไม่ออก น้องกำลังเลียและดูดควยของยักษ์อย่างกับหมาที่กำลังหิวโซมาหลายวันแล้วมีคนให้อาหาร

ปกติยักษ์เป็นคนที่กลัวการดูด/อม/เลีย"สด"มากที่สุด เพราะอ่านจากบอร์ดต่างๆ ว่ามันเสี่ยงการติดโรคได้ ซึ่งกับผบ.ทบ.ที่บ้านเธอเกลียดการใช้ปากให้กระบองยักษ์อยู่แล้วเพราะเธอไม่ชอบทำใหยักษ์เลยไม่เคยเจอการสดแบบนี้ แบบนี้ครั้งแรก ความรู้สึกมันบอกไม่ถูกมันฟิน มันหรรษาเกินจะบรรยายออกมาเป็นคำพูดได้ ยักษ์พยายามหลับตาใช้จิตใจบันทึกความรู้สึกเหล่านี้ไว้ให้ได้มากที่สุดจนพอใจแล้วก็ลืมตาก้มลงมองเธอที่กำลังขมักเขม่นดูดกระบองให้ยักษ์และเหลือบไปเห็นหน้าอกคู่นั้นกำลังกระเพื่อมตามแรงที่เธอกระทำมันดูยั่วยวนสายตามากจึงเอื้อมไปจับสัมผัสมันอีกครั้ง   เขินนนนนน

น้องที่ดูเหมือนจะรู้งานผลักยักษ์ลงไปนั่งบนเตียงแล้วจัดท่าให้นั่งห้อยขาลง น้องคุกเข่าลงบนพื้นวางมือลงแนบชิดกับข้างขาของยักษ์แล้วเกาะไว้ เปิดหน้าอกให้ยักษ์จับเล่นง่ายๆ ยักษ์ก็เล่นไปสักพักจนอารมณ์ของยักษ์เริ่มกลับมาแล้ว ยักษ์รู้สึกได้จากการพยายามพองตัวของกระบองจึงตัดสินใจลองขอน้องทำสิ่งที่ตัวยักเองไม่เคยทำเลยคือ 69

ยักษ์บอกน้องและให้น้องขึ้นมาบนเตียง ยักษ์นอนอยู่ข้างล่างให้น้องอยู่ด้านบนเอาหมอนหนุ่นหลังตัวเองให้พอดีกับระดับของน้องสาวเธอที่พยายามกางขาให้พอดีกับระดับหน้าของยักษ์

เราทั้งสองเริ่มกันทันทีที่จัดท่าเสร็จพยายามนึกถึงหนัง AV ที่เคยดูมาและพยายามทำเลียนแบบ สักพักมันก็เป็นของมันเอง ยักษ์พยายามดูด เลียวนไปรอบๆ ของน้องสาวเธอ วนไปตรงติ่งน้อยๆ ลากขึ้นลงบริเวณร่องลึกที่สีสวยงามหน้าสำรวจแห่งนั้นจนน้ำเธอออกมาเรื่อยๆ และแล้วเธอก็กระตุกไปครั้งนึงแต่ปากเธอก็ยังทำงานอยู่จนเธอรู้สึกพอใจกับขนาดและความแข็งของมันแล้ว

เธอหันมามองหน้ายักษ์และกล่าวสิ่งที่ไม่อยากจะเชื่อหูออกมา "เxดสดก็ได้นะพึ่งไปตรวจโรคมาเมื่อ2วันก่อนไม่ได้เป็นโรคติดต่ออะไร ผลตรวจยังอยู่ในกระเป๋าเลย"  eta20

• แอบหื่น

ตอนนี้สมองของยักษ์ก็ต้องทำงานหนักอีกครั้ง ความอยากกับความกลัวกำลังต่อสู้กันอยู่เหมือนดั่งโงกุนสู้กับเบจิต้า(ดักแก่) และแล้วความกลัวก็ชนะแต่จะปฏิเสธยังไง
ยักษ์:เค้าขอบคุณนะสำหรับข้อเสนอดีๆที่ที่รักมอบให้ บอกตรงๆ เค้าอยากจะ เxดสดแตกในให้รู้แล้วรู้รอดไปเลย เพราะเค้าก็ปลอดภัยเค้าแทบจะไม่ได้มีอะไรกับใครเลย แต่เธอไว้ใจเค้าได้ยังไงว่าเค้าปลอดภัยจริงเพราะเป็นแค่ลมปาก เค้าอยากให้เธอรักตัวเองให้มากขึ้นกว่านี้อีกหน่อยนะอย่าให้อารมณ์ชั่ววูปมันทำร้ายเธอเลยนะ (โครตพระเอก) lowwww
น้อง:พี่เป็นคนดีจัง ใส่CD ก็ได้ค่ะ
แล้วเธอก็ใส่CDให้กระบองของยักษ์แล้วดันยักษ์ไปนั่งให้หันหลังพิงหัวเตียง น้องขึ้นมานั่งคล่อมเอานมชี้หน้ายักษ์และเริ้มควบอย่างช้าๆ
น้อง:นมหนูสวยมั้ยคะ?
ยักษ์:สวยจ้าสวยมากขนาดพอดีมือเลย ว่าแต่ดราม่านิดเดียวกลายเป็นสาวหวานแล้วรึ
น้อง:เอ๋าตกลงมรึงชอบแบบเหี้ยๆใช้มั้ยงั้นกรูไม่ออมมือแล้วนะ

คิดในใจไม่น่าไปกระตุกหนวดเสือเลยกรูเพราะตอนนี้เธอควบอย่างเอาเป็นเอาตายแถมเอานมมาบดบนหน้าของยักษ์อีกกะให้หายใจไม่ออกตายเลยสินะแบบนี้. ใครจะไปยอมแพ้ ยักษ์ยกสองมือมาขยำนมเล่นเบาๆกลัวมันชำรุด แหมแน่นดีแท้แต่... "บีบแรงๆ ดูดหัวxมกรูด้วย แบบนั้นๆ อีกข้างเอานิ้วบี้ๆเขียๆให้ด้วย" คำสั่งมาเป็นชุดแบบนี้ก็หน้าสนุกไปอีกแบบแล้วน้องก็กระตุกไปอีกครั้งเธอหยุดทุกอย่างแล้วซบหน้าลงมาบนอกของยักษ์แล้วหายใจหอบแฮก

ยักษ์:พอแล้วยังที่รักจะได้พักผ่อน
น้อง:แต่พี่ยังไม่เสร็จเลย
ยักษ์:ก็เสร็จไปรอบนึงแล้วนี่
น้อง:รอบนั้นไม่นับยังไม่ได้เxดเลย
ยักษ์:แต่รอบนี้น่าจะนานนะนี่ก็น่าจะเลย2ชั่วโมงแล้วด้วยเดี๋ยวจะมีปัญหาเอานะ

น้องเอื้อมมือไปหยิบโทรศัพท์ของเธอแล้วพิมพ์อะไรสักพักนึง จากนั้นก็โยนมันไปกองไว้ที่หัวเตียง
น้อง:มะต่อกันไม่เสร็จไม่เลิกจะให้เสียชื่อไม่ได้
ยักษ์:โอววว....สปิริตแรงกล้างั้นน้องนอนนะพี่นำเองบ้าง
น้อง:ไม่เอาแบบเมื่อกี้อีกนะยังไม่ทันเสียบเลย
ยักษ์:อย่ามาล้อนะเค้าอาย
 eta07
        แล้วยักษ์ก็จับเธอนอนหงายตอนนี้เราน่าจะอยู่บนสมรภูมิที่ทัดเทียมกันแล้วท่าเบสิกที่เตรียมกันไว้ก็เริ่มบรรเลง ยักษ์ไม่รอช้าออกอาวุธด้วยกระบองศึกใช้ท่าแทงอันหนักหน่วงทรงพลังช้าๆแต่เน้นๆ เธอไม่หลบหลีกเข้ารับประทะทุกครั้งแต่ก็มีเสียงหวั่นไหวเล็ดลอดออกมา อร้าๆๆ

มือของเธอเอื้อมไปจับหมอนโดยไม่รู้ตัวเปิดช่องว่างให้มือของยักษ์สามารถโจมตีไปยังหัวนมและติ่งน้อยด้านล่างได้ ยุทธวิธีกองโจรยังคงได้ผลเสมอ เข้าบี้ที่หัวนมแล้วหลบฉากออกมาเปลี่ยนลงมาบี้ข้างล่างแล้วแอบกลับขึ้นไปตีข้างบนต่อสลับกันไป

น้องทนไม่ไหวเด้งตัวขึ้นมากอดคอไว้ไม่ให้ยักษ์คลุกวงในได้สะดวก ยักษ์เลยถือโอกาสเปลี่ยนท่าเป็นนอนตะแคงข้างแล้วกอดกันแน่นๆ แต่คราวนี้น้องต้องหันข้างเพราะโดนยักษ์กอดจากด้านหลัง

ยักษ์ยังคงกระหน่ำแทงไม่ยั้ง กระบองน้อยก็ยังทำหน้าทีของมันได้ดี ท่านี้แน่นมากๆเพราะน้องหนีบขาตัวเองเอาไว้ด้วยเสมือนว่าช่องน้อยของเธอนั้นฟิตและแคบมาก ความสุขกำลังท่วมท้นถาโถมเข้าใส่ยักษ์อีกแล้วแต่ยังไม่อยากจบท่านี้เลยขอน้องเปลี่ยนไปเป็นด๊อกกี้

• แอบหื่น

น้องลุกขึ้นเปลี่ยนท่าให้อย่างว่าง่ายจัดท่าทางแล้วยื่นก้นมาตรงหน้าเราพร้อมส่ายไปมาอย่างยั่วยวน "ท่านี้กรูขอเน้นๆนะ เอาแรงๆไม่ต้องกลัวมันพัง" จะเหลือเหรอครับโดนยั่วซะขนาดนี้จัดให้ตามคำขอสิครับ "ตรับๆๆๆๆๆๆ" เน้นๆ แรงๆ ตามเสียงร้องของน้องที่ดังขึ้นเรื่อยๆ หวังว่าห้องคงเก็บเสียงอยู่นะ ljhgf

มันเสียว มันแน่น มันฟิน การมีsexแบบเต็มใจทั้งคู่มันจะสอดคล้องกันบันเทิงกันแบบนี้นึกถึงตอนมีอะไรกับ ผบ.ทบ.ใหม่ๆ เรามีด้วยความรักเราใส่กันเต็มที่. แต่ครั้งนี้ก็เช่นกันตอนนี้ยักษ์กับน้องมีsexกันแบบต่างคนต่างโหยหา ยักษ์ที่คิดอะไรเพลินๆอยู่นั้นถูกเรียกสติกลับมาจากการโดนตอดรัดที่ตัวกระบองตุ๊บๆ มันแน่นๆ หันมาดูน้องกำลังกระตุกแรงมากๆ เธอยิ้มอย่างมีความสุข ตัวยักษ์เองก็เริ่มเหนื่อยแล้วกะจะจบเลยแล้วกัน

จากนั้นยักษ์ก็ตั้งใจซอยกระบองเข้าออกช่องแคบของน้องที่กำลังจะนอนหมดสภาพแล้ว เหมือนน้องจะรับรู้ได้ว่ายักษ์ใกล้จะเสร็จก็ทักมาว่า "จะเสร็จแล้วบอกนะ"
ยักษ์ก็ซอยต่อไม่ยั้งจนจวนเจียนจะเสร็จแล้วก็บอกน้อง "น้องพี่ใกล้แล้วๆ"

เธอรีบถอนกระบองของยักษ์ออกแล้วพลักยักษ์ล้มลงบนเตียง ดึงถุงยางออกอย่างรวดเร็วและ "ซวบๆๆ" เธอก้มลงให้ปากดูดกระบองของยักษ์อยางรวดเร็วและไม่ให้ยักษ์ตั้งตัวมือก็ยกขึ้นมาสาวกระบองยักษ์จนผมแตกใส่ปากของเธอ

ยักษ์ตกใจมาก "น้องพี่ขอโทษพี่ไม่ได้ตั้งใจจะแตกใส่ปากแต่ทำไมน้องทำแบบนี้"
น้องที่กำลังดูดน้ำของยักษ์จนหยดสุดท้ายไม่มีกระเซ็นออกจากปากมาแม้แต่นิดเดียวยิ้มมุมปาก "ไม่ต้องมาพูดมาก ชอบมั้ยล่ะ นอกจากแฟนเก่าแล้วไม่เคยยอมให้ใครมาแตกใส่ปากเลยนะ จงดีใจซะเถอะ".  piuyty

โอววว..... หลากหลายอารมณ์ปนๆ กันไปใจนึงก็กลัวเหมือนกัน อีกใจก็มีความสุขจากนั้นน้องก็เข้ามากอดแล้วชวนกันไปอาบน้ำแต่งตัว ออกจากห้องน้ำมา 3:45น. โหเกือบ5ชั่วโมง คำนวนค่าใช้จ่ายในใจ ไอ้ชิบหายลืมถามราคาคอสพิเศษโดนเข้าแล้วรอบนี้ไม่น่าต่ำกว่า5เทาแน่ๆ ไม่น่าพลาดเลยกรู

น้องเดินมาใกล้ๆ ทำตัวบิดไปบิดมาเหมือนจะกลับไปโหมดแอ๊ปแบ้วอีกครั้ง "พี่คะเสร็จงานแล้ว"
ยักษ์:ครับสรุปราคาคอสพิเศษนี้เท่าไรหรอครับ(ยืนปาดเหงื่อที่ไหลออกมาอย่างไม่รู้ตัว)
น้องทำหน้าครุ่นคิด:ถ้าเป็นคนอื่นต้องค่านวดชั่วโมงละ300บาทบวกกับค่าพิเศษอีก2000บาทก็รวมเป็น3500บาทจากนั้นก็จะขอทิปอีกนิดหน่อยเบ็ดเสร็จตามเวลา5ชั่วโมงแบบนี้ก็สัก4000บาทพอดี

น้องทำท่าแบมือของเงิน ยักษ์ไม่เสียเวลาคิดอะไรมากหยิบให้น้องไป4500บาทเพราะต้องฝากไปให้เด็กยกเป๋าด้วยฐานมันส่งของดีมาให้
น้อง:พี่ไม่ต่อราคาหรอ? 
แล้วก็ยืนทำหน้างงตรงหน้ายักษ์
ยักษ์:จะต่อทำไมล่ะกับความสุขวันนี้ผมยังคิดว่าถึงต้องจ่าย5000ก็ยังคุ้มเลย
น้อง:ไม่เคยจอลูกค้าแบบพี่เลยอะ.

จากนั้นก็เริ่มดราม่าอีกแล้ว สีหน้ารู้สึกผิดของน้องออกมาอย่างเห็นได้ชัดเจน อะไรอีกล่ะเนี่ย จนน้องเล่าให้ฟังว่าปกติไม่เคยได้เกิน2000หรอกเพราะเอากันไม่นาน แถมต่อราคาเหลือ1500บ้าง1200บ้าง พอจะไม่ลดราคาให้ก็ทำเหมือนจะชิ่งไม่จ่าย จึงต้องยอมตลอดจนครั้งหลังต้องบอกราคาเผื่อไปสูงๆจะได้สรุปจบที่2000ได้ ค่าชั่วโมงนวดก็ต้องมาออกเองให้หัวคิวอีก

จากนั้นน้องก็ยื่นเงินคืนให้ยักษ์2000บาท "น้องเอาแค่นี้พอ ราคามาตราฐานแถมวันนี้สนุกมากxวยพี่ใหญ่ดี รอบหลังแก้ตัวได้ดีเอากันนานมากๆ"

ยักษ์พลักมือที่ถือเงินของเธอกลับไป:มันเป็นของน้องแล้วพี่เต็มใจให้จริงๆ เรายื้อแย่งกันอยู่สักพักน้องก็ยอมเก็บเงินไปพร้อมกับรอยยิ้มบนใบหน้า เธอหันหลังไปที่ประตูแล้วหันกลับมามองหน้ายักษ์ "พี่....คืนนี้น้องขออยู่ต่อได้มั้ย น้องไม่อยากกลับบ้านแล้ววันนี้อยู่กับพี่มันอบอุ่นดี" จากนั้นเธอก็เข้ามากอด "จะให้เxดอีกก็ได้นะ ให้ฟรีๆเลย ขออยู่นี่อีกนิดนะเช้าแล้วจะไป"

ยักษ์ก็คิดนะว่าจะเอาไงดีกลัวเหมือนกันว่าจะเป็นมิจฉาชีพรึเปล่าแต่ก็แพ้แรงกอดและน้ำตาผู้หญิง จึงยอมให้เธออยู่นอนด้วยแต่ก็ไม่ได้มีอะไรกันเพราะหลังจากเธอล้มตัวลงบนเตียงคุยกันสักพักเธอก็หลับใส่หน้ายักษ์ทันที

ผ่านไปประมาน9:00น.ยักษ์ก็ถูกปลุกด้วยการดูดกระบองจนน้ำแตกไม่รู้ตัวเป็นการส่งท้ายจากเธอก่อนแยกกันจึงได้ขอเบอร์เธอไว้ทำให้รู้ว่าเธออยู่ประจำที่หาดใหญ่มารับงานที่ยะลาเป็นครั้งคราว และยักษ์ก็สัญญากับเธอว่าจะแวะมาเยี่ยมเธออีกแน่นอน

จากนั้นยักก็กลับมาเชียงใหม่ทำตัวเป็นพ่อบ้านที่ดีในโอวาสของผบ.ทบ.ต่อไป

ปล.ลืมเล่าไปว่าตอนกลับเด็กยกกระเป๋าที่เป็นเอเย่นส่งน้องมาให้เข้ามาทักขอโทษเรื่องเปลี่ยนน้องไม่ได้บอกก่อนเพราะไม่รู้จะติดต่อยักษ์ยังไงกลัวยักษ์จะด่า แต่เปล่าเลยย้กษ์แถมแบงค์แดงให้อีกใบด้วย เค้าบอกผมว่าส่วนใหญ่คนที่มาเที่ยวที่นี่ชอบเด็กถิ่น ไม่ชอบพวกลูกจีนมาเลแบบน้องเลยไม่ได้บอกตั้งแต่ทีแรกว่ามี

ส่วนลายแทงโรงแรมปาร์ควิวยะลา ถามหาเด็กยกกระเป๋าชื่อบอยแต่ผมไม่รับประกะนนะครับว่าจะได้น้องคนเดียวกับผมรึเป่าผมคงให้เองไม่ได้อิอิ แต่ผมได้รับการการันตีมาแล้วว่าทอนกระจายทุกคนมีแะมน้ำ2น้ำ3กันตลอดถ้าเราต่อชั่วโมงนวดเรื่อยๆ

ขอบคุณที่ติดตามอ่านกันมานะครับเรื่องยาวมากไม่คิดว่าจะเขียนได้ขนาดนี้แต่เป็นเรื่องจริงครับ
สุดท้ายของให้เพื่อนๆพี่ๆ โชคดีมีทอน xวยเข็งตลอดไป

blend

• แอบหื่น

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

การบ้านแดนไกล
ใครไม่เข้ามาอ่าน คุณพลาดเรื่องเสียวดีๆ แล้ว

bbclubs

• เด็กทะลึ่ง

aii-9

• เด็กทะลึ่ง

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

พี่ยักษ์ของเราแบกกระบองไปต่างถิ่นทั้งที ไม่เสียปล่าว ได้การบ้านติดไม้ติดมือมาฝากชาวเวปด้วย เยี่ยมเลยครับ   pongz pongz
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มีนาคม 2016, 12:47:48 โดย drjj »

• แอบหื่น

ขอบคุณทุกคนนะครับที่ อุตส่าอ่านจนจบ และชอบการบ้านนี้ และขอแสดงความยินดีด้วยนะครับพวกคุณเป็นคนไทยส่วนน้อยที่สามารถอ่านหนังสือได้เกินวันละ8บรรทัด  pongz

Little Tiger

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เขียนการบ้านแบบนี้บ่อยๆนะครับ อ่านเพลินดีช่วงเวลาทำงานแล้วว่างไม่มีอะไรทำ นึกภาพตามแล้วแข็งปั๊ก!!! lowwww

XXXXXXX

• *

kindek

• *

ป๊าดโท๊ะ  ไปที่เดี๋ยวกัน แต่ผมลืมจุดสำคัญคือ เด็กยกกระเป๋านี้เอง

แต่ยะลานี่หาเอง ยากจริงๆ ครับ