-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นที่ร้านเพชร แต่มาฟินที่ร้านดอกไม้  (อ่าน 2200 ครั้ง)

ท๊อปปี้

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เมื่อวานเกิดอาการเมื่อยเนื้อเมื่อยตัวเนื่องจากการทำงานหนักมาหลายวันเลยจะไปผ่อนคลายสักหน่อย คิดอยู่นานว่าจะไปร้าน นกป หรือร้าน นผบ ดี สุดท้ายตัดสินใจไปร้านเพชรเพราะประทับใจเมื่อครั้งไปคราวก่อน ไปถึงร้านสี่โมงครึ่งเหลือน้องแค่สองคนไม่โดนเท่าไหร่เลยมุ่งเป้าไปร้านอื่น ขับรถตั้งจุดหมายจะไปร้านนกอมตะ อยู่ๆ ไลน์เด้งขึ้นมาพีอาร์ร้านเพชรบอกมีน้องว่างแล้ว ดูรายชื่อมีน้องที่เล็งๆ ไว้อยู่ จึงวกรถกลับฝ่ารถติดไปถึงร้านปรากฏว่าน้องที่เล็งไว้กลับไปแล้ว ด้วยความขี้เกียจขับรถเลยเลือกน้อง ม ตลอดเวลา 1 ชั่วโมงที่อยู่ในห้องน้องบ่นตลอดว่าหิวข้าว ง่วงนอน ปวดเอว มองสีหน้าและแววตาพบเจอแต่ความว่างเปล่า รู้สึกได้ว่าทำๆ ไปให้จบงานแค่นั้น เกิดความรู้สึกเสียดายเงินขึ้นมาเป็นครั้งแรกนับตั้งแต่เดินเส้นทางนี้ หมดชั่วโมงขับรถกลับด้วยความล่องลอยพลางคิดไปว่ามาทำอะไรที่นี่ เฮ้อออออ  eta07

ตั้งต้นใหม่ ไหนๆ ตอนแรกก็ตั้งใจจะหาร้านนวดอยู่แล้วเลยมุ่งไปร้านซึ่งยังไม่มีโอกาสได้ลองคือร้านดอกไม้ใกล้ๆ แอร์พอร์ต ไปถึงมีน้องว่าง 2 คน เลยเลือกน้อง จ นวดน้ำมันหนึ่งชั่วโมงครึ่ง น้องคุยเก่งเพลิดเพลินจนเวลาผ่านไปครบชั่วโมง ตอนแต่งตัวเลยถามไปว่าที่นี่ไม่มีนวดพิเศษเหรอ น้องตอบที่นี่ก็รับพิเศษทุกคนแต่ไม่เห็นพี่ถามอะไรน้องเลยไม่ได้บอก  piuyty เลยบอกน้องต่อเวลาอีกหนึ่งชั่วโมง น้องก็นวดต่อแถวๆ ต้นขาไปสักพักแล้วก็เริ่มเล่นหนอนน้อยของเราจนมันพองโต น้องบอกให้หลับตาเพราะน้องอายเนื่องจากน้องไม่ได้มาทำงานแบบนี้นาน พอลองแอบเปิดตาดูก็เห็นน้องชักไปทำหน้าเขินไปไม่กล้ามองของเราตรงๆ เลยแซวน้องว่าต้องจ้องมันตรงๆ จะได้ไม่อาย น้องก็ก้มหน้ามามองพร้อมสีหน้าเอียงอาย ด้วยอารมณ์พาไปทำให้มือเริ่มเลื้อยไปตามขาน้องแล้วมุดไปที่หว่างขาด้วยน้องใส่ชุดกระโปรงเลยมุดได้ง่าย ตอนแรกน้องก็เอามือหนีบแขนเราไว้แต่พอเจอเราใช้นิ้วเขี่ยตรงหว่างขาไปมาน้องเริ่มมีอาการพร้อมเสียง ได้ทีจึงแหวกกางเกงในแล้วใช้นิ้วเขี่ยร่องพร้อมบี้เม็ดละมุด สลับกับล้วงขึ้นไปขย้ำหน้าอกเขี่ยหัวนมน้อง ทำไปสักพักจนน้องบอกพอแล้ว น้องบอกว่าพยายามเก็บอารมณ์อยู๋ไม่งั้นจะยุ่ง เราเลยตอบไปว่าพี่พร้อมยุ่งเสมอ  kjhg  แล้วน้องก็ลุกขึ้นขยับท่าแหวกขาออกแล้วเอาทิชชู่เช็ดตรงหว่างขา ถามไปได้ความว่ามันแฉะมากจนต้องเช็ดไม่งั้นจะเลอะกางเกงใน น้องยังมีทีเล่นทีจริงว่าจะช่วยตัวเองไปพร้อมกัน  eta03 จัดท่าจัดทางใหม่บอกน้องว่าไม่ต้องเขี่ยหัวนมพี่เล่นหรอก พี่ไม่รู้สึกอะไรตรงนั้น น้องถามกลับมาว่าแล้วถ้าเลียล่ะ พร้อมก้มลงมาดูดเลียหัวนมเรา มือก็ชักไปพลางเล่นไข่ไป เราได้ทีก็เลยนัวน้องทั้งซุกไซ้ซอกคอ ดูดเลียติ่งหู หอมแก้มน้อง พร้อมเอามือล้วงไปเคล้นคลึงหน้าอกและหัวนมที่ชูชันของน้อง จนกระทั่งอยู่ๆ น้องก็ลุกขี้นมานั่งคล่อมตรงต้นขาเราแล้วขย่มพร้อมใช้มือทำให้เราไป ตอนนี้เหมือนอะไรจะเป็นใจเลยเนียนจับสะโพกน้องแล้วดึงเข้ามาให้หว่างขาน้องทับหนอนน้อยของเรากลายเป็นท่าจำลองทั้งที่ยังใส่เสื้อผ้าอยู่ ว่าแล้วก็เด้งสะโพกขย่มน้องก็ขย่มตอบ สีหน้าและเสียงของน้องเร้าใจปนเซ็กซี่เพราะไม่สามารถออกเสียงได้เต็มปาก ทำไปสักพักน้องคงเหนื่อย เลยกลับมานั่งคล่อมต้นขาและใช้มือทำให้จนเราเสร็จ แล้วน้องก็เอาทิชชู่มาเช็ดให้เราและเช็ดหว่างขาของตัวเองไปด้วย ดูแล้วเป็นภาพที่รู้สึกดีอย่างบอกไม่ถูก จากนั้นน้องก็ขอไลน์เราไว้เผื่อวันไหนน้องมาทำงานจะได้นัดกันล่วงหน้าได้ นับว่าเป็นประสบการณ์ที่ดีในการมาเยือนร้านนี้ครั้งแรก และคิดว่าคงจะมีครั้งต่อๆ ไปอีกแน่นอน  pongz

49bluesky

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: หล่นที่ร้านเพชร แต่มาฟินที่ร้านดอกไม้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2017, 22:01:09 »

สุดยอดครับ ว่าแต่ ร้านดอกไม้นี่ จอดรถยากเหมือนกันนะครับ

doomday666

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
Re: หล่นที่ร้านเพชร แต่มาฟินที่ร้านดอกไม้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2017, 22:16:29 »

ร้านดอกไม้ตรงไหนครับ

doggyrun

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2017, 22:43:53 »

ทิพเนตรครับ แถวแยกหายยา

salapaohahaha

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2017, 13:33:09 »

ตัวย่อ น้อง จ ...
ไม่ใบ้เพิ่มอีกหน่อยหรอครับ
เผือจะตามไปลอกการบ้าน...อิอิ

จอมโจรปืนโต

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2017, 23:30:48 »

ไปลองร้านดอกไม้มา บอกเลย โคตรฟินนนน

TheJokerTH

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2017, 22:39:35 »

พอจะมีวาร์ปร้านไหมครับ

sniper

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2017, 23:00:54 »

คอนเฟิร์มอีกเสียงครับ ร้านดอกไม้ ไปแล้วคุ้ม  pongz  แต่เสียดาย ที่จอดรถน้อยไปหน่อย พลาดไปหลายครั้งเพราะไม่มีที่จอด  wq

vip02

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2017, 14:33:36 »

ขอพิกัดร้านชัดๆหน่อยครับ อยู่ตรงไหน เห็นก่อนขึ้นสะพานเป็นนวดคนตาบอดซ้ายมือ

kindek

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2017, 01:09:09 »

โหย อ่านแล้วอยากไปร้านดอกไม้เลยครับ เคยพยายามอยู่ 3 ครั้ง แต่ละครั้งวนหาที่จอดรถไม่ได้เลย

เดี๋ยวรอบหน้าผมหาที่จอดแล้วเรียกรถแดงไปดีกว่า

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2017, 08:15:09 »

เห็นบ่นเรื่องที่จอดรถกันหลายคน....ปกติผมจะขับไปจอดที่สุสานตรงสี่แยกไฟแดงครับ...แล้วเดินเข้าร้านเอา... jljhl jljhl

49bluesky

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2017, 09:42:34 »

เห็นบ่นเรื่องที่จอดรถกันหลายคน....ปกติผมจะขับไปจอดที่สุสานตรงสี่แยกไฟแดงครับ...แล้วเดินเข้าร้านเอา... jljhl jljhl
ขอบคุณที่ชี้แนะคร้าบ pongz

BBazenji

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 01 กันยายน 2017, 17:07:05 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

botamaster

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 กันยายน 2017, 11:53:00 »

ที่บอกว่าจอดรถยากนี่ หมายถึงการจอดรถยนต์จริงๆ ใช่มั้ยครับ...

namman

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 กันยายน 2017, 10:37:47 »

พูดถึงร้านดอกไม้นี้ท่านเทพที่เคยเข้าจะแนะนำใครดีบ้าง

sundayonly

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 05 กันยายน 2017, 11:42:55 »

วันนั้นไปมีน้องมา 2 คน ไม่โดนอย่างแรง เลยไปจบร้าน นผบ แถวบิ๊กซีหางดงแทน เศร้ามาก eta07

botamaster

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 06 กันยายน 2017, 19:30:33 »

เพิ่งไปขึ้นกับน้อง จ มา คุ้มค่าอย่างที่ท่านว่าจริงๆ ครับ แนะนำเลยคนนี้  hgjhg hgjhg hgjhg

mmann

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 06 กันยายน 2017, 23:26:40 »

ร้านดอกไม้มีแบบจบไหมครับ เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน

namman

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2017, 11:56:07 »

ขอบคุณมากสำหรับน้อง "จ" ปัญหามีอยู่ว่า น้อง "จ" ร้านนี้มีตั้ง 3 คน ช่วยชี้อีกหน่อยได้ไม้ครับ