-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ทอนกระจายกับน้องลินลี่ ดารินทร์  (อ่าน 2147 ครั้ง)

miharuglory

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ทอนกระจายกับน้องลินลี่ ดารินทร์
« เมื่อ: 27 สิงหาคม 2017, 00:03:34 »

ต้องสารภาพก่อนเลยว่าไม่เคยเขียนการบ้านเลยตั่งแต่รู้จักเว็ปเพจนี้มา ซึ่งการบ้านอันนี้เป็นฉบับแรกที่ ต้อง!!! ขอยำว่าต้อง!!! เขียนให้ได้
เอาหล่ะเข้าเรื่องกันเลยดีกว่าเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา ผมเองเป็นเด็กหนุ่มพึ่งหัดเที่ยวแนวนี้ เลยต้องการหาประสบการณ์ใหม่ๆ เพื่อที่จะเพิ่มสีสันให้กับชีวิตตัวเอง หลังจากที่ผมเก็บกดความเครียดกับโปรเจ็ค(ผมยังเป็นเด็กหนุ่มมหาลัยแฟนก็ไม่มีเพราะคิดไว้ว่าไม่ต้องการจะมีอยู่แล้ว)มานานวันนี้ก็เลยอาศัยโอกาศที่สอบโปรเจ็คเสร็จเพื่อคลายเครียด และได้ยินชื่อเสียงเรียงนามของร้านธัญภามานานนมเพราะเคยไปใช้บริการร้านนี้มาสองรอบก็ยังประทับใจกับการให่บริการร้านนี้ไม่หาย เช่นกันครั้งนี้ก็ไม่ผลาด ต้องบอกเลยว่าผมนั้นตั่งใจจะจองและไปขึ้นกับน้องพลอย แต่น้องเค้าดันกลับก่อน เลยต้องเบนเป้าหมายหาคนอื่นซึ่งผมก็ไม่สามมารถเลือกได้ว่าจะขึ้นกับใครจนกระทั่งไปถึงที่ร้าน Pr ก็สอบถามว่าใช่ที่คุยไลน์กันรึปล่าวคะ? (เนื่องจากต้องการขึ้นน้องพลอยเลยสอบถามไปก่อน) ผมก็ตอบว่าใช่ครับ จากนั้น Pr ก็บอกว่ามีใครที่พร้อมให้ บริการบ้าง ตอนนั้นน้องลินลี่ไปซื้อของ ผมตั่งใจไว้ว่าถ้าไม่ได้ขึ้นน้องพลอยก็น้องลินลี่อันดับสองนี้แหละพอน้องเค้ากลับมาจากการซื้อของน้องเค้าก็ขอตัวกินข่าวก่อนตัวผมเองก็ไม่ ปฎิเสธ เพราะผมเองก็ไม่ได้รีบร้อนอะไร หลังจากนั้นตัดมาที่ห้อง....น้องลินลี่เค้าก็มาอาสาถอดเสื้อและกางเกงให้ เนื่องจากผมเองไม่เคยเที่ยวแนวนี้บ่อยเลยบอกน้องเค้าไปว่า พี่เขินนะตัวววว น้องเค้าบอกว่าไม่ต้องเขินหรอก น้องเองมากกว่าที่ต้องเขิน หลังจากที่ถอดเสื้อเสร็จสับก็เข้าไปอาบน้ำกัน น้องอาบน้ำได้ดีมาก มีบอร์ดดี้ และสเปย์สด ในการอาบน้ำด้วยซึ่งผมก็ไม่รู้ว่าน้องเค้าบริการแบบนี้ทุกคนหรือไม่ แต่รู้ว่าบริการถึงใจแบบนี้ต้องร้านดารินทร์ที่เดียวเท่านั้น !!! หลังจากอาบน้ำเสร็จ ตัดมาที่บนเตียง น้องเค้าก็นวดให้พอเป็นไม่ได้เก่งมากแต่เรื่องการ สปาลิ้นนั้นถือว่าขั้นเทพ ทั้งสเปย์สดทั้งสปาลิ้้นโอย เกือบคาร์ปาร์ค หลังจากที่สเปย์เสร็จไม่รู้ว่าน้องเค้าไปมีอารมณ์ที่ไหนมา น้องเค้าก็บู๊แหลกกกกรุกผมอย่างหนักหน่วง(หนักหน่วงแค่ไหนไปลองเอง) ที่แรกผมตั่งใจจะมาเสร็จกิจตามครอสที่ร้านตั่งไว้ หลังจากโดนรุกอย่างหนักหน่วงจนไม่สามารถทนทานได้ไหวจึงจัดเต็มนมมม น้องโหลด CD เสร็จก็เอาจิมิมากระแทกเข้ากับน้องชายผมอย่างรุนแรง จากนั้นก็ลุยยกันนนจนผมนั้นพ่ายแพ้ไป 1 ยก หลังจากนั้นน้องเค้าก็มายุ่งกับน้องชายผม ผมก็เตือนน้องเค้าไปว่าระวังมันตื่นนะ น้องเค้าตอบกลับมาว่าอีกน้ำไหวไหม??? ผมถามกลับไปว่ามีค่าใช้จ่ายไหม(ตอนนั้นผมพกไปตามค่าสินสอนร้านธัญภาเก่าที่หลายๆท่านคงรู้ๆกันอยู่)น้องเค้าบอกไม่ต้อง !! ทันไดนั้นแหละสวรรคบังเกิด จัดการโหลด CD ครั้งที่สองแล้วทำการสุดสอยยยยยยยยยยยยน้องเค้าก็เด้งรับทุกท่วงท่า ไม่มีอิดออดจากนั้นผมก็แตกพร้อมน้องเค้าเช่นกัน หลังจากเสร็จกิจครั้งที่สอง น้องเค้ายังถามว่าไหวอีกน้ำไหมคะ?? (ผมนึกในใจอะไรจะทอนขนานนั้นนนนนนนนนนน) ผมเลยตอบกลับไปว่าถ้าปลุกเจ้าลูกชายผมตื่นได้ก็จัดต่อได้ แต่ไม่ว่าน้องจะปลุกลูกชายผมยังไงครั้งนี้มันก็ไม่ตื่นผมเลยพอก่อนซึ่งผมเสียดายมากกก จากนั้นก็เหลือเวลาอีกนิดหน่อยก็นอนกอดกันจนหมดเวลาก็ไปอาบน้ำ ก่อนที่จะกลับน้องก็เอ่ยปากมาว่าชอบไหม??? น้องใจดีขนาดนี้ ท่าชอบไว้มาอีกนะจะจัดให้น้ำหมดเลยย ผมเองก็เลยบอกกลับไปว่ามาอีกครั้งเตรียมตัวให้ดีนะจ๊ะะะะะะะ

สรุป
หน้าตาน้อง 7/10 สวยเมื่อมองห่างๆ เนื่องจากผมสายตาสั้นมากและไม่ได้ใส่แว่นไปจึงไม่รู้ว่าสวยแค่ไหน เอาคะแนนไปประมาณนี้ก่อน
ไฟหน้า 5/10
ช่วงล่าง 9/10 นึบบบจ้าายัดแทบไม่ได้
GF 9/10
ทอนกระจายมาก(ต่างคนต่างวาระสุภาพเข้าไว้ดีที่สุด) ผมก็ขอจบการเขียนการบ้านแต่เพียงเท่านี้ ผิดพลาดประการใดขออภัยมา ณ ที่นี้

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhg

kindek

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ทอนกระจายกับน้องลินลี่ ดารินทร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2017, 00:35:47 »

การบ้านสะใจลุงมากๆ เยี่ยมเลย

49bluesky

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ทอนกระจายกับน้องลินลี่ ดารินทร์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2017, 10:09:25 »

เมื่อวานผมกะจะไปแล้วแต่ขับผ่านหน้าร้านเห็นรองเท้าเยอะมาก เลยสงสัยแขกจะเยอะเลยไม่ได้จอดรถครับ แต่ทำเลดีขึ้นเยอะรู้สึกปลอดภัย  kjhg
วันหลังจะตามไปลอกการบ้านครับ

jobjob

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2017, 14:33:48 »

ไฟหน้า ทำไมมให้คะแนน5

diowa

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2017, 08:52:07 »

ต้องตามไปลอก

BBazenji

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 กันยายน 2017, 15:15:00 »

ชื่อนี่การันตีหลายคน คงต้องไปพิสูจน์มั่งละ

จอมโจรปืนโต

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 กันยายน 2017, 17:23:06 »

ใครไปลองมาแล้ว มาชี้แจงไฟหน้าคะแนนน้อยหน่อยครับ ว่าเล็กไปหรือยานไปหรือยังไง

dlux_4

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 15 กันยายน 2017, 17:11:55 »

รอฟังด้วยคนครับว่าไฟหน้า 5/10 เป็นยังไง  ljhgf

Nu-me

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 กันยายน 2017, 18:36:46 »

ขออนุญาตตอบแทนครับ คะแนน 5/10 น่าจะมาจาก ไฟหน้ามี แต่เป็นแบบพอเพียง หลอดไม่ซีนอลครับ น้องเป็นวัยรุ่นตัวบางๆหลายๆท่านก็ชอบแนวนี้ มันถึงมีคำว่าบางกรอบไงล่ะคร้าบ

dlux_4

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 กันยายน 2017, 22:40:25 »

ขออนุญาตตอบแทนครับ คะแนน 5/10 น่าจะมาจาก ไฟหน้ามี แต่เป็นแบบพอเพียง หลอดไม่ซีนอลครับ น้องเป็นวัยรุ่นตัวบางๆหลายๆท่านก็ชอบแนวนี้ มันถึงมีคำว่าบางกรอบไงล่ะคร้าบ

ถ้าเป็นแบบนั้นให้คะแนนไฟหน้าน้องประมาณ 7/10 ก็น่าจะพอได้ใหมครับ ttu

winsitta

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 กันยายน 2017, 16:15:41 »

อยากทราบค่าสินสอดทั้งหมดอ่ะครับ

Seedman

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 กันยายน 2017, 10:17:17 »

ราคาเดิมมั้ยคับ eta04

Empire13

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 กันยายน 2017, 09:18:13 »

จองไม่เคยทันเลยครับ ช่วงนี้น้องค่อนข้างจะคิวแน่นครับ

salapaohahaha

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 กันยายน 2017, 15:15:16 »

ต้องไปตามลอกงการบ้านเสียแล้ว...