-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ Cmxseed Meeting Project#3  (อ่าน 5711 ครั้ง)

Kim

• บุคคลทั่วไป
ประกาศ Cmxseed Meeting Project#3
« เมื่อ: 20 มิถุนายน 2007, 22:24:38 »

เรื่อง  รายละเอียดงาน  Cmxseed meeting Project#3

เรียน  ท่านสมาชิกทุกท่าน

เนื่องมาจากวาระการประชุมย่อยของบรรดาสมาชิก Cmxpower ได้มีมติในที่ประชุมให้มีการจัด

Meeting ครั้ง ที่ 3 เกิดขึ้น ทางคณะกรรมการผู้จัดได้ลงมติในที่ประชุมดังนี้.

วาระแรก .  เรื่อง ค่าใช้จ่ายของบรรดา สมาชิกที่ดำรงตำแหน่ง Cmxpower       ค่าลงทะเบียน 499 บาท   ( ไหวกันเปล่า Power )  :-X

สมาชิกที่ดำรงตำแหน่งอื่น ๆ                ค่าลงทะเบียน 299 บาท   

วาระที่สอง  เรื่องเวลาและสถานที่     งานเริ่ม 21.00 - 02.00 สถานที่จะแจ้งให้ทราบเนื่องจากขอจำนวนผู้ที่จะไปกันครับ ทางผู้จัดจะได้ทำการเลือกสถานที่เพื่อ

ที่จะได้เหมาะสมกับจำนวนสมาชิกครับ  :o

วาระที่สาม เรื่องกิจกรรมภายในงาน   จะมีการจัดกิจกรรมระหว่า บรรดาสมาชิกและ น้อง PR. โดยมีการเล่นเกมส์ชิงรางวัลและเงินสดแต่ละรอบ

โดยสมาชิกทุกท่านจะได้ร่วมเล่นเกมส์ทุกท่านโดยสุ่มจากหางบัตรของแต่ละท่าน

ไม่มีการ lobby กันอย่างแน่นอน รับประกันโดย เฮียคิม...  :-[

รายละเอียดอื่น  ๆ จะแจ้งให้ทราบในโอกาศต่อไปครับ ...

เฮีย             

notear

Re: ประกาศ Cmxseed Meeting Project#3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2007, 22:52:20 »

ไหวอยู่แล้วครับเฮีย
พร้อมเสมอ
 ;)

dvd6699

Re: ประกาศ Cmxseed Meeting Project#3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2007, 23:15:28 »

นู๋ไม่พลาดอยู่แล้วววววว
  :o :o :o

เมื่อกี้เพิ่งไปประมือกับท่าน reew , zizu , shinosuka , miracle maker  ณ สถานฑูต แบบเจอกันโดยไม่ได้นัดหมาย ท่านเหล่านี้อยู่ในห้องสูท 3 เรียบร้อยแล้ว  หื่นมากๆ ขอบอก
>:D >:D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิถุนายน 2007, 23:25:20 โดย dvd »

chon

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2007, 23:36:22 »

ช่วงนี้เฮียทรัพย์จาง ฝากเอาไว้ก่อนเถอะโอฬาร

Kim

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2007, 23:38:37 »

ถึงท่าน   reew , zizu , shinosuka , miracle maker 

เราขอ ขนานนามพวกท่านว่า  เหล่าบรรดา 4 จตุรเทพ  >:(

เฮีย

chon

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2007, 23:40:17 »

ผมว่าเป็นจตุกามดีก่า อิอิ

dvd6699

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2007, 23:44:26 »

ถึงท่าน   reew , zizu , shinosuka , miracle maker 

เราขอ ขนานนามพวกท่านว่า  เหล่าบรรดา 4 จตุรเทพ  >:(

เฮีย

โชคดีที่ไม่มีเรา อิ อิ  ::) ::)

เฮียครับ เปิดจองบัตรเข้างาน cmXseed Project# 3 ได้เมื่อไหร่ครับ

miracle maker

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2007, 23:48:26 »

เฮีย

กระผมเกรงว่าเฮียจะลืม Mr.Somsak อันเป็นที่เคารพยิ่งของ กลุ่มแซนด์แบงค์ นะขอรับ
ท่านนี้ขอให้สมาชิกทุกท่านจับตาอย่ากระพริบ

ผลงานการบ้านอันเลื่องลือเป็นเครื่องการันตี

miracle maker

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2007, 23:51:07 »

ถึงท่าน? ?reew , zizu , shinosuka , miracle maker?

? ? ? ? ? ? เราขอ ขนานนามพวกท่านว่า? เหล่าบรรดา 4 จตุรเทพ? >:(

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? เฮีย
? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?

? ? ? ? ? ? ? ? ? ? ?

โชคดีที่ไม่มีเรา อิ อิ? ::) ::)

เฮียครับ เปิดจองบัตรเข้างาน cmXseed Project# 3 ได้เมื่อไหร่ครับ

ท่าน dvd โปรดส่งการบ้านด่วน !!!
ท่านทิ้งเราไว้ในห้องแต่เพียงผู้เดียว

chon

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2007, 23:54:10 »

เฮียคิมย้วยอีกคน สัญญากะผมว่าจะส่งการบ้าน น้องแฟ...... ยังไม่เห็นวี่แววเลยน่ะ ท่านดาก ก็กำลังรออ่านอยู่ด้วย อุอุอุ ผมส่งให้ท่านมอมแมมแล้ว ท่านบอกว่างามเกินไปไม่กล้าอะ สองปาห้า เอง เฮียมีตังค์ละก็ไม่เหลือมาจนถึงทุกวันนี้หรอก หุหุหุหุ

dvd6699

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2007, 00:02:23 »

ท่าน dvd โปรดส่งการบ้านด่วน !!!
ท่านทิ้งเราไว้ในห้องแต่เพียงผู้เดียว

เดี๋ยวก่อนท่านยังเป็นปลื้มไม่หาย โอ้ สวรรค์ ถึงแม้จะเป็นเพียงช่วงเวลาอันสั้น แต่ก็ทำให้ข้าพเจ้ามีความสุขเหลือเกิน

(สเปย์สด  ขบลำ ล้างตู้ฟักไข่  wot  เบสิค  doggy  แตกกระจาย) ไม่ได้ พลับ & 4x4 เพราะน้องไม่ไหวแล้วไม่สบาย

reew

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2007, 00:07:50 »

เดี๋ยวก่อนท่านยังเป็นปลื้มไม่หาย โอ้ สวรรค์ ถึงแม้จะเป็นเพียงช่วงเวลาอันสั้น แต่ก็ทำให้ข้าพเจ้ามีความสุขเหลือเกิน

(สเปย์สด  ขบลำ ล้างตู้ฟักไข่  wot  เบสิค  doggy  แตกกระจาย) ไม่ได้ พลับ & 4x4 เพราะน้องไม่ไหวแล้วไม่สบาย
อ่านแล้วแค้น :D

reew

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2007, 00:13:17 »

นู๋ไม่พลาดอยู่แล้วววววว
  :o :o :o

เมื่อกี้เพิ่งไปประมือกับท่าน reew , zizu , shinosuka , miracle maker  ณ สถานฑูต แบบเจอกันโดยไม่ได้นัดหมาย ท่านเหล่านี้อยู่ในห้องสูท 3 เรียบร้อยแล้ว  หื่นมากๆ ขอบอก
>:D >:D

ผมว่า คนที่หื่นกว่าคือคนที่ไปคนเดียว ทำหน้าเด๋อๆด๋าๆ อยู่หน้าตู้นะครับ ;D

notear

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2007, 00:20:18 »

ท่าน DVD ไม่ชวนกันบ้างเลยนะครับ
เห็นว่าพรุ่งนี้ท่าน Seawjang
ทำการนัดหมายไว้ 6 โมงเย็นใช่หรือป่าวคับ
ถ้าพรุ่งนี้ผมว่างผมจะไปนะคับ
 ;)

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2007, 01:19:36 »

เฮียครับแล้วผมวาระแรก 499 หรือวาระ2 299 ครับ

แล้วงานเริ่มวันไหนครับ

มีกิจกามเอ้ยกิจกรรมอะไรบ้างครับ

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2007, 02:58:53 »

เฮียอย่าลืมผมนะครับ  งานนี้ผมไปด้วยคนครับ พลาดมา2ครั้งแล้ว

ครั้งนี้พลาดไม่ได้แล้วครับ

แล้วสถาที่ละครับที่ไหนครับ

notear

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2007, 03:04:35 »

เฮียครับแล้วผมวาระแรก 499 หรือวาระ2 299 ครับ

แล้วงานเริ่มวันไหนครับ

มีกิจกามเอ้ยกิจกรรมอะไรบ้างครับ

ผมคิดว่าของท่านน่าจะเป็นทีราคา 299 นะครับ

dvd6699

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2007, 09:24:39 »

ท่าน DVD ไม่ชวนกันบ้างเลยนะครับ
ทำการนัดหมายไว้ 6 โมงเย็นใช่หรือป่าวคับ
 ;)

เมื่อวานผมจะติดต่อท่านแล้วติดต่อไม่ได้ครับ พอดีอีกวันไม่ว่างครับ เลยรีบไปก่อน ไว้เดี๋ยวผมไปผมจะโทรชวนท่านนะครับ

ทิ้งเบอร์ไว้ที่ อีเมล์ผมนะครับ dvd6699@hotmail.com

kobmoi

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2007, 10:15:56 »

ผมว่าเป็นจตุกามดีก่า อิอิ
อิอิ....
ผมก่อว่า...มานเปิงแต๊ๆ....
...สี่โคน..."จตุกาม"....อิอิ

mcfly

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2007, 14:58:37 »

ผมละจะไปคนหนึ่ง คงจะมานน่าดูเลยนะคับ  :-[ :-[

seawjang

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2007, 15:07:39 »

;)

เมื่อวานผมจะติดต่อท่านแล้วติดต่อไม่ได้ครับ พอดีอีกวันไม่ว่างครับ เลยรีบไปก่อน ไว้เดี๋ยวผมไปผมจะโทรชวนท่านนะครับ

ทิ้งเบอร์ไว้ที่ อีเมล์ผมนะครับ dvd6699@hotmail.com

เชอะ  :D รู้ก็รู้ ว่าโดนเรียกเข้ากรมอยู่ ก็โทรมารายงานอยู่ได้ เครียดนะโว๊ยยยย อิจฉาอ่ะ   >:(  ว่าแต่ พรุ่งนี้ ไปไม่ได้เหรอ

ท่าน notear ครับ OK เลยครับ วันหลังไว้จะไปจะโทรไปชวนครับ อิอิ ฝากเบอร์ไว้ที่ท่าน dvd ละกันครับ

hello baby

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2007, 15:20:05 »

:( จัดเมื่อไหร่ขอไปด้วยคนนะครับ

co-of

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2007, 16:29:50 »

:(ไปด้วยครับผลาดมาหลายครั้งแล้ว :o :-[ :-\มีแนะนำน้องใหม่ไหมคัยเอีย แบบว่าเด็กใหม่นะครับ :-X

mommamman

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2007, 17:00:19 »

ช่วงนี้เฮียทรัพย์จาง ฝากเอาไว้ก่อนเถอะโอฬาร

ถ้าไปจริงจะเลี้ยง เน้อท่าน chon

mommamman

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2007, 17:01:08 »

เฮียคิมย้วยอีกคน สัญญากะผมว่าจะส่งการบ้าน น้องแฟ...... ยังไม่เห็นวี่แววเลยน่ะ ท่านดาก ก็กำลังรออ่านอยู่ด้วย อุอุอุ ผมส่งให้ท่านมอมแมมแล้ว ท่านบอกว่างามเกินไปไม่กล้าอะ สองปาห้า เอง เฮียมีตังค์ละก็ไม่เหลือมาจนถึงทุกวันนี้หรอก หุหุหุหุ

ส่งให้ KIM ไปแล้วกาครับ
โอ้ว......ส่งการบ้าน ด่วนเลยครับ  :P

chon

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2007, 18:13:00 »

เห็นเฮียคิมย้วยบอกว่าโทรไปนัดแร้ว ยังไงต่อม่ายรู้ เงียบปายเรย  หุหุหุ น้อง ป ปลา อีกคนยังไม่ได้เรื่อง อิอิ ท่านมูมมามสนใจกา

Wunsen

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2007, 21:39:08 »

ช่วยชี้ชัดๆ ได้ไม๊คับวาใคร 299 ใคร 499 เพราะรู้สึกหลายคนสับสนเหลือเกิน ผมก็คนหนึ่ง

notear

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2007, 22:20:53 »

;)

เชอะ  :D รู้ก็รู้ ว่าโดนเรียกเข้ากรมอยู่ ก็โทรมารายงานอยู่ได้ เครียดนะโว๊ยยยย อิจฉาอ่ะ   >:(  ว่าแต่ พรุ่งนี้ ไปไม่ได้เหรอ

ท่าน notear ครับ OK เลยครับ วันหลังไว้จะไปจะโทรไปชวนครับ อิอิ ฝากเบอร์ไว้ที่ท่าน dvd ละกันครับ

ผมพร้อมเสมอครับ
 ;)

dvd6699

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2007, 00:25:06 »

ช่วยชี้ชัดๆ ได้ไม๊คับวาใคร 299 ใคร 499 เพราะรู้สึกหลายคนสับสนเหลือเกิน ผมก็คนหนึ่ง

ของท่าน ขอให้มางานได้ผมก็ดีใจครับ จะซื้อบัตร 299 หรือ 499 ก็ไม่ว่ากันครับ  คิดถึง วุ้นเส้นจัง (น้องวุ้นเส้นนะ)  ??? ??? ???

worapong

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2007, 04:06:29 »

สมาชิกใหม่เอี่ยมคับ อยากร่วมงานทำไงครับ

zizu

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2007, 13:34:00 »

หวาด เจี๋ยว  ว่าได้เจอกันหรือเปล่านา :-\

worapong

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2007, 22:59:12 »

สมาชิกใหม่เอี่ยมคับ อยากร่วมงานทำไงครับ

ขอเชิญลงชื่อไว้ที่นี่ เลย ครับ  http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=407.0   

ขอบคุณมากครับ

untraviolet

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2007, 12:55:10 »

>:D ^-^ O0 รับกันไปเลยครับ จตุคามรุ่นพิเศษ ไม่มีที่ไหนจัดทำแค่ 3 องค์เท่านั้น รุ่น ขุมพญากาม ยามร่วมเพศ รุ่นพิเศษ ท่องอ่าง และคันไข่ :-[   :-\

untraviolet

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2007, 12:57:04 »

;D ไปงานด้วยเด้อเฮียสรุปว่าที่ไหน นี่ O0 O0 :'(

untraviolet

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2007, 00:01:16 »

^-^ ^-^ มันเต็มที่แน่งานนี้ น้ำทะลักกันแน่งานนี้สาวรอพี่ด้วย O0 O0 >:D

notear

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2007, 06:55:16 »

>:D ^-^ O0 รับกันไปเลยครับ จตุคามรุ่นพิเศษ ไม่มีที่ไหนจัดทำแค่ 3 องค์เท่านั้น รุ่น ขุมพญากาม ยามร่วมเพศ รุ่นพิเศษ ท่องอ่าง และคันไข่ :-[   :-\

แล้วจะเอาองค์ไหนดีล่ะคับ
 :'(

Wunsen

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2007, 04:47:23 »

ท่าน dvd ผมแอด msn ท่านแล้วอ้ะ ไม้เห็นท่านแอดตอบเลย ชิ

chon

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2007, 07:10:34 »

ป๋าขอเสริมหน่อยน่ะ  น้องๆที่สับสนกับ 299 หรือ 499 ใครที่มีชื่อในบอร์ดแล้วมีตำแหน่งด้านล่างชื่อว่า CmxseedPower หรือเข้ามาแล้วเห็นกระทู้ CmXseedMember นั้นเป็น 499 ครับ นอกนั้นเป็น 299 ความแตกต่างอยู่ตรงที่ 499 มีสิทธิพิเศษนอกหนือจาก 299 นิดหน่อยครับ อิอิอิอิ
 ???

dvd6699

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2007, 15:04:18 »

ท่าน dvd ผมแอด msn ท่านแล้วอ้ะ ไม้เห็นท่านแอดตอบเลย ชิ

ผมไม่อยู่ครับท่านเพิ่งเข้ามาอ่ะ
  :)

notear

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2007, 00:00:47 »

เหมือนกันเลย
 ;D

Kim

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2007, 01:37:03 »

เรียน ป๋า chon ที่เครพรัก..

เนื่องจาก น้อง แฟ...... ตอนนี้ยังไม่ว่างและไม่ค่อยจะสดวก น้องเค้าบอกเอง ( ดู ท่าทางเลือกแขกพอดู )

และ จากที่ได้สอบถามน้องเค้าดูแล้ว ... เค้าจะ ทำเป็นช่วงๆ ( ช่วงนี้ไม่รับงานค่ะ น้องเค้าบอก .. )  :P   แต่ที่กระผมสนใจนั้นคือ

เหล่าบรรดาเพื่อนๆ  ของ น้อง เคา ดู ความคุ้มค่าและ ค่าเสีย หายน่าจะ คุ้ม ค่ากว่า น้องเค้ายิ่ง นัก ....

รับรอง เฮียส่งการบ้าน อยู่ แล้ว ครับ ช่วงนี้ สุขถาพไม่ค่อย ดี งดก่อน ครับ ...

เฮีย

chon

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2007, 05:13:31 »

เรียน ป๋า chon ที่เครพรัก..

เนื่องจาก น้อง แฟ...... ตอนนี้ยังไม่ว่างและไม่ค่อยจะสดวก น้องเค้าบอกเอง ( ดู ท่าทางเลือกแขกพอดู )

และ จากที่ได้สอบถามน้องเค้าดูแล้ว ... เค้าจะ ทำเป็นช่วงๆ ( ช่วงนี้ไม่รับงานค่ะ น้องเค้าบอก .. )  :P   แต่ที่กระผมสนใจนั้นคือ

เหล่าบรรดาเพื่อนๆ  ของ น้อง เคา ดู ความคุ้มค่าและ ค่าเสีย หายน่าจะ คุ้ม ค่ากว่า น้องเค้ายิ่ง นัก ....

รับรอง เฮียส่งการบ้าน อยู่ แล้ว ครับ ช่วงนี้ สุขถาพไม่ค่อย ดี งดก่อน ครับ ...

เฮีย

เท่าที่สังเกตุน่ะถ้าช่วงไหนน้องเค้ารับงาน น้องเค้าจะมาเข้าเน็ตน่ะ ช่วงนั้นน่าจะเหมาะกว่าเพราะน้องเค้าร้อนเงิน น่าจะต่อราคาได้ สองถ้วนน่ะ ป๋าก็ว่าจะลองกัดฟันลองดูสักทีเหมือนกันน่ะ อิอิอิ

ป๋าchon

chon

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2007, 05:34:03 »

คณะกรรมการจัดงาน อย่าลืมแจ้งสมาชิกอีกทีน่ะครับว่า ไม่รับขายบัตรหน้างาน เพราะกระทู้ที่ผ่านๆมา เห็นบอกกับสมาชิกว่า ยินดีรับหน้างานด้วย เด๋วจะเข้าใจผิดกัน บอกเหตุผลสมาชิกด้วย น่ะครับ มิเช่นนั้นจะไปซื้อกันหน้างานกันหมดแล้วจะ manage ลำบากน่ะ แล้วก็อีกอย่างบอกวันสุดท้ายในการขายด้วยน่ะ ไม่งั้นจะจัดการลำบากน่ะครับ เพราะไม่สามารถจะทำบัญชีประมาณค่าใช้จ่ายได้

ป๋าchon

chon

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2007, 05:37:15 »

ลืมไปอีกอย่างการประกาศในแต่ละครั้งควรตั้งหัวข้อใหม่ จะได้ให้สมาชิกเห็นชัดไม่งั้น เข้ามาโพสในนี้ต่อๆไปเรื่อยๆ จะสังเกตุลำบากกันน่ะ

ป๋าเอง

don

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2007, 10:54:30 »

:-[ ขอบคุณครับ ป๋า

hello baby

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2007, 16:50:57 »

เห็นด้วยกับป๋าครับ

thapmongkol

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2007, 18:01:29 »

เซ็งไม่ได้ไปติดภาระกิจพี่ช่วยหื่นแทนด้วนครับแง้ๆๆๆ :P

tee_btc

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2007, 18:59:14 »

อยากไปมั่งจัง

พอดีอยู่ กทม. อ่ะถ้าจะไปแล้วขอคำแนะนำจากเซียนในนี้ด้วยนะครับ  ???