-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญลงชื่อผู้ที่สนใจจะเข้าร่วมงาน Meeting CMXSEED ครั้งที่ 3 ครับ  (อ่าน 10371 ครั้ง)

dvd6699

• บุคคลทั่วไป

สรุป ณ เวลานี้นะครับ อัพก่อนนอนครับ 

1.  เฮียkim
2.  ป๋าchon
3.  ท่านdarkman
4.  ท่านdon
5.  ท่านzizu
6.  ท่านreew
7.  ท่านmiracle maker 
8.  ท่านshinosuke
9.  ท่านsewjung
10. ป๋าmommamman
11. ท่านwunsen
12. ท่านmcfly (3 ที่นั่ง)
13. ท่านMr.somsak
14. ท่านR_obert
15. ท่านworapong
16. ท่านnotear
17. ท่านPo_cm  (2 ที่นั่ง)
18. ท่านCastlevaniaX
19. ท่านMonzanto
20. ท่านmangda
21. ท่านR_Su_Ji_Kung
22. ท่านhello baby
23. ท่านmammos69
24. ท่านzedan
25. ท่านUntraviolet
26. ท่านpluckkung
27. ท่านvol
28. ท่านsam690
29. ท่านco-of
30. ท่านgreatpickka  (2 ที่นั่ง)
31. ท่านrobinpeak
32. ท่านalongkot
33. ท่านunifoun
34. ท่านballack002 (2 ที่นั่ง)
35. ท่านAozz  (2 ที่นั่ง)
36. ท่านthapmongkol
37. ท่านdragon-yugi
38. ท่านdemon99
40. ท่านJuneo
41. ท่านboyzone3333
42. ท่านxstation
43. ท่านb
44. ท่านPop108

รายชื่อตกหล่นท่านใดกรุณาแจ้งด้วยนะครับ

รีบๆ ไปลงชื่อนะครับท่าน วันจันทร์นี้ บัตรงาน Cmxseed Meeting Project#3 ?เสร็จพร้อมส่งแล้วครับท่าน

ลงชื่อได้ที่นี่ครับ

ตอนนี้มีผู้เข้าร่วมงาน  50 ท่านครับ

รบกวนแจ้งชื่อและเบอร์โทรไปที่ dvd6699@hotmail.com ด้วยครับ

???

dvd6699

ท่าน JuNeO ผมติดต่อผ่านท่าน Wunsen แล้วนะครับ

JuNeO

:D เจ้า zente ทำไมไม่ไปฟะ.... >:(

อุ๊เหม่ มีมุ้งเล็กไปแค่สามคนเอง ไอ้เราเก๊าะอุตส่าห์รีบสึก  :-X เจ้า pop แหกขี้ตามาจาก กทม.  :P

^^
^^

งานนี้มุ้งเล็กขาด นาย zente กะอีตา aVa งานหน้าปรับนะเฟ้ย ไม่มาก้อจะเก็บตังอ่ะ  >:D

อ้อ...เด๋วเค้าไปสุกี้  ^-^ O0 แล้วอย่ามาบ่นอ่ะ

JuNeO

ท่าน JuNeO ผมติดต่อผ่านท่าน Wunsen แล้วนะครับ

ขอบคุณมากครับ ท่าน dVd แหะๆ.....ใครโทรมาไม่รู้ม่ะคืน ผมหลับอยู่อ้ะ  :-X

งานมีทติ้งนี่คงได้เจอกันอะคับ(ส่วนตัว) อืม...นึกหน้าท่านม่ะออกอ่ะ  :-\

อิอิ..ชะแว้บไปเวปตัวเองม่ะเช้านี้ แอบเห็นชื่อท่านปรากฎอยู่ใน member list ด้วยอ่ะ  ;D

ดีใจหลายอ่ะ เพื่อนๆจากที่นี่ก้อสนใจกันแยะ แต่ใครที่ไปจากบอร์ดนี้ก็ช่วยแนะนำตัวกันหน่อยนะคับว่ามาจากบอร์ด cmx

ผมจะพาพาสเข้าไปบอร์ด ในให้ครับ (reality sw. not sukiyaki)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กรกฎาคม 2007, 05:55:37 โดย JuNeO »

dvd6699

เพราะว่าสนใจไงครับ ถึงได้สมัคร   :o

ผมส่งข้อความส่วนตัวให้ท่านด้วยนะครับ

JuNeO

เพราะว่าสนใจไงครับ ถึงได้สมัคร   :o

ผมส่งข้อความส่วนตัวให้ท่านด้วยนะครับ

ตอบ privacy message ไปแย้วนะครับป๋ม  :(

อ่า..พอดีมีเรื่องปรึกษาท่าน don กะท่าน dvd ในวันงานเรื่องเวปบอร์ด sw ด้วย ขอเวลาส่วนตัวในวันนั้นหน่อยนะครับ  :-X

zente

ตอบ privacy message ไปแย้วนะครับป๋ม  :(

อ่า..พอดีมีเรื่องปรึกษาท่าน don กะท่าน dvd ในวันงานเรื่องเวปบอร์ด sw ด้วย ขอเวลาส่วนตัวในวันนั้นหน่อยนะครับ  :-X

หนอยๆ ขอเวลาส่วนตัว แร้นเอาเด็ก 2 คนเนี่ยนะ  :D .... ฝากผมไว้ได้นะพี่ น้องดูแลให้  :(  ???

ปล. เด๋วขอดูตารางงาน+คุยกะเจ้านายก่อน ถ้าว่างก็ไปละกัน  :-X

zente

เอ้อ ลงชื่อด้วยครับ จริงๆมะอยากไปเลยนะเนี่ย เฮ้อๆๆ  ::)  ???

แต่มีหลายๆทั่นที่ผมอยากเจอตัวเป็นๆ เอาวะ เสี่ยงดูซักครั้ง  ???

คำตอบ : ลงชื่อไปด้วยครับ เครียตารางแร้ว

ปล. พี่จูน ผมเข้าใจว่าพี่จูนมีเรื่องต้องคุยเยอะ ฝากน้องไว้ที่ผมได้นะ  8)

Wunsen

ใช่พี่ Juneo เด๋วผมก้บเต้รับฝากเอง 5555555 ???

xstation

อุๆ บ่ายๆวันอังคาร ได้ยินเสียงท่าน DVD โทรมานัดแจกบัตร Meeting #3

ท่านครับ แค่ได้ยินเสียงท่าน ผมก็รับรู้ถึงความ "หื่น" ที่วิ่งมาตามเสียงโทรศัพท์เรยคับ  ;D ::)

เดี๋ยวเย็นๆเจอกันนะค้าบบบบ แหะๆ ไปเอาหลายไปเรยแก๊งผม :o :o

don

:D  อย่ามาเยาะนะ ที่นั้งมันไม่พอที่เตรียมไว้ก็ประมาณ40 มากกว่านี้นั้งตักแน่ๆๆ ???ส่วนน้องๆ ::)ใครจองนั้งตักคนนั้น :P จอง 2 เดียวผมช่วยเอง  :-X งานนี้รอเก็บอย่างเดียว ใช่ใหมท่าน dvd  ??? ??? ???

zente

:D  อย่ามาเยาะนะ ที่นั้งมันไม่พอที่เตรียมไว้ก็ประมาณ40 มากกว่านี้นั้งตักแน่ๆๆ ???ส่วนน้องๆ ::)ใครจองนั้งตักคนนั้น :P จอง 2 เดียวผมช่วยเอง  :-X งานนี้รอเก็บอย่างเดียว ใช่ใหมท่าน dvd  ??? ??? ???

อย่าพูดดังปาย เด๋วเหยื่อหนีหมด  ::)

wayu

ไปร่วมงานด้วยครับ 2 คนครับ ทันไหมครับนี่

xstation

ไปร่วมงานด้วยครับ 2 คนครับ ทันไหมครับนี่

รีบเมล์หาท่าน DVD เลยครับ ทิ้งเบอร์โทรศัพท์ไว้ เดี๋ยวท่าน DVD ติดต่อไปได้นะ ทันชัวร์ครับ

อีโต้

ไม่รุ้จะพริ้วไปได้ไหม ถ้าพริ้วไปได้ขอไปร่วมหน้างานเลยนะครับ  :(

Tor

ไม่รุ้จะพริ้วไปได้ไหม ถ้าพริ้วไปได้ขอไปร่วมหน้างานเลยนะครับ  :(

รบกวนเก็ฐภาพมาฝากคนบ้านไกลด้วยนะคับท่านพี่   :(