-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เกิดปัญหากับงาน meeting no.3  (อ่าน 1165 ครั้ง)

mommamman

• บุคคลทั่วไป
เกิดปัญหากับงาน meeting no.3
« เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2007, 08:09:02 »

::) ปัญหาใหญ่มากเลยครับพี่้น้อง  :-X
เด็กมันมีน้อยไม่พอกับสมาชิกไปที่กันเกือบๆ 50 คน
ห้องแทบจะระเบิด :-[
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มีนาคม 2008, 11:38:12 โดย mommamman »

LipoVitunC2

Re: เกิดปัญหากับงาน meeting no.3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2007, 18:51:16 »

เนียน  ;) ผมได้กับมาม่าแทน  :-X แต่ช้อบ ชอบ  :o

CastlevaniaX

Re: เกิดปัญหากับงาน meeting no.3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2007, 22:49:10 »

ของผมนี้เซงสุดๆเลยครับได้น้องติ๊กมานะั แมร่งมันไม่เอาใจเลยครับแข็งเหมือนหินเลยอันนี้ไม่เท่าไหล่กลับบ้านไปกะว่าจะเขียนกระทู้ซะหน่อยเพาเวอร์ซับพรายดันช๊อดและเสียไปเลยครับ

อะไรมันจะโครตซวยขนาดนี้ครับไม่เข้าใจเลย

ดีที่ท่านพี่บุกบิ๊กช่วยเหลือผมนะเกี่ยวกับเด็กนะท่านพี่เลือกน้องเมย์มาให้นะครับผมติดใจเลยครับรุ้นี้เลือกมานั่งด้วยตั้งนานแล้วครับ แรกๆว่าจะเอามาม่าแอนหิ้วกลับด้วยละระบายอารมณ์ซะหน่อย

แต่ต้องไปต่อที่ซากรุระอีกนะครับ

ขอบคุณท่านพี่มากๆเลยนะครับบุญคุณครั้งน่าผมต้องตอบแทนท่านแน่ครับวาจาลูกผู้ชายครับ

Aozz

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2007, 12:29:52 »

ไปร่วมงานครั้งนี้เป็นครั้งแรก ;Dได้รู้จักกับพี่ๆหลายท่านนิสัยดีๆทั้งนั้นเลย (แต่ไม่ควรแนะนำให้แฟนรู้จัก) ???เสียดายตรงที่ว่าอยากได้โคโยตี้จังเลยแต่ได้ PR ก้อพอไปได้ครับ :-\คราวหน้าจัดอีกก้อจะไปอีก แต่อยากได้แบบปาร์ตี้ฉาวของโจอี้ไปเลย 8) พี่ดีวีดีดูแลผมได้ประทับใจมาก พี่ดากเป็นกันเองดีครับ ไว้คราวหน้าเจอกันใหม่นะครับ
ปล.ตกดึกน้องหายครับ :P