-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องฟ้าใส พลอยสปา นี่เป็นเด็กเก่าร้านไหนหรือปล่าวครับ  (อ่าน 998 ครั้ง)

bigmong

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

รูปร่างหน้าตา และประสบการณ์ ที่ผมได้รับการบริการมามันเหมือนเคยหล่นกันมาก่อน แล้วก็มาหล่นซ้ำอีกที ที่ร้านนี้ วอนผู้รู้ช่วยเปิดตาสว่างให้หน่อยครับ wq

bathover

• แอบจิต
  • **

ผมก็เคยไปครั้งเดียว แต่ขึ้นกับน้องชื่อพลอยใสครับ เห็นน้องบอกว่าเดิมคือไดมอนด์สปาครับ ย้ายมาที่นี่

เลือกเพราะน้องหน้าสวย ผิวขาว  ครับ หุ่นตรงตามปก ครับ ขึ้นไปบนประทับใจ ห้องกว้างมาก เตียงใหญ่คิงส์ไซส์เลย ผ้าเช็ดตัวที่นี่สีขาว หนานุ่มหอมมาก

น้องอาบน้ำให้ครับ ปกติ แอบนัวน้องนิดหน่อย น้องขอแปรงฟันนานทีเดียว สงสัยพึ่งทานข้าว ผมว่่่่าน้องคุยสบายๆ สเปรย์ใส่ถุงอาจจะน้อยไปหน่อย แล้วขึ้นให้ครับ หนึบมากครับ แต่ไม่นาน ผมก็เลยเปลี่ยนอยู่บน แต่ไม่ไหว มันจะไวเกิน ผมแพ้ทางสวย ขาวครับ เลยจบเเบบด้อกกี้เลย น้องว่าพี่เสร็จไวจัง

สรุป หน้าเน็ตไอดอล บริการไม่หล่นไม่ทอนครับ
ถ้าเทียบบริการ ผมว่าน้องที่ดารินทร์จะบริการมากกว่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มีนาคม 2019, 03:59:02 โดย bathover »

bigmong

• แอบหื่น

พลอยใส ผมเคยขึ้นเหมือนกันครับ ตอนนั้นไปครั้งแรก บริการก็ตามที่พี่ bathover ว่า พอไปอีกครั้งเลือกน้องฟ้าใส เศร้าหนักเลยครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ร้านนี้เค้าย้ายมา2 รอบละนะครับ
ชื่อแรก ไดมอนสปา
ชื่อสอง จำไม่ได้แฮะ รู้แค่ว่าอยู่แถวๆแม่เหียะ

เลือกน้องคนเดิม ร้านเดิม (เปลี่ยนชื่อ) ป่าวคับ

bigmong

• แอบหื่น

ฟ้าใส กับ พลอยใส เป็นคนละคนครับ ออกมาโชว์ตัวพร้อมกันเลย

Kenzdoanusorn808

• แอบหื่น

ขอบคุณครับ