ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม และ แนะนำ เพื่อความประทับใจยิ่งขึ้น  (อ่าน 1588 ครั้ง)

p_eak

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไม่รู้ว่าน้องฟรุ๊ตตี้  นางฟ้าขวัญใจของพี่ๆเทพทั้งหลาย  หายดีหรือยัง...........    khjhgg

ตอนนี้ยังไม่ได้ไปหาน้อง  จึงอยากขอฝากน้องๆในบ้านไว้ในใจเทพทุกท่าน   lowwww

ปล.วันหลังทำอัลบัลรูปแบบไม่รีทัช  วางไว้แถวโซฟาเถอะครับ  มาเป็นโหลดูไม่ทัน เทพแค่ไหนก็อายเป็นนะครับ  ( อาจจะแบ่งเป็นครั้งละ 4 คน 3 รอบก็ได้ )   eta20

และอยากขอรอยยิ้มจากน้องๆบ้างนะครับ   อย่าจ้องมากๆ   มันทำให้พี่ๆเทพทั้งหลายที่ตั้งใจไปหาน้องรู้สึกแปลกๆ(เหมือนบังคับจิตใจน้องๆ )  จะทำให้พี่เทพทั้งหลายเลือกไม่ถูกแบบพี่วันนั้นไปเลยก็ได้นะครับ   scary

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: สอบถาม และ แนะนำ เพื่อความประทับใจยิ่งขึ้น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 14:48:51 »

> ตอบข้อแรกค่ะ = ตอนนี้น้องฟรุ๊ตตี้หายดีเป็นปกติแล้วค่ะ น้องมาทำงานทุกวันค่ะ ( จันทร์ - ศุกร์ น้องเข้างานตอนเย็นนะค่ะเพราะว่าติดเรียน .. ส่วน เสาร์ - อาทิตย์ น้องเข้างานตั้งแต่เที่ยงวันเลยค่ะ )

> เรื่องอัลบั้มน้อง เดี๋ยวทางร้านจะจัดทำอัลบั้มรูปภาพแบบไม่เซ็นเซอร์หน้าน้องๆ ให้นะค่ะ อัลบั้มนี้จะวางไว้ที่โต๊ะเพื่อให้ลูกค้าได้เลือกดูน้องๆ ( สำหรับลูกค้าที่ขี้อาย จะได้ไม่ต้องเรียกน้องค่ะ อิอิ )  ;khhg

> อิอิ เรื่องที่ 3 เรื่อง "ยิ้มๆ" ส่วนมากน้องๆขี้อายกันอ่ะค่ะ พอเจอพี่ๆ ก้อเขินแต่ยังไงน้องลูกปัดจะบอกให้น้องๆยิ้มให้มากๆนะค่ะ เพื่อให้เข้าถึงพี่ๆมากยิ่งขึ้น ... .,mn

=== ขอบคุนพี่ p_eak สำหรับคำถามค่ะ ยังไงถามกันเข้ามาได้นะค่ะ ทางร้านยินดีตอบข้อมูลทุกคำถามค่ะ และพร้อมจะปรับปรุงแก้ไข เพื่อจะได้บริการพี่ๆ อย่างเต็มที่และดีที่สุดค่ะ ... rock03 rock03
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กรกฎาคม 2012, 15:02:20 โดย lookpad »

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: สอบถาม และ แนะนำ เพื่อความประทับใจยิ่งขึ้น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 15:02:48 »

เมื่อก่อนก็ตาลายเลือกไม่ถูกเหมือนกัน

แต่ตอนนี้ปัญหานั้นได้รับการแก้ไขแล้ว kjhg

หรือว่าหน้าเราหนาขึ้นหว่า eta32

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 15:04:33 »

เมื่อก่อนก็ตาลายเลือกไม่ถูกเหมือนกัน

แต่ตอนนี้ปัญหานั้นได้รับการแก้ไขแล้ว kjhg

หรือว่าหน้าเราหนาขึ้นหว่า eta32

เอ๊ะ ! พี่ danado เหมื่อนรู้ตัว คิคิ ....... kjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 15:18:13 »

roister ระดับท่านไม่ต้องดูรูปแล้ว ดูตัวจริงไปเลย
จะได้เห็นรอยยิ้มอันสดใสของน้องๆ ท่านมาบ่อยๆถ้าอายนี่เป็นเรื่องผิดปกติ
eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 15:22:33 »

ก็ตอนนี้พี่ Danado เลือกอยู่คนเดียวอ่ะ มีแบบมาจองข้ามวันข้ามอาทิตย์ด้วยตัวเองซะด้วยสิ  ttu

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 15:36:03 »

ก็ตอนนี้พี่ Danado เลือกอยู่คนเดียวอ่ะ มีแบบมาจองข้ามวันข้ามอาทิตย์ด้วยตัวเองซะด้วยสิ  ttu
khjhgg ปล่อยเค้าไปเถอะ พี่เค้ามีนางในใจอยู่แล้ว แบบนี้น่ายกย่อง
เป็นลูกค้าตัวอย่าง มีความมั่นคงกะน้องไม่เปลี่ยนแปลง 
hgjhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 18:17:00 »

เอ๋..หนูว่าไม่ใช่มั้งค่ะ พี่ Danado  jljhl jljhl
พักหลังๆ นี่รู้สึกจะไม่ได้ดูน้องเลยนี่นา เพราะอะไรน้าาาาา eta32 eta32

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 18:20:13 »

กระทู้นี้เจ็บตัวตล๊อดๆๆ  eta07

แง๊ มีแต่คนแกล้งเค้า  lkkjjh

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 19:26:52 »

กระทู้นี้เจ็บตัวตล๊อดๆๆ  eta07

ใครแกล้ง ป่าวน๊าาาาา เค้าออกจะรักและคิดถึงพี่ Danado กันน้า อิอิ
kjhg kjhg kjhg

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2012, 00:56:36 »

ไม่เป็นไร ผมอยู่ข้างท่านเสมอ  pongz pongz
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

iOS

• I'm rookie, pls advice me!!
  • เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2012, 08:11:30 »

ไม่รู้ว่าน้องฟรุ๊ตตี้  นางฟ้าขวัญใจของพี่ๆเทพทั้งหลาย  หายดีหรือยัง...........    khjhgg

ตอนนี้ยังไม่ได้ไปหาน้อง  จึงอยากขอฝากน้องๆในบ้านไว้ในใจเทพทุกท่าน   lowwww

ปล.วันหลังทำอัลบัลรูปแบบไม่รีทัช  วางไว้แถวโซฟาเถอะครับ  มาเป็นโหลดูไม่ทัน เทพแค่ไหนก็อายเป็นนะครับ  ( อาจจะแบ่งเป็นครั้งละ 4 คน 3 รอบก็ได้ )   eta20

และอยากขอรอยยิ้มจากน้องๆบ้างนะครับ   อย่าจ้องมากๆ   มันทำให้พี่ๆเทพทั้งหลายที่ตั้งใจไปหาน้องรู้สึกแปลกๆ(เหมือนบังคับจิตใจน้องๆ )  จะทำให้พี่เทพทั้งหลายเลือกไม่ถูกแบบพี่วันนั้นไปเลยก็ได้นะครับ   scary

ส่วนตัวผมชอบให้น้องๆ ออกมายืนมากกว่าครับ อายๆ เหมือนกัน แต่ก็จะได้สบตาน้องเป้าหมายดูด้วย แอบยิ้มให้นิดๆ ถ้าน้องไม่สบตามา ทำหน้าบึ้งอีกงี้ รีบเปลี่ยนเป้าหมายด่วนครับ   kjhg  kjhg 

แต่มีอัลบัมก็ดีครับ เพราะผมก็ยังไม่เคยเห็นหน้าอีกหลายคนอยู่เหมือนกัน  eta04  eta04

***เพิ่มข้อมูลอีกนิด ผมว่าพี่ๆ ส่วนใหญ่น่าจะชอบคนที่ยิ้มนะครับ ถ้าน้องคนไหนยิ้มให้หวานๆนี่ จะเลือกคนนั้นก่อนเล้ย เท่าที่ดูมาน้องโฟกัสชอบยิ้มหวานๆ ให้แขกที่สุดละ ยิ้มปุ๊ป สวยเด่นขึ้นมาเลย kjhg  kjhg 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กรกฎาคม 2012, 08:15:38 โดย iOS »

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 16:29:59 »

ส่วนตัวผมชอบให้น้องๆ ออกมายืนมากกว่าครับ อายๆ เหมือนกัน แต่ก็จะได้สบตาน้องเป้าหมายดูด้วย แอบยิ้มให้นิดๆ ถ้าน้องไม่สบตามา ทำหน้าบึ้งอีกงี้ รีบเปลี่ยนเป้าหมายด่วนครับ   kjhg  kjhg 

แต่มีอัลบัมก็ดีครับ เพราะผมก็ยังไม่เคยเห็นหน้าอีกหลายคนอยู่เหมือนกัน  eta04  eta04

***เพิ่มข้อมูลอีกนิด ผมว่าพี่ๆ ส่วนใหญ่น่าจะชอบคนที่ยิ้มนะครับ ถ้าน้องคนไหนยิ้มให้หวานๆนี่ จะเลือกคนนั้นก่อนเล้ย เท่าที่ดูมาน้องโฟกัสชอบยิ้มหวานๆ ให้แขกที่สุดละ ยิ้มปุ๊ป สวยเด่นขึ้นมาเลย kjhg  kjhg
เดี๋ยวให้น้องยิ้มกันทุกคนเลยยยค่ะ....เอาให้พี่  iOS เลือกไม่ถูกเลย jljhl

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่