ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแนะนำ ติชม สักนิดเพื่อบริการที่ดีขึ้น  (อ่าน 2085 ครั้ง)

p_eak

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ได้แนะนำให้เพื่อนไปใช้บริการที่บ้านนี้ครับ  .,mn .,mn .,mn เพราะรู้สึกดีกับบ้านนี้จริงๆ

แต่ผลที่ได้กลับตรงข้าม  eta06 เพราะเพื่อนมาตำหนิ   eta07  ว่ามาบ้านนี้ไม่คุ้ม  ghjk

สาเหตุ คือ ดาวคนหนึ่งของบ้านนี้(ไม่ขอระบุชื่อ)  mbvc  เหนื่อยเกินไป ไม่มีแรง ไม่อาบน้ำ  ljhgf

เพราะเพื่อนไปคนที่ 4-5  ของน้องคนนี้ วันนั้น ........... เพื่อนเลยหมดอารมณ์ไปเลย  uilo

และน้องเขาก็เร่งให้เสร็จมาก 2 ครั้ง ภายใน 15 นาที จากครั้งแรก  รวมเวลาขึ้นไม่ถึงชั่วโมง

ในฐานะที่เป็นแฟนคลับของบ้านนี้  fdgdfdf ขอเรียกร้องให้น้องๆรักษาเวลา + มาตรฐานของร้าน ด้วย .,mn

บ้านนี้คนที่ประทับใจแล้วไปบอกต่ออย่างพี่ก็มี  eta03.... แต่ถ้าแนะนำไปเขามาว่าพี่ roister พี่ก็เสียใจนะ

NERO

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
Re: ขอแนะนำ ติชม สักนิดเพื่อบริการที่ดีขึ้น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 12:46:13 »

ผมเสนอให้ท่านpm ไปคุยรายละเอียดวันเวลา การทำงานและน้องที่เพื่อนๆท่านไปใช้บริการ ให้กะน้องๆPR ทราบดีกว่านะครับ เพื่อทางร้านจะได้แก้ไขปรับปรุงการให้บริการ
"LOVE"   Love is just a four letter word with so many meanings behind it.

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: ขอแนะนำ ติชม สักนิดเพื่อบริการที่ดีขึ้น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 13:44:20 »

ต้องขอบคุนพี่ p_eak มากๆนะค่ะสำหรับคำแนะนำ > ทางร้าน HREM ต้องขอโทษกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นด้วยค่ะ ยังไงทางร้านจะปรับปรุงแก้ไขตามที่แจ้งมานะค่ะ ... ( ปล. รบกวนพี่ p_eak > PM มาบอกกับทางร้านหน่อยนะค่ะว่าเป็นน้องคนไหน จะได้ตักเตือนได้ถูกคนค่ะ เพราะน้องบางคนก้อบริการได้ดีและมีมาตรฐานที่ดีอยู่แล้วค่ะ ยังไงต้องขอขอบคุณพี่ p_eak อีกทีมากๆเลยค่ะ ^_^! ) ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

ammara9

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 13:47:32 »

ได้แนะนำให้เพื่อนไปใช้บริการที่บ้านนี้ครับ     เพราะรู้สึกดีกับบ้านนี้จริงๆ

แต่ผลที่ได้กลับตรงข้าม   เพราะเพื่อนมาตำหนิ     ว่ามาบ้านนี้ไม่คุ้ม 

สาเหตุ คือ ดาวคนหนึ่งของบ้านนี้(ไม่ขอระบุชื่อ)    เหนื่อยเกินไป ไม่มีแรง ไม่อาบน้ำ 

เพราะเพื่อนไปคนที่ 4-5  ของน้องคนนี้ วันนั้น ........... เพื่อนเลยหมดอารมณ์ไปเลย 

และน้องเขาก็เร่งให้เสร็จมาก 2 ครั้ง ภายใน 15 นาที จากครั้งแรก  รวมเวลาขึ้นไม่ถึงชั่วโมง

ในฐานะที่เป็นแฟนคลับของบ้านนี้   ขอเรียกร้องให้น้องๆรักษาเวลา + มาตรฐานของร้าน ด้วย

บ้านนี้คนที่ประทับใจแล้วไปบอกต่ออย่างพี่ก็มี  .... แต่ถ้าแนะนำไปเขามาว่าพี่  พี่ก็เสียใจนะ

ได้แนะนำให้เพื่อนไปใช้บริการที่บ้านนี้ครับ  .,mn .,mn .,mn เพราะรู้สึกดีกับบ้านนี้จริงๆ

แต่ผลที่ได้กลับตรงข้าม  eta06 เพราะเพื่อนมาตำหนิ   eta07  ว่ามาบ้านนี้ไม่คุ้ม  ghjk

สาเหตุ คือ ดาวคนหนึ่งของบ้านนี้(ไม่ขอระบุชื่อ)  mbvc  เหนื่อยเกินไป ไม่มีแรง ไม่อาบน้ำ  ljhgf

เพราะเพื่อนไปคนที่ 4-5  ของน้องคนนี้ วันนั้น ........... เพื่อนเลยหมดอารมณ์ไปเลย  uilo

ในฐานะที่เป็นแฟนคลับของบ้านนี้  fdgdfdf ขอเรียกร้องให้น้องๆรักษาเวลา + มาตรฐานของร้าน ด้วย .,mn

บ้านนี้คนที่ประทับใจแล้วไปบอกต่ออย่างพี่ก็มี  eta03.... แต่ถ้าแนะนำไปเขามาว่าพี่ roister พี่ก็เสียใจนะ

lowwww

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 14:44:49 »

ก่อนอื่นต้องกราบขอบพระคุณ p_eak มาก ๆ เลยค่ะที่ได้แนะนำร้าน Harem  ;khhg

และขออภัยเป็นอย่างสูงกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น  eta08

ทางร้านจะรีบปรับปรุงข้อผิดพลาดที่เกิดขึ้นอย่างเร่งด่วนเลยค่ะ ฝากขออภัยเพื่อนพี่  p_eak ด้วยนะคะที่ต้องมาเจอเหตุการณ์แบบนี้

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

NERO

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 15:52:29 »

น้องPR บ้านนี้น่ารักจัง ใส่ใจทุกรายละเอียด ชักอยากเจอตัวจริงซะแล้ว  pongz
"LOVE"   Love is just a four letter word with so many meanings behind it.

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 16:02:57 »

น้องPR บ้านนี้น่ารักจัง ใส่ใจทุกรายละเอียด ชักอยากเจอตัวจริงซะแล้ว  pongz
ชักช้าอยู่ไยคะพี่ NERO เข้ามาร้านอย่าตกใจนะคะ จะเจอพีอาร์สาวสวย 3 คน เลยค่ะ Completed

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

NERO

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 16:34:23 »

ชักช้าอยู่ไยคะพี่ NERO เข้ามาร้านอย่าตกใจนะคะ จะเจอพีอาร์สาวสวย 3 คน เลยค่ะ Completed
โอ้...ร้านมีPRสาวสวยตั้งสามคน สงสัยต้องไปทำความรู้จักPR ก่อนซะแล้ว ฮะฮะ (แต่ตอนนี้หลงPRคนตอบแล้วดิ) kjhg

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 16:43:33 »

โอ้...ร้านมีPRสาวสวยตั้งสามคน สงสัยต้องไปทำความรู้จักPR ก่อนซะแล้ว ฮะฮะ (แต่ตอนนี้หลงPRคนตอบแล้วดิ) kjhg
แหม ๆ เดี๋ยวมาที่ร้านไม่สนใจพีอาร์กันละค่ะ จะหลงน้อง ๆ แทน fdgdfdf

Mangjohn

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 19:01:42 »

ก็เพราะเดี๋ยวนี้พีอาร์บางคนใจร้ายไงคะ เนาะ lowwww

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 19:02:35 »

แหม ๆ เดี๋ยวมาที่ร้านไม่สนใจพีอาร์กันละค่ะ จะหลงน้อง ๆ แทน fdgdfdf

ช่ายแล้ว น้องๆ น่ารักกว่าพีอาร์เย๊อะ eta03 eta03

NERO

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 00:36:24 »

ก็เพราะเดี๋ยวนี้พีอาร์บางคนใจร้ายไงคะ เนาะ lowwww
กระซิบบอกผมหน่อยได้มั้ยครับ ว่าใครใจร้าย กลัวเจอ scary

p_eak

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 08:45:52 »

ที่แนะนำเพราะไม่อยากให้ตำหนิน้องๆโดยเป็นบุคคล,เพราะว่าเวลาที่น้องขึ้นห้องก็มีแต่น้องและแขก -

เท่านั้นที่รู้ว่าน้องบริการอย่างไรประทับใจไหม,อันที่ตั้งกระทู้นี้แค่เสียงสะท้อนจากแขกที่ไปเที่ยวเท่านั้น

แต่ถ้าให้พี่อาร์เช็คเวลา ,และดูสีหน้าแขกก็น่าจะรู้ว่าเป็นยังไงกันบ้าง , อย่าไปถึงขั้นเรียกมาตำหนิเลย

เพราะบางทีน้องเขาขึ้นแขกทั้งตัว 2 คนก็หมดแรงแล้ว , แล้วต่อเนื่องตั้ง 3-4 คน , เขาจะไม่ไหวเอา

การบริการเลยไม่ได้คุณภาพแบบที่ควรจะเป็น  eta30

แล้วการกระชับเวลาเพื่อเพิ่มรอบให้ตัวน้องเอง , มันทำให้แขกหมดความรู้สึก , เร่งกระตุ้นกระจู๋  รูดขึ้นลงแบบบีปให้เขื่อนแตกจนบวมเปล่งไปเลย  eta20 eta20 eta20

คนนะไม่ใช่คูโบต้า  scary scary มันจะได้ออกง่ายๆ  สงสารน้องชายแขกบ้างนะครับ wq

ขอแนะนำนะจริงๆ ครอสไหนก็ควรดูเวลา อาบน้ำ 20-30 นาที , นวด 30-60นาที ,กระตุ้น 20-30นาที , ล้างตัว 20-30 นาที นาฬิกามีประจำตัว  รับรองไม่หล่นแน่ dsgjsd dsgjsd dsgjsd

ที่สำคัญคือจิตใจในการให้บริการ  อยากขอให้ทำใจ จริงใจ เต็มใจให้บริการ , งานจะได้ออกมาดี  เพราะแขกที่ไปก็หวังความบันเทิง ความสบายใจ + ตัว ,ขอให้น้องๆให้ใจกับแขกบ้างนะ ไม่หน้างอ uilo uilo

ก็ขอร้านที่ผมเป็นแฟนคลับ  ช่วยปรับจิตใจน้องๆให้รักการบริการ และปรับเรื่องเวลา , คุณภาพ ,รอบที่ขึ้นไม่แน่นไป ,  เวลาในห้อง   ด้วยนะครับ   ;khhg ;khhg ;khhg

ติชมเพราะรักนะครับ  ไม่รักกันชอบกันไม่บอกต่อไม่เชียรหรอกนะจะบอกให้ hgjhg hgjhg hgjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 09:58:49 »

ที่แนะนำเพราะไม่อยากให้ตำหนิน้องๆโดยเป็นบุคคล,เพราะว่าเวลาที่น้องขึ้นห้องก็มีแต่น้องและแขก -

เท่านั้นที่รู้ว่าน้องบริการอย่างไรประทับใจไหม,อันที่ตั้งกระทู้นี้แค่เสียงสะท้อนจากแขกที่ไปเที่ยวเท่านั้น

แต่ถ้าให้พี่อาร์เช็คเวลา ,และดูสีหน้าแขกก็น่าจะรู้ว่าเป็นยังไงกันบ้าง , อย่าไปถึงขั้นเรียกมาตำหนิเลย

เพราะบางทีน้องเขาขึ้นแขกทั้งตัว 2 คนก็หมดแรงแล้ว , แล้วต่อเนื่องตั้ง 3-4 คน , เขาจะไม่ไหวเอา

การบริการเลยไม่ได้คุณภาพแบบที่ควรจะเป็น  eta30

แล้วการกระชับเวลาเพื่อเพิ่มรอบให้ตัวน้องเอง , มันทำให้แขกหมดความรู้สึก , เร่งกระตุ้นกระจู๋  รูดขึ้นลงแบบบีปให้เขื่อนแตกจนบวมเปล่งไปเลย  eta20 eta20 eta20

คนนะไม่ใช่คูโบต้า  scary scary มันจะได้ออกง่ายๆ  สงสารน้องชายแขกบ้างนะครับ wq

ขอแนะนำนะจริงๆ ครอสไหนก็ควรดูเวลา อาบน้ำ 20-30 นาที , นวด 30-60นาที ,กระตุ้น 20-30นาที , ล้างตัว 20-30 นาที นาฬิกามีประจำตัว  รับรองไม่หล่นแน่ dsgjsd dsgjsd dsgjsd

ที่สำคัญคือจิตใจในการให้บริการ  อยากขอให้ทำใจ จริงใจ เต็มใจให้บริการ , งานจะได้ออกมาดี  เพราะแขกที่ไปก็หวังความบันเทิง ความสบายใจ + ตัว ,ขอให้น้องๆให้ใจกับแขกบ้างนะ ไม่หน้างอ uilo uilo

ก็ขอร้านที่ผมเป็นแฟนคลับ  ช่วยปรับจิตใจน้องๆให้รักการบริการ และปรับเรื่องเวลา , คุณภาพ ,รอบที่ขึ้นไม่แน่นไป ,  เวลาในห้อง   ด้วยนะครับ   ;khhg ;khhg ;khhg

ติชมเพราะรักนะครับ  ไม่รักกันชอบกันไม่บอกต่อไม่เชียรหรอกนะจะบอกให้ hgjhg hgjhg hgjhg
kjhg บางทีก็อยู่ให้ครบเวลาก็ได้ นั่งคุยกันก่อนแม้จะไม่นวดหรือนัวต่อก็ตาม
แบบนี้ลูกค้าก็ได้ความรู้สึกดีกลับไปแล้ว แต่ถ้าเร่งเวลาแล้วน้องขอลงยังไม่หมดเวลา
แบบนี้ทำให้ความรู้สึกของลูกค้าเสียได้  เว้นแต่ว่าลูกค้าขอลงไปก่อน คนที่มาที่นี่
เค้าก็จะอยากอยู่ใกล้ชิดน้องๆให้นาน ตามที่ทางร้านกำหนดเวลาไว้ แม้ว่าน้องจะช่วย
เขาถึงฝั่งฝันแล้วก็ตาม  อยากให้ร้านดูในจุดนี้ด้วย เพราะคนเราต่างจิตต่างใจ
เรื่องคิดเล็กคิดน้อยกับการให้บริการของน้องๆย่อมมีอยู่แล้ว ผมก็เคยเจอแต่ก็เลิกคิดไปแล้ว
อีกทั้งแต่ละห้องก็มีนาฬิกาบอกเวลาอยู่แล้ว roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

topseries

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 10:03:27 »

เป็นคำแนะนำที่ดีเพื่อที่ท้างร้าจะได้นำไปปรับปรุง   บ้านนี้ผมไปมา 3  ครั้ง  เสร็จ 1 ครั้ง  ไม่เสร็จ 2  ครั้ง สำหรับผมถือว่าไม่หล่น ไม่ทอน น้องเขาช่วยเต็มที่แล้วผิดที่เราเองที่เสร็จยาก   piuyty

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 10:14:00 »

เป็นคำแนะนำที่ดีเพื่อที่ท้างร้าจะได้นำไปปรับปรุง   บ้านนี้ผมไปมา 3  ครั้ง  เสร็จ 1 ครั้ง  ไม่เสร็จ 2  ครั้ง สำหรับผมถือว่าไม่หล่น ไม่ทอน น้องเขาช่วยเต็มที่แล้วผิดที่เราเองที่เสร็จยาก   piuyty
;khhg เป็นคำแนะนำที่ทางร้านควรใส่ใจบ้าง แม้ว่าบางคนเขาจะเป็นลูกค้าใหม่

ที่ให้คำแนะนำมา ควรรับฟังและพิจารณานำไปปรับปรุง เพื่อการบริการที่ดีขึ้น คนที่ไปบ้านนี้
ถ้าครั้งแรกประทับใจ เขาก็ไปอยู่เรื่อยๆ mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว