-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอนทำความรูจักพยาบาลหน่อยดิครับ  (อ่าน 10686 ครั้ง)

Keijikung

• บุคคลทั่วไป
Re: สอนทำความรูจักพยาบาลหน่อยดิครับ
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 14:35:40 »

ลุยเลย กลัวทำไม อย่างน้อยก้อได้ทำ

schlemmz

Re: สอนทำความรูจักพยาบาลหน่อยดิครับ
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2010, 12:29:57 »

พูดได้ว่า เค้าก็เล่นด้วยผมบ้างแหละ

แต่ว่า ควรสานสำพันต่อไปอย่างไรดีครับ

timmy

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2010, 12:01:49 »

พูดได้ว่า เค้าก็เล่นด้วยผมบ้างแหละ

แต่ว่า ควรสานสำพันต่อไปอย่างไรดีครับ

นั่นไง เริ่มได้เรื่องแล้ว
ก็ทำตามคำแนะนำของท่านเทพแต่ละท่านต่อไปครับ

ส่วนตัวผมก็อยากให้ลองลองชวนเธอไปเที่ยวดูบ้างคับ
 ที่ไหนก็ได้ที่เธอชอบ
ธรรมชาติ ห้าง หรือวัด (อันนี้ผมยังไม่เคยนะ ยกเว้นใช้กะตอนจีบ ผบ ไม่รู้ตอนนั้นคิดไปได้ยังไง fdgdfdf)
แล้วที่ฝากไว้อีกอย่างก็อย่าทำตัวน่าเบื่อนะครับ คือเปลี่ยนสไตล์ไปเรื่อยๆแต่ก็ยังอยู่ในกรอบของความเป็นตัวของตัวเองละกันครับ (จะได้ไม่ เฟค)
เคยเห็นโคดสะนา AXE มั้ยครับ นั่นล่ะครับ (เมื่อก่อนผมก็ไม่ค่อยเชื่อนะครับ ลองดูละกันครับ)
เด๋วความสัมพันธ์มันก็จะก้าวไปข้างหน้าเรื่อยๆครับ

โชคดีครับ 09876

schlemmz

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 01:15:00 »

มีมาอัพเดท

ได้ข่าวว่า ชีก็มีคนมาจีบเหมือนกัน 

แต่เค้าก็คุยกับผู้ชายคนนั้นด้วย  สำหรับผมเค้าก็คุยกับผมเหมือนกัน

ชีจะเป็น play girl ป่ะอ่ะครับ

man69

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 03:38:18 »

เขิน อย่าเพิ่งไปคิดยังงั้นครับ คนเค้าสวยน่ารักก็ต้องมีผู้ชายมาจีบเป็นธรรมดาครับเราอยากจีบคนอื่นก็อยากจีบครับ ไม่มีซิครับแปลก  09876 แล้วการที่น้องเค้าจะคุยกับใครมันก็เป็นสิทธิของน้องเค้าครับ แต่ถ้าจีบติดแล้วอันนี้ก็อีกเรื่องหนึ่ง

j007

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 04:38:43 »

เทพสอนไปเยอะหล่ะ ผมแค่เข้ามาให้กะลังใจครับ ผมเดกตรรกะ(เก่งเลขแต่ตกชีวะ) อยากบอกว่า
เราไม่จีบ ไม่คุย ได้แต่แอบมอง(ชอบ) คุณจะได้เขาไหม?
ถ้าเขาเข้าไปจีบ ขอเบอร์โทรคุย คุณรู้สึกดีไหม?
ถ้าคุณแห้ว เขาไปกะคนอื่น คุณจะได้คำตอบเดวกับคำถามแรกของผม(ที่ผมทำตัวหนาไว้)

ฉะนั้น อย่าป๊อดครับ ลุยไปเลย แห้วมาก็แค่ฟาวร์ ก็เหมือนกับคำที่ท่านว่า "อกหักดีกว่ารักมะเปง"

ส่วนเทพอย่างผม เปงได้แค่เทพหล่นครับ เพราะจีบใครแล้วโดนเขาทิ้งแทบทุกราย........... lkkjjh

timmy

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 13:29:45 »

ฉะนั้น อย่าป๊อดครับ ลุยไปเลย แห้วมาก็แค่ฟาวร์ ก็เหมือนกับคำที่ท่านว่า "อกหักดีกว่ารักมะเปง"

เห็นด้วยครับไม่มีขาดทุน

มีแต่กำไร ไม่งั้นก็เสมอตัว uiuo

Keijikung

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 14:01:36 »

ส่วนเทพอย่างผม เปงได้แค่เทพหล่นครับ เพราะจีบใครแล้วโดนเขาทิ้งแทบทุกราย........... lkkjjh

หน้าอย่างกะพี่นพ ยังหล่นอีกหรอ มามะ เด๋วเค้าสอนวิชาให้  kjhg kjhg

j007

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 16:18:46 »

อีด๋อยเค จะพากระทู้เค้าออกทะเลหรือไง......อีหอยหลอด

ใช่ครับ ลุยจีบเลย ไม่มีไรขาดทุน มีแต่กำไรกะเสมอตัว
ถึงผมจะแห้วบ่อย แต่ก็ดีจที่ได้ริรัก..... เขิน

chefbb

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 16:23:42 »

เดินหน้าลุยเลยครับ  จีบไปเลยคุย ๆ ไปเลยครับผม  ไม่ต้องอายมากมาย  ไหน ๆ โอากาสก็มีแล้ว  ลุยเลยครับผม   ทำให้เสมอต้นเสมอปลาย  คอยเอาใจ 

SUTEP

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 19:22:16 »

ระวังจะโดนจับเช็ดแอลกอฮอลล์ก่อนละ

แสบนะครับ

Tonnam7610

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2010, 23:01:52 »

09876 ผมจีบตั้งกะ เป็นนักศีกษาพยาบาลเลย  ouiy

dabodabo

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 01:35:40 »

ท่านเทพนิ สุดยอดจริงๆ นับถือๆ ได้ วิชากันไป ;kljj

schlemmz

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 01:53:39 »

ลองพยายามชวนเค้าไปกินข้าวบ้าง ไปไหนบ้าง เค้าไม่ไปเลยอ่ะครับ

เค้าอ้างว่าพ่อมารับมาส่ง หรือ ไม่ก็ กลัวพ่อ ไรประมาณนี้

ใช้วิธีไหนดีอ่ะครับ  ให้เค้าดิ้นไม่หลุดเวลาเราชวนอ่ะครับ

sersar

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 05:03:56 »

ผมเดาว่าพยาบาคนนี้คงสวยมาก

เคสนี้เธอคงมีตัวเลือกเยอะ

คิดจะจีบอย่าเหยาะแหยะ

จริงใจจะได้ผล

ปล.แต่ผมฟันธงว่าคุณกินแห้ว

เนื่องจากตัวเลือกเธอเยอะนี่แหละ

timmy

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 09:58:42 »

ลองพยายามชวนเค้าไปกินข้าวบ้าง ไปไหนบ้าง เค้าไม่ไปเลยอ่ะครับ

เค้าอ้างว่าพ่อมารับมาส่ง หรือ ไม่ก็ กลัวพ่อ ไรประมาณนี้

ใช้วิธีไหนดีอ่ะครับ  ให้เค้าดิ้นไม่หลุดเวลาเราชวนอ่ะครับ
อย่าเพิ่งท้อครับ

ต้องมีสักวันนะครับ ใจเย็นๆครับ dsgjsd

ถ้าเรารักจริงนะครับต้องรอครับ
เพราะผมคิดว่าอายุคุณคงยังไม่เท่าไหร่

ปล ตอนผมจีบ ผบ ตั้งแต่สมัยเรียนมหาลัยใช้เวลาเป็นปีเลยครับ (จริงๆนะครับ)
ฟาดฟันกะชาวบ้านแทบตายกว่าจะได้เธอมา (เฮ้อ คิดถึงแล้วยังเหนื่อยไม่หายเลย ouiy แต่คุ้มค่ากับการลงทุนมาก fdgdfdf)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พฤษภาคม 2010, 10:28:54 โดย timmy »

schlemmz

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 19:01:28 »

เค้าเคยบอกผมว่า  ไม่ใช่ว่าเค้าไม่มีคนมาจีบ  เค้าก็มีคนมาจีบ

แต่เค้าบอกว่า  เค้าไม่มีกิ๊ก และ แฟน แล้วอย่าพูดเล่นเรื่องนี้อีก

เพราะผมชอบแซวว่า  เค้าชอบไปเที่ยวกับ กิ๊ก ไรประมาณนี้

timmy

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2010, 19:12:27 »

เค้าเคยบอกผมว่า  ไม่ใช่ว่าเค้าไม่มีคนมาจีบ  เค้าก็มีคนมาจีบ
เชื่อครับ

แต่เค้าบอกว่า  เค้าไม่มีกิ๊ก และ แฟน แล้วอย่าพูดเล่นเรื่องนี้อีก

เพราะผมชอบแซวว่า  เค้าชอบไปเที่ยวกับ กิ๊ก ไรประมาณนี้
พูดเฉพาะเรื่องของเราเท่านั้นนะครับ  U and Me (เกือบไปแล้ว)

และสำหรับข้อมูลรอบด้านให้เก็บไว้เพื่อประเมินสถานการณ์

เอ้า โชคดีนะครับ ก็มาช่วยแชร์ประสบการณ์นะครับ ลองดูครับ

cOmRade_ClubZaa

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 09:20:22 »

ด้านได้ อาย (อด) ครับ  kjhg

scbcm

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010, 17:29:53 »

ตอนนี้คืบหน้าไปถึงไหนละครับ เข้ามาเอาใจช่วย

astray

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 20:26:15 »

สู้ๆ ครับ ล้างแค้นให้ผมด้วย เพิ่งกินแห้วพยาบาลมา  lkkjjh

macpro

« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2010, 23:24:27 »

พยายบาลนี้ ชอบมาก ....แต่ไม่เคยจะได้สักที  piuyty piuyty

dahliaxxx

« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2010, 20:30:50 »

เราก็มีดีเป็นถึงว่าที่คุณหมอ อย่ากลัว เดินหน้าเกียร์ เจ็ดเลยคับ

bestv7

« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2010, 07:49:27 »

ผมเป็นยาม เเอบรักพนักงานบริษัทสาว ทำไงดีง่ะ

kengfreedom

« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2010, 16:38:13 »

ouiy ในกรณีของผม...ถ้าเธอคนนั้นเป็น  หมอ สูฯ จะเริ่มต้นไงดีครับท่านเทพ.. uiuo

lankhuchong

« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 21:11:58 »

เทพสอนไปเยอะหล่ะ ผมแค่เข้ามาให้กะลังใจครับ ผมเดกตรรกะ(เก่งเลขแต่ตกชีวะ) อยากบอกว่า
เราไม่จีบ ไม่คุย ได้แต่แอบมอง(ชอบ) คุณจะได้เขาไหม?
ถ้าเขาเข้าไปจีบ ขอเบอร์โทรคุย คุณรู้สึกดีไหม?
ถ้าคุณแห้ว เขาไปกะคนอื่น คุณจะได้คำตอบเดวกับคำถามแรกของผม(ที่ผมทำตัวหนาไว้)

พี่ยังโดนเค้าทิ้ง  ผมนี่  หมายังเมินเลย

schlemmz

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2010, 23:10:47 »

ท่าทางจะ แป๊กครับ เธอเข้าถึงยากจังเลย
พยายามชวนไปไหนไม่ไป อ้างว่า ขี้เกียจแก้ตัวกับพ่อ
เธอเวลาไม่ค่อยว่างตรงกันเลย ผมถอดใจ
เพราะมี อีกคนเข้ามา อิอิ ว่างๆจะมาเล่าให้ฟังนะครับ ติดตามตอนต่อไป
(ชอบเล่นคนอายุมากกว่าอ่ะ)

rabbit

« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2010, 17:10:31 »

เรื่องอย่างนี้บางทีก้อขึ้นกะโชคเหมือนกันนะครับ

schlemmz

« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2010, 19:40:10 »

พอดี ผมได้รู้จัก เภสัชอีกคนหนึ่ง อายุมากกว่าผม 1 ปี
คุยกันมานานแล้วอ่ะครับ
ขอเบอร์เค้าก็ไม่ให้ แต่ผมก็ได้เบอร์มาจากรุ่นพี่ที่รู้จักกัน
ผมก็ไม่โทรไป และคุยกับเค้ามาเรื่อย(ในmsn)  เค้าก็บอกว่า เบอร์ไม่ได้ให้ โทรมาก็จะไม่รับ
แรกๆ ผมโทรไปเค้าไม่เคยรับเลยอ่ะครับ  จะพลาดรับบ้าง ถ้าผมเปลี่ยนเบอร์โทรหา
จนประมาณ สองอาทิตย์ที่ผ่านมา  ผมลองโทรไป เธอกลับรับ จากนั้นเธอก็รับโทรศัพท์ผมมากขึ้นทุกวัน
อิอิ ผม จริงจังกับเภสัชสาวคนนี้ได้แล้วใช่ไหมครับ