-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประโยชน์ของ sextoy และความรู้เบื่องต้นที่ไม่เคยมีใครพูดถึง  (อ่าน 1569 ครั้ง)

happinessonline

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ความสุขทางเพศเป็นสิ่งที่คุณต้องใส่ใจ ถ้าคุณให้ความสุขทางเพศกับคู่รักไม่เพียงพอ อาจจะทำให้คู่รักของเราเกิดความรู้สึกเบื่อหรือไม่มีความสุข sextoy เป็นอุปกรณ์ที่ใช้ในการกระตุ้นบริเวณรอบ ๆ อวัยวะเพศ เพื่อให้มีความรู้สึกคล้ายกับขณะร่วมเพศ ผลิตภัณฑ์ sextoy ไม่เกี่ยงเรื่องรสนิยมทางเพศ หิ้วผลิตภัณฑ์ sextoy เข้าประเทศไทยผิดกฏหมายนะจ้ะ ระวังกันให้ดี ซื้อที่ไทย ซื้อที่เราชัวน์กว่านะ การกระตุ้นเซ็กซ์มีหลากหลายรูปแบบ เช่น ออรัลเซ็กซ์ จัดการกับจุดเสียว จีสปอต แต่ไม่แนะนำให้มีเซ็กซ์ในขณะที่เมานะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มิถุนายน 2014, 00:18:57 โดย happinessonline »

swade007

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00

ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ lowwww

magarat

• จะให้ข้าทำเยี่ยงไร ในเมื่อหัวใจเจ้าไม่มีข้าอยู่เลย
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th

ขอบคุนครับความรู้ใหม่ ^^

• ว๊องแมน
  • *

เคล็ดลับดีๆทำให้ผู้หญิงสู่จุดสุดยอดสามารถใช้ผลิตภัณฑ์ของเราช่วยได้นะคะ ในปัจจุบันมี Sextoy สำหรับผู้ชาย และ sextoy สำหรับสาว ๆ ซึ่งจะมีรูปร่างแตกต่างกันไปตามวิธีการใช้งาน การเลือกซื้อ sextoy ต้องดูจากแหล่งหรือเวปไซต์ที่น่าเชื่อถือนะคะ ว่าใช้วัสดุที่ปลอดภัยต่อร่างกายเราหรือป่าว ใช้ผลิตภัณฑ์ Sextoy ไม่ต้องกลัวโรคติดต่อด้วยนะคะ เช่นHIV, HPVเป็นต้น sextoy มักจะใช้ในผู้ที่เป็นโรคติดต่อ หรือผู้ที่ไม่สามารถร่วมเพศกับผู้อื่นได้ แต่ในปัจจุบันมักจะถูกนำมาใช้เพื่อการกระตุ้นความรู้สึกทางเพศ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 มิถุนายน 2014, 00:19:55 โดย happinessonline »

• ว๊องแมน
  • *

หิ้วผลิตภัณฑ์ sextoy เข้าประเทศไทยผิดกฏหมายนะจ้ะ ระวังกันให้ดี ซื้อที่ไทย ซื้อที่เราชัวน์กว่านะ sextoy สามารถเพิ่มความสุขให้คุณและคู่รักของคุณได้ การค้นหาจุดสัมผัสซ่อนเร้น โดยการให้เธอกำหมัดให้นิ้วกลางจรดฝ่ามือ ซึ่งเชื่อว่าเป็นการเชื่อมโยงไปถึงหัวใจ จะช่วยให้การเสียวสุดยอดเป็นไปได้ดีขึ้น ก่อนการมีเพศสัมพันธ์ให้เธอกดจุดบนนิ้ว เริ่มจากใช้นิ้วหัวแม่มือกดลงบนฝ่ามือ ตามด้วยนิ้วอื่นๆ จนครบทั้ง 5 นิ้ ก่อนที่คุณจะเลือกซื้อคุณควรที่จะสอบถาม เพื่อได้รับคำแนะนำเกี่ยวกับวิธีการใช้ผลิตภัณฑ์อย่างปลอดภัยและสอบถาม เกี่ยวกับสุขภาพทางเพศ ผลิตภัณฑ์ sextoy ในปัจจุบันคำนึงถึงความปลอดภัยของวัสดุที่นำมาผลิต ว่าจะต้องปลอดภัยกับผู้บริโภค

autobluesky

• เด็กทะลึ่ง

หาซื้อยากนะถ้าไม่รู้แหล่งอ่ะ  ghjk