-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านเทพท่านใดอยากถ่ายทอดวรยุทธหนือแนวรวมชวนเที่ยว-นัดเที่ยวเชิญทางนี้นะครับ  (อ่าน 797 ครั้ง)

comerin

• ArTiOzA
  • แอบหื่น
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ท่านเทพท่านใดอยากถ่ายทอดวรยุทธ  ;khhg หรือ แนวรวมชวนเที่ยว-นัดเที่ยว  เดด เชิญทางนี้นะครับ หุหุ fhgj คนเดียวหัวหา สองขึ้นไปคนลุยสะบายๆ  หรือ จะทิ้งเมล์ไว้คุย M ก็เชิญครับ dsgjsd (จิงๆน่าจะมี chat roon 0tcs]j,,kdg]p) ;kljj
สถานะ-นักบินฝึกหัด

lockerfree

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 มีนาคม 2012, 11:40:23 โดย lockerfree »

berbaboss

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *

ด้วยความยินดีครับ ผมpm e-mail ของผมไปแล้วนะครับ รบกวนขออีเมล์ท่านด้วยนะครับ ท่านเทพสายใต้ ขอบคุณครับ

rasputin

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

5555 ยินดีต้อนรับท่าน comerin  เข้าสู่ กามยุทธภพ  ที่นี่มีเทพและมหาเทพมากมายโดยทั่วไปท่านเหล่านี้ มักมีวรยุทธวิชาตัวเบา ถึงขั้นสุดยอดจึง มักฉายเดี่ยว ไปมาไร้ร่องรอย แต่ทว่า ขอเชิญชวนท่านเทพ ทุกท่านที่สิงสถิทย์ อยู่ในห้องนี้ แนะนำน้องๆด้วยหรือ จะชวนไปออกรอบแบบเล่นกอล์ฟ คงไม่ผิดกติกา แต่อย่างใด

อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

ชายในเงาจันทร์

• *
บริการดีเอาติ้บไป500 บริการไม่หร๋อยเอาติ้บไป 50 ตังค์

wolfon75

• **

ttu  ดันๆไว้ก่อนละกัน...อย่ากไปแต่ไม่ได้เข้าเสียงใหม่เลย อิอิ(ผมไม่ใช้เทพนะ แต่เป็นปลิงจะแกะไปด้วย อิอิ)  fdgdfdf

mondang

• เด็กทะลึ่ง

ttu  ดันๆไว้ก่อนละกัน...อย่ากไปแต่ไม่ได้เข้าเสียงใหม่เลย อิอิ(ผมไม่ใช้เทพนะ แต่เป็นปลิงจะแกะไปด้วย อิอิ)  fdgdfdf
ขอเป็นปลิงเกาะไปด้วยคน eta03 eta03

toc-680

• **

สนใจ แจ้งรายละเอียดโตยเน้อ.....ค๊าบบบ  lowwww

bbt

• *

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆ pmมาบอกได้นะครับ ต้องขอคำแนะนำจากผู้มากประสพการณ์ด้วย

tnoon6891

• *

PM มาบอกได้นะครับ ผมมือใหม่ไม่เป็นภาระของลูกหลานแน่นอนครับ
ซง โงกุน