-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านนวด สวัสดี ข้างๆฟ้ารุ่ง ครับ  (อ่าน 1500 ครั้ง)

Adepoju

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
ร้านนวด สวัสดี ข้างๆฟ้ารุ่ง ครับ
« เมื่อ: 02 มีนาคม 2012, 15:54:49 »

เรื่องนี้เกิดขึ้นนานแล้ว นะครับ บอกไว้ก่อนร้านนี้ไม่มีพิเศษนะครับ
คือผมเป็นลูกค้าประจำร้านนี้ ก็ไปบ่อยๆ เพราะใกล้ที่ทำงาน ก็ไม่ได้คิดอะไรมากไม่มีเบอร์ประจำ คนไหนก็ได้ เพราะส่วนใหญ่หมอที่นี่นวดดีทั้งหมอสาว หมอสว. ช่วงนั้นติดน้องคนนึงหน้าตาใช้ได้ ขาว สวย นวดนุ่มนวล หลังจากคุ้นเคยเนื่องจากนวดกันหลายครั้ง น้องบอกอายุ 25 ก็คุยกันไปเรื่อยเค้าเล่าให้ฟังว่าวันนี้เพิ่งนวดให้ฝรั่งสาว ขณะเริ่มเปิดประตูลม ฝรั่งเกร็งและกระตุก บอกเธอว่าเสร็จแล้ว เธอบอกบางครั้งฝรั่งผู้ชายก็กระฉูดเหมือนกัน  scary ผมก็ถามนวดหรือทำอะไรกันแน่ เธอบอกนวดจริงๆนะ ไม่ได้ชักอะไรเลย(เริ่มสนิทเริ่มคุยเรื่องต่ำกว่าสะดือ) ก็คุยแซวไปเรื่อยว่า ในมือถือน้องต้องมีคลิบโป้แน่เลย น้องตอบอายๆว่ามี เขินนนนนน ก็ขอดูแกก็เปิดให้ดู เป็นแบบ xxx เลยอ่ะ ของผมก็เลยขึ้นสิครับ แกก็มาจับให้ ผมก็ล้วง แต่ผมประเภทอึด ก็เลยไม่เสร็จ ด้วยองค์ประกอบอื่นๆ ไม่ค่อยอำนวยด้วย เลยไม่เสร็จ
        เลยมีมานวดซ้ำอีก หลายครั้ง นวดดี มีอารมณ์ ลวง จับ หอม ได้ ด้วยความที่เราสุภาพ ไม่แสดงทีท่าหื่น น้องเลยไว้ใจ จัดให้ตลอด(ระดับ1) เสร็จบ้างไม่เสร็จบ้าง ไม่เป็นไร เธอนวดดีหายเมื่อย ก็โอเคแล้ว ผมก็มีน้ำ มีขนม ไปฝากเสมอ บางที่ก็ไลด์แผ่นหนังโป้ไปฝาก เอาคลิบเจ๋งๆไปเปิดให้ดูบ้าง แล้ววันที่รอคอยก็มาถึง
        วันนั้นไปนวดตามปกติ (อาทิตย์ละครั้ง) ก็ถามวันนี้ไปไหนมา น้องบอกเพิ่งไปตรวจเลือดประจำปีมา วันนี้หมอนั้นไปเอาผล (แล้วก็เอาจดหมายมาให้ผมดู)ผมก็ดูอืือๆๆ สะอาด วันนั้นก็เหมือนเดิมเริ่มจากนวดผ่อนคลาย แล้วก็เล้าโล้มกันไป น้องกระซิบว่าอยากได้อ่ะ มีถุงไหมeta20 จะบ้าตาย ไม่ได้เตรียม อยากได้ก็อยาก เพราะวันนี้ ผมเข้าช่วงบ่าย ทั้งชั้นมีแค่ผมกับน้อง 2 คน สภาพแวดล้อมเป็นใจ แอร์เย็น เพลงบรรเลงผ่อนคลาย แต่ติดที่ไม่มีถุง เลยปฏิเสธเธอไปครับ แล้วบอกว่า "ไว้คราวหน้าก็แล้วกันนะ วันนี้ไม่ได้เตรียมตัวมา" น้องคงหงี่สุดๆอ่ะครับ เธอบอกว่า "น้องปลอดภัยแน่นอน เลือดก็เำพิ่งไปตรวจมา พี่ล่ะปลอดภัยไหม" ผมก็มั่นใจของผมนะว่านอกจากเมียแล้วก็ไม่เคยสดกับใคร ก็เลยตกลงกัน
        อยากบอกว่าตื่นเต้นสุดๆครับ น้องไม่ถอดแค่ดึงกางเกงลงมา หันหลังให้ ผมก็ล้วงนำทางไป พบว่าน้ำเยอะมากๆ ปากทางปิดสนิท เกือบเกาเหลา พอใส่จริงซอยไปแป๊บเดียวมันจะเสร็จให้ได้ต้องรีบดึงออก(น้องโยกสวนตลอดเลย) เปลี่ยนท่า ผมนั่งพิงผนัง น้องนั่งยองๆหันหลังให้ แล้วโยกให้ไม่ถึงสองนาที ผมดึงออกเสร็จอย่างขายหน้าสุดๆ มันตื่นเต้น มันกลัว มันเสียว บอกไม่ถูก
ก็ขอโทษน้องไป
        กะจะไปแ้ก้ตัว แต่ไม่มีเวลาไปเลย พอมีเวลาน้องก็ไม่อยู่

ให้คะแนนเลย
หน้าตา              7.5 ถือว่าสวย
รูปร่าง               7.5 ออกกำลังกายหุ่นเฟิร์ม
ไฟหน้า              7    สวย
หลอดไป             8   สวย น้ำตาลอ่อน
ผิว                    7   ลื่น สะอาด
ช่วงล่าง              8   สวย นูน นุ่ม เกือบเกาเหลา
GF                  10   เป็นเมียน้อยได้เลย
ค่านวด 2 ชม/200 ตอนนี้เค้าปรับเวลาใหม่ เป็น 1.5ชม/200 + ทิป 200
มาตรฐานให้ทิป 100 บาท

ตอนนี้ทราบว่าเธอลาออกไปแล้วครับ เสียดายอยู่เนี่ย แต่ก็ยังได้ระัดับ3กับน้องคนอื่นบ้าง (นัดไปนวดข้างนอก)
แต่คนนี้ประทับใจที่สุดเลยเอามาเล่าสู่กันฟัง
อีกอย่างไม่สนับสนุนเรื่องการไม่ใส่ซีดีนะครับ ผมทำไปด้วยอารมณ์ชั่ววูบจริงๆ ถึงแม้จะมั่นใจจากใบรับรองแพทย์ก็ตาม ถ้าย้อนเวลากลับไปได้ผมไม่เอาแน่ๆ ห้ามเอาเยี่ยงอย่างนะครับ
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

nat2029

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ร้านนวด สวัสดี ข้างๆฟ้ารุ่ง ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 มีนาคม 2012, 16:32:39 »

อ่านและลุ้นตามไปด้วย  pongz pongz

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
Re: ร้านนวด สวัสดี ข้างๆฟ้ารุ่ง ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 มีนาคม 2012, 17:19:34 »

ชื่อร้านอะไรครับ
นวดหมอสาวแบบฝีมือ จะได้ไปใช้บริการบ้าง

newlancer

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 มีนาคม 2012, 18:33:49 »

เล่าซ่ะอยากแล้วไม่บอกพิกัดด้วยล่ะครับจะได้ไปตามลอกการบ้าน หรือว่าสร้างกระแสอีกล่ะ โปรดแจ้งให้ทราบด้วย eta08 eta08 eta08

Adepoju

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 มีนาคม 2012, 09:09:49 »

เล่าซ่ะอยากแล้วไม่บอกพิกัดด้วยล่ะครับจะได้ไปตามลอกการบ้าน หรือว่าสร้างกระแสอีกล่ะ โปรดแจ้งให้ทราบด้วย eta08 eta08 eta08

พิกัด - อยู่ ระหว่าง ไก่ทอดเที่ยงคืน กับ ฟ้ารุ่ง หมอสาวๆมีไม่เยอะ อยากได้หมอสาว บอกเจ้เจ้าของร้านได้ แต่ส่วนใหญ่ทัวร์ชอบมาลงช่วงบ่ายๆ อาจไม่มีหมอสาวให้      เลือก   อยู่ที่คารมนะครับ เพราะที่นี่ไม่มีระดับ(ยกเว้นมาบ่อยๆแล้วน้องชวนไปนวดข้างนอก)
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 มีนาคม 2012, 10:39:37 »

เป็นอีกหนึ่งลายแทงที่น่าสนใจ ;khhg

Cheater11

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 มีนาคม 2012, 19:17:56 »

น่าลุ้นมากครับ ไว้มาส่งการบ้านอีกคนครับ ghjk

sanookman

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 มีนาคม 2012, 22:38:30 »

แหล่งนี้มีลุ่น ตอนกลางวัน  mbvc

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 มีนาคม 2012, 23:39:11 »

ถือว่าทอนกระจัดกระจายครับงานนี้

dodeja

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 04 มีนาคม 2012, 20:20:53 »

ไอย๊ะ! แต่เสียวจริงๆกับ ไม่มีเสื้อคลุมฝนเนี่ย  wq scary

ม่วนสามสิบนาที นอนสะลีสามเดือนเนอะปี้น้องเน้อออ  red001

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 มีนาคม 2012, 12:23:14 »

น่าตามไปลอกจัง  hgjhg

wolfon75

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 มีนาคม 2012, 21:58:21 »

pongz  ไปบ่อยขนาดนี้ กิก กันแล้วละ...   mbvc

moogob

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 มีนาคม 2012, 11:21:54 »

ขอพิกัดชัดๆได้ไหมครับกะลังจะไปเชียงใหม่คับ piuyty

mondang

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 14 มีนาคม 2012, 12:11:08 »

ไปมาเมื่อวาน คอร์สละ 500 แล้วครับ
ส่วนตัวไม่ชอบครับ  piuyty ไม่เจอของดี

potface_6969

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 มีนาคม 2012, 14:12:52 »

ไปมาเมื่อวาน คอร์สละ 500 แล้วครับ
ส่วนตัวไม่ชอบครับ  piuyty ไม่เจอของดี
ผมเคยไปทีหนึ่ง เจอแบบเคี้ยวหมากมาเลย ทีแรกบอกสองชั่วโมง ทำเนียนมีธุระเหลือชั่วโมงเดียว  eta07

FatmanSlim

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 20 มีนาคม 2012, 22:05:18 »

ไม่เคยไป แต่ก็ยังไม่อยากลอง

Zzz

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 20 มีนาคม 2012, 22:53:23 »

ขับรถผ่าน น่ากลัวมาก ขอบอก

auperm9227

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 24 มีนาคม 2012, 12:57:53 »

หน้ากลัวจัง yellow001

mad

• คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 27 มีนาคม 2012, 17:26:02 »

No CD น่ากลัวมากๆ

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 30 มีนาคม 2012, 14:59:09 »

.,mn ทุกอย่างดี มีเสียวก็ตอนสด นี่แหละครับ