-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลายแทงปิ่นแก้ว  (อ่าน 1786 ครั้ง)

Blueburn

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ลายแทงปิ่นแก้ว
« เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 01:34:04 »

รู้สึกว่า ช่วงนี้บอร์ด ขยับน้อยไปนิด ประมาณว่า เห็นที่อื่นๆ ก็ไปกันคึกคักดี แต่ที่นี้คนน้อย ผมก็อยากให้ที่นี้มีสาวๆ หน้าใหม่ๆ เข้ามามั่งเลยอาจจะมาช่วยอัพเดทอย่างเป็นทางการ จะบอกว่าผมเป็ฯเทพ ปิ่นแก้วก็ได้เพราะเข้าแต่ที่นี้ ก็มันใกล้บ้านที่สุดแล้วนิ จริงๆ ผมก็ไม่ได้แก่อะไร ยังไม่เลขสามด้วยซ้ำครับ แต่ชอบหาที่นวดให้กล้ามเนื้อมันคลาย ถ้าไปที่อื่นมันไม่ได้งี้อ่ะ เลยพอจะรู้ความเคลื่อนหว อยู่บ้างนะครับ
ที่นี้สภาพสถานที่อาจจะไม่สามารถทำอะไรได้อย่างเต็มที่ เพราะว่าเป็นฝากั้นห้องไม้อัด และเพดานเปิด ดันนั้นท่านจะทำอะไรก็เก็บเสียงไว้หน่อยนะครับ ถ้าต้องการเน้นนวดและเน้นนวดหนัก ร้านจะจัด หมอเส้นมาให้ซึ้ง eta20 เป็นสว ถ้าจะเอา สส ง่ายๆ เดินเข้าไป ไม่ต้องทำฟอร์มมาก เนียนเอาเบอร์นู้นนี้ ถามไปเลย มีสาวๆมั้ย เดี๋ยวเขาจัดให้เอง แต่ก็วัดดวงกันเอาเอง (ผมอาศัยว่าไปจนเค้าเตอร์คุ้นหน้า เข้าไปไม่ต้องบอกเลยก็แจ้งแล้วว่าเบอร์ไรมามั่ง) สาวๆ ตอนนี้ มีอยู่ 6-7 คน แต่ผมมีเด็ดๆ(หวงนะ) ในใจผมอยู่แล้วไม่บอกหรอกใครมั่ง แต่จะบอกเป็นรายแทงไว้ให้นะครับว่ามีเบอร์อะไรบ้าง
11 33 37 39 88 99

สาวๆรับหมดนะครับ อย่าไปบังคับน้องๆเขานะครับ เขาพอใจระดับไหนให้ใครก็แล้วแต่เขา ขอทำตัวดีๆ ไม่เป็ฯปลาหมึกซุกซนก้พอแล้ว ผม มาให้ข้อมูลแค่นี้ อยากรู้จักชื่อ หรือข้อมูลมากกว่านี้ PM เอาละกันครับ ก็เพื่อที่สาย นผบ จะกระชุ่มกระชวย มีสาวๆ เพิ่มขึ้น ร้านจะเปิด 10โมง ถึง 3 ทุ่ม จะดึกหน่อยก็ตอนมีทัวร์มา ช่วงเวลาที่เหมาะสมเวลาไหนก็ได้ที่เมื่อย ที่สำคัญ พกถุงไปเองด้วยก็จะดี เพราะน้องเขาต้องซื้อในจำนวนจำกัด เกิดหมดก็อดไม่รู้ด้วยนะครับ ส่วนใหญ่ จะ 1 กับ 3 แต่ 3 อาจจะต้องเก็บเสียงนะครับ อย่าทำอะไรรุนแรง ห้องข้างๆ เขาได้ยิน เกรงใจเขาหน่อยบอกแค่นี้ละกันครับ ให้ข้อมูลไปแล้วก็ อย่าอ้างหรือพาดพิงถึงผมนะขอร้อง โดนงอนมาไม่คุ้มไม่ได้ไม่พอ ไม่นวดอีกตะหาก ถ้าใครไปแล้วไม่ได้ไม่เป็นไรอย่างน้อยก็ได้คลายเมื่อยเอาเป็ฯว่าแค่นี้พอครับ จบนะ ที่เหลืออยากรู้อะไรเป็ฯพิเศษ PM เท่านั้น

ปล PM มาหาผม ขอว่า อย่าหื่น และอย่าออกแนวบังคับให้บอก ขอดีๆ ก็ให้ครับ
ไม่ใช่เทพไม่ใช่เซียน เที่ยวเมื่อมีอารมณ์

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: ลายแทงปิ่นแก้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 01:52:37 »

;khhg ขอบคุณสำหรับลายแทงที่ดีๆ เสียดายสถานที่มันเก็บเสียงยากหน่อย  roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

ycom2004

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 05:06:02 »

ขอบคุณครับ กระจ่างเลย

prisoner

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 06:16:16 »

;khhgขอบคุณมาก

babyboy

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 09:55:07 »

รบกวน ขอลายแทงด้วยครับ ทาง PM ก็ได้ ขอบคุณครับ .. ^^

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 10:00:56 »

ขอบคุณครับสำหรับลายแทงดีๆ ท่องไว้ๆ เบอร์คู่ๆ  ;khhg ;khhg

mondang

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 10:48:17 »

ขอบคุณมากครับ ที่มาแนะนำมีลายมาบอกด้วย อยากรู้ที่มันละเอียดกว่านี้ครับ pm มาบอกกันด้วยนะครับ eta03

Blueburn

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 18:58:18 »

ช่วย PM มาถามได้มั้ยครับท่าน
ไม่ใช่เทพไม่ใช่เซียน เที่ยวเมื่อมีอารมณ์

nop_cm

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 20:37:41 »

pongz ขอบคุณข้อมูลดีๆ  eta03

commodity_turbo

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 23:01:34 »

การปฏิบัติภารกิจกิจ ต้องลงมาจากเตียงมาที่พื้น นะครับ เก็บเสียงไปได้เยอะเลย  dsgjsd

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 23:19:16 »

เสียงเราน่ะพออดได้ แต่เสียงหมอครางนี่สิ ไม่รู้ด้วยแล้ว

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 15:00:09 »

ที่นี่ไม่เคยไปเลยครับ ท่าทางจะออกแนวโชว์ เพราะเก็บเสียงไม่ได้ 555
แต่ก็ดีครับ ห้องอื่นจะได้คึกคักตามๆกันไป เพราะได้ยินเสียงก้องข้างๆ  eta04
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 02:56:29 »

ขอบคุณท่าน blueburn ที่มีทางเลือก อีกทาง  ที่นี่ผมกะท่าน sanmeekal  ไปมาบ่อยๆ
 แต่จัดระดับ  3  ยากจริงๆ  เข้าใจว่านวดน้ำมัน อาจไปหลบอีกมุม  น่าจะทำการจัดได้
  แต่ที่ซ้ายมือ ห้อง ม่านกั้น  ผมได้ยินทุกคำพูดที่ ข้างผมพูดกะหมอ ถึงขั้นตกลงราคา
  เพื่อจัดระดับ ได้ยินชัดๆเต็ม 2 รูหูคนเฒ่า ที่หูตึง เลยไม่กล้าจัดเท่าไร
  อย่างไร มีอะไรดีๆ ส่งกันมาอีกนะ  ทุกคนรอความหวังจากท่านครับผมมม
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

Blueburn

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 03:36:58 »

ผม ออกแน่ทำการบ้านไม่เป็น แต่ด้วยที่ว่าก็ อยากให้สายนี้มันคึกคักขึ้นหน่อย จริงๆ เด็ด หลายคนครับ อยู่ที่เราถูกใจใครเท่านั้นแหละคับ

mondang

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 10:50:18 »

ขอบคุณท่าน blueburn ที่มีทางเลือก อีกทาง  ที่นี่ผมกะท่าน sanmeekal  ไปมาบ่อยๆ
 แต่จัดระดับ  3  ยากจริงๆ  เข้าใจว่านวดน้ำมัน อาจไปหลบอีกมุม  น่าจะทำการจัดได้
  แต่ที่ซ้ายมือ ห้อง ม่านกั้น  ผมได้ยินทุกคำพูดที่ ข้างผมพูดกะหมอ ถึงขั้นตกลงราคา
  เพื่อจัดระดับ ได้ยินชัดๆเต็ม 2 รูหูคนเฒ่า ที่หูตึง เลยไม่กล้าจัดเท่าไร
  อย่างไร มีอะไรดีๆ ส่งกันมาอีกนะ  ทุกคนรอความหวังจากท่านครับผมมม

ไปมาถามหมอว่าที่พูดกันข้างห้องจะได้ยินไหม หมอบอกว่าได้ยินแต่เสียงอู้อี้
ดูท่าแกไม่แคร์เลย ไม่แนะนำเบอร์เกือบร้อย ไม่มิลล์

kit_27

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 10:56:47 »

ขอบคุณข้อมูลดี ดี ครับ  ผมก้อนผบ เดือนละ 2-3 ครั้ง และ นกป เดือนละครั้ง  สถานที่ก้อเวียนไปตาบลายแทงครับ แต่ยังไม่เคยส่งการบ้านเลยครับ dsgjsd dsgjsd

sukung

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 14:34:03 »

ก็ตามนั้นละครับ เบอร์เบิ้ล สาวๆโอเคนะ แต่ต้องเก็บเสียงงงงงงงด้วยอย่าเผลอเสียงดัง  เหอๆๆ น้องๆน่ารักทุกคนครับ แต่ขอร้องอย่าเอาชื่อเวปไปอ้างเพราะผมไปคราที่แล้วเจอน้องเขามาพุดให้ฟังว่าเอาไปจากเวป แล้วเจือกเอาไปพูดให้น้องเค้าฟัง อย่างโน้นอย่างนี้แบบนั้นแบบนี้ ได้ไม่ได้ ขอบเขตมันต้องมีนะครับ ผมก็เออนะ เหรอ อะไร มีด้วยเหรอ ประมาณนี้ เดียวไปดูนะมันเป็นเวปยังไง ว่าไปโน้น ขอร้องอย่างแรง  ouiy
สุคุง คนเดิมครับ

Blueburn

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 19:43:39 »

ก็ตามนั้นละครับ เบอร์เบิ้ล สาวๆโอเคนะ แต่ต้องเก็บเสียงงงงงงงด้วยอย่าเผลอเสียงดัง  เหอๆๆ น้องๆน่ารักทุกคนครับ แต่ขอร้องอย่าเอาชื่อเวปไปอ้างเพราะผมไปคราที่แล้วเจอน้องเขามาพุดให้ฟังว่าเอาไปจากเวป แล้วเจือกเอาไปพูดให้น้องเค้าฟัง อย่างโน้นอย่างนี้แบบนั้นแบบนี้ ได้ไม่ได้ ขอบเขตมันต้องมีนะครับ ผมก็เออนะ เหรอ อะไร มีด้วยเหรอ ประมาณนี้ เดียวไปดูนะมันเป็นเวปยังไง ว่าไปโน้น ขอร้องอย่างแรง  ouiy

ถูกต้องอย่างแรง ไปแล้วอย่าอ้างอิงที่มา ถ้าสาวๆถามว่ารู้ได้ไง ก็บอกว่า ก็ถามๆดู เผื่อมี (น้องๆเค้ารู้หรอกว่าเราหื่น) ถ้ามีแล้วจะทำให้ม่าาาาา ไรงี้ดีกว่า หรือทำเป็นอ้างว่า เคยมาแล้วครั้งนึง ได้หมอแก่ เลยถามก็ว่ากันไป จะได้ ปลอดภัยกันหมด จริงๆ ผมจะไม่บอกใครก็ได้ ซุ่มต่อไปเรื่อยๆ หวงสาวๆ อยุ่เหมือนกัน แต่ก็อยากช่วยน้องๆ เก็บเงิน ไอ่จะให้เลี้ยงดู ก็คงยาก เพราะยังเอาตัวเองไม่รอดเลย ก็ถือว่าช่วยเพิ่มรายได้ให้น้องเขาไปพวกเราขาหื่นก็พลอยได้ไปด้วย เห็นนวดๆกันแบบนั้นก็ใช้คอมเป็นนะเกิดเจอนี้ ผมตายลูกเดียว ไปคราวก่อนก็นวดแบบ ผาดโผน ระบมไปทั้งตัวไม่ได้เอาอีกตะหาก  eta07 โดนเล่นท่ายากดักทีตัวแทบหัก ghjk งอนทีรุนแรงนะท่านเห็นใจผมเต๊อะ scary

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 23:59:39 »

สมาชิกทุกท่าน ไปแอ่ว ที่นี่ ห้ามอ้างอิงเวปนี่เด็ดขาดนะนานๆจะมีลายแทงขุมทรัพย์ดีๆ
 ถ้ายังพระเอกอีก พวกเราคงเสียสถานี ปล่อยน้ำไปอีกแห่ง
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

sameekal

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012, 18:46:19 »

ผมล่ะเกลียดไอ้ตัวพระเอกจริง ๆ ผมเคยน้องที่ปิ่นแก้วเนี่ยแหละต่อว่าให้เหมือนกัน หลัง ๆ ส่งการบ้านเลยไม่ค่อยลงรายละเอียดเกี่ยวกับตัวน้องเท่าไหร่  ouiy

Se7eNto

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012, 21:38:48 »

ขอบคุณ กับคำแนะนำดีดี  eta04

Blueburn

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012, 02:13:36 »

ตอนนี้ น้องปุ้ย เบอร์ 88 ออกไปแล้วนะครับ wq ไม่รู้จะกลับมารึป่าวนะครับ eta32 นวดก็ดี ลีลาใช้ได้เลย  eta07 ไปซะแล้ว

nuttikon

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012, 13:17:34 »

eta32 หรอครับไม่ทันลอง khjhgg

sodax

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012, 18:49:42 »

เบอร์อื่นนวดหมดละเหลือ 37-39 ยังไม่เคยนวด เดี่ยวต้องไปลอง   fdgdfdf jljhl dgd

Blueburn

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012, 23:19:25 »

ถือว่าท่านช่างขยัน บอกนิดนึง 37 ได้แค่ระดับ 1 นะครับน้องไม่รับทำ 3ครับ 39 นี้ ต่อรองดีๆ ได้ 3 เลย เห็นท่าน sodax ขยันไป เลย บอกข้อมูลซะเลย ขี้เกียจ PM ละค้าบ

Teeh

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2012, 00:12:11 »

ต้องลองแล้ว ไม่เคยไปซักทีที่นี่

tomhang99

• **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2012, 15:58:26 »

สอยถามลายแทงท่าน Blueburn ว่าอยู่แถวไหนคับ ศรีภูมิหรือเปล่า  ;khhg ;khhg ;khhg

kobeoom

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2012, 16:06:39 »

ขอลายแทงหน่อยคับ

Blueburn

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2012, 01:36:12 »

อยู่ หลัง ห้าง TOP โชตนาครับ

darkman01

• *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2012, 04:09:00 »

ขอบคุณครับ ^^

gnet

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 16:00:33 »

เคยไปครั้งนึงครับ ไปทำธุระแถวนั้น เอารถไปจอดที่ห้าง ออกมา นึกได้ว่า มีร้านนวดอยู่ตรงนี้ ลองเข้าไปดู บรรยากาศเงียบมาก ผมไปประมาณ 4 โมงเย็น  ไปถึงบอกป้าที่เค้าเตอร์ว่า ขอแบบ สาวๆ หน่อย แต่ผมก็ไม่ได้คาดหวังอะไร กะว่ามานวดเฉยๆ  ที่นี่ เป็นครั้งแรกเลยมั้งที่ผมต้องใส่กางเกงขาสั้นนวด ปกติไม่เคยเลย ไปถึงห้อง (ไม่อยากเรียกห้องเลย) ผมก็นอนคว่ำรอเลย ซักพักหมอก็มานวด โดยที่ผมไม่ได้หันกลับมามองหน้าเลย ก็นวด คุยกันไปเรื่อย เงียบดีเพราะไม่มีลูกค้าคนอื่นเลย  ซักพัก ก็หันมานวดด้านหน้า พอเห็นหน้าหมอ  eta04 น่ารักอ่ะ  eta04 ที่จริงก็ไม่ค่อยเท่าไหร่แต่ด้วยที่เราไม่คาดหวัง ก็เลยรู้สึกว่าดูดิอ่ะ เวลานวด หมอจะนวดแถวเป้าตลอดเลย น้องชายผมแข็งซิครับ ผมก็บอกว่าอย่าแกล้งกันเลย ผมไม่ได้เตรียมตังค์มา ลองมานวดดูเฉยๆ หมอดันบอกว่าให้ช่วยมั๊ย ไม่มีไม่เป็นไรทำให้ติดใจเดี๋ยวครั้งหน้าจะได้มาอีก จากนั้นก็ใช้มือทำซะผมเรียบร้อย ผมก็เลยให้ค่าน้ำใจไปซะ 300 บาท  ไม่รู้ซิครับ เมื่อเทียบกับความคาดหวังแล้ว ผมถือว่าภารกิจครั้งนี้ทอนนะ
         ส่วนชื่อหมอ ขอโทษด้วยนะครับ เพราะผมจำชื่อไม่ได้อ่ะ เพราะตอนถามชื่อก็ ถามผ่านๆ ไม่ได้สนใจ แต่ยังจำหน้าเธอได้อยู่เลย mbvc

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 19:08:13 »

เคยไปครั้งนึงครับ ไปทำธุระแถวนั้น เอารถไปจอดที่ห้าง ออกมา นึกได้ว่า มีร้านนวดอยู่ตรงนี้ ลองเข้าไปดู บรรยากาศเงียบมาก ผมไปประมาณ 4 โมงเย็น  ไปถึงบอกป้าที่เค้าเตอร์ว่า ขอแบบ สาวๆ หน่อย แต่ผมก็ไม่ได้คาดหวังอะไร กะว่ามานวดเฉยๆ  ที่นี่ เป็นครั้งแรกเลยมั้งที่ผมต้องใส่กางเกงขาสั้นนวด ปกติไม่เคยเลย ไปถึงห้อง (ไม่อยากเรียกห้องเลย) ผมก็นอนคว่ำรอเลย ซักพักหมอก็มานวด โดยที่ผมไม่ได้หันกลับมามองหน้าเลย ก็นวด คุยกันไปเรื่อย เงียบดีเพราะไม่มีลูกค้าคนอื่นเลย  ซักพัก ก็หันมานวดด้านหน้า พอเห็นหน้าหมอ  eta04 น่ารักอ่ะ  eta04 ที่จริงก็ไม่ค่อยเท่าไหร่แต่ด้วยที่เราไม่คาดหวัง ก็เลยรู้สึกว่าดูดิอ่ะ เวลานวด หมอจะนวดแถวเป้าตลอดเลย น้องชายผมแข็งซิครับ ผมก็บอกว่าอย่าแกล้งกันเลย ผมไม่ได้เตรียมตังค์มา ลองมานวดดูเฉยๆ หมอดันบอกว่าให้ช่วยมั๊ย ไม่มีไม่เป็นไรทำให้ติดใจเดี๋ยวครั้งหน้าจะได้มาอีก จากนั้นก็ใช้มือทำซะผมเรียบร้อย ผมก็เลยให้ค่าน้ำใจไปซะ 300 บาท  ไม่รู้ซิครับ เมื่อเทียบกับความคาดหวังแล้ว ผมถือว่าภารกิจครั้งนี้ทอนนะ
         ส่วนชื่อหมอ ขอโทษด้วยนะครับ เพราะผมจำชื่อไม่ได้อ่ะ เพราะตอนถามชื่อก็ ถามผ่านๆ ไม่ได้สนใจ แต่ยังจำหน้าเธอได้อยู่เลย mbvc
มีเบอร์ไหมครับ จำเบอร์ได้ รุป่าววว dgd dgd

satan555

• **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 01:57:50 »

ขอบคุณมากครับ  สำหรับเบอร์  แต่ผมขอพูดตรง ๆนะครับ    dsgjsd

ปิ่นแก้วอยู่ไหนครับ  ???  บอกให้ละเอียดหน่อยนะครับ  อย่างเช่น  มาจาก สนามบินบ้าง?  อะไรทำนองเนี้ยครับ  ที่คนต่างจังหวัด อย่างผมจะรู้ครับ    eta08    ขอบคุณล่วงหน้านะครับ   ช่วงนี้กำลังศึกษาถนนในเชียงใหม่  เพราะคงอยู่ เชียงใหม่ ยาว   eta03

jj_playboy

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 16:40:09 »

ขอบคุณสำหรับลายแทงครับ

Blueburn

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 01:05:01 »

ขอบคุณมากครับ  สำหรับเบอร์  แต่ผมขอพูดตรง ๆนะครับ    dsgjsd

ปิ่นแก้วอยู่ไหนครับ  ???  บอกให้ละเอียดหน่อยนะครับ  อย่างเช่น  มาจาก สนามบินบ้าง?  อะไรทำนองเนี้ยครับ  ที่คนต่างจังหวัด อย่างผมจะรู้ครับ    eta08    ขอบคุณล่วงหน้านะครับ   ช่วงนี้กำลังศึกษาถนนในเชียงใหม่  เพราะคงอยู่ เชียงใหม่ ยาว   eta03
ไม่ยากครับ จาก สี่แยก ช่วงสิ่งเข้ามาในเมืองทาง ม.ราชภัฏ  ตรงมาเรื่อยๆ ถึงโรงแรม เมอเคียว ร้านอยู่หลัง Top ซุปเปอร์มาร์เก็ต รับนวดอกสถานที่ด้วย

gnet

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 05:01:23 »

ถ้ามาจากทางแยกสันติธรรม ก็ผ่านแถวที่เขาขายสาว  เลยมาถึงที่มีร้านเหล้าเยอะๆ  ตรงมาก็จะเจอ Top จอดรถแถวนั้น แล้วก็เดินหาดู ทางเข้าจะลับ ลับ หน่อย

lee884

• **
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2012, 13:36:03 »

ต้องไปทดสอบสักครั้งครับ dsgjsd

sukung

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 15:17:13 »

ทุกครั้งที่ผมไป ได้ทุกครั้งกับ 3 แต่ระมัดระวังเสียงครับ หลายคนด้วย เสียดาย 88 ไปซะและ ไม่งั้นครบเบอร์ครับ สุภาพเข้าไว้แล้วดีครับ พี่น้อง eta08
สุคุง คนเดิมครับ

กัดจังวะ

• *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 03 กันยายน 2012, 23:54:12 »

pongzลายแทงจิงๆๆๆๆๆๆๆๆ

auperm9227

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 06 กันยายน 2012, 16:12:30 »

รู้สึกเมื่อยขึ้นมาทันทีเลย dgd

cansupermuay

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 13 กันยายน 2012, 07:32:05 »

ทุกครั้งที่ผมไป ได้ทุกครั้งกับ 3 แต่ระมัดระวังเสียงครับ หลายคนด้วย เสียดาย 88 ไปซะและ ไม่งั้นครบเบอร์ครับ สุภาพเข้าไว้แล้วดีครับ พี่น้อง eta08

บร๊ะ!!!!!!!!.............อิจฉาคน ระดับ 3

monglfc

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 13 กันยายน 2012, 09:50:06 »

11 คอนเฟริม์ครับ สูง เพรียวหุ่นนางแบบเลย