-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กลัวจะหล่นจากที่นี่...เลยกลับไปหาเธอคนนี้..ณ.ที่เดิม  (อ่าน 1689 ครั้ง)

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

eta32 จั่วหัวไว้ก่อน ว่ามันเป็นสถานที่แห่งไหน แล้วมันเป็นเช่นไรที่มันรู้สึกว่าจะหล่น

แล้วเพราะเหตุใดถึงต้องกลับไปหาเธอคนเดิม eta32 เธอคนนั้นเป็นใครคนไหนอายุเท่าใด

รูปร่างเป็นอย่างไร แล้วฝีไม้ลายมือหรือลีลาของเธอจะเป็นเช่นไร เดี๋ยวใจเย็นๆก่อน

บอกได้คำเดียวว่าเธอสุดยอด  hgjhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

ACT_7i

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ติดตามกันต่อไป

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

รอฟัง

nuttikon

• V.I.P.
  • *

เหล่าแท่งโทนรอ eta04

mondang

• เด็กทะลึ่ง

รอชม  eta03

sri-arm

ติดตามครับ

tama

• แอบจิต
  • **

รอ ลุ่นอยู่  fdgdfdf dgd

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

รอฟังด้วยคนครับ 55
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

.,mn ขอพักผ่อนซักหน่้อยกรำศึกมาหลายเพลา เดี๋ยวเรี่ยวแรงฟื้นกลับคืนมา

จะตั้งตาส่งต่อขอรอหน่อย   .,mn fdgdfdf

sameekal

• เด็กหัดเสียว
  • **

เธอคนนี้ที่เดิม กุล นครเชียงใหม่ป่าวท่าน ?  kjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

เธอคนนี้ที่เดิม กุล นครเชียงใหม่ป่าวท่าน ?  kjhg

yellow001 ผิดครับ แต่เป็นอีกคน กุลเธอคงรอท่า่นอยู่ ดูเธอช่างหงอยเหงาสิ้นดี ljhgf

Juzzmanjubu

• *

มาโปรยหัวไว้แล้ว ก็ต้องรอฟังละครับ .,mn

unless

• *

มาปูเสื่อด้วยคน

หนุ่มนักบิด

• ว๊องแมน
  • *

รออยู่นะคร้าบท่านพี่

glock3085

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0

รอด้วยเหมือนกันครับ

• ไอ้เสือปืนไว
  • *

ขอรอด้วยคนคับ

tigerbigblack

• *

รอคับ

haniba

• *

รอลุ้นด้วยคนครัว eta03

peecha

• **

ร้านไหนนะที่กลัวหล่น อยากรู้ eta32
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พฤษภาคม 2013, 21:42:08 โดย peecha »

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

ttu นานแล้วไม่ได้เข้าไปเที่ยวในเมืองลำพูน  มีแต่ขับรถผ่านถนนซุปเปอร์และถนน

เลี่ยงเมืองไปที่อื่น พอดีเจ้านายเพื่อนมีเรื่องขอให้ไปติดต่อหน่วยงานราชการแทนหน่อย

คงเห็นว่าเรามีคอนเนคชั่นดีแน่ เลยมอบค่าเสียเวลาให้นิดหน่อย เผอิญไปเจอคนรู้จัก

งานจึงเรียบร้อยโดยเร็ว เลยขับรถเที่ยวชมเมืองสักหน่อย ไม่ได้แวะมาเที่ยวตั้งนานแล้ว

แต่เมืองมันเล็กๆ ขับรถวนไปวนมาก็ทั่วแล้ว ประกอบกับอากาศมันร้อนจึงอยากจะไปหา

ที่เย็นๆสักหน่อย พอดีนึกขึ้นได้ว่ามีร้านนวดที่ขนส่ง จึงลองขับรถไปดูหน่อย eta32

โอ้..ไม่ได้มาแถวนี้นาน เปลี่ยนแปลงไปเยอะ เมื่อก่อนเคยไปแต่บ้านที่อยู่ในซอยข้าง

ขนส่ง(พวกคนรุ่นเก่าคงรู้ว่ามันคืออะไร.. eta32) ด้านหน้าฝั่งโรงเรียนเด็ก มีแต่ตึกแถว

ขึ้นเต็มหมดเลย ก็ขับรถเข้าไปเห็นป้ายชัดเจน ร้านนวดที่พี่หลายคนมาลองแล้ว เราก็อยาก

จะลองบ้าง เมื่อเดินเข้าไปเจอน้องที่เป็นพนักงานต้อนรับ เขามาแนะนำเรื่องราคา และแนะ

นำน้องๆ ที่มีอยู่แค่สามคน ดูน้องๆแล้วหน้าตาก็พอดูได้ แต่น้องๆมองเราเหมือนอยากจะนวด

เราแล้วแฝงด้วยการนวดแบบอื่นให้ ด้วยคิดว่าเรามันพวกคนแก่ แบบนี้พวกเธอชอบ คนแก่

พวกนี้อยู่ในประเภทพวกนกกระจอกกินน้ำไว lkkjjh แป๊บเดียวหมดฤทธิ์ คายพิษออกมา

ก็หมดสภาพนอนแผ่หรา เธอไม่ต้องเหนื่อยมากได้เหนาะๆ หนึ่งเทาแน่ เราก็ลองถามพนักงาน

คนนั้นว่า น้องน้ำแข็ง (เป็นคนเดียวที่เราจำได้) mbvc จากการบ้านของพ่อหนุ่มคนหนึ่ง

พนักงานบอกเธอขึ้นนวดอยู่อีกชั่วโมงถึงจะลงมา  eta32 (สงสัยมีคนตามไปลอกการบ้านแน่ๆ)

น้องพยักงานก็บอกวว่า ลองคนอื่นก็ได้นะฝีมือดีๆทั้งนั้น เราก็คิดไปสารพัดว่าหลายคนมาที่นี่

เจอหล่น อีกทั้งคิดว่าค่าใช้จ่ายที่พ่อหนุ่มน้อยหมดไปกับ น้องน้ำแข็งนี่ตั้ง 1.650 บาท

ถือว่าเยอะ เมื่อเทียบกับการทำงานของเธอ  เราก็เราไข้วเข่ว  ยิ่งเราเป็นพวกสูงวัยนี่

น้องคิดว่าเรามันหมูสำหรับเธอ คิดไปดังนั้นกลัวว่าจะหล่น  เลยใจแข็งบอกน้องไปว่าเดี๋ยวพี่

ต้องไปตรวจงานก่อน เดี๋ยวอาจจะแวะมาอีกนะ คิดอีกที่มันก็อยากจะลองเหมือนกันแต่ก็กลัวหล่น

เราไม่รู้เลยน้องคนไหนดีบ้าง เลยคิดว่ายอมขับรถกลับไปเชียงใหม่ดีกว่า ไปหาพวกที่เป็น สว.

ที่มันถูกโฉลกกับเรา คิดดังนั้นก็จะกลับไปหาเธอคนเดิมอีกครั้ง

ร้านนี้ที่กลัวหล่น roister

somkun

• แตกหนุ่ม

ผมขับรถก๋ายบ่าดายสองเตื้อละหันฮ้านกับค่าบริก๋านทำใจ๋บ่ไค้ได้เฮ้ย

peecha

• **

ผมขับรถก๋ายบ่าดายสองเตื้อละหันฮ้านกับค่าบริก๋านทำใจ๋บ่ไค้ได้เฮ้ย

เห็นงบประมาณที่หมดไป แบบนี้ขอบายดีกว่า ขับรถไปซาได้เบอร์เอ็มอย่างแจ่มเลย

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

ljhgf หลังจากตัดสินใจที่ไม่เสี่ยงดวงแล้ว ตัดสินใจขับรถเข้าเชียงใหม่ใช้เวลาแค่ 40 นาทื

ก็มาถึงแยกข่วงสิงห์ ระหว่างนั้นก็ลองโทรไปที่ร้านเดิม ถามว่าน้องคนเดิมอยู่ไหม คนที่รับสาย

บอกว่าอยู่ จะคุยกับเธอไหม เราก็ขอคุยหน่อย แล้วบอกเธอว่าอีกห้านาทีจะเข้าไปหา เธอเหมือนดีใจ

บอกว่ามาเลยจะเตรียมน้ำเย็นๆไว้ให้ดื่ม  แล้วเราก็มาถึงที่ร้านเดิม แต่เจ้ากาเต้ยคนเดิมๆที่มันดูแล้ว

รำคาญตามัีนม่ายอยู่แล้ว เข้ามาเจอน้องสามคน แต่คนที่เราจะมาหานี่น่ารักกว่าคนอื่นหน่อยๆ

แม้ว่าจะอวบนิดๆก็ไม่เป็นไร จากนั้นเธอมาจูงแขนเราพาเดินขึ้นไปที่ห้องเดิมๆ ห้องนี่มาประจำ

มันดีกว่าห้องอื่น ตรงที่มีห้องน้ำในดัว แล้วเธอขอตัวไปเข้าห้องน้ำ แล้วจะไปเอาน้ำเย็นๆขึ้นมาให้

บอกว่าพี่มาร้อนๆ อาบน้ำเปลี่ยนชุดรอเลยนะ เราก็ทำตามที่เธอบอกอย่างไว แล้วเปลี่ยนชุดมานอนรอ

เธอก็เข้ามาพร้อมน้ำเย็นๆ แล้วก็กลิ่นหอมของน้ำหอม มาถึงเธอบอกว่าร้อนขอเปลี่ยนชุดหน่อย

ที่ไหนได้เราก็ลืมไป ที่ว่าเปลี่ยนชุดคือชุดเซ็กซี่ที่เธอใส่นวด คือบราเซียร์สีแดง เข้ากับบิกินี่สีแดง

อย่างดี เราก็นอนคว่ำก่อน ให้เธอนวดแขน นวดหลัง นวดไหล่ไปก่อน แล้วก็หันกลับมานอนหงาย

เธอก็ค่อยๆนวด จากข้อเท้าขึ้นมาจนถึงต้นขา แล้วเธอก็แกล้งจับเจ้าขากลางมานวด เธอบอกแบบนี้

นวดไม่ถนัด เธอก็ดึงกางเกงเราออกไป แล้วจับเจ้าแท่งโทนของเรา เพ่งมองดูแล้วพูดว่า " มันหยัง

มางามแต้ๆ หันแล้วมันใจ๋บ่ดี เสียดายวันนี้มันเจ็บปาก บ่อั้นจะงับมันฮื้อเหมาะๆสักกำ" แล้วเธอก็มา

ถอดเสื้อเราออกไป พร้อมกับเธอก็แก้ชุดสุดท้ายจากร่างกายออกไป เรื่องหน้าตา หุ่นห้างไม่ถึงกับแย่

จะดีกว่าเด็กนักฉึก..ที่ปล้ำเราซะอีก แล้วเธอก็จู่โจมเราก่อนเลย แบบเด็ก นกป. จัดการใช้ชิวหาที่

ติ่งคู่ของตรูอีกแย้ว มือกระตุกปลุกปล้ำเจ้าแท่งโทน (ไม่ต้องปลุกก็ได้ มันตื่นตั้งแต่นวดโคนขาแล้ว)

eta32 วันนี้อี่น้องอดอยากหยังมา.. จึงมาดูดเอาๆ ถ้าจะขาดแคลเซียม เราเห็นท่าไม่ได้การซะแล้ว

จึงบอกว่า น้องนวดพี่จนเหนื่อยแล้ว น้องมานอนหงายดีกว่า แล้วเราเป็นฝ่ายจัดการเธอซะเลย

ลิ้นน้อยๆคอยลิ้มรสของเรา จัดการเธอซะจนครางลั่น ตั้งแต่ติ่งหู และซอกคอ ยังไม่พอต้ิอง

ติ่งสองเต้าอีก แล้วสุดท้ายลงมาที่โมจิ (ตรูรู้แล้วที่ีบอกไปห้องน้ำ แอบไปล้างด้วย แลคตาสิดนี่เอง)

มันช่างไร้กลิ่นไม่พึงประสงค์เลย จัดการเธอแบบนี้จนเธอเรียบร้อยไปหนึ่งยก จากนั้นเธอลุกไปหยิบ

คอน-ดอม หมู่เฮาฮ้องว่า ซีดี บ่ใจ้เอาไว้ดูหนังฟังเพลงเน้อ แต่เปิ้นเอาไว้ใส่อย่างว่า fdgdfdf

แล้วน้องก็ใส่อย่างว่า รวดเร็เธอทนบ่ไหวแล้วเจ้า จับแท่งโทนจ่อโมจิ แล้วเธอก็นั่งลงไปพร้อมทำ

หน้าบิดเบี้ยว ปากก็ซื้ดซ๊าดไป เหมือนคนกินเผ็ด แต่หาใช่เผ็ดไม่ มันคงเป็นความมันส์จากการ

ได้เอาโมจิมาฮุบแท่งโทน เธอโยกขึ้นลง แล้วเธอจับเอาสองมือเราไปบีบบี้ ดอกบัวคู่ของเธอเลย

เธอร้อง อ้าๆ...สะเยียว..มันส์สุดๆ เธอควบคุมจังหวะเอง และแล้วเธอก็ไม่รอด สะเร็ดอีกรอบ

เป็นยกที่สองไปอีก  hgjhg fdgdfdf แล้วคุณเธอก็ดึงตัวเราขึ้นไปเป็นฝ่ายอยู่บน เธอบอกพี่

เต็มที่เลย น้องรอพี่มานาน เอาแบบแรงๆด้วยนะ ได้ยินดังนั้นก็สนองตอบไป แบบขาพาดบ่าบ้าง

เอาแขนเราจับขาอ้าออกบ้าง แล้วแบบมาทับประกบร่าง ชิมแคลเซียมเธอไป ดูรมย์เธอไหลแล้ว

ไม่รอดแน่ ปากประกบไปแลกลิ้นซะเลย โอ้..วันนี้มันช่างเป็นวันมหาอึดอีกแล้ว ผ่านเวลาไปทั้ง

หมด 15 นาที มันก็ไม่มีวี่แวว น้ำตาแท่งโทนจะทะลักออกมา บอกเธอไหวไหม เธอบอกเต็มที่เลย

จากนั้นเปลี่ยนมาเป็นท่าด๊อกกี้ ท่านี้มันดีหน่อยไม่ค่อยเมื่อย จัดคุณน้องเธอท่านี้ จนเธอบอกสะเร็ด

ไปแล้วอีกสองรอบ มันก็มิมีท่าทีเจ้าแท่งโทนของพี่จะส่งน้ำตาออกมาภายนอกเลย อีกทั้งมันชัก

เหนื่อยชักเมื่อย บอกเธอขอนอนพักก่อน แต่เธอก็ใจดีเห็นว่าเราชอบนวดกะปู๋   mbvc ljhgf

เธอก็จัดให้อย่างเต็มที่ แถมดีกว่าบางคนที่อยู่ร้านนวดกะปู๋ซะอีก เธอเข้ามาจัดการกะติ่งคู่เราอีก

เธอก็ดึงซีดีออกไปก่อน แล้วก็กระตุกเจ้าแท่งโทน อ้า...มันส์เหมือนไปเที่ยว นกป.เลย

สะเยียว ทั้งด้านบนอก สะเยียวทั้งด้านล่าง แล้วเธอพักมือแปบ แล้วมาจับมือเราเข้าไปสัมผัส

แล้วเขี่ยปุ่มสวิทส์ สะเยียวของเธอบ้าง ตอนนี้ล่ะครับท่าน เํธอสูดปากครางด้วยความสะเยียว

เราก็อ้า....อ้า...ด้วยสะเยียวไม่แพ้กัน เธอช่วยเราแบบนี้ก็นานพอที่ เจ้าน้ำตาแท่งโทนมันอยาก

จะออกมาสู่โลกภายนอกแล้ว บอกเธอว่าพอแล้วขอใส่ซีดีของเราดีกว่า เดี๋ยวเจ้าแท่งโทนจะไปสำรวจ

โมจิเธออีกที เราไม่รอช้าจัดการดึงซีดีจากกระเป๋าตังค์มาครอบ เจ้าแท่งโทนแล้วบอกเธอหันหลังมา

จัดการเจ้าแท่งโทน เข้าไปสำรวจโมจิอีกที คราวนี้เธอร้องลั่นด้วยความสยิวกิ้วสุดๆ  เธอถึงร้องออก

มาว่า ผอ....อัว...ขา.... มอ..เอีย...จะม่ายไหวอีกแล้ว เอาแรงๆเลยยนะ่  แล้วเราก็จัดการกระหน่ำ

ไปอย่างไม่ยั้ง และแล้วความสะเยียวขั้นสุดท้าย ใกล้จะมาแล้ว จึงบอกเธอไปว่าพี่จะสะเร็ดแล้ว เธอ

ก็บอกว่าแรงๆเลย สะเร็ดพร้อมกัน ก็กระหน่ำอย่างแรงไปไม่เกินห้าวินาทีแน่ เจ้าแท่งโทนก็หลั่งน้ำตา

ออกมาครานี้ แน่นอนแล้ว โมจิก็ทำการหนึบๆๆ เจ้าแท่งโทนไว้ก่อน เราก็โอบกอดรัดเธอไว้ก่อน

โอ้..เหงื่อเต็มตัวเราทั้งสอง แต่เราหาสนใจไม่..สนใจแต่ความมันส์ที่สองเรากระทำร่วมกัน

แล้วเธอก็จัดการน้ำตาเจ้าแท่งโทนออกไป เธอขอไปอาบน้ำก่อน เราก็ตามเข้าไปขอเธอ

อาบน้ำให้ เธอก็ฉีดน้ำชำระล้างให้ด้วย แต่ไม่ยอมทำบอดี้ให้ จะสอนให้ก็ไม่ยอม บอกมา

คราวหน้าก่อนดีกว่า แล้วก็ออกมาใส่เสื้อผ้าทั้งคู่ แล้วเราก็หยิบรางวัลให้เธอไป หนึ่งเทาและ

อีกสองแดง แล้วแกล้งเธอดึงสองแดงกลับมาก่อน เธอทำงง บอกว่าวันนี้งดใช้ปาก ปรับสองร้อย

เธอหัวเราะบอกว่า คราวหน้าจะชดเชยให้เลย แล้วเราบอกว่าล้อเล่นก็ยื่นให้เธอไปอีกสองแดง

เช่นเดิม mbvc hgjhg

hgjhg mbvc สำหรับอี่น้องคนสุดท้องนี้ เธอยังยอดเยี่ยมสำหรับผมเสมอ

สถานที่เดิมให้ดูก่อนว่ามันที่ไหนเอ่ย eta32

peecha

• **

eta32 นึกว่าใครที่แท้น้องหล้านี่เอง คนนี้ยอมรับให้ฝีมือและลีลาเลย hgjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

eta32 นึกว่าใครที่แท้น้องหล้านี่เอง คนนี้ยอมรับให้ฝีมือและลีลาเลย hgjhg

hgjhg คนนี้แหละ อี่น้องคนสุดท้อง แรงดีไม่มีตก มีแต่เราๆจะเอาแรงไปตกเพราะเธอ mbvc ljhgf

G-Dragon

• V.I.P.
  • *

ออ นึกว่าใคร น้องหล้า แถวร้ายเย็นตาโฟ หมอนวดประจำพี่พลนี่เอง อิอิ jljhl

tokkaman

• **

การบ้านท่านน่าติดตามมากๆคับบบบ

doomday666

• *

ร้านไหนครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ บอกด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  scary  scary  scary

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

ร้านไหนครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ บอกด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  scary  scary  scary

roister ร้านตามภาพข้างบนเลย มีเบอร์โทรด้วยนะ 

.,mn ขออีกสักห้าเมนท์ซิเด่วมีปาอวบนิดๆให้ดู  fdgdfdf

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

มาเม้นรอดูปลากรอบ  pongz pongz
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

pjew

• V.I.P.
  • *

ผมขาประจำ fdgdfdf    แต่เป็นร้านเย็นตาโฟครับ dgd

MakMak

• แอบจิต
  • **

ขอปลาหน่อยครับ

doomday666

• *

นั่นแหละคับผมอ่านจนจบแล้ว อยากรู้ว่าแถวไหนช่วยตอบทีได้ไหมคับ จะเปนพระคุณอย่างสูง ขอบคุณครับ eta08

peecha

• **

นั่นแหละคับผมอ่านจนจบแล้ว อยากรู้ว่าแถวไหนช่วยตอบทีได้ไหมคับ จะเปนพระคุณอย่างสูง ขอบคุณครับ eta08

อยู่ถนนโชตนา ก่อนถึงกาดธานินทร์ ทางเข้าไปเป็นร้านขายรถมอเตอร์ไซด์ ตรงข้ามกับร้านเย็นตาโฟ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

fdgdfdf mbvc เอาปาอวบนิดๆมาฝากหน่อย

doomday666

• *

โทดนะคับช่วยบอกละเอียดอีกนิสนึงได้ไหมคับ ผมจะไปบ้าง จริงๆนะ โชตณา ตรงไหนคับ><โอ้ยอยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ eta04 eta04

doomday666

• *

อ๋อนึกว่าที่ไหน นึกออกแล้วขอโทดทีคับ 555 ผมเองก็ไปบ่อยเหมือนกันที่นี่  jljhl  jljhl