-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เอ่ะ รู้สึกแปลกๆ  (อ่าน 2937 ครั้ง)

sexxes

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
เอ่ะ รู้สึกแปลกๆ
« เมื่อ: 25 มิถุนายน 2014, 12:22:25 »

วันนี้ไปนวดตัวที่ร้านนี้มา เขินนนนนน (ขออนุญาติไม่ขอบอกลายแทงตรงๆน่ะครับ เพราะไม่เคยเห็นมีการบ้านเลย หรือว่าผมจะฟลุ๊กได้คนเดียว) ร้านนี้เห็นมานานล่ะครับเวลามาซื้อของ เคยลองครั้งหนึ่งนวดฝ่าเท้า ตอนนั้นเอารถมาล้าง ไม่รู้จะทำอะไรเลยนวด ก็ไม่มีไรมากนวดปรกติ

ร้านนี้เป็นร้านเล็กๆ ขนาดล๊อคเดียว มีเก้าอี้นวดฝ่าเท้า 2 ตัว เป็นที่นวดตัวอีก 3 ห้อง แต่ล่ะห้องมีผ้าม่านบัง ที่นอนนี่แทบจะติดกันเลย คุยไรกันได้ยินหมด ร้านนี้น่าจะเปิดประมาณ 10.00 น. ถึงประมาณ 18.00 น.ครับ ไม่มีโอกาสที่จะให้ทำไรได้เลย ก็เลยคิดว่าร้านนี้คงเป็นร้านนวดปรกติ

แต่วันนั้นที่ไปโดนมามันเป็นอะไรที่ทั้งแปลกและงง ทั้งตื่นเต้นแบบสุดๆ hgjhg เหตุเกิดจากต้องไปทำธุระหลายอย่างทั้งจ่ายค่ามือถือ ค่าโทรศัพท์บ้าน และอยากล้างรถด้วย จึงเป็นเหตุให้มา ตอนแรกขับผ่านร้าน เห็นแว็ปๆมี สส.ผมทองหุ่นดี และ สว.อวบๆ นั่งอยู่หน้าร้าน ก็ไม่ได้สนใจไรมาก คิดว่า สส.คงเป็นเจ้าของร้านหรือไม่ก็ลูกเจ้าของร้าน ก็เอารถไปจอดล้าง แล้วก็เดินไปจ่ายค่าโทรศัพท์ต่างๆ แล้วก็เดินซื้อของอีกนิดหน่อย สัก 30 นาที
ก็เลยมาดูรถที่ร้าน ปรากฎว่ายังไม่ได้ล้างเลย ก็ไม่รู้จะทำไรต่อก็เลยคิดว่านวดฆ่าเวลารอรถล้างเสร็จสักชั่วโมงดีกว่า ก็เลยเดินมาที่ร้าน ก่ะจะนวดฝ่าเท้าสักหน่อย แต่ปรากฎว่าเต็ม ก็เลยบอกว่านวดตัวดีกว่า พนักงานก็ถามกันว่าคิวใคร ก็มีเสียงบอกว่าคิวของ น้อง… เค้าก็เลยบอกให้ไปนอนเตียงข้างในสุด เราก็เข้าไปเปลี่ยนชุดแล้วก็มานอนรอ ก็เห็น สส.คนที่คิดว่าเป็นเจ้าของ เดินมาทางเรา ก็ได้เห็นหน้าตาและหุ่น ก็เริ่มรู้สึกแปลกๆ พอเค้าเอาผ้าร้อนเข้ามา แล้วก็รูดม่านปิด ก็เลยรู้ว่าเป็นหมอ ก็ไม่ได้คิดอะไรมาก เพราะอย่างที่บอกว่าสถานที่ร้านไม่ได้เอื้อให้ทำอะไรมากไปกว่านวด
มาแปลกใจอีกครั้งก็คือ น้องเค้าถามว่าให้เน้นตรงไหนเป็นพิเศษไหม เท่านั้นแหล่ะ piuytyสิ่งที่คิดไว้แต่แรกก็เป็นอย่างที่คิด ไอ้เราก็ตอบไปว่าเน้นหลังกับช่วงเอว น้องเค้าก็เลยให้นอนคว่ำเลย ไอ้เราก็เชื่อฟังและทำตาม น้องก็เริ่มนวดจากน่องขึ้นมาเป็นสเต็ป น้องก็นวดดีมาก กดเส้นเก่งมาก น้ำหนักดี ก็ไม่มีไรมาก นวดหลังไปเกือบยี่สิบนาทีได้ น้องก็เริ่มกลับมานวดขาและบั้นท้ายนานขึ้น มีเชี่ยวหนอนเป็นระยะๆ ไอ้เราก็เริ่มงง แต่ไม่ได้ว่าอะไร น้องก็จะพยายามกดเส้นตรงหูรูดกับไข่บ่อยมาก มีการนวดไข่ด้วยเบาๆ ไอ้ที่ตอนแรกไม่คิดอะไร น้องชายเริ่มแข็งตัวสิครับ แข็งจนนอนไม่ติดเตียงอึดอัดมาก
จนน้องบอกให้นอนหงาย เราก็รู้สึกโล่งสิเพราะได้คลายความอึดอัด พอนอนหงายก็ไม่มีไรมาก น้องก็เริ่มนวดจากเท้าขึ้นมาจนถึงขา น้องนวดขานานมาก กดกระบังลมบ่อยๆ นวดเชี่ยวน้องชายมากขึ้น จากที่น้องชายสลบไปแล้ว มันก็กลับฝืนหัวบน ที่บอกให้นิ่งไว้ มันก็กลับมาแข็งอีกครั้ง red001 น้องมันคงเห็นน้องชายผมแข็งขึ้น ก็เลยเอามือมานวดให้ ทั้งนวดไข่นวดน้องชาย ผมก็ได้แต่เงียบไม่พูดไม่จา หลับตาพริ้ม dgd ในใจก็คิดว่าคงมีแค่นี้และ (เพราะอยากจะย้ำถึงสถานที่มันไม่อำนวย ไอ่ที่นวดฝ่าเท้าข้างนอกก็คุยกันเสียงดัง ไอ้เราก็ได้แต่เงียงกับความเสียว) น้องก็พยายามถอดกางเกงเล ไอ้เราก็บอกน้องว่าไม่ต้องก็ได้ น้องก็บอกอยู่นิ่งๆ น้องก็ถอดแบบคาไว้เฉยๆ ไม่ได้ถอดออกทั้งหมดตัว น้องก็นวดน้องชายเราโดยไม่มีกางเกงกั้น น้องก็เอาน้ำมันมาลูบคลึงเค้นรีดเส้น แทบจะเหมือนกับนวดกระสัยของจริงเลย ไอ้เราก็เสียว (ทั้งเสียวน้องชาย แล้วก็เสียวคนมาเห็น) สักพัก น้องก็เอาผ้าร้อนมาเช็ดน้องชาย  eta20แล้วก็ก้มลงไปอมเล่นน้องชาย ขอบอกว่าน้องอมเก่งมาก มีจังหว่ะดีมาก ไม่นานผมก็ได้จอดรถ เต็มปากเต็มคำเลย น้องมีตีขาผมเบาๆ บอกว่าน้ำเยอะมากเลยน่ะเผลอกินไปหน่อย น้องก็บ้วนทิ้งใส่กระดาษ น้องก็มาเช็ดทำความ แล้วก็ใส่กางเกงในให้แล้วก็มานวดหัว ดัดตัวจนหมดเวลา ก็ให้ผมไปแต่งตัว พอออกมาถามว่าเท่าไหร่ น้องก็บอกว่า 150 โดยที่ไม่เอ่ยปากขอหรือทวงค่าออฟชั่นเลย ผมก็เลยให้ไป 500 น้องก็บอกว่ารอเงินทอนแป๊ปน่ะ ไอ้เราก็บอกว่าให้หมดเลย น้องก็ไหว้ขอบคุณ แล้วก็ยิ้มให้ บอกว่าคราวหน้ามาใหม่น่ะ

สรุป เดินออกมาอย่าง งง และเสียวมาก ไม่ได้คิดอะไรอยากมานวดเฉยๆ กลับมามีเสียวนี่สิ

หน้าตา       หน้าตาดีตามแบบพวกของเค้า
หุ่น      วิเคราะห์ดูด้วยสายดา ภายนอกดีน่ะ แต่ไม่รู้ว่าถอดมาแล้วเป็นยังไง
ไฟหน้า      ไม่ได้จับ
ไฟท้าย      ไม่ได้จับ
ช่วงล่าง      ไม่ได้จับ
GF      ไม่ค่อยได้พูดไรกันมาก แต่ก็รู้สึกดี ยิ้มขี้เล่น
ค่าใช้จ่าย   ระดับสอง 500 รวมนวด

ปล.   ถือว่าครั้งนี้ผมมาเล่าประสบการณ์ล่ะกัน อย่าเอาการบ้านนี้เป็นมาตราฐานหรือว่าบรรทัดฐานน่ะครับ เพราะว่าผมไม่รู้ว่าเค้าทำกับลูกค้าทุกคนหรือป่าว หรือเป็นแค่ผมคนเดียว อย่างที่บอกคือร้านนี้เปิดมานานล่ะครับ น่าจะสี่ห้าปี แต่ไม่เคยเห็นการบ้านหรือลายแทงจากที่ไหนเลย ทั้งสถานที่ไม่เอื้ออีก ผมกลัวจะเป็นผู้ร้ายน่ะครับ ถ้าเกิดว่ามีพระเอกไปถามเค้าแล้วเค้าไม่ทำเค้าจะคิดว่าผมเป็นคนไปเล่า ขอเวลาผมอีกสักพักหนึ่ง ขอกลับไปซ้ำแล้วจะถามมาให้น่ะครับ

hippoo

• *
Re: เอ่ะ รู้สึกแปลกๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2014, 13:28:24 »

เจ๋งอ่ะ รู้สึกอยากลอกการบ้าน ถ้าจะกรุณา PM มานะฮาฟฟฟ  eta04 eta04 eta04

Bank_Heaven

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2014, 16:57:23 »

PM บอกผมด้วยนะครับ

kittyjung007

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2014, 18:20:48 »

อ่านแล้วอยากทราบลายแทง ทันใด ขอทาง pm ได้ไหมครับ ;khhg

giantcock

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2014, 22:22:17 »

ขอๆครับ pm

shadow2525

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2014, 22:39:02 »

รบกวนขอ PM ด้วยคนคร้าบ

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2014, 00:04:56 »

ขอพิกัดร้านด้วยครับ ย่านไหนเอ่ย eta08

mondang

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2014, 10:20:58 »

ขอหน่อยครับ อยากไปบ้าง

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2014, 12:22:55 »

ถ้าไม่เป็นการรบกวน ขอPM ชื่อร้านกับพิกัดได้มั้ยครับ
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

pass07

• + อยู่ในใจเสมอ จากใจเด็กผี +
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2014, 13:05:12 »

ขอแจ้งพิกัดหน่อยได้ไหมครับ ว่าอยู่ในเชียงใหม่ หรือเปล่า หรือว่าที่ไหนครับ
Man United The King  Of Europe

We are The Champions never Die

beekinhoi

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2014, 14:28:46 »

ที่นี้เป็นสังคมการเเบ่งปัน แต่กะทู้ของท่านไม่ได้บอกไรเลย เหมือนการอ่านนิยายที่สมาชิกไม่สามารถมีส่วนร่วมได้เลย ไม่เข้าใจ eta32

devilleang

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2014, 15:51:45 »

ส่วนตัวไม่ค่อยได้เที่ยวแบบคนอื่น แต่ขอเดาว่า แถวๆนิมมานเหมินทร์  eta06

sexxes

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2014, 17:56:51 »

ส่วนตัวไม่ค่อยได้เที่ยวแบบคนอื่น แต่ขอเดาว่า แถวๆนิมมานเหมินทร์  eta06

ที่นี้เป็นสังคมการเเบ่งปัน แต่กะทู้ของท่านไม่ได้บอกไรเลย เหมือนการอ่านนิยายที่สมาชิกไม่สามารถมีส่วนร่วมได้เลย ไม่เข้าใจ eta32

ขอแจ้งพิกัดหน่อยได้ไหมครับ ว่าอยู่ในเชียงใหม่ หรือเปล่า หรือว่าที่ไหนครับ

ขอหน่อยครับ อยากไปบ้าง

ขอๆครับ pm

อ่านแล้วอยากทราบลายแทง ทันใด ขอทาง pm ได้ไหมครับ ;khhg
เจ๋งอ่ะ รู้สึกอยากลอกการบ้าน ถ้าจะกรุณา PM มานะฮาฟฟฟ  eta04 eta04 eta04

ผมขอโทษที่ไม่ได้แจ้งก่อนน่ะครับ ว่าร้านอยู่ที่ลำปาง แล้วส่วนที่ขอลายแทงนั้น ถ้าคนลำปางรู้ ก็จะบอกได้เลยว่าร้านนี้มีด้วยเหรอ เพราะอย่างที่บอกว่าด้วยสถานที่ไม่อำนวยหรือบ่งบอกว่ามีออฟชั่น ดังนั้นผมขอกลับไปใช้บริการแล้วจะสอบถามให้ ขออภัยมาน่ะที่นี้ด้วย

สมทวย คงควรทอย

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2014, 04:27:46 »

ใบ้ให้หน่อยจิครับ ผมคนลำปางยังนึกไม่ออกเลย ว่าแถวไหนอ่า

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2014, 09:48:40 »

การบ้านเยี่ยมเลย เคยโดนแบบนี้เหมือนกัน อารมณ์ประมาณเสียวสุดๆ เพราะไม่ได้เตรียมตัวมาเสียน้ำ ปล่อยให้น้องเขาลูบ คลึงอยู่นาน เสียวดี......ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ... ;khhg ;khhg

JuBei

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2014, 12:56:17 »

ghjk ... ลำปาง หนาวมาก

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2014, 13:00:01 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ...เสียอย่างเดียว หนุ่มๆเชียงใหม่ อด ..... pongz pongz

loloklojed

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2014, 17:04:27 »

แจ่มเลยครับ

cassanova return

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2014, 00:19:10 »

การบ้านเยี่ยมมากๆครับ  pongz. คอยระวังพระเอกด้วย. พี่ท่านสุดยอดจิงๆ dsgjsd

namaghitman

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2014, 15:36:09 »

PM ให้ผมหน่อย โอกาสน้อยแต่อยากไปลอง
 เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน

cr101

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2014, 13:17:22 »

เชียงราย มีแบบนี้บ้างไหมครับ

teer101

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2014, 22:14:18 »

สุดยอดเลยครับ ขอบคุณครับที่เล่าประสบการณ์ให้ฟัง

newlancer

• **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2014, 08:14:52 »

ขอรายแทงด้วยครับ ชื่อร้านไหน หมอชื่ออะไรครับ eta08 eta08 eta08

49bluesky

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2014, 14:01:46 »

สืบสวนย้อนศรจากสภาพแวดล้อม...ผมจะแกะรอยให้พบแล้วจะมาแจ้งให้เพื่อนสมาชิกทราบแบบไม่มีกั๊กครับ

"ร้านเล็กๆ ขนาดล๊อคเดียว ใกล้ร้านล้างรถ  มีเก้าอี้นวดฝ่าเท้า 2 ตัว เป็นที่นวดตัวอีก 3 ห้อง แต่ล่ะห้องมีผ้าม่านบัง ที่นอนแทบจะติดกัน  ร้านน่าจะเปิดประมาณ 10.00 น. ถึงประมาณ 18.00 น."   pongz

Jo9999

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2014, 09:40:08 »

eta32บอกหน่อยจิ

เสือลำปาง

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2014, 10:26:34 »

เขินนนนนนผมพอจะรู้แล้วครับว่าร้านไหน..เดี๋ยววันนี้ผมจะไปตามหาน้องผมทองครับ

lampang

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2014, 14:17:50 »

ข้อมุลละเอียด ขนาดนี้
ถ้า หา ไม่เจอ ไม่รุ้ว่าไง แล้ว คิคิ jljhl

bbeckboy

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2014, 16:58:36 »

555 ช่างน่าสืบเสาะจริงๆ
ว่าแต่น่าจะเป็นเสน่หาส่วนตัวรึเปล่า

sexxes

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2014, 09:37:35 »

สืบสวนย้อนศรจากสภาพแวดล้อม...ผมจะแกะรอยให้พบแล้วจะมาแจ้งให้เพื่อนสมาชิกทราบแบบไม่มีกั๊กครับ

"ร้านเล็กๆ ขนาดล๊อคเดียว ใกล้ร้านล้างรถ  มีเก้าอี้นวดฝ่าเท้า 2 ตัว เป็นที่นวดตัวอีก 3 ห้อง แต่ล่ะห้องมีผ้าม่านบัง ที่นอนแทบจะติดกัน  ร้านน่าจะเปิดประมาณ 10.00 น. ถึงประมาณ 18.00 น."   pongz
เขินนนนนนผมพอจะรู้แล้วครับว่าร้านไหน..เดี๋ยววันนี้ผมจะไปตามหาน้องผมทองครับ

ถ้า หา ไม่เจอ ไม่รุ้ว่าไง แล้ว คิคิ jljhl

เงียบๆหน่อยน่ะครับ กลัวร้านแตก เดี๋ยวผมจะอด ยังไม่มีเวลาไปซำ้เลย

chitjaa

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2014, 12:58:40 »

พอกัดตรงไหนคร้าบ เผื่อไป hgjhg

mksuki

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2014, 16:13:37 »

fhgj ขอ มั่งซิครับ อาทิตย์นี้จะกลับ ลำปางบ้านเรา

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2014, 21:18:57 »

eta32 ขอเวลานึกอึกสักหน่อย แถวไหนนิ ใกล้ร้านล้างรถด้วย น่าจะใกล้ ๆ เซนทรัลไหมหนอ

RetnuH

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2014, 09:46:59 »

กระซิบบอกหลังไมค์ทีครับ แวะไปลำปางอยากเจอมั่ง ผมอยู่เชียงใหม่ไม่คุ้นสถานที่

Jo9999

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2014, 11:59:49 »

หรือว่าแถวเพ็ญทรัพย์

IaN+

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2014, 14:34:52 »

รบกวนหลังไมค์ ชื่อร้านด้วยครับ ผมก็อยู่ลำปาง

Team_then

• **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2014, 00:45:29 »

ร้านไหนว้าาาา
ลำปาง หนาาาาา