-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประเดิมมาแล้วที่บ้าน Studio Spa Nimman ซอย 17  (อ่าน 1659 ครั้ง)

tanes

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ประเดิมมาแล้วที่บ้าน Studio Spa Nimman ซอย 17
« เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2015, 22:45:19 »

ขออนุญาตตั้งที่นี่นะครับ เพราะอยากให้เฉพาะสมาชิกที่เข้ามาบอร์ดนี้บ่อยจริงๆได้อ่าน

วันนี้นึกอารมณ์เปลี่ยว อยากไปลองของใหม่ ตอนแรกเห็นว่าเป็นสาขามาจาก กทม เลยคิดในใจว่า น้องจะเล่นตัวหรือปล่าว จะหล่นหรือปล่าว คิดไปต่างๆนาๆ แต่ว่าไม่ลองไม่รู้ ตัดสินใจไปลองเลยละกัน เพราะไม่เคยเห็นใครส่งการบ้านลุยเสี่ยงตายไปเลย

มาถึงร้าน ก็มีPRมาต้อนรับ บอกว่ามีน้อง3คน เรทราคาต่างกัน ความต่างของราคามาจาก หน้าตา รูปร่าง และ เนื้องาน โอเค รับทราบเงี่อนไขเรียบร้อยน้องๆออกมาโชว์ตัว มีน้อง ปาร์ตี้, กีวี่, และ ดอลลี่

ผมก็เลยตัดสินใจเลือกน้อง.............(ขอไม่บอกลุ้นกันเอาเองครับ เดาเอาแค่3คนเอง)

เสร็จแล้วน้องกลับไปเตรียมของออกมาพร้อมน้ำเย็นและลูกอม ผมเลยอมลูกอมก่อน ให้กลิ่นปากหอมสดชื่น ขึ้นไปที่ห้องประทับใจห้องมากครับ จัดสวยงามมาก มีโซฟาด้วย ตลอดทางเดินปูด้วยพรมตลอด มาถึงน้องก็ชวนอาบน้ำเลยผมก็ถอดๆไปห้องอาบน้ำเลย

ตัดมาในห้องน้ำ น้องบีบสบู่เหลวใส่มือและทีเด็ดอยู่ตรงนี้ครับ น้องค่อยๆเอาสบู่มาละเลงที่หัวนมครับและจากนั้นค่อยๆคลึงเบาๆ และลูบไล้ไปทั้งตัวได้อารมณ์เสียวแบบสุดๆ น้องบิ้วอารมณ์ได้ดีทีเดียว หลังจากนั้นน้องเริ่มรุกครับ น้องเริ่มเอาลิ้นมาไล่ที่หลังหูอ คอ และ มาที่หัวนมผม ผมนี่ของขึ้นเลย เลยจัดการจับหน้าอกและลองสำรวจถ้ำดู โอ้ววว ถ้ำนี้ตอดมากๆแถมน้ำนี่เต็มถ้ำเลย สงสัยน้องมีอารมณ์ร่วม หลังจากล้างตัวเสร็จน้องยังไม่เลิกครับยังลงลิ้นต่อรัวๆ ลงไล่ต่ำมาเรื่อยๆ ผมนี้คิด เห้ยๆๆๆๆ ไม่น่าจะใช่มั้ง ปรากฎว่า ใช่ครับ!!!!
  น้องบ้วบสด  ยังไม่ทันขึ้นเตียงน้องก็ทอนซะแล้วแถมใช้ลิ้นได้เก่งมากๆ ผมนี่เกรงทั้งตัวเลย เลยบอกน้องขอไปที่เตียงก่อนละ ไม่ไหวเดวแพ้เขื่อนแตกซะก่อน

ตัดมาที่เตียง

น้องนวดหลัง แบบไม่เต็มใจนวดเท่าไหร่นัก ไม่ใช่ว่าน้องไม่อยากนวดครับ แต่น้องอยากนาบมากกว่า นวดได้แปปเดียวน้องเอาลิ้นไล่ตั้งแต่หลังหูของผม ลากไปยังคอ จนถึงร่องก้นเลย และเอานมมาถูๆที่หลังผม ผมเลยทนไม่ไหวละ ไม่นอนคว่ำละนอนหงายเลยละกัน พอนอนหงายน้องนี่เอาหน้ามาใกล้ๆผมจากนั้นด้วยสัญชาตญาณเลยเอาปากไปประกบกับน้องครับ โอ้วพระเจ้า ผมโดนอีกแล้ว
น้องแลกลิ้นครับ  ทอนอีกแล้วเหรอนี่ นี่มันวันอะไรของเราฟระ มือผมก็อยู่ไม่สุขเลย จับหน้าอกบ้างและไปสำรวจถ้ำบ้าง ผมเห็นสัญญาณดี เพราะถ้ำน้องมีน้ำออกมาเยอะมากจากนั้นผมเลยจับน้องอยู่ข้างล่าง ผมใช้ลิ้นไล่จากคอมาถึงหน้าอก จากนั้นใช้มังกรไปถูๆแถวประตูถ้ำ ถูไปถูมาน้องบอกว่าเสียว ผมก้เลยนึกสนุกลองมุดถ้ำดู น้องบอก พี่มันจะเข้าไปแล้วนะ ผมเลยถอยออกมาก่อน จากนั้นผมก็ถูกับปากถ้าไปอีกสักพัก ครวนี้น้ำจากถ้ำมันเปียกชุ่มเต็มมังกรผมเลย ผมเลยคิดว่าได้เวลาบุกเต็มอัตราศึกมุกเข้าถ้ำเต็มที่เลย และแล้ว  ผมก็ยึดเอกราชได้สำเร็จ จากนั้นเราก็ลากยาวเลยครับ น้องครางตลอดเวลาว่า เสียวคะ เสียวมาก ผมก็จัดไปหลากหลายลีลา และพอรู้ว่าเขื่อนใกล้แตก ผมให้น้องมาใช้ปากต่อ จากนั้นสิ่งไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น Car Park พระเจ้า ไม่อยากจะเชื่อเลยว่าวันนี้มันวันแห่งโชคอะไรของผม ได้เต็มเม็ดเต็มหน่วย ทุกกระบวนท่า ทอนกระจาย หลังจากที่ผมสิ้นแรงเราก็นอนคุยกันหลายๆเรื่อง ทำให้ผมได้รู้จักน้องคนนี้มากขึ้น และก็ขอสรุปเลยละกันครับ

น้อง........(ไม่บอกครับ 555)
หน้าตา  8/10  ออกแนวบ้านๆ
ไฟหน้า 10/10  ของแท้ครับธรรมชาติ
หลอด 7/10  คล้ำไปนิด
ช่วงล่าง 9/10  ฟิตจริง
GF ไม่สามารถประเมิณเป็นตัวเลขได้ครับ มันเกินที่ผมคาดไปเยอะมาก

ปล. จากที่ผมได้คุยกับน้องเค้า น้องเค้าอายุ19ครับ ที่มาทำงานนี้เพราะว่าน้องมีความฝันอยากเป็นนักแข่งรถมอเตอร์ไซค์  eta20  แต่ไม่มีเงินซื้อรถ Big Bike เค้าบอกผมว่าอยากได้ Yamaha YZF-R3 (ราคาประมาณ 180,000 บาท) ผู้ใหญ่ใจดีคนไหนอยากมีส่วนร่วมผลักดันนักแข่งหญิงของไทย เชิญได้นะครับอย่างน้อยๆผมก็ได้มีส่วนร่วมไปละ (น้องบอกวันที่24เดือนนี้จะไปดูการแข่งที่ จังหวัดเชียงรายด้วย จริงจังมาก hgjhg)

ปล.2 ใครใช้บริการภายในวันที่15 พฤษภาคมนี้ ได้รับ Voucher ส่วนลด 500 บาท 2 ใบ นะครับ คูปองหมดเขต สิ้นเดือนนี้ ผมอาจไปซ้ำเร็วๆนี้แน่นอน 555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤษภาคม 2015, 22:51:45 โดย tanes »

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
Re: ประเดิมมาแล้วที่บ้าน Studio Spa Nimman ซอย 17
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2015, 02:15:12 »

สินสอดระดับไหนครับท่าน หลังไมค์ก็ได้ครับ

Mr.Freeman

• แอบหื่น
  • Country: 00
Re: ประเดิมมาแล้วที่บ้าน Studio Spa Nimman ซอย 17
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2015, 08:45:40 »

มาใหม่ น่าสนดี ...  eta04 eta04 eta04

badmin

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2015, 10:21:41 »

cd load ป่าวคับ เสียวแทนนะท่าน

rockman7

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2015, 11:22:14 »

ขอทราบ ราคา หน่อยครับท่าน บู้เลือดสาด เยี่ยงนี้ ช่าง ถูกใจข้าน้อยยิ่ง นัก eta04

tanes

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2015, 12:26:08 »

ขอทราบ ราคา หน่อยครับท่าน บู้เลือดสาด เยี่ยงนี้ ช่าง ถูกใจข้าน้อยยิ่ง นัก eta04

ราคา 1.6k ครับ

hotpod

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2015, 17:55:39 »

ใส่สดเลยหลอครับ   ระวังหน่อยแล้วกันครับ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2015, 18:07:16 »

กลัวก็กลัว อยากไปก็อยากไป

Mazzard

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2015, 18:27:36 »

ouiy  ใกล้ที่พักไปหน่อย กลัวเจอคนรู้จัก  lkkjjh

cappu490

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2015, 16:28:32 »

เอออ Load CD แล้วใช้รึเปล่า ครับถ้า LOAD แล้วก็สบายใจหายห่วงๆๆๆๆๆๆๆ ทอนมากมาย

art1405

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2015, 21:20:35 »

เยี่ยมยอดมากครับ อยากไปสุดๆเลย ลองผ่านหน้าร้านแล้วคนพลุกพล่านไปหน่อย น่าจะไม่เหมาะกับหลายๆท่าน บางทีจะเข้าไปก็อ๊ายอาย 55+ ยิ่งกลางคืนข้างๆร้านตรงที่จอดรถมอไซนี่คนเต็มเลย

cassanova return

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2015, 22:08:38 »

สุดยอด แต่น่ากลัวครงสวมปลอกป่าวนี่ล่ะครับ สมัยนี้อะไรๆก็ไว้ใจไม่ได้ นักเที่ยวที่ดี เซฟตัวเองก่อนดีที่สุดครับ

art1405

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2015, 02:48:46 »

วันนี้ไปลอกการบ้านมาแล้ว ยอดเยี่ยมงานตามการบ้านไม่มีสองมาตรฐาน ในเวลาแตกได้กี่รอบก็ได้ถ้าพี่ไหว อิอิ scary scary

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2015, 23:27:08 »

khjhgg ขอบคุณข้อมูลลายแทงเด็ดๆ อยากไปลองมั่งเหมือนกันคับ  eta04
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

manop

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2015, 00:00:30 »

จขกท สดเปล่าครับ อิอิ หลายท่าน รอคำตอบ อิอิ สดเลย นี้ น่าคิดนะ

wang

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2015, 01:45:57 »

จดๆ ลอกคับ kjhg pongz pongz ;khhg

khunjim

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2015, 19:24:33 »

เยี่ยมไปเลยครับ  ยังไงก็ระมัดระวังด้วยนะครับ นักเที่ยวทั้งหลาย   fdgdfdf