-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกที่เข้าร่วมงาน Meeting โปรดทราบ  (อ่าน 2377 ครั้ง)

สายตรวจ CMX

• บุคคลทั่วไป
สมาชิกที่เข้าร่วมงาน Meeting โปรดทราบ
« เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 16:52:53 »

ถึงท่านสมาชิกที่เข้าร่วมงาน Meeting ทุกท่าน

ท่านสมาชิกที่ได้ทำการบันทึกภาพ ไม่ว่าจะเป็น ภาพถ่าย หรือคลิปมือถือ ทางทีมงานฯ ขอสงวนสิทธิ ในการเผยแพร่

ท่านสามารถนำมาเผยแพร่ในเวปบอร์ด cmxseed.com นี้เท่านั้น ไม่อนุญาตให้ท่านนำไปเผยแพร่ที่เวปอื่นเป็นอันขาด

ขอขอบคุณ

สายตรวจ CMX  ss ss

Aozz

Re: สมาชิกที่เข้าร่วมงาน Meeting โปรดทราบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 16:54:19 »

รับทราบครับ blink

gsmokzaaa

Re: สมาชิกที่เข้าร่วมงาน Meeting โปรดทราบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 16:54:54 »

ทราบแล้วครับ ยินดีปฏิบัติตามอย่างเคร่งครัด

miracle maker

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 17:08:08 »

เพื่อความปลอดภัยของเวปเราเองด้วยนะครับ จะได้ยังคงมีเวปอยู่ต่อไปกันนาน ๆ

S.W.A.T

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 17:18:26 »

ข้อมูลภาพทั้งหลาย และ คลิปจากมือถือ สำหรับท่านใดที่ได้สิทธิ์เป็น Member ของเวปเรากันไปแล้ว ถ้าอยากโพสรูป/คลิป

กรุณาช่วยโพสลงห้อง Member หรือ ห้องพิคโพสด้วยนะครับ

เพราะที่นั่นเราจะมีความเป็นส่วนตัวกันมากพอสมควร กรุณาอย่านำภาพใดๆโพสลงในห้องพาราไดส์ครับ นอกจากเราจะไม่ทราบว่าใครเป็นใคร

ที่เข้ามาชมเวปบอร์ดของเราแล้ว เราควรป้องกันปัญหาต่างๆที่จะตามมาด้วยนะครับ

notear

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 17:46:12 »

จริงครับ เพื่อที่ว่าจะได้อยู่ด้วยกันนาน ๆ กรุณาทำตามที่ s w a t  หรือสายตรวจขอร้องนะครับ blink

CastlevaniaX

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 21:37:30 »

รับทราบทุกอย่างครับ

wayu

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 21:39:25 »

รับทราบครับผม ยินดีปฏิบัติตาม เพื่อความปลอดภัยของทุกท่านครับ

Wunsen

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 23:22:04 »

คนที่เอารุปมาลง อย่าลืมเซนเซอร์หน้าน้อง และหน้าสมาชิกด้วยนะครับ ไม่งั้นอาจจะไม่เหมาะ

lim6049

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 02:58:43 »

รับทราบ ครั บ  แต่ ลบหลักฐานหมดแล้วครับ อิอิอิอิ  กลัว ๆ   blink

JuNeO

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 13:02:14 »

ขอความร่วมมือ และขอความกรุณา ต่อสมาชิกเวปบอร์ดที่ได้ไปร่วมงานมีทติ้งครั้งที่ 4 ด้วยนะครับ

หลายๆอย่างที่พวกเราทำกันในคืนนั้น ไม่ว่าการบันทึกภาพนิ่งด้วยกล้องดิจิตอล มือถือ  หรือคลิปจากมือถือ

ขอให้พวกเราให้เกียรติน้องๆ และรักษาความปลอดภัยให้กับเวป-ตลอดจนเพื่อนๆและพี่น้องสมาชิกเวปบอร์ด ของเราเองด้วย

หลากหลายกิจกรรม ที่พวกเรากับน้องๆร่วมเล่นเกมสนุกกัน บางทีอาจเลยเถิดไปบ้างจนได้ภาพหลุดๆออกมา

ถ้ามันไปปรากฎที่เวปอื่น หรือสื่ออื่น คงยากที่จะไปอธิบาย-แก้ไข ให้คนภายนอกได้เข้าใจและรับรู้ ว่ามันเกิดอะไรขึ้น

ในขณะเดียวกันภาพที่ยังไม่ได้เซ็นเซอร์ใบหน้าของน้องๆ และเพื่อนสมาชิกเวปที่ไปร่วมงาน อาจก่อให้เกิดปัญหาตามมาอีกหลายๆอย่างที่น่าปวดหัว

เข้าทำนอง คนถ่ายรูปไม่ได้ถูกถ่าย คนถูกถ่ายรูปกลับเดือดร้อน ยังไงก็ขอให้ระมัดระวังกันด้วยนะครับ

พรบ.ใหม่ออกมาแล้ว เอาผิดได้ถึงตัวคนโพสเลยทีเดียว กับ Privacy Policy

ดังนั้นขอความกรุณาอย่าได้นำภาพ/คลิป งานมีทติ้ง#4ไปโพสที่เวปบอร์ดอื่นนะครับ พวกเราจะได้สนุกกับงานมีทติ้งครั้งต่อๆไป กันอีกนานๆ

โพสรูปที่นี่ เรามีคนดูแล และคัดกรองภาพให้ครับ (กรุณาโพสรูปในห้องเมมเบอร์นะครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 สิงหาคม 2007, 13:13:15 โดย JuNeO »

Wunsen

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 16:59:26 »

แหะ แหะ มีรูปผมด้วยป่าวหว่าวันงาน เพราะปกติไปงานมีทติ้งไม่ค่อยมีใครถ่ายรูปผมติดเลย ไม่เป็นไรครับรอรวบรวมก่อนก็ได้ ผมไม่เอารูปอื่นหรอก อยากได้รูปตัวเองเำก็บไว้เป็นที่ระลึกมากกว่า อ้อ จำได้วันงานตอนเมา ๆ (แต่ยังคุมสติได้อยู่) มีคนแอบมาถ่ายรูปในห้อง จำได้ว่าผมนั่งกับน้องอยู่อ้ะ อยากได้รูปอ้ะคับ ไม่ได้เอาไปเปิดเผยที่ไหนนะ อยากได้เอาไปอัด เก็บไว้ในกระเป๋าตัง  เปิดกระเป๋าตังมาจะได้เห็นหน้ากันทุกวัน  gooddream

Aozz

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 18:49:18 »

ท่าน WAYU ช่วยติดต่อวิธีส่งรูปมาให้ทีนะครับ เดี๋ยวผม PM บอกอีกทีน่าจะมีค่อนข้างเยอะนะท่านขอฝากด้วย  pongz

R_obert

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 สิงหาคม 2007, 21:08:32 »

ส่วนผมคงปลอดภัยได้ครับเพราะวันนั้นไม่มีกล้อง ไม่ถ่ายรูป ไม่ได้บันทึกอะไรเลย

แต่ที่น่ากลัว คงมีรูปผมติดอยู่ตามกล้องท่านอื่นๆ อยู่มาก ยังไงถ้านำมาลงเซ็นเซอร์ด้วยนะครับ ผมก็กลัวเหมือนกันครับ

ขอบคุณท่านวายุที่นำรูปมาลงแล้วเซ็นเซอร์หน้าตาหล่อๆของผมครับ อิอิ

dvd6699

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2007, 00:35:21 »

ของอาขว่างเซนเซอร์ยังไง ก็จำได้  ให้ตายเถอะโรบิน อิ อิ  ::) ::)

seawjang

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2007, 11:27:02 »

ใครถ่ายรูป ผมไว้ บ้าง ขอด่วนเลยครับ  อยากเห็นจริงๆ โดยเฉพาะรูปที่นั่งบนโซฟา กะน้อง ๆ 2 คนอ่ะ

เห็นมีกล้องมารุมถ่ายผม นับสิบได้   ???  ความรู้สึกอย่างกะดาราเลย   :o :o

รู้สึกว่าจะมีกล้องของเพื่อน เฮียคิม ด้วยนะ  ขอหน่อยนะครับ  :P :P :P

dvd6699

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2007, 11:34:22 »

เด๋วจะส่งไปให้ที่ สำนักงาน นะครับ

:-\ สำนักงานท่านอยู่แถวตลาดคำเที่ยงใช่หรือเปล่าครับ  :-\

notear

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2007, 11:57:27 »

ใครถ่ายรูป ผมไว้ บ้าง ขอด่วนเลยครับ  อยากเห็นจริงๆ โดยเฉพาะรูปที่นั่งบนโซฟา กะน้อง ๆ 2 คนอ่ะ

เห็นมีกล้องมารุมถ่ายผม นับสิบได้   ???  ความรู้สึกอย่างกะดาราเลย   :o :o

รู้สึกว่าจะมีกล้องของเพื่อน เฮียคิม ด้วยนะ  ขอหน่อยนะครับ  :P :P :P

จริงเหรอครับท่านเสียว
       งานหน้าออกรอบติดติ๊กเกอร์น้องด้วยกันอีกนะครับ

blink

Wunsen

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2007, 11:58:09 »

โนเทียร์ เย็นนี้เหล้าปั่น พิกัดเดิม

olelemon99

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 07 กันยายน 2007, 22:29:46 »

รับทราบครับ จะไม่เอาออกนอกบ้านชัวร์ครับ   :(

j007

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 18 กันยายน 2007, 10:54:10 »

มะค่อยเกี่ยวกะกระทู้นี้นะ แต่อยากทราบว่า จะมีการ meeting อีกหรือเปล่าครับ
เพราะ คราวที่แล้วไม่ได้ไปอ่ะ ถ้ามีอีกทีซัก ตุลา-พฤจิกา อาจมีลุ้นได้ไป พบปะกะ ชาว cmxseed บ้างครับ
 pp6

dvd6699

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 18 กันยายน 2007, 15:58:51 »

มะค่อยเกี่ยวกะกระทู้นี้นะ แต่อยากทราบว่า จะมีการ meeting อีกหรือเปล่าครับ
เพราะ คราวที่แล้วไม่ได้ไปอ่ะ ถ้ามีอีกทีซัก ตุลา-พฤจิกา อาจมีลุ้นได้ไป พบปะกะ ชาว cmxseed บ้างครับ
 pp6

มีแน่นอนครับ  ต้นเดือนพฤศจิกายน เตรียมแผนแหกคุกได้เลยครับ

olelemon99

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 19 กันยายน 2007, 21:26:31 »

รับทราบครับท่าน dvd  >:(

kapoke_noi

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 22 กันยายน 2007, 20:18:07 »

รับทราบครับ blink

lim6049

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2007, 00:19:55 »

รับทราบ