-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อ๊อฟโรด ที่เกี่ยวก้อย  (อ่าน 1462 ครั้ง)

mcmanaman07

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
อ๊อฟโรด ที่เกี่ยวก้อย
« เมื่อ: 12 มิถุนายน 2012, 17:30:04 »

วันนี้เดินทางไปตามล่าความฝันที่ร้านเกี่ยวก้อยนวดแผนโบราณ  หลังจากป้าก้อยเคยฝากรอยแค้นเอาไว้หลายเดือนแล้ว(เฉลยช่วงท้าย) วันนี้ ป้าก้อยว่างเปิดประตูต้องรับ พาไปห้องสุดท้ายสุดทางเดินห้องเชือด แก้ผ้านอนรอเลย แล้วก็เหมือนกะที่เพื่อนๆพี่น้องทั้งหลายประสพพบมา คือ ป้าก้อยจัดหนัก ส่วนผม มีกี่ท่าก็งัดเอามาใช้หมด69 ด๊อกกี้ ลิงอุ่มแตง กวางเหลียวหลัง กรรไกร ที่สำคัญได้ตะลุยทางวิบากด้วย โอ่แม่เจ้าครั้งแรกเลยจริงๆ  ของเค้าดีจริงๆ ทนไม่ไหวแตกบนทางวิบากเลย เสร็จสมอารมณ์หมาย ก็แล้วแต่จะให้ จัดไปหนึ่งใบเทา 

อนึ่งที่จั่วหัวเอาไว้ว่าป้าก้อยแกเคยฝากรอยแค้นเอาไว้ก็คือ เมื่อหลายเดือนก่อน ผมไปที่ร้านแก แกก็เปิดประตูร้านพาไปห้องเชือด  กล้วบอกว่า รอกำเน้อ แล้วแกก็โทรเรียกหมอนวดอีกคนมา ผมถึงกะเซ็งไปเลย ก็นอนรอในห้องเชือด สักพัก เสียงเปิดประตูร้าน ป้าก้อยก็ก็ทักทายลูกค้า คาดว่าจะเป็นขาประจำ ทักทายกันไม่นาน ก็เข้าไปห้องนวดติดกะห้องผม  แล้วท่ายคิดดูมันจะเกิดอะไรขึ้น เสียงทอดเสื้อผ้า หลังจากนั้นก็งตามมาด้วยเสียงบ๊วบๆซี๊ดซ๊าด ครางกันไม่เกรงใจผมเลย ป๊าบๆดังลั้นมาจากห้องข้างๆ น้องชายผมแทบระเบิด  เสียงป้าก้อยครางดังมาก  สักพักก็เรียบร้อยทั้งคู่ เสียงเงียบไป แต่ผมดิ ทรมารโคตร นอนโค๊กแข็งปวย อยู่หลายนาที สักพักหมอที่แกโทรตามมาถึง เข้าห้องนวดผม ผมไม่ไหวแล้ว ไม่ต้องนวดกันแล้วนาทีนั้น หมอนวดบอกตกลงกันก่อน หนึ่งใบเทาจัดไปนาทีนั้นเท่าไหร่ก็ยอมอารมณ์มันเต็มที่แล้ว  เสร็จออกมา เจอป้าก้อยนั่งแต่งหน้า มองหน้าผมแล้วก็ยิ้มๆ แค้นจริงๆ  แต่วันนี้ได้ชะระแค้นแล้ว ทบต้นทบดอก

micky2005

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
    • www.cmxseed.com
Re: อ๊อฟโรด ที่เกี่ยวก้อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2012, 19:47:59 »

วันนี้เดินทางไปตามล่าความฝันที่ร้านเกี่ยวก้อยนวดแผนโบราณ  หลังจากป้าก้อยเคยฝากรอยแค้นเอาไว้หลายเดือนแล้ว(เฉลยช่วงท้าย) วันนี้ ป้าก้อยว่างเปิดประตูต้องรับ พาไปห้องสุดท้ายสุดทางเดินห้องเชือด แก้ผ้านอนรอเลย แล้วก็เหมือนกะที่เพื่อนๆพี่น้องทั้งหลายประสพพบมา คือ ป้าก้อยจัดหนัก ส่วนผม มีกี่ท่าก็งัดเอามาใช้หมด69 ด๊อกกี้ ลิงอุ่มแตง กวางเหลียวหลัง กรรไกร ที่สำคัญได้ตะลุยทางวิบากด้วย โอ่แม่เจ้าครั้งแรกเลยจริงๆ  ของเค้าดีจริงๆ ทนไม่ไหวแตกบนทางวิบากเลย เสร็จสมอารมณ์หมาย ก็แล้วแต่จะให้ จัดไปหนึ่งใบเทา 

อนึ่งที่จั่วหัวเอาไว้ว่าป้าก้อยแกเคยฝากรอยแค้นเอาไว้ก็คือ เมื่อหลายเดือนก่อน ผมไปที่ร้านแก แกก็เปิดประตูร้านพาไปห้องเชือด  กล้วบอกว่า รอกำเน้อ แล้วแกก็โทรเรียกหมอนวดอีกคนมา ผมถึงกะเซ็งไปเลย ก็นอนรอในห้องเชือด สักพัก เสียงเปิดประตูร้าน ป้าก้อยก็ก็ทักทายลูกค้า คาดว่าจะเป็นขาประจำ ทักทายกันไม่นาน ก็เข้าไปห้องนวดติดกะห้องผม  แล้วท่ายคิดดูมันจะเกิดอะไรขึ้น เสียงทอดเสื้อผ้า หลังจากนั้นก็งตามมาด้วยเสียงบ๊วบๆซี๊ดซ๊าด ครางกันไม่เกรงใจผมเลย ป๊าบๆดังลั้นมาจากห้องข้างๆ น้องชายผมแทบระเบิด  เสียงป้าก้อยครางดังมาก  สักพักก็เรียบร้อยทั้งคู่ เสียงเงียบไป แต่ผมดิ ทรมารโคตร นอนโค๊กแข็งปวย อยู่หลายนาที สักพักหมอที่แกโทรตามมาถึง เข้าห้องนวดผม ผมไม่ไหวแล้ว ไม่ต้องนวดกันแล้วนาทีนั้น หมอนวดบอกตกลงกันก่อน หนึ่งใบเทาจัดไปนาทีนั้นเท่าไหร่ก็ยอมอารมณ์มันเต็มที่แล้ว  เสร็จออกมา เจอป้าก้อยนั่งแต่งหน้า มองหน้าผมแล้วก็ยิ้มๆ แค้นจริงๆ  แต่วันนี้ได้ชะระแค้นแล้ว ทบต้นทบดอก

ดีใจด้วยนะครับ ผมก็อยากลองกับแก เหมือนกันอ่านการบ้านของหลายๆคนแต่ไปกลัวไม่ได้นวดกับ พอดีเด็กอยู่กลัวแกไม่นวดด้วย ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆครับ แข็งตามเลย.  scary
กระโปรงแน่นๆ น้ำเดินเลย -.-

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2012, 07:40:19 »

การบ้านเยี่ยมเลยท่าน....อิจฉาๆ....ร้านเกี่ยวก้อยอยู่ใกล้ที่พักด้วยสิ... ;khhg

bitt123

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2012, 09:02:51 »

pongz โอววว อ่านแล้วเหนภาพเลยครับ  ไม่ได้ไปนานแร้วว

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2012, 09:49:42 »

ดีใจมากๆๆ  มีการบ้านมันส์ๆ มาเล่า
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

hatmar

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2012, 10:18:48 »

มันอยู่ตรงไหนครับ เกี่ยวก้อยเนี่ย

oppo

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2012, 11:10:58 »

hgjhg hgjhg ได้ลุยทางออฟโร๊ดด้วย สุดยอดจริงๆ ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ hgjhg hgjhg

prisoner

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2012, 11:41:28 »

eta06 เห็นภาพ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2012, 12:51:39 »

พี่แกเน้นขาประจำมาก่อนครับ
ว่าแต่ได้สอยลูกน้องแกด้วยนี่น่าาาา

ชายในเงาจันทร์

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 มิถุนายน 2012, 10:42:02 »

แจ่มแมว pongz
บริการดีเอาติ้บไป500 บริการไม่หร๋อยเอาติ้บไป 50 ตังค์

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2012, 12:45:12 »

เคยไปแต่ไม่ได้นวด ว่าจะไปลองใหม่ เฮ้ออออออออ.... eta32
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

indy108

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 15 มิถุนายน 2012, 13:11:29 »

ฮ่าๆ ทบต้นทบดอกป้าแกเลย  eta04

JuBei

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 12:33:28 »

eta07 ... ทางวิบาก

nump

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 12:59:34 »

ghjk อ่านกีทีๆ ก็เสียว สยิวกิ้วแทน  ทำให้อยากกินตับๆๆๆๆๆ  eta06

mad

• คณะสำรวจ
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2012, 12:17:52 »

ชื่อเสียง เกี่ยวก้อย ดังจริงๆ

koop533

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2012, 12:50:54 »

โอ้ๆๆๆ

eroticman

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2012, 17:12:08 »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับที่ได้ชำระแค้น   ;khhg

3BB

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2012, 19:51:17 »

สุดยอดเลยค้าบบ  เดี๋ยวต้องหาเวลาว่างไปมั่งซะแล้วว

hmoob

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012, 20:52:33 »

ร้านป่าก้อยอยู่ที่ไหนอ่ะ อยากไปลองบ้างจังอะ

หล่อเหลือหลาย

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 22:52:48 »

มีเบอร์โทรไหมครับ อยากลองออฟโรด eta04 eta04

pasumylove

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 12:58:32 »

ทางวิบาก... eta06

uouso

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 13:10:45 »

jljhl แก้แค้นสิบปีไม่สายชะมะ