ผู้เขียน หัวข้อ: CR. เพียงออ ..และความสุขที่เพียงพอ @ Absolute Paradise  (อ่าน 5057 ครั้ง)

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เอา review สั้นๆ แล้วกัน ..วันที่ทดสอบน้องเพิ่งมาทำงานได้ 3 วัน
 "GF หวานราวได้แฟนเด็ก"   เขินนนนนน

เด็กสาย takecare..
ความตั้งใจมาเต็มจีเอฟขนานแท้ ไม่เฟค  ดูแลเหมือนแฟน (รึปล่าว !! เพราะผบ. ที่บ้านยังไม่ทำขนาดนี้)

งานบอดี้ระดับมิลค์ จูเนียร์
...วน 8  บนลงล่าง ลิ้นไล้ทั่ว ขาคล่อมถูไหลลื่น ท่วงท่าตามจัดหน้าหลังได้หมด เอวพริ้วมาก นึกว่ามารน้อยหลุดหายไปแล้ว ..

งานนัว และโดนนัว

ตามลีลา ทางใครทางมัน ขนาดห้องแอร์เย็นๆ เหงื่อเปียกทั้งตัว 555 น้ำรัยต่อรัยปนไปหมด (วิ่งรอบห้องนะครับ.. อย่าคิดมาก)

อาบน้ำ
สะอาดครบทุกซอกทุกมุม สไลด์มารน้อยอย่างนุ่มละมุน ท่าบิ้วมาไม่ครบ น้องคงยังใหม่

รูปร่างหน้าตา
น่ารักแบบไม่ต้องเติมแต่ง หน้าอกขนาดพกพา ไม่เล็กมาก หลอดเล็ก ช่วงล่างตัดแต่งยาวนิดนิด เหมาะกับการสไลด์ปรืดๆ
ทรวดทรงจากรูปน้องเลย อาจต่างเล็กน้อย เพราะตาบอยรีทัชไม่เป็น พูดง่ายๆ ฝีมือกาก ถ่ายน้องสวยๆ ให้ไม่สวยได้ 555  jljhl

งาน เปย์ ไม่ได้ลอง..เพราะไม่ใช่แนวผมครับ

อนาคตดาวรุ่ง Ab P แน่นอน คนนี้บอก กงกง ให้ 8.5 กะโหลก หัก 1 ความคล่องและชำนาญในการใช้ท่า (เด็กใหม่) และหัก 0.5 ท่าบิ้วในห้องน้ำยังมาไม่ครบ (ท่าสำคัญ) จะไปทดสอบซ้ำ เพื่อดูพัฒนาการอีก เพราะมารน้อยเรียกร้องมา

ทิ้งท้าย ....... pongz
ดูปากน้องณัชชานะเคอะ
"ต่างกรรม ต่างวาระ ต่างคน ต่างสถานการณ์"
ทวนกันอีกครั้ง  kjhg

ปล.1 ค่ากะโหลก ใช้อ้างอิงเฉพาะส่วนบุคคล ไม่สามารถใช้เป็นบรรทัดฐานได้

ปล.2 น้องยังใหม่ในวงกาม  หื่นแบบถนอมกันหน่อยนะครับ
 เด่วจะน้องถอดใจหายไป เสียดายๆ

eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มีนาคม 2016, 11:43:17 โดย boyz »
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: CR. เพียงออ ..และความสุขที่เพียงพอ @ Absolute Paradise
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2015, 19:03:54 »

uilo น้ำตาไหลพราก การบ้านพี่กงฯฉบับแรกในรอบปีกว่า ๆ
ขอบคุณมาก ๆ ๆ ครับ คนนี้เด็กปั้นอีกคนที่บอยและอาจารย์มิลค์ภาคภูมิใจ

ปล. ท่าในห้องน้ำมาไม่ครบ เด๋วทำโทษอาจารย์มิลค์แป๊บ
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
Re: CR. เพียงออ ..และความสุขที่เพียงพอ @ Absolute Paradise
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2015, 22:55:45 »

ปลื้มใจมากครับที่ได้มีโอกาสอ่านการบ้านท่าน กง.. กง... อีกครั้ง   ท่านสบายดีนะครับ  ;khhg ;khhg
น้องเพียงออ...ไม่ธรรมดาจิงๆ ที่ทำท่านกงกง ถึงกับยอมปรากฎกายออกการบ้านรีวีวได้ ... dsgjsd dsgjsd

ปล. yellow001 yellow001  ขอร้องเรียนให้ เจ้บอย ถ่ายรูปเซ็ทใหม่น้องเพียงออ มาอวดชาวเวปซะดีๆ ..  fhgj fhgj
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 สิงหาคม 2015, 09:40:28 โดย drjj »

boyz

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2015, 16:07:16 »

แก้ไขเพิ่มเติมรูปใหม่ ๆ ให้นะครับ แหม พี่ drjj ก็... รูปเซ็ทแรกถ่ายตอนค่ำ แสงเลยไม่ค่อยสวยหน่อยนึงเองงงง
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

lpgman

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2015, 10:25:30 »

สมคำร่ำลืมจริงๆ​ ยิ่งมองยิ่งสวย​ ยิ่งมองยิ่งน่ารัก​ ยิ่งคุยยิ่งหลง

Mangjohn

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 กันยายน 2015, 16:27:29 »

eta06 มีใครคิดถึงเก๊ามั้งมั้ยกั๊บบ

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 กันยายน 2015, 18:55:21 »

ปลื้มใจมากครับที่ได้มีโอกาสอ่านการบ้านท่าน กง.. กง... อีกครั้ง   ท่านสบายดีนะครับ  ;khhg ;khhg
น้องเพียงออ...ไม่ธรรมดาจิงๆ ที่ทำท่านกงกง ถึงกับยอมปรากฎกายออกการบ้านรีวีวได้ ... dsgjsd dsgjsd

ปล. yellow001 yellow001  ขอร้องเรียนให้ เจ้บอย ถ่ายรูปเซ็ทใหม่น้องเพียงออ มาอวดชาวเวปซะดีๆ ..  fhgj fhgj

สบายดีครับท่าน drjj เพียงแต่ภารกิจมากช่วงนี้ พอกลับมาเจอนางฟ้า "เพียงออ".. ทั้งงานดี ตั้งใจเรียนรู้  GF มาเต็ม.. อดไม่ได้ที่จะส่งรีวิว มาให้ชาว CMX ได้ลายแทง  "สายงานดี แทค์แคร์ แฟนเด็ก"

ปล.1 ไปซ้ำรอบที่ 4 เมื่อคืน..งานพัฒนาขึ้นมาก ลิ้นพราว เอวพริ้ว ฟินเลย
ปล.2  ยังรอรีวิว season  ต่อไปของท่านdrjj อยู่นะครับ...
pongz
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

boyz

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 05 มกราคม 2016, 19:59:09 »

น้องเพียงออกลับมาให้พี่พี่หายคิดถึงแล้วนะจ๊ะ