ผู้เขียน หัวข้อ: ยิปซี-สาวผิวน้ำผึ้งรอยยิ้มสะท้านใจ  (อ่าน 962 ครั้ง)

ผีบ้าห้าร้อย

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เย็นเมื่อวานมีสายโทรศัพท์เข้ามาตอนกำลังนั่งทำงาน ผมได้หยิบโทรศัพท์ขึ้นมาดู
มันเป็นรายชื่อสายเรียกเข้าที่หายไปนาน นั้นคือเจ๊บอยนั้นเอง พอรับโทรศัพท์ปุ๊บ

เจ๊บอย : มีน้องใหม่มา น้องเค้าเกิดมาเพื่อผีบ้าเลย
ผีบ้า    : ได้ๆเดี๋ยวค่ำๆเข้าไป (คิดในใจเจ๊บอยมันได้โทรตามมาหลายเดือนแล้วต้องมีอะไรดี)

พอถึงเวลานัด เจ๊บอยเรียกน้องมาแนะนำ ผมพูดได้คำเดียวว่า โคตรน่ารักเลย ยิ่งเวลาน้องยิ้มนะ อืมมมมมมมมมม ผีบ้าอย่างผมเขิลจนพูดไม่ออกเลยทีเดียว

ติดภาพมาที่ห้อง น้องชวนคุยสนุกมากเป็นกันเองน่ารักสุดๆ คุยกันซักพักน้องก็ชวนไปอาบน้ำล้างเนื้อล้างตัวเตรียมนวด
จังหวะน้องแกะเปลือกเท่านั้นแหละ หุ่นน้องยิปซีโคตรจะดี ดีกว่าต้องใส่เสื้อผ้าซะอีก ผมนี้ขึ้นเลยครับขึ้นตั้งแต่ยังไม่เข้าห้องน้ำ งานอาบน้ำน้องธรรมดานะครับอาบน้ำให้สะอาดสะอานดี
พอขึ้นเตียงน้องก็นวดให้ พอนวดได้ พูดถึงทีเด็ดน้องเลยดีกว่า งานนัวน้องสุดนะครับได้อารมณ์แฟนสุดๆ น้องออกไปในทางงานตามใจนะครับ ยังไงถนอมน้องกันด้วย เพราะน้องยังใหม่จริงๆ
และในเมื่อฟิวมันมามันจึงฟิน

สรุปนะครับว่า มีทอน งานไม่ดีจริงๆไม่ถูกใจจริงๆผมไม่ส่งการบ้านนะครับ

หน้าตา 8.5/10
หุ่น      9/10
ไฟหน้า 8/10 เนื่องจากไม่ซีนอลแต่นมสวยมากนมแท้

รูปไม่มีนะครับ ไปดูที่เจ๊บอยมันลงไว้เอาเองนะครับ

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: ยิปซี-สาวผิวน้ำผึ้งรอยยิ้มสะท้านใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2018, 17:30:23 »

วานซืนรับปากว่าจะหาสเป็คผีบ้าฯให้ วันรุ่งขึ้นน้องมาจุติเลย 55555 kjhg
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

ผีบ้าห้าร้อย

• แอบจิต
  • **
Re: ยิปซี-สาวผิวน้ำผึ้งรอยยิ้มสะท้านใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2018, 17:43:42 »

วานซืนรับปากว่าจะหาสเป็คผีบ้าฯให้ วันรุ่งขึ้นน้องมาจุติเลย 55555 kjhg
ของเค้าดีจริงๆ