-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน@ชลธิชา นวดแผนไทย  (อ่าน 1797 ครั้ง)

sayoki

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ส่งการบ้าน@ชลธิชา นวดแผนไทย
« เมื่อ: 05 มีนาคม 2014, 23:13:54 »

วันนี้หลังจากที่ผมไปวิ่งที่สวนสาธารณะเสร็จประมาณ1ทุ่มกว่าๆ ในระหว่างทางกลับบ้านอยู่ๆก็เหมือนถูกแรงดึงดูดอะไรบางอย่างที่ผมสามารถจับสัมผัสได้ว่ามันถูกปล่อยออกมาจากแถวบริเวณตรงข้ามโรงแรมรีเจ้นท์ลอร์ด ไม่ช้าแรงดึงดูดดังกล่าวก็ส่งผลให้สติของผมหลุดลอยออกไปชั่วขณะ จนเมื่อรู้สึกตัวอีกทีผมก็ขับยูเทิร์นเลี้ยวเข้ามาจอดที่หน้าร้านนวดแผนโบราณร้านนี้ซะแล้ว เมื่อมองด้านหน้าร้านเป็นตึกแถว 4 ชั้น 1 คูหา ติดชื่อร้านเป็นตัวอักษรอะลูมิเนียมตัวใหญ่เห็นชัดเจน มีป้ายหน้าร้านติดล้อเลื่อนหันไปในทิศทางเดียวกับถนนซึ่งเป็นจุดที่สังเกตเห็นได้ง่าย และในขณะที่ผมกำลังปล่อยความคิดให้โลดแล่นอยู่นั้น ขาเจ้ากรรมทั้งสองข้างของผมก็จ้ำบ๊ะเดินสาวเข้าไปในร้านแบบไม่ทันได้ตั้งตัวเสียแล้ว โดยที่ผมได้แต่บอกกับตัวเองในใจว่า "ไหนๆก็ไหนๆละ นวดให้ผ่อนคลายสักหน่อยจะเป็นไรไป" ไม่ช้าผมก็ค่อยๆเปิดประตูเข้าไปในร้านเบาๆ พร้อมกับเสียงกรุ๊งกริ๊งของกระดิ่งที่ฟังแล้วมันทำให้รู้สึกจั๊กจี๊หัวใจพิลึก แล้วกวาดสายตามองไปรอบๆ ด้านในร้านมีหญิงสาวที่ไม่ต้องเดาก็รู้ว่าเป็นหมอนวดหรือไม่ก็เจ้าของร้าน อยู่ 2 คน คนแรกหน้าตาสวยรูปร่างอวบอัด อีกคนหุ่นดีหน้าตาใช้ได้ ไม่ช้าหมอนวดคนที่หุ่นดีก็ลุกขึ้นจากม้านั่งไม้ที่ถูกเรียงรายไว้เป็นแถวแล้วทักทายกับผมว่า “นวดแบบไหนดีเจ้า” ผมไม่รีรอตอบไปอย่างมั่นใจว่า “นวดน้ำมันครับ!” หมอนวดคนดั่งกล่าวยิ้มเล็กน้อยแล้วบอกกับผมว่า “ชั่วโมงละ 300 หนาเจ้า” ผมก็พยักหน้าแล้วเธอก็เดินนำผมขึ้นไปชั้น 2 ในขณะที่ผมเดินตามหลังผมก็ไม่ลืมที่จะถามชื่อของเธอ ซึ่งได้ความว่าเธอมีชื่อขึ้นต้นด้วย อักษรย่อ “ว” ผมขอเรียกว่าพี่ ว ละกันครับ เพราะดูท่าเธอคงมีอายุมากกว่าผมหลายปีเหมือนกัน ตัดไปที่ในห้องเป็นห้องที่ถูกกั้นด้วยไม้ฝาสำเร็จรูป 4 ด้าน พอเข้าไปข้างในเป็นห้องสลัวๆ เนื่องจากแสงไฟของโทรทัศน์  จากนั้นไม่ต้องพูดอะไรมากละครับ ตามสเต็ปเหมือนร้านนวดแผนโบราณทุกที่
พี่ ว งานนวดค่อนข้างดีเลยครับ สำหรับคนที่ชอบมือนิ่มๆคจะติดใจพูดจาไพเราะมีหางเสียงตลอดวันนี้ผมหมดแรงข้าวต้มตั้งแต่ไปวิ่งมาเลย จัดครอส นวดกษัย ถอดหมด หน้าอกประมาณ 32 ไม่นอล แล้วก็ไม่แน่นเท่าไหร่ครับ ในขณะที่นวดกษัย พี่ ว ไม่เร่งเธอค่อยๆรูดให้ช้าๆแล้วกดหัวของผมให้เล่นซุกซนกับหน้าอกของเธอได้ตามสะดวก ยอมรับเลยครับว่ามือของเธอนิ่มมากนิ่มซะจนเสียวใจจะขาด ก่อนจะทนไม่ไหวปล่อยชีสสีขาวขุ่นพุ่งเขาเต็มหน้าขาของเธอ เบ็ดเสร็จพี่ ว เขาขอ 1000 ผมก็ให้ไปตามนั้น

สรุป กรุ๊งกริ๊งครับ

aun5

• แอบหื่น
Re: ส่งการบ้าน@ชลธิชา นวดแผนไทย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 มีนาคม 2014, 00:28:05 »

นี่คือระดับ 1 เหรอคับ พันนึง

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: ส่งการบ้าน@ชลธิชา นวดแผนไทย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 มีนาคม 2014, 09:40:28 »

การบ้านเยี่ยมเลย ไปวิ่งออกกำลังกายมาเหนื่อยๆ มานวดแก้เมื่อยแถมสบายตัวอีกต่างหาก ส่วนเรื่องราคาก็ขึ้นอยู่กับความพอใจของทั้งสองฝ่าย ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆ  ;khhg ;khhg

poom2013

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 มีนาคม 2014, 12:54:14 »

ว่าแต่ร้านอยู่แถวไหนครับ

sexxes

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 มีนาคม 2014, 13:02:16 »

ผมก็เคยขึ้นกับแกแล้วครับ ราคามาตราฐาน น้องคนอวบ จำชื่อไม่ได้ล่ะ คนเชียงใหม่ ฝาง แน่นทุกอย่าง อิอิอิ

toc-680

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 มีนาคม 2014, 08:55:26 »

ระดับ 1 ค่าตัวแรงไปนิดครับ   wq
ขอบคุณการบ้านดีๆๆครับผม

หมูอยู่ตึก

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 มีนาคม 2014, 13:15:20 »

ดีใจที่นาย น้ำแตกนะ

kawai

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 มีนาคม 2014, 17:37:40 »

แพงไปนิดหนึ่งสำหรับค่าชักครับ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 มีนาคม 2014, 08:21:01 »

คงรวมค่านวดแล้วนะครับ

sayoki

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 มีนาคม 2014, 09:50:25 »

ผมก็เคยขึ้นกับแกแล้วครับ ราคามาตราฐาน น้องคนอวบ จำชื่อไม่ได้ล่ะ คนเชียงใหม่ ฝาง แน่นทุกอย่าง อิอิอิ
วันหลังตามมาเก็บ  dgd

hatmar

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 มีนาคม 2014, 01:10:39 »

1000 ระดับหนึ่งแพงไปนะครับ

haniba

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 มีนาคม 2014, 10:54:23 »

ว่าแต่ร้านอยู่แถวไหนครับ
ก่อว่าครับอยู่ตางไดนิ fhgj

pat73

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 มีนาคม 2014, 13:09:53 »

scarใก้ลกับช่องแปดเลย ตรงข้ามโรงแรมเลย

spidermay

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 มีนาคม 2014, 17:57:17 »

ค่าสินสอดนี้เราคุยกับหมอเองเลยหรอครับ

wang

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 29 มีนาคม 2014, 01:21:36 »

ช่อง8ลำปางหนาคิคิ