-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้สงกรานต์แล้ว ต้องเอาปืนไปฉีดน้ำซะหน่อย......  (อ่าน 822 ครั้ง)

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

พอดีช่วงนี้เห็นบอร์ดเงียบๆ กอปรกับช่วงนี้ยุ่งๆ เลยไม่ค่อยมีเวลามาส่งการบ้านเท่าไหร่..ช่วงหลังๆ ก็หล่นซะเยอะ เลยไม่อยากส่งการบ้าน....วันนี้วันดี วันจักกรี เลยถือโอกาสมาส่งการบ้านสักหน่อย....................... ;khhg ;khhg
เข้าเรื่องเลยแล้วกัน ด้วยอาทิตย์นี้หยุดสามวัน อาทิตย์หน้าก็สงกรานต์แล้ว ก็เลยหาโอกาสไปทดสอบปืนฉีดน้ำซะหน่อย....เข้าเว็บมองหาสถานที่ หลายๆ บ้านก็มีโปรน่าสนใจทั้งนั้นเลย น้องๆ ก็ใหม่ๆ เพียบ แต่ด้วยทำงานมาหลายวันรู้สึกปวดเมื่อยด้วย เลยตัดสินใจไปช้างคลานฯ ดีกว่า นวดแก้เมื่อย 1 ชั่วโมง กินตับ 1 ชั่วโมง คิดได้ดังนั้น...บึ่งรถไปยังสถานที่เป้าหมายทันที ช่วงนี้ต้องการแคลเซียมเพื่อมาบำรุงร่างกายเลยจัดการบอกเชียร์ เบอร์...... จ่ายค่าห้อง เข้าไปนอนรอ ดูทีวี ...สักพักน้องเขาก็เข้ามา...
มองแว๊บแรก อืมม อวบขึ้น ขาวขึ้นนิดหน่อย .... eta03 eta03 ก็นอนให้น้องเขานวดไปเรื่อยๆ จนครบหนึ่งชั่วโมง...เสร็จแล้วก็เข้าเรื่องเลย คุยตกลงค่าเสียหายกันเสร็จสรรพ ก็ค่อยๆ เข้าไปเล้าโลม พร้อมกับมือสอดเข้าไปปลดตะขอยกทรง....มือก็จัดการล้วงเข้าไป..อุต่ะ... eta20 eta20 แม่จ้าว...ช่างแน่นดีแท้  dgd dgd ก็เลยจัดการนวดคลึงไฟหน้าอยู่พักนึง พร้อมกับให้น้องเขาช่วยปลุกกระบอกปืนฉีดน้ำไปในตัว แล้วก็ค่อยๆ ถอดเสื้อน้องเขาออกรวดเดียว...อืมม แคลเซียมที่เราต้องการ อวบอึ๋ม จุกเล็กๆ เห็นดังนั้นแล้วก็จัดการ... dgd dgd กับแคลเซียมคู่นั้นทันที เมื่อกระบอกปืนฉีดน้ำพร้อมทำงานเต็มที่ ก็จัดการโหลดเสื้อกันฝน แล้วจัดการด้วยท่าเบสิก...หนึบมากๆ ค่อยๆ ซอยอย่างช้าๆ แล้วเร็ว พร้อมกับสองมือนวดคลึงไฟหน้าคู่งาม สลับกับก้มลงไปกินแคลเซียมเป็นจังหวะ สักพักก็เปลี่ยนเป็นท่าด๊อกกี้ อืมท่านี้ก็สุดๆ ยิ่งจังหวะสอดมือเข้าไปเคล้นคลึงไฟหน้าด้วยแล้ว.. eta04 eta04 แล้วเปลี่ยนมาเป็นท่าเบสิกเหมือนเดิม เร่งซอยถี่ๆ ไม่นานปืนฉีดน้ำก็จัดการฉีดน้ำออกมาเล่นสงกรานต์ทันที...เสร็จแล้วจัดการเช็ดทำความสะอาด จ่ายค่าเสียหาย ออกจากร้านสบายตัวเลย.... kjhg kjhg
สรุป
สถานที่              ช้างคลาน
น้อง                 ...... (ขอไม่บอกนะ)
หน้าตา              8/10 (หุ่นอวบอิ่ม ชอบๆๆ)
ไฟหน้า              9/10 แน่นๆ บีบมัน
หลอดไฟ            7/10 หลอดเล็กๆ น้ำตาล
ช่วงล่าง             8/10 ฟิตๆ เกาะทุกโค้ง มีตอดเป็นระยะๆ...
ค่าใช้จ่าย            400 + ค่ากินตับ (ราคามาตรฐานทั่วไป)
สรุป                  ทอนครับ...ได้ทั้งนวดตัวจนหายเมื่อย แถมได้กินตับอีก...
ปล.                  ช่วงนี้ช้างคลานมีหมอออกไป พร้อมกับมาใหม่ทดแทน ทำให้น่าสนใจมากๆ.... jljhl jljhl

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

kjhg ต้องรีบเอาปืนฉีดน้ำไปฉีดซะก่อน คงกลัวช่วงสงกรานต์กระบอกปืนมันจะตันละซิ fdgdfdf
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

mad

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ก่อนสงกรานต์เอาไปฉีดก่อน หลังสงกรานต์เอาไปเช็คอีกที

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

kjhg ต้องรีบเอาปืนฉีดน้ำไปฉีดซะก่อน คงกลัวช่วงสงกรานต์กระบอกปืนมันจะตันละซิ fdgdfdf
"
"
"
"
ผมเป็นคนรักครอบครัวครับท่าน ช่วงสงกรานต์ต้องอยู่กับครอบครัว... เขินนนนนน เขินนนนนน

หมูอยู่ตึก

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ดีใจกะนายด้วยนะ

pandadrift

• เด็กทะลึ่ง

สุดยอดเลยคับ hgjhg

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

ขอบคุณครับท่าน  ;khhg ;khhg สงกรานต์ปีนี้เล่นน้ำกันเร็วจัง...เอามั่งดีกว่า ....

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ไม่มีใบ้คำบ้างเลยเหรอครับ 

yatt

• ว๊องแมน
  • *

แถวช้างคลานร้านนวดมีหลายร้าน มันคือร้านไหนครับ ขอบคุณครับ

toc-680

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th

ขอบคุณมากครับสำหรับการบ้านแบบ เสียวๆๆ  mbvc