-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้วิธีเพิ่มขนาดน้องชายบ้างครับ  (อ่าน 2567 ครั้ง)

magarat

• จะให้ข้าทำเยี่ยงไร ในเมื่อหัวใจเจ้าไม่มีข้าอยู่เลย
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ใครรู้วิธีเพิ่มขนาดน้องชายบ้างครับ ช่วยแนะนำทีขอบคุนครับ

magarat

• จะให้ข้าทำเยี่ยงไร ในเมื่อหัวใจเจ้าไม่มีข้าอยู่เลย
Re: ใครรู้วิธีเพิ่มขนาดน้องชายบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 เมษายน 2014, 16:57:45 »

เป็นพวกยาที่กินก็ได้นะครับขอแบบเห็นผลจริง

palmlaw

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
Re: ใครรู้วิธีเพิ่มขนาดน้องชายบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 เมษายน 2014, 00:25:12 »

ผมว่าโดนอมบ่อยๆมาก็ขยายนะครับ 555 eta03

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 เมษายน 2014, 08:09:25 »

ผมว่าโดนอมบ่อยๆมาก็ขยายนะครับ 555 eta03
..
.
.
ตามนั้นเลยครับ ประมาณว่าเหมือนกับการออกกำลังกายนั่นแหละ จะทำให้ร่างกายบึกบึนขึ้น กล้ามโตขึ้น.... หนอนน้อยก็เช่นกัน ย่อมต้องได้รับการฝึกฝนบ่อยๆ ใช้งานบ่อยๆ แล้วก็จะเป็นเหมือนกับร่างกายที่ออกกำลังกายบ่อยๆ...  เขินนนนนน

palmlaw

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 เมษายน 2014, 11:07:01 »

..
.
.
ตามนั้นเลยครับ ประมาณว่าเหมือนกับการออกกำลังกายนั่นแหละ จะทำให้ร่างกายบึกบึนขึ้น กล้ามโตขึ้น.... หนอนน้อยก็เช่นกัน ย่อมต้องได้รับการฝึกฝนบ่อยๆ ใช้งานบ่อยๆ แล้วก็จะเป็นเหมือนกับร่างกายที่ออกกำลังกายบ่อยๆ...  เขินนนนนน

ห้าๆๆ ผมนกว่าเป็นเฉพาะคนนะเนี่ย มานได้ผลจริงๆๆ 555

magarat

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 เมษายน 2014, 19:49:44 »

ใครมีวิธีอื่นอีกบ้าง

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 เมษายน 2014, 21:47:39 »

จาอยากใหญ่ไปทำไม  พอใจในสิ่งที่มีดีกว่า  ขอให้มันเเข็งตอนใช้งานได้ตลอดรอดฝั่งก็พอแล้ว kjhg kjhg
        เห็นเด็กรุ่นน้องมันพยายามหลายวิธี  เช่น
      ซื้อเครื่องปั้ม  ยิ่งปั๊มยิ่งดำ  เพราะมันอักเสบ  ไม่ได้ผลหรอก  kjhg
      กินยาเพิ่มขนาด  มันใหญ่ขึ้นนิดหนึ่ง  ไม่ใช่อะไรหรอกเพราะยามันดันเลือดไปเลี้ยงมากเกินปกติ  kjhg
      ฉีดยา หรือน้ำมันมะกอก  อย่าลอง ของมันมีวันหมดอายุ  เน่าแล้วเหลือนิดเดียว  kjhg
      นวดรีดตามวิธีที่แนะนำในเน็ตทุกวัน  แต่ความขี้เกียจครอบงำ ทำได้สองอาทิตย์เลิก ไม่เวิรก์  kjhg
      ครีมนวด หรือยานวด ในเน็ต นวดไปนวดมาใหญ่ขึ้นตอนใช้ใหม่ ๆ ยามันแสบเลยทำให้อักเสบ  kjhg
      วิธีที่ดีที่สุด  ก็คือวิธีที่แพงที่สุด  ไปยันฮีหรือบางมด ผ่าตัดโลด  ทำให้ยาวขึ้น 1-2 นิ้ว เสีย 100,000 บาท หยุดงาน 2 อาทิตย์  ทำให้ใหญ่ขึ้น 1-2 นิ้ว เสีย 150,000 บาท หยุดงาน 3 อาทิตย์  ทำทั้งสองอย่างรวมกัน เหมา ๆ  200,000 บาท  หยุดงาน 1 เดือนเต็ม ๆ  ลูกชายเพื่อนผมเอง  ไปทำมา  แบบว่าหลอกเงินพ่อว่าค่าเรียนพิเศษ  แต่ตอนยื่นบัตรลงทะเบียนไม่ได้บอกพยาบาลให้กรอกที่อยู่ห้องพักที่กรุงเทพดันกรอกรายละเอียดตามบัตรประชาชน  ผ่าตัดเสร็จครบหนึ่งเดือนเขามีแบบสอบถามการใช้บริการ/ความพึงพอใจส่งมาที่บ้าน  พ่อมันเลยเรียกลูกชายมากรอกรายละเอียด ไม่ใช่ของโรงพยาบาลหรอกนะ  รายละเอียดว่าลูกจะหาเงินมาให้พ่อยังไงให้ไวที่สุดโดยไม่ต้องโดนตีนต่างหาก  kjhg kjhg kjhg
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

somkun

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 เมษายน 2014, 09:37:34 »

ขนาด นั้น สำคัญไฉน

ของ ผม เล็กสั้น ขยันซอย น้องๆ ติดตรึม

ผม คิดว่า มันอยู่ที่ลีลามากกว่า

น้อง SL เล่าให้ฟังว่าเจอของบางคนใหญ่ๆ ก้ ไม่อยากจะรับงาน

น้อง ๆ ที่คุ้นเคยกัน ก้ บอกว่า เคยมีแฟน ของใหญ่ ก้
ไม่อยากให้ แฟน เอา เพราะ น้องเจบ

สู้ของ ผม ม่ายได้ เล็กๆแต่ทำได้บ่อยเท่าที่ต้องการ
ฮริ้ววววววววววววววววววววว
เขินนนนนน

อิอิเห็นด้วยอย่างยิ่งครับ ขนาดชายไทยทั่วไปแข็งตลอดและเอานานสาวๆชอบเป็นอย่างยิ่ง(ยิ่งทาสีเก่งสาวยิ่งรักมากกว่าเดิม) ความสามารถส่วนตัวลอกเลียนแบบยาก 555

magarat

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 เมษายน 2014, 18:30:43 »

ขนาด นั้น สำคัญไฉน

ของ ผม เล็กสั้น ขยันซอย น้องๆ ติดตรึม

ผม คิดว่า มันอยู่ที่ลีลามากกว่า

น้อง SL เล่าให้ฟังว่าเจอของบางคนใหญ่ๆ ก้ ไม่อยากจะรับงาน

น้อง ๆ ที่คุ้นเคยกัน ก้ บอกว่า เคยมีแฟน ของใหญ่ ก้
ไม่อยากให้ แฟน เอา เพราะ น้องเจบ

สู้ของ ผม ม่ายได้ เล็กๆแต่ทำได้บ่อยเท่าที่ต้องการ
ฮริ้ววววววววววววววววววววว
เขินนนนนน
ขอบคุนครับท่านเทพ ทำให้ผมมั่นใจขึ้นเยอะเลยครับ

Yongsang

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 เมษายน 2015, 10:59:25 »

ใหญ่ไปก้ไม่ดีนะครับ สงสารน้อง บางทีน้ำตาเล็ดเลย ทำงานต่อลำบาก

Mazzard

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 06 เมษายน 2015, 11:41:43 »

ผมนี่ไง ถอดกุงเกงเสร้จ น้องบอกโอ้วโหวพี่ไปทำอะไรมาปะเนี่ยกลัว จะเสียบน้องก็กลัวเจ็บ เพิ่งรู้ว่า size ใส่ถุง 56 มันคือใหญ่กว่าปกติ  lkkjjh

อยากลดขนาดลง แล้วให้แข็งฟิตนานๆ แทน  lkkjjh

Nchanneltv

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 กันยายน 2015, 22:59:23 »

นวดดึงทุกๆวัน