-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปช้างคลาน ตอนบ่าย2 ทำไมเลือกไม่ได้  (อ่าน 1527 ครั้ง)

alovanas

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

lkkjjh lkkjjh....วันก่อนไปช้างคลาน ตอนบ่าย2 ทำไมเลือกไม่ได้ piuyty piuyty....จัดให้แบบ... scary scary eta06 eta06..สว..(สาปขี้ห่าเหล้าแหม).... eta07 eta07 eta07.....ฝากท่านเทพชี้แจงให้ด้วย.... ouiy ouiy ouiy

Teeh

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
Re: ไปช้างคลาน ตอนบ่าย2 ทำไมเลือกไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2012, 22:36:51 »

สู้ค้าวก้า kjhg

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: ไปช้างคลาน ตอนบ่าย2 ทำไมเลือกไม่ได้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2012, 08:26:02 »

ที่นี่ถ้าไม่โทรจอง เชียร์เขาจะจัดหมอให้ตามคิวครับ เพื่อกระจายงานให้ได้กันทุกคน ใหม่ๆ ผมไปก็เจอแบบนี้ครับ เชียร์เขาจะจัดหมอให้ตามคิว... จัดมาส่วนใหญ่จะไม่ค่อยตรงสเป็กเท่าไหร่ (น้อยครั้งมากที่จะเจออายุต่ำกว่า 30 ) ช่วงหลังก็เลยเข้าไปขอดูรายชื่อหมอที่เข้ามาทำงาน ดูตามป้ายชื่อ และก็เป็นไปตามคาด ส่วนใหญ่เชียร์ก็จะหยิบแต่ป้ายชื่อหมอที่ยังไม่ได้งานมาให้ดู ซึ่งส่วนใหญ่ก็จะมีประมาณ 4-5 คนที่เชียร์หยิบมาให้ดู แต่ถ้าเราทำอิดออดเหมือนไม่ถูกใจบางครั้งเชียร์ก็จะหยิบป้ายชื่อหมอที่อายุน้อยๆ มาให้ดู ช่วงหลังๆ ก่อนผมไปก็จะโทรไปจองตลอดครับ..ผมใช้เวลาประมาณ 5 เดือนได้มั้งครับ กว่าจะเช็กเบอร์หมอแต่ละคนได้ว่าเบอร์ไหนอายุเท่าไหร่ หน้าตาเป็นไง นวดดีหรือเปล่า..วันไหนปวดเมื่อยจริงๆ ก็จะเลือกหมอที่นวดเก่งๆ วันไหนอยากจัดระดับก็เลือกหมอที่อายุน้อยๆ หน่อย แนะนำท่านค่อยๆ อ่านการบ้านในเว็บไปก่อนครับ แล้วค่อยไล่เรียงเบอร์หมอที่เพื่อนๆ ชาวเว็บแนะนำครับ อาจจะถูกใจบ้างไม่ถูกใจบ้าง ท่านก็ไม่ต้องซีเรียสครับ ค่อยๆ เก็บรายละเอียดหมอแต่ละคนไปครับ คนไหนถูกใจท่านก็เก็บไว้ในลีส คนไหนไม่ถูกใจท่านก็เก็บไว้ในลีสเช่นกัน ที่สำคัญอย่าลืมแบ่งปันประสบการณ์ให้กับเพื่อนๆ สมาชิกชาวเว็บด้วยนะครับเพื่อเพื่อนๆ ชาวเว็บจะได้มีข้อมูลก่อนไปครับ... ;khhg.
ปล. เรื่องสเป็กว่าชอบหมอแบบไหน อันนี้ก็ขึ้นอยู่กับความชอบส่วนบุคคลครับ..สำหรับผมก็จะชอบหมออายุประมาณต่ำกว่าสามสิบลงมา...สำหรับบางคนที่อายุเข้าวัยเลยเลข 40 ก็อาจจะชอบหมอที่อายุต่ำกว่า 40 ...คนที่อายุเลยวัย 50 ก็อาจจะชอบหมอแนววัยสี่สิบต้นๆ....ซึ่งก็แล้วแต่ความชอบส่วนบุคคลนะครับ... fdgdfdf fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ธันวาคม 2012, 08:32:31 โดย frog »

เสือลำปาง

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2012, 10:01:19 »

ถือว่าผมโชคดีมากๆครับที่ไปครั้งแรกแล้วเจอของดีประทับใจกลับมาครับ..สู้ๆครับเป็นกำลังใจให้ครับ..เพราะผมก็เคยเจอแบบท่านเหมือนกันครับที่ร้านอื่นเลยเข้าใจความรู้สึกของท่าน..

Adepoju

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2012, 10:59:52 »

หมอสส.ส่วนมากถ้าไม่ใช่เวรเข้าเช้าเพื่อนสแตนด์บายเค้าจะมาตอนเย็นๆครับ4-5โมง พวกนี้ส่วนมากมีขาประจำจองครับ ถ้าเสี่ยงไปบ่ายๆจะไม่ค่อยได้เจอ วันนั้นผมไปบ่ายสองลองไล่เบอร์ตามลายแทง4-5คนไม่มีใครมาเลย เลยจบที่ทางร้ายเลือกให้ ก็หล่นตามระเบียบ แนะนำให้โทรมาจองตามท่านฟล๊อกบอกครับ
เงินไม่สามารถซื้อได้ทุกอย่าง(ถ้ามันไม่มากพอ)
http://chiangmaitour.simdif.com/index.html

alovanas

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2012, 19:11:53 »

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg.......ขอขอบพระคุณครับ.....
 hgjhg hgjhg hgjhgสุดยอดลายแทงจากท่านเทพฯ fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

bbgatoonjj

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2012, 15:08:50 »

ดีๆ อ่านแล้วเข้าใจขึ้นเยอะ

romrawin

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2012, 19:09:25 »

ต้องโทรจองครับ หมอจะเข้างานตอน4โมงครับ จะได้ไม่พลาดอิๆๆๆๆ79,81ครับนวดดีม๊ากๆ

peecha

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2012, 09:39:00 »

roister ที่นี่ถ้าไม่จองเค้าจัดตามคิว ผมเคยเจอ สว. เป็นประจำเพราะผมจะไปช่วงบ่าย

Coco_Seed

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2012, 14:48:29 »

มาเก็บข้อมูลตามเคย
ขอบคุณผู้รู้ครับ hgjhg dsgjsd dsgjsd

kobeoom

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2012, 14:53:28 »

ดูดข้อมูล

chokun

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2012, 17:48:30 »

ท่าน frog ข้อมูลเน้นมากเลยครับสมกับเทพสายนี้จริงๆ eta08

nanaxx

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2012, 01:50:05 »

eta04  5555555555555555 ชอบ ๆ สาปขี้ห่า เหล้า

Benz_googel_chiangmai

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2012, 10:30:38 »

ที่นี่ถ้าไม่โทรจอง เชียร์เขาจะจัดหมอให้ตามคิวครับ เพื่อกระจายงานให้ได้กันทุกคน ใหม่ๆ ผมไปก็เจอแบบนี้ครับ เชียร์เขาจะจัดหมอให้ตามคิว... จัดมาส่วนใหญ่จะไม่ค่อยตรงสเป็กเท่าไหร่ (น้อยครั้งมากที่จะเจออายุต่ำกว่า 30 ) ช่วงหลังก็เลยเข้าไปขอดูรายชื่อหมอที่เข้ามาทำงาน ดูตามป้ายชื่อ และก็เป็นไปตามคาด ส่วนใหญ่เชียร์ก็จะหยิบแต่ป้ายชื่อหมอที่ยังไม่ได้งานมาให้ดู ซึ่งส่วนใหญ่ก็จะมีประมาณ 4-5 คนที่เชียร์หยิบมาให้ดู แต่ถ้าเราทำอิดออดเหมือนไม่ถูกใจบางครั้งเชียร์ก็จะหยิบป้ายชื่อหมอที่อายุน้อยๆ มาให้ดู ช่วงหลังๆ ก่อนผมไปก็จะโทรไปจองตลอดครับ..ผมใช้เวลาประมาณ 5 เดือนได้มั้งครับ กว่าจะเช็กเบอร์หมอแต่ละคนได้ว่าเบอร์ไหนอายุเท่าไหร่ หน้าตาเป็นไง นวดดีหรือเปล่า..วันไหนปวดเมื่อยจริงๆ ก็จะเลือกหมอที่นวดเก่งๆ วันไหนอยากจัดระดับก็เลือกหมอที่อายุน้อยๆ หน่อย แนะนำท่านค่อยๆ อ่านการบ้านในเว็บไปก่อนครับ แล้วค่อยไล่เรียงเบอร์หมอที่เพื่อนๆ ชาวเว็บแนะนำครับ อาจจะถูกใจบ้างไม่ถูกใจบ้าง ท่านก็ไม่ต้องซีเรียสครับ ค่อยๆ เก็บรายละเอียดหมอแต่ละคนไปครับ คนไหนถูกใจท่านก็เก็บไว้ในลีส คนไหนไม่ถูกใจท่านก็เก็บไว้ในลีสเช่นกัน ที่สำคัญอย่าลืมแบ่งปันประสบการณ์ให้กับเพื่อนๆ สมาชิกชาวเว็บด้วยนะครับเพื่อเพื่อนๆ ชาวเว็บจะได้มีข้อมูลก่อนไปครับ... ;khhg.
ปล. เรื่องสเป็กว่าชอบหมอแบบไหน อันนี้ก็ขึ้นอยู่กับความชอบส่วนบุคคลครับ..สำหรับผมก็จะชอบหมออายุประมาณต่ำกว่าสามสิบลงมา...สำหรับบางคนที่อายุเข้าวัยเลยเลข 40 ก็อาจจะชอบหมอที่อายุต่ำกว่า 40 ...คนที่อายุเลยวัย 50 ก็อาจจะชอบหมอแนววัยสี่สิบต้นๆ....ซึ่งก็แล้วแต่ความชอบส่วนบุคคลนะครับ... fdgdfdf fdgdfdf

eta08รู้จริงไรจริง pongz

fools

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2012, 09:24:21 »

scary เส้นทางสู่การเป็นเทพนั้นแสนลำบาก แต่ก็จะพยายาม หุหุ  eta03

golfple

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2012, 12:02:17 »

scary เส้นทางสู่การเป็นเทพนั้นแสนลำบาก แต่ก็จะพยายาม หุหุ  eta03
ถูกต้องเลยคับ

KDNCLV

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 29 ธันวาคม 2012, 17:21:14 »

roister

เซ็งงเลือกม่ะได้

oldsoon99

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 02 มกราคม 2013, 15:37:23 »

เลือกไม่ได้ ส่อแวว....หล่น มาแต่ไกล  eta07 eta07

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 02 มกราคม 2013, 18:21:12 »

eta08 คำตอบแต่ละเทพ ทำให้ต้องศึกษาอีกเยอะเลย

steez

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 05 มกราคม 2013, 11:44:27 »

จอง ครับ หรือไม่ก็ ปิ่นโต dsgjsd

masagi

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 07 มกราคม 2013, 13:21:29 »

ได้ความรู้เพิ่มเติม อีกหนึ่งอย่าง ขอบคุณมากๆ ครับผม  eta08  eta08

TEERAK

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 08 มกราคม 2013, 16:10:35 »

มีใครเคยนวดน้องนานาบ้างครับ

teter

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2013, 08:05:41 »

ถ้าที่ให้เลือก ไม่ถูกใจก้อเดินออกมาเลยครับ เงินเรา มาแล้วต้องนวดให้สบายใจคับ

pitvat3

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2013, 09:39:08 »

pongz จะขอพยายามเป็นเทพด้วยคนฮับ hgjhg

หมูอยู่ตึก

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2013, 14:26:59 »

ไปมา 5 รอบ ไม่มีอะไรในกอไผ่  สุดท้ายไปหลับเสียฉิบ

meechuvad

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2013, 14:49:25 »

ขอนิดหน่อยนะครับถ้าผิดพาดยังงัยแล้วขอ อภัยมานะที่นี้ครับ ผมก็นานๆไปทีนะครับ ช่วงไปใหม่ๆนั้นเข้าไปเลือกไม่ได้จัดมาตามคิว แต่ไปแบบนวดแก้ปวดหลังปวดเอวจริงครับใช้ได้ถึงขั้นดีเลยคุยกันไปได้เรื่อยๆดีครับ แต่เมื่มาอีกสักระยะไปอีกทีนี้เจอแบบคุย มะค่อยชัดแล้ว แล้วเวลาเลือก็ดึงรูปมาให้ดูแต่ละคน เหงแล้วแทบตกใจเหงที่แจ่มๆ ยังไม่มาหรือเอาคนไม่ได้รอบออกก่อนก็ไม่ทราบ คราวนี้ล่าสุดไปเลือกเหมือนไม่ได้เลือกเฟลือ สามคนพอดีคนที่ไปด้วยเลือกไปแล้วก็เลยเจออย่างเหลือ  สิ่งที่เจอคุยก็ มะค่อยชัด เลยหลับหูหลับตานวดๆไปงั้น ได้ข่าวมาว่าคนไทยเค้าย้ายออกกันแล้วเอาคน มะค่อยชัดมาจริงหรือเปล่าคัรบ ขอคำชี้แนะจากสายสืบหน่อยนะครับ

beekinhoi

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2013, 14:02:52 »

จริงครับ มะค่อยชัด เมื่อคืนโดนมาเเล้ว ขนาดต่อทิ้งต่อขว้าง หกร้อยยังเอา อี้ว่อ จัดไปใช้ได้ เต็มสิบ ให้ หก