-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวนวดร้านไหนเอ๋ย(บัตรcmxลดได้ 20%ด้วย)ใครตอบได้บ้าง  (อ่าน 26320 ครั้ง)

mza

• บุคคลทั่วไป
Re: สาวนวดร้านไหนเอ๋ย(บัตรcmxลดได้ 20%ด้วย)ใครตอบได้บ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2009, 23:15:41 »

inlove ขอบคุณครับบบ ถ่ายมาได้ไงเนี้ยย

jamebond

Re: สาวนวดร้านไหนเอ๋ย(บัตรcmxลดได้ 20%ด้วย)ใครตอบได้บ้าง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2009, 23:20:46 »

ว๊าวๆๆๆ ไม่สนใจไม่ได้่แล้ว ต้องไปเปิดกระทู้ OT ซะหน่อยแล้ว
ขอบคุณครับสำหรับภาพสวยๆงามๆ

kfc13

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2009, 23:25:07 »

โอวตี่ นวดแผนโบราณเหรอครับ

yoyopo21

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2009, 00:31:20 »

น้องคนเสื้อชมพู น่ารักดีนะ

lunaG

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2009, 00:54:44 »

ปล่อยของกันใหญ่เลยนะครับ

ไปนวดไม่มีการชวนกันเลย  ujh

don

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2009, 03:00:51 »

ปล่อยของกันใหญ่เลยนะครับ

ไปนวดไม่มีการชวนกันเลย  ujh
  ตอนแรกไปติดสติกเกอร์ครับ แต่ห้ามใจไม่ไหวครับ เลยนวดเลย และห้ามใจอีกไม่ไหวเลยขอเขาถ่ายรูปครับ

เดียวมีนัดถ่ายรูปล้างตา พอดีคนสวยๆๆไม่ต่อยมาครับ  เดียวอย่างไรทำตัวให้ว้างนะท่ารู  mnb

man69

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2009, 11:03:53 »

## บัตรป้มหายครับป๋า  พพำ

konlunglang

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2009, 11:24:40 »

ขอบคุณครับที่เอารูปสวยๆ มาฝากครับ

น้องเสื้อเขียว ลายแทงเบอร์อันใดครับ สเปกผมเลยอ่ะ  ต้นเดือนลองไปดูดีกว่า

เหอ เหอ

ใครทราบเบอร์เสื้อเขียวบอกกันหน่อยนะครับ 

MP-532

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2009, 12:21:13 »

ชอบคนดัดฟัน และก็อยากฟันด้วย  [poiuy

prof.big

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2009, 13:25:32 »

ขอบคุณนะครับ น้องๆน่ารักทุกคนเลยครับ ถ่ายมาได้ยังงัยเนี่ย

ruang

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2009, 15:57:21 »

สี่โมงเจอกัน  น้องฟันเหล็ก

tabo_oh

ไปมาแล้วส่งการบ้านด้วยจะได้ตามไปลอกการบ้าน ;khhg ;khhg

PJ

รูปสุดท้ายคนซ้าย gjgj

kornxxx

สถานที่มันอยู่หนใด

man69

สถานที่มันอยู่หนใด
kjhgf เจริญเมืองพลาซ่าแถวสถานีรถไฟปากซอยอยู่ใกล้โชร์รูมออดี้ครับท่าน  oi8u7

kittiwan

ข้อมูลแน่นจังครับ
 นรี

p2000

แจ่มมากๆ ดูแล้วอยากไป  hgjhg

chan_030

โอวตี่ มารูปแบบใหม่ ทำไมน้องๆน่ารักจังอ่ะ ช่วงก่อนไปมีแต่พี่ ป้า น้า อา

p_nuin

จำได้แล้วเห็นหมอ"เล็ก"ก็รู้แล้วว่าที่ไหน ujn

tor_fe

inlove inloveน่ารักจังเลยอ่ะ
ค่าเสียหายเท่าไหร่คับเนี่ย

woodo

[poiuy สุดเสียว ต้องไปใช้บริการแล้ว น้อง ๆ ใหม่ยกชุด สุดยอด

chefbb

โอตี๋นี่เอง  man69  บัตรลดผมมีอยากได้ก็บอกนะ  จะได้นัดเจอก้ันที่สถานทูตแล้วเอาบัตรไป   ไม่มาเจอก็อด uhbgv uhbgv uhbgv

little L

ไม่ไ้ไปนาน   เดี่ยวนี้มีดีขนาดนี้เชียว

shoots

เห็นแล้วรู้สึกปวดเมื่อยขึ้นมาทันที   

snatch

ข้อมูลแน่นจังครับ ;kljj

mormor1973

ผมว่าจะไปนวดเหมือนกานนะเนี่ย jhg

kainguang

ewyewy ปลากรอบชัดขนาดนี้ ต้องลองไปซะแล้ว
สุดยอดมากคร้าบท่าน ถ่ายได้ซะขนาดนี้  พพำ

nusorn

ghfg นวดด้วยๆ

killdeathnote

;kljj

น้องน่ารักหลายคนครับ

กลับเชียงใหม่รอบนี้ไม่รอดแน่ๆๆ

09876

mrskyeyes44

อยากได้ข้อมูลเพิ่มเติมคร๊าบบบบบ oi8u7

NOVAxxx

สวยทุกคน เลือกไม่ถูกเลยนะเนี่ย

norika02

hgjhg hgjhg hgjhg hgjhgสวยทุกคน เลือกไม่ถูกเลย

numnoi

9876  โอวตี่ /Origin Thai  ไปมาแล้วน้องตอง 1 อยู่ป่าว

OT Origin Thai Massage

Origin Thai Massage  Boutique
สถานที่ช่วยผ่อนคลายร่างกาย หลังจากที่เหนื่อยล้าจากการทำงาน และต้องการที่จะผ่อนคลาย มีบริการนวดแผนไทยและนวดน้ำมัน ให้ได้เลือกใช้บริการ

ภายใต้บรรยากาศอบอุ่น ในห้องพักที่มีการ ตกแต่งอย่างมีสไตล์ในทุกๆห้อง และ ไม่ว่าต้องการความเป็นส่วนตัวภายในห้องพัก หรือ มารวมกันเป็นหมู่คณะ ก็สามารถเลือกได้
โดยเรามีพนักงานนวดหน้าตาดี บุคลิกภาพดี สะอาด มีประสบการณ์ในการทำงานและมีความเป็นมืออาชีพกว่าร้อยคน ไว้คอยบริการท่าน

Origin Thai Massage  Boutique
เปิดบริการตั้งแต่ 9.00am.-1.00pm.

ราคาค่านวด
นวดแผนโบราณ (VIP Room) 300บาท/2ชั่วโมง
นวดน้ำมัน 500บาท/1ชั่วโมง 30 นาที

Origin Thai Massage Boutique
459/100 เจริญเมืองพลาซ่า ถนนเจริญเมือง ตำบลวัดเกตุ อำเภอเมือง 
เชียงใหม่  50000 
Tel:   053 302 666

Origin Thai Massage Boutique
459/100 Charoenmuang Bazaar, Chareanmuang Rd., T.Wat Kat A. Muang 
CHIANGMAI  50000 
Tel:   053 302 666   

See You There...Kaaaa

wild one

หุๆๆ อยากได้อัตราค่าบริการเสริม อ่าครับ
เผื่อจะได้ตั้งงบประมาณได้ถูก  ฮ่าๆๆ  ขอบคุงครับบบ jhg

Redblue87

โอวตี่ /Origin Thai  uhgv  น้องเสื้อเขียวสวยมาก

cogwheel

นรีสุดยอดครับ

bnn401k

อยากใช้บริการจัง..น้องดัดฟัน

soc32

ไหนๆ ก็มีรูปแล้ว ยังไงใครไปมาช่วยบอกด้วยนะครับ ว่าน้องคนที่ใส่เสื้อสีนั้น สีนี้ ชื่ออะไรกันบ้าง  เวลาไปจะได้เรียกชื่อได้ถูก ( กลัวเข้าผิดคน  เดี๋ยวหล่น) เขิน

engine06

น่ารัก

noikasu

เดี๋ยวไปอีก...ชอบๆๆๆๆ jhg

figasoil

ต้นเดือนเจอกันนะคับ...

lhudlokno12

ร้านไหนเนี่ยอิๆ
น้องคนเสื้อดำภาพสุดท้ายนี่น่ารักดีแฮะ

preaw_38

ชอบเสื้อน้ำเงินอ่า  mbvc

noiza

มีปลากรอบด้วย เด็ดจริงๆ hjgh

silenzer

will go there !!!!!!!!1 jhg

toppy

อย่างงี้รอไม่ได้แล้ว
 mbvc

ิbabor2

นึกถึงลุงเข้  ขึ้นมาทันที มานวดอย่างนี้ ไม่หาย ก็ขาด หุๆ  ljhgf ljhgf

lampam

เสื้อชมพูเหมือนกันครับ อย่างงี้ใครเร็วได้ก่อน