ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้อง”ปันปัน”นางในฝันที่ชายหมายปอง  (อ่าน 685 ครั้ง)

เพชรกันย้อม

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มาเยือนพิษณุโลกอีกครั้งครับ มาที่เดิมเลยครับ"ซีซอว์ สปา"ครั้งก่อนมากลับเพื่อน คราวนี้แอบมาคนเดียวบ้างมาถึงร้านก็เข้าไป เจอพีอาร์หน้ามน คนเดิมครับ เราก็ถามเลยว่าน้อง”ปันปัน”ว่างไหม (พอดีดูน้องมาจากในเว็ปก่อนไง)โชคดีที่น้องว่างพอดี พีอาร์หน้ามนก็เปิดรูปน้องให้ดูก่อนที่จะเรียกน้องๆมาอวดโฉมกัน บอกได้เลยว่าแต่ละคนสวยๆทั้งนั้น(ผมนี้อยากจะแยกร่างได้แล้วเลือกทุกคนเลย) หลังจากน้องๆอวดโฉมกันแล้วก็เอาตามที่ใจเลือกไว้ก่อนแล้วกัน น้อง”ปันปัน” นางในฝันจริงๆ มาพร้อมกับสัดส่วน35-24-35เอาคนนี้แหละ พีอาร์หน้ามนก็เดินไปบอกน้อง สักพักน้องก็ออกมารับไปที่ห้องครับ
        ตัดมาที่ห้องก็คงไม่ต้องพูดพร่ำมากเพราะเคยมาแล้ว ไปอาบน้ำก่อนเลย น้องก็อาบน้ำให้ พออาบน้ำเส็ดผมก็มารอน้องที่เตียง พอน้องอาบน้ำเส็ดก็มาที่เตียง น้องถามว่าพี่จะนวดไหม นาทีนี้พี่ไม่นวดครับแต่พี่จะนาบ ดึงน้องมากอดก่อนเลย พร้อมจับไฟหน้ามหึมา ไม่ต้องบิ้วมาก รุ่นนี้แค่สะกิดก็ติดเลยครับ เหมือนน้องรู้งาน เสียงนี้มากก่อนเลย ครางได้ใจพร้อมกับลมหายใจเบาๆ จากนั้นน้องก็โชว์เสต็ปงานเต็มที่ งานบอดี้ทูบอดี้นี้สุดๆเลย จากนั้นก็รีบโหลดCD มาจบที่เอาอ้อยเข้าปากสุดลำ เจอขึ้นสุดลงสุดเข้าไป ไม่ต้องถอดออกมาสาวต่อเลยปล่อยมันไหลออกมาเลย เรื่องงานนี้เอาไป10/10เลย ก่อนที่จะกลับเราก็ให้ค่าขนมน้องไว้นิดหน่อย

ปล.กลับมาซ้ำแน่นอนคนนี้”น้องปันปัน”    eta12 eta12
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 เมษายน 2019, 02:07:48 โดย valentine2018 »