-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เทคนิคบนเตียง  (อ่าน 10092 ครั้ง)

benznitez

• บุคคลทั่วไป
เทคนิคบนเตียง
« เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2009, 14:31:51 »

หลายๆ ครั้งที่คุณกับหวานใจอาจรู้สึกว่า ชีวิตคู่ที่คบกัน อยู่ด้วยกันมานานอาจจะขาดสีสันไปบ้าง ทำให้คุณสองคนต่างฝ่ายต่างเกิดอารมณ์เซ็งๆ ได้เหมือนกัน แต่อย่าเพิ่งเซ็งซะขนาดนั้นสิคะ ลองมาเติมรสชาติและชีวิตชีวาให้กับชีวิตรักของคุณทั้งสองคนอีกครั้ง ด้วยกลเม็ดเติมรัก

22 ประการแบบเด็ดๆ ที่เอามาฝากกันคราวนี้ดีกว่าค่ะ เชื่อได้ว่าชีวิตคู่ที่หวานแหววและเร้าใจจะหวนกลับมาเหมือนครั้งข้าวใหม่ปลา มันยังไงยังงั้นเลย

1.ปลุกรักอย่างโรแมน (อีโร) ติก
คุณคงรู้สึกดีใจนะคะ ถ้าหวานใจที่แสนน่ารักของคุณ ส่งดอกไม้มาเซอร์ไพรซ์คุณในโอกาสสำคัญต่างๆ แต่คราวนี้ คุณลองเป็นคนหาซื้ออะไรมาเซอร์ไพรส์เค้าบ้างสิคะ อาจจะเป็นแชมเปญสักขวด หรือไวน์แดงรสชาตินุ่มๆ ไม่ก็เหล้านอกซักขวดก็ได้ค่ะ แล้วหาโอกาสดีๆ ยื่นให้ พร้อมกระดาษเล็กๆ โน้ตความรู้สึกวาบหวิวที่คุณปรารถนาจะให้เค้าตบเป็นรางวัลสำหรับความน่ารัก ของคุณในคืนนั้น รับรองค่ะว่า คุณและหวานใจของคุณจะประทับใจของขวัญโรแมนติกชิ้นนี้ไปอีกนาน

2.สนุกกับการปิคนิค
เสาร์ อาทิตย์นี้ คุณสองคนลองหาเวลาไปปิคนิคกันบ้างสิคะ แต่คราวนี้ขอให้เป็นที่ห้องนอนของพวกคุณเองนั่นล่ะค่ะ ลองหาไวน์เย็นๆ อาหารเบาๆ ที่เปิบหยิบกินกันได้สบาย อย่างผลไม้ ช็อกโกแล็ต อะไรทำนองนี้ มาเป็นเสบียงสำหรับการปิคนิคในวันพักผ่อนแบบนี้นะคะ อิ่มหนำสำราญกันแล้ว จะหากิจกรรมกุ๊กกิ๊กทำกันต่อเลยก็ไม่ว่าค่ะ แต่ระวังอย่าให้จุกก็แล้วกัน

3.หาหนังสืออ่านเพิ่มพูนความรู้
ว่างๆ คุณลองเดินเข้าไปร้านหนังสือ หาซื้อคู่มือรัก ฉบับกาลามสูตรสักสองสามเล่ม เอาไปศึกษาที่บ้านก็ดีเหมือนกันนะคะ คุณจะได้มีกลยุทธิ์ใหม่ๆ ที่จะปรับเรื่องบนเตียงที่ออกจะซ้ำซากสำหรับคุณและหวานใจ ให้กลับมาซู่ซ่าอีกครั้ง

4.เซ็กส์รอบสองในตอนเช้า
ถ้า การร่วมรักของคุณและหวานใจ หยุดอยู่ที่การถึงจุดสุดยอดเพียงครั้งเดียวอยู่เสมอแล้วล่ะก็ นานไป อาจทำให้รู้สึกเบื่อๆ ก็ได้ค่ะ ลองเปลี่ยนวิสัยการร่วมรักแบบธรรมดาดูบ้างนะคะ แทนที่คุณทั้งสองคนจะหยุดอยู่ที่ความพอใจครั้งเดียวในคืนนั้น เอาเป็นว่า ลองร่วมรักรอบสองตอนตื่นขึ้นมายามเช้าบ้างสิคะ จะช่วยเพิ่มรสชาติให้คู่ของคุณพอใจกับสวรรค์ชั้นใหม่ๆ แบบไม่อยากลุกไปไหนเลยก็เป็นได้

5.ปลุกเร้าอารมณ์ด้วยเรื่องเปียกๆ
ใช่ แล้ว? น้ำนี่ล่ะค่ะจะเป็นตัวช่วยประสานอารมณ์วาบหวิวของคุณและหวานใจให้ตื่นเต้น และน่าติดตามมากยิ่งขึ้น เพราะน้ำจะไปช่วยหล่อลื่นและกระตุ้นกลิ่นกายของคุณทั้งสองคนให้น่าดื่มด่ำ และลุ่มหลง แต่ไม่ได้หมายความว่าให้คุณและหวานใจลงไปร่วมรักกันใต้น้ำหรอกนะคะ เพราะอาจไม่ปลอดภัยสำหรับน้องสาวน้องชายจอมซนของคุณทั้งคู่ได้เหมือนกัน เพียงแต่อยากแนะนำให้ลองใช้สถานที่อย่างในอ่างอาบน้ำ สระว่ายน้ำ ชายทะเล เป็นที่เล้าโลมให้เกิดอารมณ์อย่างว่าเท่านั้นเองล่ะค่ะ ส่วนจะไปดำเนินการต่อกันที่ไหน อันนี้ต้องตกลงกันเอาเองนะคะ

6.ทำเรื่องบนเตียงให้น่าติดตาม
เป็น หลักทฤษฎีง่ายๆ ของสาวๆ บางกลุ่มค่ะ ที่ว่า เวลามีเซ็กส์ ฝ่ายหญิงไม่จำเป็นต้องมอบกายถวายตัวให้กับผู้ชายทั้งหมดในคราวเดียว ต้องใช้กลยุทธิ์เล่นตัวเอาไว้บ้างเพื่อให้ฝ่ายชายรู้สึกว่า อยากติดตาม อยากค้นหา และอยากสัมผัสในสิ่งที่ยังไม่ได้ทำในครั้งนั้นๆ ตัวอย่างเช่น คุณอาจให้หวานใจกอดจูบเล้าโลมจนพอใจ แต่คุณก็ผละจากเค้าก่อนที่จะมีอะไรกัน หรือไม่คุณอาจมีเซ็กส์ด้วยกันในคืนนั้น แต่คุณจะไม่ทำออรัลเซ็กส์ให้ หรือทำออรัลเซ็กส์ให้ แต่ขอผัดผ่อนการร่วมรักเป็นคืนถัดไป

7.เซ็กซี่ไว้ปลุกใจเสือป่า
คุณ และหวานใจอยู่ด้วยกันมาตั้งหลายปี คงมีบ้างล่ะค่ะที่เห็นว่าเซ็กส์กลายเป็นเรื่องไม่น่าเร้าใจซะแล้ว อย่างนี้ต้องหาทางแก้ไขโดยด่วน ลองใช้วิธีนี้ดูสิคะ ให้คุณลุกขึ้นมาแต่งตัววาบหวาม ทำทีเหมือนกับว่าคุณและหวานใจเพิ่งเจอกันครั้งแรก ส่งสายตาอันหวานซึ้ง และขยับท่วงท่าให้ดูน่าเล้าโลม อดีตเสือป่าใจสิงห์อย่างเค้าคงอดรนทนไม่ไหว ต้องลุกขึ้นมาแสดงพลังให้คุณเห็นอีกครั้งแน่ๆ

8.ประกาศรักให้ก้องบ้าน
เขียน กระดาษแปะไว้ให้ทั่วบ้านเลยนะคะ ว่าคุณมีความรู้สึกและปรารถนาในตัวเค้ามากแค่ไหน ไม่ว่าจะเป็นประตู หน้าต่าง โต๊ะ ตู้ หรือแม้กระทั่งของใช้เล็กๆ น้อยๆ ที่หวานใจคุณใช้อยู่เป็นประจำ ข้อความที่เขียนบอกรักเหล่านี้ล่ะค่ะ โรแมนติกนักเชียว ทำเอาหวานใจคุณต้องปลื้มกับความน่ารักของคุณไปอีกนาน และที่สำคัญ ระบุให้เค้ารู้ด้วยนะคะว่า ความปราถนาของคุณที่มีต่อเค้าน่ะ รุนแรงขนาดที่อยากจะร่วมรักด้วยกันซะเดี๋ยวนั้นเลยเชียว

9.แอบเล่นรักอย่างท้าทาย
เวลา เพื่อนๆ ของคุณมาที่บ้าน ลองชวนหวานใจของคุณเข้าครัวช่วยคุณเตรียมของว่างให้เพื่อนๆ คุณสิคะ แล้วจัดการทำให้เค้ารู้สึกตื่นเต้น กับการแอบลูบๆ คลำๆ น้องชายของเค้าด้วยมือของคุณ กอดรัดฟัดเหวี่ยง และแถมด้วยจูบฟอดใหญ่ ก่อนที่คุณจะกลับออกไปสังสรรค์กับเพื่อนๆ ของคุณตามเดิม แล้วปล่อยให้หวานใจของคุณสยบน้องชายจอมพยศให้อยู่หมัดตามลำพัง แบบกล้าๆ กลัวๆ เพื่อนของคุณจะมาเห็นเข้า แต่เชื่อเถอะค่ะว่าเค้าต้องชอบ แถมขี้คร้านหวานใจของคุณรบเร้าจะขอแล้วขออีก

10.ทำฟอร์มลืมใส่ชุดชั้นใน
แผน นี้ เรียกน้ำย่อยหวานใจของคุณใช่เล่น เรียกว่าเป็นมารยาอันดับต้นๆ ของหญิงสาวเลยค่ะที่จะมัดใจชายคนรัก ผู้ชายมักจะชอบค้นหาสิ่งลึกลับที่ซ่อนเร้นค่ะ เพราะมันดูตื่นเต้นท้าทายดี อย่างนั้น คืนนี้คุณลองอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า แล้วทำลืมใส่ชุดชั้นในเข้านอนนะคะ อย่าลืมเผลอปากบอกให้เค้ารู้ตัวด้วยก็แล้วกันค่ะว่า คืนนี้ร่างกายคุณปกคลุมไว้ด้วยผ้าชิ้นเดียวเท่านั้นเอง ลองดูซิคะว่า คืนนี้เค้าจะรบเร้าให้คุณเข้านอนพร้อมกันเร็วขึ้นผิดปกติเลยล่ะค่ะ

11.เปลี่ยนบรรยากาศบนเตียงนอกบ้าน
ไม่ แน่นะคะ การร่วมรักนอกสถานที่ก็อาจช่วยให้คุณและหวานใจเติมความเร้าใจกับเรื่องอย่าง ว่าให้คึกคักขึ้นมาอีกครั้งก็ได้ ลองหาวันพิเศษที่คุณทั้งคู่พร้อมจะมีเวลาให้กันเต็มที่ แล้วเปิดห้องในโรงแรมดีๆ ซักห้อง เตรียมเสบียงไปให้พร้อมค่ะ โดยเฉพาะแชมเปญที่จะช่วยกล่อมบรรยากาศโรแมนติกสำหรับคุณและเค้า จากนั้น ปล่อยให้สถานการณ์ดำเนินไปตามธรรมชาติค่ะ ความเป็นอันหนึ่งอันเดียวกันของคุณและเค้าจะหวนกลับมาชื่นมื่นและดูดดื่มอีก ครั้ง

12.จูบเพิ่มพลัง (รัก)
อย่า บอกนะคะว่า คุณและหวานใจคุณห่างหายการจูบไปซะนาน และอย่าคิดว่าจูบเป็นแค่บันไดขั้นแรกที่นำไปสู่ความสัมพันธ์อันลึกซึ้ง ระหว่างคุณและเค้าเท่านั้นนะคะ การจูบนี่ล่ะค่ะ เป็นชนวนสื่อรักที่ดีที่สุดในการนำพาใจสองใจให้เข้าใจกัน และปรารถนาซึ่งกันและกัน เพราะฉะนั้น ถ้ารสชาติของชีวิตคู่ของคุณและหวานใจขาดความหวือหวาไปบ้างแล้ว ลองเติมเต็มด้วยการจูบดูสิคะ เชื่อแน่ว่า ความรักของคุณทั้งคู่จะกลับสดใสขึ้นมาในทันที

13.ร่วมรักนอกร่มผ้า
เพื่อ สร้างความแปลกใหม่ และความตื่นเต้นให้คุณและหวานใจจะได้ไม่รู้สึกเซ็งกับวิธีร่วมรักที่ซ้ำซาก จำเจ ลองใช้วิธีร่วมรักทั้งๆ ที่สวมเสื้อผ้าอยู่สิคะ คุณอาจได้สัมผัสรสรักที่แปลกใหม่ และน่าค้นหากว่าวิธีเดิมๆ ที่เคยทำกันอยู่ก็ได้? ไม่ลองไม่รู้จริงๆ นะ

14.เริ่มเปิดฉากก่อนบ้าง
ถ้า ทุกทีที่ถึงเวลาทำการบ้านก่อนนอน หวานใจของคุณจะต้องเป็นคนเริ่มเปิดฉากรุกก่อนทุกทีไป อย่างนี้ ทำให้ตัวคุณเองบางครั้งรู้สึกอึดอัดเหมือนกันนะคะ เพราะคุณอาจไม่รู้สึกร่วมไปกับท่วงท่าที่เค้าทำ แต่คุณก็ทนอยู่อย่างนั้น เพียงเพราะคุณอยากให้เค้าพอใจเท่านั้นเอง โธ่? อย่างนี้ดูจะไม่ยุติธรรมสำหรับทั้งสองฝ่ายนะคะ เพราะคุณเองรู้สึกฝืนใจที่ทำลงไป ในขณะเดียวกัน หวานใจคุณก็ถูกหลอกว่า คุณมีความสุขที่เค้าทำอย่างนั้นอย่างนี้ให้? อย่ามัวทำอะไรที่ต้องทรมานความรู้สึกของตัวเองอยู่เลยค่ะ อยากให้คุณลองกลับมาเป็นฝ่ายรุกบ้าง จะได้บอกให้หวานใจคุณได้เรียนรู้ว่าสิ่งที่คุณต้องการแท้จริงน่ะคืออะไรกัน แน่ และจะได้หาวิธีที่ให้คุณและหวานใจมีความสุขไปพร้อมๆ กันทั้งคู่ เผลอๆ จะทำให้เค้ารู้สึกตื่นเต้นกับการรุกของคุณที่ไม่เคยมีมาก่อนอีกด้วยนะคะ

15.กระตุ้นบทรักด้วยผ้าแพร
เชื่อ มั้ยล่ะคะว่าผ้าแพรนี่ล่ะ ที่สามารถช่วยให้คุณ และหวานใจรู้สึกอินกับบทรักมากกว่าที่ผ่านๆ มา ว่ากันว่า ผ้าแพรเป็นอุปกรณ์เสริมตัวหนึ่งที่จะช่วยให้คู่รักเคลิบเคลิ้มในรสรักของกัน และกันได้ล้ำลึกยิ่งขึ้น แถมถ้าจะให้ครบสูตรกระตุ้นบทรักให้แตกกระจุย ลองเปิดเพลงเคล้าลีลาของคุณทั้งสองคนไปด้วยนะคะ แล้วกระซิบข้างๆ หูของหวานใจคุณว่า คุณรู้สึกประทับใจในการกำกับบทรักของเค้าในคืนนี้ยังไงบ้าง ถ้าจะให้ซาบซึ้งตรึงใจมากกว่านี้ ลองเลือกหาน้ำหอมที่มีกลิ่นเย้ายวนเสน่ห์ของคุณ แล้วพรมลงบนตัวคุณให้เกิดกลิ่นอ่อนๆ ด้วยสิคะ ความสุนทรีย์ในลีลารักของคุณทั้งคู่จะซาบซ่านขึ้นเป็นทวีคูณเชียวค่ะ

16.ลืมตาระหว่างปฏิบัติการ
ขอ แนะนำให้ลองลืมตาดูนะคะ เวลาคุณและหวานใจกำลังบรรเลงเพลงรักอย่างเมามันส์ แล้วคุณจะพบว่า คุณสองคนจะได้บรรยากาศที่น่าเร้าใจไปอีกแบบ เพราะดวงตาคือหน้าต่างของหัวใจ คุณจะสัมผัสความรู้สึกของกันและกันได้ลุ่มลึกยิ่งขึ้น อีกอย่าง เซ็กส์เองก็ไม่ได้อาศัยแค่สัมผัสทางกายที่จะทำให้คุณทั้งคู่ก้าวไปถึงฝั่ง ได้ ดวงตานี่ล่ะค่ะ จะช่วยเร่งความเร่าร้อนในกายของคุณและหวานใจให้ออกมาโลดแล่นอย่างเต็มที่

17.ทำตัวเหมือนคนแปลกหน้า
ว่า กันว่า วิธีนี้จะช่วยทำให้ชีวิตที่ขาดสีสันบนเตียง กลับฟื้นขึ้นมาใหม่ได้เหมือนกัน คุณและหวานใจลองหยิบหน้ากากที่ใช้ไปงานแฟนซีครั้งก่อนขึ้นมาสวม หันหน้าเข้าหากัน แล้วทำเป็นคนแปลกหน้าที่ไม่เคยรู้จักกันมาก่อนสิคะ บทรักของคุณกับคนที่คุณไม่ได้เห็นหน้าคงจะตื่นเต้นไปอีกแบบแน่ๆ

18.บรรเลงรักสุดสัปดาห์
คู่ รักหลายต่อหลายคู่เลือกคืนวันหยุดสุดสัปดาห์เป็นคืนแห่งการร่วมรักนอกบ้าน ไม่เลวนะคะ เพราะตลอดสัปดาห์ที่ผ่านมา คุณทั้งคู่ก็มุงานหนักมาตลอด ให้วันหยุดสุดสัปดาห์เป็นวันที่คุณสองคนได้เที่ยว ได้พักผ่อน และใช้เวลาร่วมกัน โดยเฉพาะกิจกรรมเพื่อกระชับความสัมพันธ์ก่อนนอน

ฉะนั้นวันศุกร์นี้ คุณและหวานใจเตรียมแพ็คกระเป๋าและจองห้องพักไว้ได้เลยค่ะ ลองเปลี่ยนบรรยากาศกันบ้าง เผลอๆ คุณอาจจะติดใจเหมือนคู่อื่นๆ เค้าก็ได้นะคะ

19.แปลงกายเอาใจที่รัก
หวาน ใจของคุณเคยอยากให้คุณแต่งตัวเซ็กซี่ หรือเร่าร้อนแบบไหน เวลาจะเข้ามาจัดการคุณให้อยู่หมัดก่อนเข้านอนบ้างรึเปล่า ถ้าใช่ ลองทำเซอร์ไพรส์อย่างที่เค้าต้องการดูสิคะ วิธีนี้จะเพิ่มความสนุกสนานเรื่องรักๆ บนเตียงอย่างไม่น่าเชื่อเลยล่ะค่ะ หรือไม่ ลองแต่งตัวแปลกๆ แบบแม่มด ทำผมประหลาดๆ แล้วลากหวานใจของคุณให้ลงมาเล่นรักกันใต้เตียงแทน ก็เพิ่มรสชาติใหม่ๆ ให้น่าติดตามได้เหมือนกันนะ

20.ปรุงแต่งบทรักด้วยออรัลเซ็กส์
การ ทำออรัลเซ็กส์สลับฉากกับการสอดใส่ จะทำให้บทรักของคุณและหวานใจกลายเป็นบทรักที่สมบูรณ์แบบอย่างน่าอิจฉา ให้คุณลองทำออรัลกับเค้าดูบ้างนะคะ แต่อย่าพยายามทำเพียงเพราะคุณต้องการให้เค้าประทับใจเพียงฝ่ายเดียว ต้องไม่ลืมให้ตัวเองรู้สึกมีอารมณ์ร่วมตามด้วย ถึงจะถูกต้องค่ะ

21.บอกตรงๆ เลยว่าพร้อมแล้ว
ถ้า หวานใจของคุณเริ่มเล้าโลมจนคุณรู้สึกว่าพร้อมให้เค้าลงมือได้แล้วล่ะก็ อย่ามัวลังเลหรือเขินอายที่จะบอกให้เค้ารู้เลยนะคะ แสดงออกให้เห็นกันไปเลยค่ะว่า คุณน่ะมีความต้องการพร้อมแล้ว และรอโอกาสให้เค้าจู่โจมในทันที

22.หาสิ่งใหม่ๆ มาแต่งเติมรักอยู่เสมอ
อย่าง น้อยสักเดือนละครั้งสองครั้งนะคะ ที่คุณและหวานใจควรจะหากลยุทธิ์ใหม่ๆ มาปรุงใส่ชีวิตรักของคุณทั้งสองคน ไม่ว่าจะเป็นการอาบน้ำด้วยกัน ปรับบทรักให้พิสดารและแปลกใหม่ หรือช่วยสร้างอารมณ์รักให้กันและกันแบบที่ไม่เคยทำมาก่อน อย่างเช่นการใช้นิ้วและลิ้นในระหว่างปฏิบัติภาระกิจให้มีบทบาทมากขึ้น รับรองค่ะว่า ถ้าคุณทำได้อย่างนี้แล้วล่ะก็ บอกลาความเซ็งให้กับชีวิตคู่ของคุณและหวานใจไปได้เลย

khaihin

Re: เทคนิคบนเตียง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2009, 09:59:56 »

เปลี่ยนคู่ใหม่ ดีกว่า อิอิ

kendo

Re: เทคนิคบนเตียง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2009, 09:16:16 »

ต้องลองเอาไปใช้ดู