-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเรื่องการลงสนามจริงหน่อยครับ  (อ่าน 322 ครั้ง)

cantona

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ขอคำแนะนำเรื่องการลงสนามจริงหน่อยครับ
« เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2019, 12:43:25 »

เริ่มเรื่องเลยนะครับ ผมอายุ 37 ออกกำลังกายทุกสัปดาห์ครับ บุหรี่ไม่สูบ แอลกอฮอบางโอกาสครับ ผมสายบันเทิงครับ สุราและนารี แต่ปัญหาของผมคือ เวลาลงสนามจริง มันไม่ค่อยแข็งเต็มที่ครับ บางทีไม่เเข็งเลย ทำให้เสียโอกาสและ เสียตังค์ฟรีไปหลายครั้ง บางทีเหมือนจะดีเอาๆอยู่ แต่น้องมาเร่งผม ผมนี่หดเลย พยายามจะบิ้วอารมณ์ แต่ก็ไม่ขึ้น จบเกม..... แต่พอกลับบ้าน นอนเล่นไปเล่นมา  มันแข็งซะงั้น สุดท้ายก็ต้องพึ่งเมียมือถือ... ขอคำแนะนำเพื่อนๆหน่อยครับ จะทำไงให้ลงสนามจริงแล้วจบแบบสวยๆ อะครับ ขอบคุณครับ