-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวร้านนวด....จำชื่อไม่ได้ หลังบิ๊กซีเอ็กซ์ตร้า  (อ่าน 5854 ครั้ง)

ปู่พรามหณ์เดินดง

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: รีวิวร้านนวด....จำชื่อไม่ได้ หลังบิ๊กซีเอ็กซ์ตร้า
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2016, 21:48:31 »

ผมก็ไม่ทันได้คือกันกับท่านนั่นแหล่ะครับ 5555  kjhg  แต่เชื่อมั้ยว่า รุ่นน้องผมไปนวดมา จบระดับ 1 ที่หนึ่งม่วง  eta04  อั้ยย่ะ .... เป๋นดีขอยเนิ้วววววว roister

กลับมาใหม่ เพราะใจมันเรียกร้อง อยากจะลองดี อยากให้น้องมาลองไมค์

• แอบหื่น
Re: รีวิวร้านนวด....จำชื่อไม่ได้ หลังบิ๊กซีเอ็กซ์ตร้า
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2016, 22:39:04 »

กลับไปซ้ำรอบสองที่ร้านนี้ เที่ยวนี้ ได้หมอนวด วัยใส หรือที่เราๆ ท่านๆ คุ้นกันว่า สส. มานวดให้  ชื่อน้อง พ.   eta04

น้องๆ ที่นี่ สเตปมาเหมือนกันเลยแฮะ นวดดีครับ ดีมากกกกกก  มือหนักชิบ!!!!  uilo

แต่น้อง พ. น่ารักมากครับ  เขินนนนนน ได้กระชุ่มกระชวยหัวใจ น้องยิ้มหวานมาก  mbvc แต่มือน้องไม่มาเฉียดน้องชายเราเลย แบบนี้ คงไม่ต้องเช็คระดับให้เสียเวลาครับ

สรุป ร้านนี้ น้อง พ. ยังใหม่มาก เล่นระดับไม่เป็น  dsgjsd อย่าไปถามไต่ครับ เดี๋ยวหน้าแตก อิอิ   jljhl แต่ก็ไม่ผิดกติกาแต่อย่างใดถ้าเทพท่านใดจะลองไต่   hgjhg  ได้ความอย่างไร  เผื่อแผ่การบ้านให้น้องนุ่งลูกหลานบ้างละกันเด้อ  kjhg
กลับมาใหม่ เพราะใจมันเรียกร้อง อยากจะลองดี อยากให้น้องมาลองไมค์

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2016, 22:52:25 »

อะนิเมะ อย่างที่เคยนำเรียนไปครับ ไปลอง "น้องน้ำส้ม" มาละ  ร้านแจ้งว่า น้องนวดเก่งมาก ttu

สรุป   .,mn

งานนวด ก็ตามประสาเด็กครับ น้ำหนักมือไม่มี นวดเพลินๆ ดีครับ สบ๊าย สบาย jljhl

ระดับหนึ่ง +หนึ่งม่วง   eta04 / ถอดหมด +หนึ่งเทา  eta03 / จบ +เทาครึ่ง   hgjhg  คุ้มครับ  เนื้อตัวโคตรดี   eta04  ต่างกรรมต่างอัณฑะครับ ^^ kjhg

starblink

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2016, 09:53:51 »

ขอบคุณสำหรับลายแทง การบ้าน และงานลอกการบ้านดีๆ
แต่ผมยังเดาชื่อไม่ออกเลย ไม่ได้ไปแถวนั้นนานแล้ว คงต้องไปตระเวณดูสักหน่อย

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2016, 15:12:36 »

ขอบคุณสำหรับลายแทง การบ้าน และงานลอกการบ้านดีๆ
แต่ผมยังเดาชื่อไม่ออกเลย ไม่ได้ไปแถวนั้นนานแล้ว คงต้องไปตระเวณดูสักหน่อย

ขอบคุณท่านพี่ที่ให้เกียรติติดตามการบ้าน ดิ๊งๆ ด๊องๆ ฉบับนี้ด้วยครับ    eta08    ไม่ค่อยมีอะไรเป็นชิ้นเป็นอันสักเท่าไหร่  เน้นเล่าสู่กันฟังซะมากกว่าครับ อิอิ   jljhl

ตามเก็บบ่อยๆ ก็หวังว่าจะได้ลุ้นสักวัน 5555 kjhg

เสน่ห์ของสายนี้ มันอยู่ที่ตอนลุ้นนี่แหล่ะท่านเอ้ยยยย  โคตรมันส์ 555 kjhg

starblink

• *
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2016, 15:53:00 »

เห็นด้วย เสน่ห์ของสายนี้อยู่ที่การลุ้น

อีกอย่างคือ การที่ตั้งใจไปนวด แต่ลีลาการนวดมันปลุกเร้าอารมณ์ให้พลุ่งพล่าน ทำให้เกิดความคิดที่อยากจะไต่ระดับขึ้นมาในภายหลัง..

potface_6969

• *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2016, 00:20:50 »

เข้าไปบอกนวดออย2ชั่วโมง จัดน้องอ้วนให้กันซะงั้น
ไม่มีระดับแต่อย่างได uilo ghjk lkkjjh  yellow001 eta30

sakarn45

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2016, 11:10:24 »

เข้าไปบอกนวดออย2ชั่วโมง จัดน้องอ้วนให้กันซะงั้น
ไม่มีระดับแต่อย่างได uilo ghjk lkkjjh  yellow001 eta30
ผมเข้าใจท่านครับ uilo โหดร้าย

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2016, 11:15:06 »

อะนิเมะ อย่างที่เคยนำเรียนไปครับ ไปลอง "น้องน้ำส้ม" มาละ  ร้านแจ้งว่า น้องนวดเก่งมาก ttu

สรุป   .,mn
ร้านนี้ถ้าเจอคนรับ  นี่อย่างดีมาก
ของดีแน่นหนึบ 
แต่ นอกจากน้องน้ำส้ม  แล้วมีใครอีกเนี่ย 
ผมไป 2 ครั้ง  ครั้งแรก  ได้ดี
ครั้งที่ 2 เจอห้องล่าง อย่างเซ็ง

งานนวด ก็ตามประสาเด็กครับ น้ำหนักมือไม่มี นวดเพลินๆ ดีครับ สบ๊าย สบาย jljhl

ระดับหนึ่ง +หนึ่งม่วง   eta04 / ถอดหมด +หนึ่งเทา  eta03 / จบ +เทาครึ่ง   hgjhg  คุ้มครับ  เนื้อตัวโคตรดี   eta04  ต่างกรรมต่างอัณฑะครับ ^^ kjhg

starblink

• *
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2016, 17:54:36 »

เวลาเข้าไปร้านใหม่ๆ แล้วเจอคนนวดที่ไม่ได้สเปก หรืออ้วนมากๆ ต้องแกล้งตายอย่างเดียวเลย
แอบเสียดายเงินนิดๆอีกต่างหาก 5555

eakpop1

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2016, 20:09:59 »

eta20 eta20 ลุ้นฉี่ราด

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2016, 20:22:57 »

ถ้าสถานการณ์เฉพาะหน้าไม่เอื้ออำนวย  แนะนำคาถาท่านเทพ drjj ครับ

"กุมานวด  ....  กุมานวด  ...  กุมานวดดด~~~"
kjhg

sakarn45

• **
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2016, 13:27:24 »

ร้านนี้มี สว. 1  อ้วนดำ 1
ใครเจอโคตรโชคดี   eta07 eta07

starblink

• *
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2016, 16:38:24 »

ส.ว. ถ้าสวยยังพอไหว แต่อ้วนดำนี่อยากร้องไห้ เสียดายทั้งเงินและเวลา ต่อให้นวดดี แต่มันไม่ผ่อนคลายเลย

dlux_4

• **
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2016, 20:01:47 »

fdgdfdf

ถ้ายังไม่ชัวร์ (ใช้ได้กับทุกร้าน) เลือกจ่ายต่ำสุดก่อนครับ เช่น นวดไทย 1 ชม. เปลี่ยนเสื้อผ้ารอหมอเข้ามา
ถ้าหมอน่ารัก ดูดี มีระดับ เราต่อนวดไทย หรือ นวดออยล์ ต่ออีก 1 ชม. ก็ไม่ผิดกติกาแต่อย่างไรครับ

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 05 มิถุนายน 2016, 20:56:11 »

fdgdfdf

ถ้ายังไม่ชัวร์ (ใช้ได้กับทุกร้าน) เลือกจ่ายต่ำสุดก่อนครับ เช่น นวดไทย 1 ชม. เปลี่ยนเสื้อผ้ารอหมอเข้ามา
ถ้าหมอน่ารัก ดูดี มีระดับ เราต่อนวดไทย หรือ นวดออยล์ ต่ออีก 1 ชม. ก็ไม่ผิดกติกาแต่อย่างไรครับ

eta03เห็นมั้ยยย.... ได้มาอีกหนึ่งแผนล่ะ  จดบันทึกแพพ ...  kjhg

ว่าแต่.....ถ้ากำลังเปลี่ยนเสื้อผ้าอยู่ .... แล้วหมอโผล่เข้ามานั่งจ้องเลยล่ะฮะ  เขินนนนนน  เป็นท่านพี่จะทำไง....? jljhl

ปล. สว.อ้วนดำนะ  แต่นางพร้อมลุย  ท่านจะจัดมั้ยยยยย?   jljhl ghjk scary kjhg

ที่ถามเพราะเชื่อว่า หลายท่านเคยเจอ  ผมก็เพิ่งเจอมาล่าสุด  .... สถานการณ์บีบคั้นมาก 5555

dlux_4

• **
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2016, 00:38:59 »

จัดครับ เราควรให้เกียรติสตรี แต่ตกลงให้ได้ราคาที่เราไม่เสียดายนะครับ ใจเขาใจเรา
ถ้าเรียกราคามาสูงเกินที่เรารับได้ ก็ปฏิเสธไปตรงๆ ครับ ว่าเงินไม่ถึง จะได้ไม่มีใครเสียความรู้สึก

eta03

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2016, 07:56:27 »

จัดครับ เราควรให้เกียรติสตรี แต่ตกลงให้ได้ราคาที่เราไม่เสียดายนะครับ ใจเขาใจเรา
ถ้าเรียกราคามาสูงเกินที่เรารับได้ ก็ปฏิเสธไปตรงๆ ครับ ว่าเงินไม่ถึง จะได้ไม่มีใครเสียความรู้สึก

eta03

จ่ายไปหนึ่งม่วง ดูดด๊วบๆ เลย  กลืนอีกต่างหาก!!!! kjhg kjhg kjhg

jung171

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2016, 11:34:41 »

พึงเจอเมื่อวานอ้วนดำ.. wq

Ppstp

• *
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2016, 23:38:37 »

เป็นผมถ้าเจออ้วนดำ....คงไม่ขึ้นอะครับ jljhl

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2016, 08:04:13 »

พึงเจอเมื่อวานอ้วนดำ.. wq

ghjk  ร่วมไว้อาลัยกับท่านผู้กล้าด้วยจ๊ะ ^^

starblink

• *
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2016, 09:24:04 »

เท่าที่ดูๆ รู้สึกจะเจออ้วนดำบ่อยนะครับ งั้นขอสังเกตุการณ์ห่างๆดูก่อนดีกว่าครับ 5555

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2016, 09:37:25 »

eta03

จ่ายไปหนึ่งม่วง ดูดด๊วบๆ เลย  กลืนอีกต่างหาก!!!! kjhg kjhg kjhg
ร้านไหน ชื่อไรงับ เขินนนนนน
ปล.อ้วนดำรึป่าวง่ะ

lnwhomework

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2016, 15:20:40 »

เอิ่ม ท่านพี่ครับ จากกระทู้นี้แหล่ะครับ ไปตามรอยท่านเจ้าของกระทู้มาแล้ว เหมือนที่บอกเป๊ะ
มี สว และ สส ที่สำคัญ สส บางคน น่ารักมาก แต่อดเสียดาย ไม่ได้นวดกับ สส คนสวย ได้
แต่นวมกับ สส ที่ เอิ่ม ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ แต่ก็นะ เอาว่ะได้ความสาว ดีกว่าได้ สว
  บรรยากาศในห้อง อย่าเรียกห้องเลย เป็นแคร่สาน มากั้น แคบ ๆ มีผ้าม่านปิด นวดไปก็อืม คนเดินผ่านไปมา ถ้าตั้งใจแอบมอง เห็นครับ ยืนยัน
  เข้าเรื่องที่ทุกท่านรอคอย นวด ครับ เน้นก้นอย่างที่ท่านว่า จะเน้นอะไรนักหนา ก้นผมก็มีหัวใจนะ อิ อิ พอหันหน้ามา น้องถกผ้าเข็ดตัวเราขึ้น แต่ไม่ถึงหมด ปิดช้างน้อยไว้ ก็มานวดจังตรงต้นขา ผมเองนี้ ไม่เกรงใจนะ ปล่อยช่างน้อยผงกหัวชี้หน้าเลย เอาว่ะ เป็นไงเป็นกัน ห้องเสียงดังไม่ได้ คุยไรกันได้ยืนทั้งบาง สรุป ใช้สัญญานมือ ชี้มาที่น้องชาย บอกเบา ๆ ที่สุดว่า ช่วยตรงนี้หน่อยแข็งแระ

ผลปรากฎ น้องตอบ

ไม่ค่ะ

ส่ายหน้าอีก
ไอ้ผมแบมือบอกจะให้ห้าร้อย

คำตอบคือ
ไม่ค่ะ ส่ายหน้าอย่างเดียว

เห้ย ..... ตั้งแต่นวดมา เสียความมั่นใจที่สุดในชีวิตก็คราวนี้ ฮือ ๆ ผมทำผิดอาราย ฮือ ๆ
น้องนวดต่อไปด้วยความเงียบ เงียบ เงียบ

น้องชายผม แทบหดไปอยู่รวมกับไข่

เสียความั่นใจสุด ๆ นวดต่อสักพักน้องบอกหมดเวลา  เดินออกมาจ่ายตังค์
เดินคอตก ออกจากร้าน
.....
.....
 wq wq
 wq wq wq
สรุป น้องนวดดีครับ แต่ผมผิดเอง ที่หวังเกินเลยไปกว่านั้น หายเมื่อยครับ แต่น้ำนี่จะล้นหูแระ
ขับรถออกมาอย่าง อารมอึน ๆ มันอึน ๆ บอกไม่ถูก
....
ตัดสินใจ มุ่งหน้าไปบ้านอามิเนะ ทันใด
20 นาที ถึง จากร้านเดิม
เข้าไปร้าน เจอคนถูกใจ
เลือกน้อง น้องมานวดคงงง ว่า ไอ้นี่ทำไมมานวด แต่ตัวลื่นก่อนนวดอีก ครือ อย่างจะบอกน้องจังคือ
..... อย่าทำให้พี่เสียความมั่นใจเหมือนอย่างเคยนะน้อง สุดท้ายสบายตัวกลับบ้านครับ

ตั้งใจมาเสริมท่านเจ้าของกระทู้ แต่ดันเขียนซะยาวเลย
ขอย้ำ ต่างกรรม ต่างอัณฑะ เป็นเพราะผมคงคาดหวังเยอะเอง ในสิ่งที่ไม่ควรไปหวัง
ร้านเค้าบริการดี น้องนวดดีครับ หายเมื่อยครับ
แต่เรื่องไต่ระดับ เสียความั่นใจสุด ๆ ตั้งแต่ในชีวิต ที่เคยเที่ยวมา ประมาณว่า อยากจะนุ่งผ้าเช็ดตัว แทรกแผ่นดินหนีตรงนั้นจริง ๆ อายมากครับ ตอนนั้น

ต่างกรรมต่างอัณฑะ คำ ๆ นี้ ผมเน้นเสมอนะครับ

สวัสดี

อ่านแล้วน่าเห็นใจมากคับ  scary เป็นผมคงขอเวลาทำใจ เรียกความมั่นใจสักพักใหญ่เลย
ขอให้โชคดี มีทอน ครั้งต่อไปครับ

;khhg

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2016, 21:06:12 »

สรุป   .,mn
ร้านนี้ถ้าเจอคนรับ  นี่อย่างดีมาก
ของดีแน่นหนึบ 
แต่ นอกจากน้องน้ำส้ม  แล้วมีใครอีกเนี่ย 
ผมไป 2 ครั้ง  ครั้งแรก  ได้ดี
ครั้งที่ 2 เจอห้องล่าง อย่างเซ็ง

น้องคนอื่นค่าขนมจบๆ เหมือนกันมั้ยครับ จะตามไปลอก

bigpocky

• *
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2016, 15:55:43 »

fdgdfdf

ราคาตกลงกันได้ จัดครับ ไม่เกี่ยงละ หน้ามืดแล้ว  fdgdfdf

eta03เห็นมั้ยยย.... ได้มาอีกหนึ่งแผนล่ะ  จดบันทึกแพพ ...  kjhg

ว่าแต่.....ถ้ากำลังเปลี่ยนเสื้อผ้าอยู่ .... แล้วหมอโผล่เข้ามานั่งจ้องเลยล่ะฮะ  เขินนนนนน  เป็นท่านพี่จะทำไง....? jljhl

ปล. สว.อ้วนดำนะ  แต่นางพร้อมลุย  ท่านจะจัดมั้ยยยยย?   jljhl ghjk scary kjhg

ที่ถามเพราะเชื่อว่า หลายท่านเคยเจอ  ผมก็เพิ่งเจอมาล่าสุด  .... สถานการณ์บีบคั้นมาก 5555

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 10 มิถุนายน 2016, 17:33:13 »

น้องคนอื่นค่าขนมจบๆ เหมือนกันมั้ยครับ จะตามไปลอก

คงไม่แตกต่างครับท่านพี่ แล้วแต่จังหวะกับสถานการณ์ครับ  ;khhg

49bluesky

• **
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2016, 11:16:29 »

เอิ่ม ท่านพี่ครับ จากกระทู้นี้แหล่ะครับ ไปตามรอยท่านเจ้าของกระทู้มาแล้ว เหมือนที่บอกเป๊ะ
มี สว และ สส ที่สำคัญ สส บางคน น่ารักมาก แต่อดเสียดาย ไม่ได้นวดกับ สส คนสวย ได้
แต่นวมกับ สส ที่ เอิ่ม ไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ แต่ก็นะ เอาว่ะได้ความสาว ดีกว่าได้ สว
  บรรยากาศในห้อง อย่าเรียกห้องเลย เป็นแคร่สาน มากั้น แคบ ๆ มีผ้าม่านปิด นวดไปก็อืม คนเดินผ่านไปมา ถ้าตั้งใจแอบมอง เห็นครับ ยืนยัน
  เข้าเรื่องที่ทุกท่านรอคอย นวด ครับ เน้นก้นอย่างที่ท่านว่า จะเน้นอะไรนักหนา ก้นผมก็มีหัวใจนะ อิ อิ พอหันหน้ามา น้องถกผ้าเข็ดตัวเราขึ้น แต่ไม่ถึงหมด ปิดช้างน้อยไว้ ก็มานวดจังตรงต้นขา ผมเองนี้ ไม่เกรงใจนะ ปล่อยช่างน้อยผงกหัวชี้หน้าเลย เอาว่ะ เป็นไงเป็นกัน ห้องเสียงดังไม่ได้ คุยไรกันได้ยืนทั้งบาง สรุป ใช้สัญญานมือ ชี้มาที่น้องชาย บอกเบา ๆ ที่สุดว่า ช่วยตรงนี้หน่อยแข็งแระ

ผลปรากฎ น้องตอบ

ไม่ค่ะ

ส่ายหน้าอีก
ไอ้ผมแบมือบอกจะให้ห้าร้อย

คำตอบคือ
ไม่ค่ะ ส่ายหน้าอย่างเดียว

เห้ย ..... ตั้งแต่นวดมา เสียความมั่นใจที่สุดในชีวิตก็คราวนี้ ฮือ ๆ ผมทำผิดอาราย ฮือ ๆ
น้องนวดต่อไปด้วยความเงียบ เงียบ เงียบ

น้องชายผม แทบหดไปอยู่รวมกับไข่

เสียความั่นใจสุด ๆ นวดต่อสักพักน้องบอกหมดเวลา  เดินออกมาจ่ายตังค์
เดินคอตก ออกจากร้าน
.....
.....
 wq wq
 wq wq wq
สรุป น้องนวดดีครับ แต่ผมผิดเอง ที่หวังเกินเลยไปกว่านั้น หายเมื่อยครับ แต่น้ำนี่จะล้นหูแระ
ขับรถออกมาอย่าง อารมอึน ๆ มันอึน ๆ บอกไม่ถูก
....
ตัดสินใจ มุ่งหน้าไปบ้านอามิเนะ ทันใด
20 นาที ถึง จากร้านเดิม
เข้าไปร้าน เจอคนถูกใจ
เลือกน้อง น้องมานวดคงงง ว่า ไอ้นี่ทำไมมานวด แต่ตัวลื่นก่อนนวดอีก ครือ อย่างจะบอกน้องจังคือ
..... อย่าทำให้พี่เสียความมั่นใจเหมือนอย่างเคยนะน้อง สุดท้ายสบายตัวกลับบ้านครับ

ตั้งใจมาเสริมท่านเจ้าของกระทู้ แต่ดันเขียนซะยาวเลย
ขอย้ำ ต่างกรรม ต่างอัณฑะ เป็นเพราะผมคงคาดหวังเยอะเอง ในสิ่งที่ไม่ควรไปหวัง
ร้านเค้าบริการดี น้องนวดดีครับ หายเมื่อยครับ
แต่เรื่องไต่ระดับ เสียความั่นใจสุด ๆ ตั้งแต่ในชีวิต ที่เคยเที่ยวมา ประมาณว่า อยากจะนุ่งผ้าเช็ดตัว แทรกแผ่นดินหนีตรงนั้นจริง ๆ อายมากครับ ตอนนั้น

ต่างกรรมต่างอัณฑะ คำ ๆ นี้ ผมเน้นเสมอนะครับ

สวัสดี
ถ้าน้องเค้าปฎิเสธเงินของท่านยอมนวดทั้งวันได้ชั่วโมงละไม่กี่ร้อยเพราะรังเกียจกระเจี๊ยวผู้ชายหรือจะเพราะอยากเก็บความบริสุทธิ์ของมือน้องเค้าไว้กระตุกให้เฉพาะชายที่เค้ารักก็ตามที่น้องเค้าปรารถนาเถอะครับหรือมิฉะนั้นน้องเค้าคงอยากสืบสานประเพณีการนวดไทยที่ดีงามให้คงอยู่กับสังคมไทยตราบชั่วลูกหลานเพราะบ้านน้องเค้าคงมีอันจะกินอยู่แล้วกระมังครับ  หมอนวดเอาแต่ค่าชั่วโมงแบบนี้สันนิษฐานเป็นอื่นไปไม่ได้และอนาคตอันใกล้คงเปิดร้านนวดหรือมีกิจการเป็นของตัวเองได้อย่างแน่นอน หุหุ

49bluesky

• **
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2016, 11:19:17 »

fdgdfdf

ผมก็ใช้เทคนิคนี้ครับ  pongz

dlux_4

• **
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2016, 22:56:31 »

fdgdfdf

ผมก็ใช้เทคนิคนี้ครับ  pongz

เคยใช้ตั้งแต่ อาเขตนวดแผนโบราณ (จนตอนนี้ไม่ได้เข้าไปแล้ว) กับร้านที่ไม่มีข้อมูลครับ

dsgjsd

haniba

• *
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2016, 08:43:25 »

น่าลองน่าลุ้น eta03

potface_6969

• *
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2016, 16:46:21 »

ต่างกรรมต่างวาระคับ ผมไปได้นวดกะสส.ก้อจริง แต่...เจอธิดาช้าง นวดน้ำมัน2ชั่วโมง ไม่มีส่งสัญญาณ ไม่มีโฉบเฉี่ยวให้ลุ้นระทึกเลย  wq wq wq

lnwhomework

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ต่างกรรมต่างวาระคับ ผมไปได้นวดกะสส.ก้อจริง แต่...เจอธิดาช้าง นวดน้ำมัน2ชั่วโมง ไม่มีส่งสัญญาณ ไม่มีโฉบเฉี่ยวให้ลุ้นระทึกเลย  wq wq wq

เป็นผมหาเรื่องหนีออกห้องแล้วท่าน  kjhg

handnew

• V.I.P.
  • *

เล่าเรื่องมาเป็นฉากๆ จนอยากตามไปลอก แล้วจะเจอแบบนั้นมั๊ยเนี่ยยยยย

sakarn45

• **

ล่าสุด กำลังนวดอยู่เนี่ย
ส่งป้ามานวดให้ผมอีกแล้ว มีสาวๆอยู่ในร้าน 3
ผมส่องเข้าไปป้าแอบอยู่ริมห้องติดประตู
เลยเปลี่ยนเป็น 1 ชม.  roister
พอกันทีร้านนี้
โกรธจริงๆละ

paga_nini

• เด็กทะลึ่ง

มันสนุกตอนไต่นี่แหละครับ 555555  jljhl

doomday666

• *

เห็นด้วย เสน่ห์ของสายนี้อยู่ที่การลุ้น

อีกอย่างคือ การที่ตั้งใจไปนวด แต่ลีลาการนวดมันปลุกเร้าอารมณ์ให้พลุ่งพล่าน ทำให้เกิดความคิดที่อยากจะไต่ระดับขึ้นมาในภายหลัง..

ใช่แล้วครับ 5555

doomday666

• *

เพิ่งไปมาเมื่อเที่ยง ร้านยังไม่เปิดเรย

sakarn45

• **

เพิ่งไปมาเมื่อเที่ยง ร้านยังไม่เปิดเรย
ถ้าเจอนวดกับป้าบอกนะครับ
ผมจะได้รับเข้าไปก่อนป้าออกมา

dlux_4

• **

ถ้าเจอนวดกับป้าบอกนะครับ
ผมจะได้รับเข้าไปก่อนป้าออกมา

ยังจะไปอีกเหรอครับท่าน เจอ สว สองครั้งติดแล้วเนี่ย... jljhl

อุทัย02

• แอบจิต
  • **

หน้าลอง

sniper

• *

ติดตามๆ  pongz

bombaywiki

• แอบจิต
  • **

wq สงสัยคงต้องทำบุญก่อนค่อยตามลางแทงไป  .,mn .,mn