-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นวดที่โอวตี๋ ครั้งละ 300 ระดับสามครั้งละเท่าไหร่ ..  (อ่าน 1116 ครั้ง)

momo

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไปมาเมื่อวันจันทร์  รู้สึกว่าจะ Hilander ทั้งตู้นะครับ  พกเงินไป 800 บาท เพราะเอาให้เพื่อนยืม

แต่มีตั้งแค่อายุ 18 - 50 นะครับ  ....... ผมเลือกตัวท๊อป ยิ้มหวานหน้าเหลี่ยม  เบอร์ 54 ชื่อเหมย

นวดดีครับ  หายเมื่อย  แต่น้องเขาเสนอราคาชักว่าว 1000 ถ้าเอา 2000  บาท  ผมถามว่าลดได้ไหม น้องบอกไม่ได้

แถมบอกว่าคนอื่นๆที่นี่ก็ราคานี้แหละ

ผมไม่มีประสบการณ์ที่นี่อยากถามว่า  จริงหรือเปล่าครับ ................

edwin09

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00

ผมไม่ได้ไปนานแล้ว เคยระดับหนึ่งห้าแดง ระดับสามสิบแดง ครับ แต่ก้อเคยโดนเรียกแพง 2-3 เค
ก้อเคยโดนมาแล้ว ผมไม่ได้ต่อ และ ก้อไม่ไม่ได้ไปหาน้องคนนั้นอีก ครับผม

tokkaman

• เด็กหัดเสียว
  • **

ระดับ 1
500฿ เคยแค่นั้นครับ

คำปัน

• เด็กทะลึ่ง

ลองดูสีป้ายบอกเบอร์นะครับ   มีสองสี เขียว กับน้ำเงิน สีป้ายจะบอกเบอร์ว่านวดฝีมือหรือนวดผ่อนคลาย (จำไม่ได้ละ)ถ้าเลือกนวดฝีมืองานนวดใช้ได้เลยครับ  ระดับสามประมาณ1000 ครับแต่ก็จะ สว หน่อย  ถ้าเน้นนวดผ่อนคลายงานนวดก็จะไม่ดีนัก ราคาก็ 1000  up  (แล้วแต่จะต่อรองเอา)

ในความเห็นผมแล้วแนะนำนวดฝีมือดีกว่า ถ้าจะต้องจ่ายมากกว่านี้แลกกับ อายุหมอที่น้อยลงผมว่าไป ซาดีกว่าครับ

Bank_Heaven

• V.I.P.
  • *

รบกวนขอลายแทง สถานที่ด้วยครับ

potface_6969

• *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ถ้า2k ผมว่าไปสถานทูตดีกว่า555

alovanas

• *

eta06....ไปที่อื่นดีกว่า...ข้างในมีให้ค้นเยอะแยะ

nump

• *

ถ้าเป็นสาวๆ บริการดีๆ เครื่องแน่นๆ 2k รวมค่าห้องค่าบริการ และท่านเสร็จสมบูรณ์แบบ ก็ไม่ต้องกังวลใดๆ เลยครับ แต่ถ้าเห็นแล้วทำให้ท่านอึดอัด 300 จ่ายไปเป็นค่าศึกษาดูงาน และน้องๆ เค้าจะได้ปรับการบริการได้

teter

• *

อยู่ที่ความพอใจคับ ถ้าถูกใจก้อลองต่อลองดูได้คับ ได้ก้อเอา ไม่ได้แล้วไป

ปล. ระดับ 1 300
      ระดับ 2 500
      ระดับ 3 1000

แพงกว่านี้ไปกาปู๋ดีกว่า หรือถ้าหนักๆก้อไปซาเลยคับ

bestv7

ไม่ผ่านนะครับ ไปมาล่าสุดเกือบเดือน

sweat

• แอบจิต
  • **

ส่วนใหญ่ เรียกค่าตัวที่ 1500 ถึง 2000 เหมือน ถูกปลูกฝังกันมา จนเดี๋ยวนี้ ไม่ค่อย มีใครไปเที่ยวแล้ว

chunyu

แต่ก่อนขึ้นเชียงใหม่ ไปที่นี่ประจำ ราคานี้มาตรฐานครับ
ระดับ 1 -500
ระดับ 2 - 1,000
ระดับ 3 - 2,000  เป็นราคาที่น้องๆ คงตั้งๆกันไว้ ปกติต่อรอง 1,000 รวมค่านวด แค่ระดับ 2 นะครับบางคน ส่วนใหญ่พูดมะช่ะ แต่ช้างเผือกเยอะมาก
หลังๆ ไป นกป. คุ้มกว่าครับ