-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านวัย ไอคุกๆ ที่ miss thai massage  (อ่าน 1512 ครั้ง)

giantcock

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
การบ้านวัย ไอคุกๆ ที่ miss thai massage
« เมื่อ: 04 สิงหาคม 2013, 09:58:37 »

การบ้านวัย ไอคุกๆ ที่ miss thai massage
พอดีวันนี้ว่างงานเลยส่งการบ้านครับ
ไปที่ร้าน miss thai massage แปลไทยเอาเองนะครับ เลือกน้อง ไอคุกๆสุดๆ น้อง ชื่อแนวๆ ธัญพืช ดูในรูปขาวสวย น่ารัก เอาวะ ลองไปคอสเบาๆ 900
ไปถึงที่ร้าน เจอสาวสวยออกมาต้อนรับ(ขาวโอโม่ ไฟหน้าโต คราวหน้าต้องลองครับ) ชื่ออะไรจำไม่ได้ พาไปรอที่ห้อง ซัก 5 นาที น้องก็เดินมา ปาดดด ไอคุกๆสมชื่อครับ รอดูคะแนนครับ แต่ตัวจริงกับรูปในเวป ไม่ค่อยเหมือนกันเท่าไหร่ ไม่เป็นไร เรามาผ่อนคลาย แต่ เราก็ติด B2B มานาน จะนวดแบบไม่ขอดเกล็ดปลาก็กระไรอยู่ ก็เลยถามน้องขอดเกล็ดได้ไหม น้องเอาใจมากครับ ได้ค่ะ แล้วแต่พี่จะกรุณา ปาดดดด ยอมทุกอย่างครับ คะแนน gf ดีมากครับ นวดไปคุยไป ไม่ถือตัว ผมก็จับปลาไปเรื่อยๆ บนๆ ล่างๆ ตื่นเต้นดีครับ ปลาแบบไอคุกๆ ไม่เคยเจอมาก่อน สุดท้ายก็ สโตก แบบนุ่มๆ แพ้ไปในที่สุดครับ

สรุป
หน้าตา 7/10 ไทยแท้ ไม่ค่อยเหมือนในรูปเท่าไหร่
รูปร่าง 9/10 ตัวเล็ก 150 ผิวดี สะอาด ผิวน้ำผึ้ง(ในรูปขาวนะ) ที่แน่ๆ ผิวนุ่มมากครับ วันไอคุกๆขนานแท้
ไฟหน้า 5/10 (สีน้ำตาลอ่อน วงกว้าง จุกบอด ไม่เกิน31 เล็กๆ แน่นๆ กลมดิ้ก)
ลีลา ตามใจทุกอย่างครับ บน ล่าง ได้หมด
GF 10/10 คุยสนุก

ค่าใช้จ่าย 900 ระดับ1 ค่าขอดเกล็ดอีก 2XX (ราคานี้ เทียบกับB2B แนวนี้กินขาดครับ บางร้านต้องจ่ายออฟชั่นอีก)

IaN+

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: การบ้านวัย ไอคุกๆ ที่ miss thai massage
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2013, 13:03:32 »

ช่วยระบุพิกัดด้วยครับ

giantcock

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-7
Re: การบ้านวัย ไอคุกๆ ที่ miss thai massage
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2013, 13:12:56 »

สปอนเซอร์ หน้าแรกเลยครับท่าน

the_noir

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2013, 13:21:17 »

miss => คิดถึง อิอิอิ ถูกเปล่า
WTF : Want To Fuck

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2013, 13:55:06 »

ใครดีใครได้จ้า

potface_6969

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2013, 14:30:44 »

miss => คิดถึง อิอิอิ ถูกเปล่า
น่าจะแปลว่า เพิ่งจะเป็นนางสาว มากกว่านะคับ อิอิ แบบว่า ไอคุกๆ  eta04 eta04 eta04

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2013, 15:49:12 »

piuyty
มันน่าลองมากครับท่านพี่
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

shadow2525

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2013, 22:56:42 »

จากราคาค่าคอร์ส น่าจะเป็นร้าน คถ น้องชื่อ ข. ใช่มั้ยครับ เคยขึ้นมาครั้งนึง น้องตามใจดี บอกขอถอดบนก็ได้ แต่ถอดล่างวันนั้นเจอไฟแดงเลยอด

เห็นด้วยว่าร้านนี้รูปดูดีกว่าตัวจริงพอสมควร ไปเจอตัวจริงจะดร็อปลงไป แล้วเรียกน้องมายืนให้เลือกก็ไม่ได้ ต้องจองล่วงหน้าอย่างเดียว ไม่งั้นต้องไปลุ้นเอาเองว่าจะเป็นคิวใครออกมา

Team_then

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2013, 14:42:41 »

จากราคาค่าคอร์ส น่าจะเป็นร้าน คถ น้องชื่อ ข. ใช่มั้ยครับ เคยขึ้นมาครั้งนึง น้องตามใจดี บอกขอถอดบนก็ได้ แต่ถอดล่างวันนั้นเจอไฟแดงเลยอด

เห็นด้วยว่าร้านนี้รูปดูดีกว่าตัวจริงพอสมควร ไปเจอตัวจริงจะดร็อปลงไป แล้วเรียกน้องมายืนให้เลือกก็ไม่ได้ ต้องจองล่วงหน้าอย่างเดียว ไม่งั้นต้องไปลุ้นเอาเองว่าจะเป็นคิวใครออกมา

สมัย สาม สี่ปีก่อนที่กระปู๋มาใหม่ ๆ
ผมเคยเที่ยวร้านที่มีข้อกำหนดแบบนี้อยู่ร้านนึงนะครับ ที่ กทม
ทุกวันนี้ ในสถานที่เดิม เปลียนชื่อ เปลียนเจ้าของไปไม่รู้กี่รอบแล้วครับ eta30
ลำปาง หนาาาาา

หมูอยู่ตึก

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2013, 10:14:07 »

ชอบๆ  ต้องลอง

narinman30

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2013, 10:29:32 »

แวะตามมาอ่านการบ้านครับ เขินนนนนน
ไอคุกๆ นี่ไม่ใช่แนวเลย....แต่ก็  pongz

packman

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2013, 11:36:44 »

เจอมาแล้ว น้องตามใจดี... ตัวจิงดร๊อปจากรูปเยอะ.. แต่้น้องก็ยังน่ารักนะครับ
ซื่อๆ จิงใจ.. อยู่ด้วยชอบครับ... มาเชียร์น้องคับผม.

wolfon75

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2013, 13:21:14 »

eta08  ไอดัง  คุกๆ หรือ เกาหลังดัง ตาลางๆ นี้เอง อิอิ

Krapoo

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2013, 11:49:17 »

ไปลอกการบ้านมาแล้วครับ เออ...ในความคิดผม ตัวจริงกับในรูป drop ประมาณ 100% แบบว่าหมดรมณ์เลยครับ

shadow2525

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2013, 23:20:05 »

ไปลอกการบ้านมาแล้วครับ เออ...ในความคิดผม ตัวจริงกับในรูป drop ประมาณ 100% แบบว่าหมดรมณ์เลยครับ
kjhg ตอนผมเห็นหน้าครั้งแรก ยังตกใจ อุ่ย คนนี้จริงๆเหรอ

somkun

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2013, 11:55:48 »

ขอบคุณครับ